Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ tư, Ngày 27/03/2024 | ||||||
27/03 02:00 | Deportivo Metalurgico | 0-1 | Ezeiza | (0-0) | ||
27/03 01:30 | Belgrano Zarate | 1-3 | Estrella del Sur Alejandro Korn | (0-0) | ||
27/03 01:30 | Defensores de Glew | 0-2 | Nautico Hacoaj | (0-2) | ||
Thứ ba, Ngày 26/03/2024 | ||||||
26/03 01:30 | Juventud de Bernal | 1-3 | Atletico Pilar | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 01:30 | CU Deportivo Provincial Lobos | 0-1 | Estrella de Berisso | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 02:10 | Social Atletico Television | 2-6 | Deportivo Camioneros | (0-4) | ||
Thứ tư, Ngày 20/03/2024 | ||||||
20/03 01:40 | Estrella de Berisso | 1-1 | Deportivo Metalurgico | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 19/03/2024 | ||||||
19/03 02:10 | Ezeiza | 1-3 | Everton la Plata | (0-1) | ||
19/03 01:30 | Barrancas FC | 1-0 | Belgrano Zarate | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 01:30 | Estrella del Sur Alejandro Korn | 2-0 | Social Atletico Television | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 02:00 | Deportivo Camioneros | 2-0 | Defensores de Glew | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 00:50 | Nautico Hacoaj | 3-2 | Juventud de Bernal | (1-1) | ||
Thứ ba, Ngày 12/03/2024 | ||||||
12/03 03:00 | Deportivo Metalurgico | 1-0 | Everton la Plata | (1-0) | ||
Thứ hai, Ngày 11/03/2024 | ||||||
11/03 03:00 | Estrella de Berisso | 1-0 | Atletico Pilar | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 03:00 | Social Atletico Television | 2-0 | Barrancas FC | (2-0) | ||
10/03 03:00 | Juventud de Bernal | 0-5 | Deportivo Camioneros | (0-4) | ||
10/03 03:00 | Defensores de Glew | 1-2 | Estrella del Sur Alejandro Korn | (0-2) | ||
10/03 03:00 | CU Deportivo Provincial Lobos | 1-0 | Nautico Hacoaj | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 03:00 | Belgrano Zarate | 0-3 | Ezeiza | (0-2) | ||
Thứ hai, Ngày 04/03/2024 | ||||||
04/03 03:00 | Ezeiza | 1-1 | Social Atletico Television | (0-1) | ||
04/03 03:00 | Deportivo Camioneros | 4-1 | CUDP Lobos | (3-1) | ||
04/03 03:00 | Everton la Plata | 2-0 | Belgrano Zarate | (1-0) | ||
04/03 03:00 | Nautico Hacoaj | 0-2 | Estrella de Berisso | (0-1) | ||
04/03 03:00 | Barrancas FC | 2-2 | Defensores de Glew | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 03:00 | Estrella del Sur Alejandro Korn | 0-1 | Juventud de Bernal | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 03:00 | Atletico Pilar | 0-7 | Deportivo Metalurgico | (0-4) | ||
Thứ năm, Ngày 29/02/2024 | ||||||
29/02 03:00 | Estrella de Berisso | 1-1 | Deportivo Camioneros | (1-0) | ||
Thứ hai, Ngày 26/02/2024 | ||||||
26/02 04:00 | Deportivo Camioneros | 2-1 | AH Zapla | (1-0) | ||
26/02 03:00 | Atletico Pilar | 2-3 | Nautico Hacoaj | (1-3) | ||
26/02 03:00 | Defensores de Glew | 3-0 | Ezeiza | (3-0) | ||
26/02 03:00 | Deportivo Metalurgico | 2-1 | Belgrano Zarate | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 24/02/2024 | ||||||
24/02 03:00 | Social Atletico Television | 1-2 | Everton la Plata | (0-1) | ||
Thứ hai, Ngày 12/02/2024 | ||||||
12/02 04:00 | Gutierrez | 3-1 | Formosa/DF | (0-0) | ||
12/02 04:00 | AH Zapla | 0-3 | Sarmiento de La Banda | (0-0) | ||
12/02 04:00 | Deportivo Camioneros | 0-0 | Kimberley Mar del Plata | (0-0) | ||
12/02 03:30 | Deportivo Rincon | 0-0 | Colon de San Justo | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 05/02/2024 | ||||||
05/02 06:40 | Sarmiento de La Banda | 3-0 | CA Las Palmas | (2-0) | ||
05/02 06:00 | Ben Hur Rafaela | 1-1 | Colon de San Justo | (0-1) | ||
05/02 06:00 | Costa Brava | 0-1 | Kimberley Mar del Plata | (0-0) | ||
05/02 04:20 | AH Zapla | 1-0 | CD Talleres Metan-Salta | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay