Thời gian | Bảng | FT | HT | |||
Thứ ba, Ngày 12/03/2024 | ||||||
12/03 21:00 | Urartu | 4-0 | BKMA | (2-0) | ||
12/03 18:00 | FC Pyunik | 5-3 | FK Van Charentsavan | (3-2) | ||
Thứ hai, Ngày 11/03/2024 | ||||||
11/03 21:00 | FC Noah | 2-3 | FC Avan Academy | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 18:00 | FC Cilicia | 0-1 | Shirak | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 26/11/2023 | ||||||
26/11 17:00 | FC Syunik | 0-1 | BKMA | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 25/11/2023 | ||||||
25/11 17:00 | Alashkert | 0-0 | FC Noah | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 24/11/2023 | ||||||
24/11 21:00 | FC Avan Academy | 1-0 | Gandzasar Kapan | (0-0) | ||
24/11 17:00 | FC Pyunik | 1-1 | Ararat Yerevan | (1-1) | ||
Thứ năm, Ngày 23/11/2023 | ||||||
23/11 17:00 | FK Van Charentsavan | 2-1 | FC West Armenia | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 22/11/2023 | ||||||
22/11 17:00 | MIKA Ashtarak | 1-2 | FC Cilicia | (1-2) | ||
Thứ ba, Ngày 10/10/2023 | ||||||
10/10 22:00 | FC Cilicia | 9-1 | FC Falcons | (3-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 08/10/2023 | ||||||
08/10 22:00 | BKMA | 6-0 | Andranik | (3-0) | ||
08/10 17:00 | Lernayin Artsakh | 0-1 | FC West Armenia | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 07/10/2023 | ||||||
07/10 22:00 | FC EcoVille | 1-4 | MIKA Ashtarak | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 06/10/2023 | ||||||
06/10 17:00 | FC Syunik | 7-0 | Nikarm | (3-0) | ||
Thứ năm, Ngày 05/10/2023 | ||||||
05/10 17:00 | Gandzasar Kapan | 5-1 | FC Onor | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 13/05/2023 | ||||||
13/05 22:00 | Shirak | 1-2 | Urartu | (1-1) | ||
Thứ năm, Ngày 06/04/2023 | ||||||
06/04 22:00 | Urartu | 4-0 | Gandzasar Kapan | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 05/04/2023 | ||||||
05/04 22:00 | Shirak | 1-1 | FC Pyunik | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 26/11/2022 | ||||||
26/11 22:00 | FC Pyunik | 3-0 | FC Noah | (1-0) | ||
26/11 20:00 | FC Avan Academy | 0-4 | Urartu | (0-1) | ||
Thứ sáu, Ngày 25/11/2022 | ||||||
25/11 17:00 | Gandzasar Kapan | 0-0 | Alashkert | (0-0) | ||
Thứ năm, Ngày 24/11/2022 | ||||||
24/11 21:00 | Shirak | 2-0 | FK Van Charentsavan | (1-0) | ||
Thứ năm, Ngày 06/10/2022 | ||||||
06/10 19:00 | BKMA | 0-1 | FC Noah | (0-1) | ||
06/10 18:00 | Lernayin Artsakh | 1-3 | FK Van Charentsavan | (0-2) | ||
Thứ tư, Ngày 05/10/2022 | ||||||
05/10 18:00 | MIKA Ashtarak | 1-2 | Gandzasar Kapan | (0-0) | ||
05/10 18:00 | FC Syunik | 1-5 | Shirak | (0-2) | ||
05/10 18:00 | FC West Armenia | 1-4 | Alashkert | (1-2) | ||
Thứ ba, Ngày 04/10/2022 | ||||||
04/10 18:00 | Ararat Yerevan | 0-4 | FC Avan Academy | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 08/05/2022 | ||||||
08/05 22:00 | Noravank | 2-0 | Urartu | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/04/2022 | ||||||
03/04 21:00 | Urartu | 3-0 | FK Van Charentsavan | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/04/2022 | ||||||
02/04 21:00 | Ararat Yerevan | 1-2 | Noravank | (0-1) | ||
Thứ năm, Ngày 25/11/2021 | ||||||
25/11 21:00 | Ararat Yerevan | 1-0 | Noah | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 24/11/2021 | ||||||
24/11 17:00 | Noravank | 2-1 | FC Avan Academy | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 23/11/2021 | ||||||
23/11 21:00 | FC Pyunik | 0-0 | FK Van Charentsavan | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 21/11/2021 | ||||||
21/11 21:30 | Urartu | 2-0 | Alashkert | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 17/09/2021 | ||||||
17/09 22:30 | BKMA | 1-2 | FC Pyunik | (1-0) | ||
17/09 18:30 | FK Van Charentsavan | 2-2 | Se Wan Boy | (1-1) | ||
Thứ năm, Ngày 16/09/2021 | ||||||
16/09 18:30 | Lernayin Artsakh | 1-2 | FC Avan Academy | (1-1) | ||
Thứ tư, Ngày 15/09/2021 | ||||||
15/09 18:30 | Shirak | 0-1 | Noravank | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay