Kết quả bóng đá hôm nay (13/9): Đêm qua (12/9) và rạng sáng hôm nay (13/9) không có nhiều trận đấu hấp dẫn. UEFA Nations League đã nghỉ thi đấu, các đội tuyển quốc gia cũng đã ‘nhả quân’ cho các CLB để chuẩn bị cho các màn so tài tiếp theo ở các giải vô địch quốc gia diễn ra vào cuối tuần này.

Chỉ có Cúp FA (Anh) và Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha vẫn diễn ra những cuộc đọ sức của các CLB đang không chơi tại Ngoại hạng Anh hay La Liga. Chi tiết kết quả như sau:

Kết quả bóng đá Cúp FA hôm nay (13/9)

Giờ   Cả trận   H1
13/09 01:45 Lewes 1-1 Farnborough Town 1-0
90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [4-1], Lewes thắng
13/09 01:45 Parkgate 2-2 Leek Town 0-0
13/09 01:45 Cray Valley Paper Mills 3-3 Merstham 1-2
90min [3-3], 120min [3-3], Penalty [4-1], Cray Valley Paper Mills thắng
13/09 01:45 Hadley 0-1 Leverstock Green 0-0
13/09 01:15 Horsham 5-0 Corinthian 1-0

Kết quả bóng đá Cup Nhà Vua Tây Ban Nha hôm nay (13/9)

Giờ   Cả trận   H1
13/09 03:00 Tenerife 1-2 Cadiz 0-1
13/09 03:00 Cordoba 2-0 Gimnastic Tarragona 1-0
13/09 02:00 Zaragoza 2-1 Deportivo La Coruna 1-0
13/09 02:00 Futbol Club Cartagena 1-1 UD Logrones 1-0
90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [4-5], UD Logrones thắng
13/09 01:45 Villanovense 2-1 CF Badalona 1-1
13/09 01:45 1UD Melilla 3-0 CD Tudelano1 1-0
13/09 01:45 1Lorca Deportiva 1-1 Unionistas De Salamanca 1-1
90min [1-1], 120min [2-1], Lorca Deportiva thắng
13/09 01:30 Cultural Leonesa 1-1 Fuenlabrada 0-0
90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [5-4], Cultural Leonesa thắng
13/09 01:30 Sant Andreu 0-0 SD Gernika 0-0
90min [0-0], 120min [1-0], Sant Andreu thắng
13/09 01:30 Calahorra 2-0 CD Castellon 1-0
13/09 01:00 Osasuna 1-2 Reus Deportiu 0-0
13/09 01:00 Alcorcon 1-0 Extremadura 0-0
13/09 01:00 Lleida 1-0 Compostela 1-0
13/09 01:00 UCAM Murcia 0-2 Racing de Santander 0-1
13/09 00:30 Ontinyent 1-1 Real Jaen CF 0-1
90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [6-5], Ontinyent thắng
12/09 23:00 Cd Ebro 0-0 Murcia 0-0
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [5-4], Cd Ebro thắng

Kết quả bóng đá Giao Hữu hôm nay (13/9)

Giờ   Cả trận   H1
13/09 01:45 Corby Town 2-3 Peterborough Sports 1-2
13/09 01:45 Leatherhead 0-1 Worthing 0-0
13/09 00:10 Nữ st polten 1-3 Nữ paris 0-2
13/09 00:00 Cd Getxo 1-4 Portugalete 0-1
12/09 23:00 Paniliakos Pyrgos 0-0 Pao Vardas 0-0
12/09 23:00 Tsv Dachau 1865 1-2 Al Hamriyah 0-0
12/09 22:10 Platanias FC 3-1 Ao Palaiochoras 0-1
12/09 21:30 Ao Sellanon 1-2 ASK Olympiakos Volou 0-2
12/09 21:30 Zagreb Region 8-0 Nevezis 3-0
12/09 20:40 Cs Paulesti 0-0 Maroons1 0-0
12/09 19:00 Cerro Porteno Asuncion Reserves 4-1 Deportivo Santani Reserves 4-0