Thời gian Chương trình Tên chương trình
00:00 Bóng đá FULHAM – LIVERPOOL (H1) EPL 1819 VÒNG 31
00:54 Bóng đá FULHAM – LIVERPOOL (H2) EPL 1819 VÒNG 31
02:00 Chương trình thể thao TẠP CHÍ UEFA CHAMPIONS LEAGUE/UCL 1819 MAGAZINE NO.22
02:30 Tạp chí thể thao THẾ GIỚI NGOẠI HẠNG ANH 1819: HÃY LÀM VIỆC VỚI MỘT NỤ CƯỜI/EPL 1819 WORLD NO.39
03:00 Chương trình thể thao ARSENAL – RENNES (H1) UEL 1819 VÒNG 1/8 LƯỢT VỀ
03:56 Chương trình thể thao ARSENAL – RENNES (H2) UEL 1819 VÒNG 1/8 LƯỢT VỀ
04:57 Tọa đàm ĐỘI TUYỂN TÔI YÊU/BEST TEAM 1819 NO.26
05:12 Tọa đàm ĐỘI TUYỂN TÔI YÊU/BEST TEAM 1819 NO.26 (05h12)
05:24 Tọa đàm ĐỘI TUYỂN TÔI YÊU/BEST TEAM 1819 NO.26 (05h24)
05:41 Tọa đàm ĐỘI TUYỂN TÔI YÊU/BEST TEAM 1819 NO.26 (05h41)
06:00 Bóng đá CHELSEA – EVERTON (H1) EPL 1819 VÒNG 12
06:53 Bóng đá ARSENAL - MAN UTD (H2) EPL 1819 VÒNG 30
07:47 Chương trình thể thao TỔNG HỢP EUROPA LEAGUE/ UEL 1819 MD10 MATCHNIGHT HIGHLIGHTS
08:45 Bóng đá BAYERN MUNICH – LIVERPOOL (H1) UCL 1819 VÒNG 1/8 LƯỢT VỀ
09:30 Bóng đá BAYERN MUNICH – LIVERPOOL (H2) UCL 1819 VÒNG 1/8 LƯỢT VỀ
10:30 Tọa đàm ĐỘI TUYỂN TÔI YÊU/BEST TEAM 1819 NO.26 (10h30)
11:30 Tọa đàm BẢN TIN THỂ THAO/NEWS ROOM
12:00 Chương trình thể thao KRASNODAR – VALENCIA (H1) UEL 1819 VÒNG 1/8 LƯỢT VỀ
12:50 Chương trình thể thao KRASNODAR – VALENCIA (H2) UEL 1819 VÒNG 1/8 LƯỢT VỀ
14:00 Chương trình thể thao TỔNG HỢP EUROPA LEAGUE/ UEL 1819 MD10 MATCHNIGHT HIGHLIGHTS (14h00)
15:00 Tọa đàm BẢN TIN THỂ THAO/NEWS ROOM (15h00)
15:30 Chương trình thể thao GOLF PGA TOUR VALSPAR CHAMPIONSHIP 2019 – NGÀY 2 – PHẦN 1
16:00 Chương trình thể thao QUẢNG NAM – HÀ NỘI (H1) V.LEAGUE 2019 VÒNG 2
16:51 Chương trình thể thao QUẢNG NAM – HÀ NỘI (H2) V.LEAGUE 2019 VÒNG 2
18:00 Tọa đàm BẢN TIN THỂ THAO/NEWS ROOM (18h00)
18:30 Tạp chí thể thao WORLD CUP: KHOẢNH KHẮC VĨ ĐẠI/WC 2018 FOOTBALL GREATEST STAGE NO.10
19:00 Tennis ATP MASTERS 1000 MIAMI MỞ RỘNG 2019 – NHỮNG TRẬN ĐẤU HAY NHẤT
20:00 Tạp chí thể thao EPL TỔNG HỢP VÒNG 31/EPL 1819 REVIEW NO.31
21:00 Chương trình thể thao INTER MILAN - FRANKFURT (H1) UEL 1819 VÒNG 1/8 LƯỢT VỀ
21:50 Chương trình thể thao INTER MILAN - FRANKFURT (H2) UEL 1819 VÒNG 1/8 LƯỢT VỀ
23:00 Tọa đàm ĐỘI TUYỂN TÔI YÊU/BEST TEAM 1819 NO.26 (23h00)