Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ hai, Ngày 25/03/2024 | ||||||
25/03 06:30 | 5 | Deportes Limache | 0-1 | Universidad de Concepcion | (0-0) | |
25/03 04:00 | 5 | CD Magallanes | 2-1 | Santiago Morning | (2-0) | |
25/03 04:00 | 5 | Santiago Wanderers | 2-1 | Deportes Temuco | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 22:00 | 5 | CSD Antofagasta | 2-1 | San Marcos de Arica | (0-0) | |
24/03 06:30 | 5 | Rangers Talca | 2-4 | San Luis Quillota | (1-1) | |
24/03 04:00 | 5 | Deportes Santa Cruz | 0-2 | Union San Felipe | (0-1) | |
24/03 04:00 | 5 | Deportes Recoleta | 2-1 | Curico Unido | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 22:00 | 5 | Deportes La Serena | 0-0 | Barnechea | (0-0) | |
Thứ ba, Ngày 19/03/2024 | ||||||
19/03 06:30 | 4 | Universidad de Concepcion | 2-1 | CD Magallanes | (1-0) | |
19/03 04:00 | 4 | Barnechea | 2-1 | Rangers Talca | (0-1) | |
Thứ hai, Ngày 18/03/2024 | ||||||
18/03 04:00 | 4 | Union San Felipe | 1-2 | Santiago Wanderers | (0-1) | |
18/03 04:00 | 4 | Deportes Santa Cruz | 1-2 | Deportes Recoleta | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 06:30 | 4 | Curico Unido | 1-0 | San Marcos de Arica | (0-0) | |
17/03 04:00 | 4 | Deportes Temuco | 1-0 | CSD Antofagasta | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 06:30 | 4 | San Luis Quillota | 0-5 | Deportes Limache | (0-2) | |
16/03 04:30 | 4 | Santiago Morning | 2-4 | Deportes La Serena | (0-1) | |
Thứ hai, Ngày 11/03/2024 | ||||||
11/03 07:00 | 3 | San Luis Quillota | 3-1 | Union San Felipe | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 22:00 | 3 | CSD Antofagasta | 3-0 | Universidad de Concepcion | (2-0) | |
10/03 04:00 | 3 | CD Magallanes | 3-1 | Deportes Temuco | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 22:00 | 3 | Deportes La Serena | 1-2 | Santiago Wanderers | (0-1) | |
09/03 06:30 | 3 | Curico Unido | 1-2 | Deportes Santa Cruz | (1-1) | |
09/03 06:30 | 3 | San Marcos de Arica | 2-0 | Santiago Morning | (0-0) | |
09/03 04:00 | 3 | Deportes Limache | 0-1 | Rangers Talca | (0-0) | |
09/03 04:00 | 3 | Deportes Recoleta | 1-2 | Barnechea | (1-1) | |
Thứ ba, Ngày 05/03/2024 | ||||||
05/03 06:30 | 2 | Barnechea | 4-1 | Curico Unido | (2-0) | |
05/03 04:00 | 2 | Santiago Wanderers | 1-2 | Deportes Santa Cruz | (0-1) | |
Thứ hai, Ngày 04/03/2024 | ||||||
04/03 06:30 | 2 | Union San Felipe | 0-1 | Deportes Recoleta | (0-0) | |
04/03 04:00 | 2 | Rangers Talca | 4-0 | CSD Antofagasta | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 22:00 | 2 | Universidad de Concepcion | 1-3 | San Marcos de Arica | (1-1) | |
03/03 04:00 | 2 | Deportes Temuco | 2-3 | Deportes Limache | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 22:00 | 2 | Deportes La Serena | 1-0 | CD Magallanes | (0-0) | |
02/03 04:00 | 2 | Santiago Morning | 4-0 | San Luis Quillota | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 26/02/2024 | ||||||
26/02 06:30 | 1 | San Marcos de Arica | 0-1 | Deportes Temuco | (0-0) | |
26/02 04:00 | 1 | Deportes Recoleta | 3-1 | Santiago Wanderers | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 25/02/2024 | ||||||
25/02 06:30 | 1 | Deportes Santa Cruz | 1-1 | Barnechea | (1-1) | |
25/02 04:00 | 1 | CD Magallanes | 0-1 | Rangers Talca | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 24/02/2024 | ||||||
24/02 22:00 | 1 | CSD Antofagasta | 0-1 | Deportes La Serena | (0-1) | |
24/02 07:30 | 1 | Curico Unido | 2-0 | Union San Felipe | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 11/12/2023 | ||||||
11/12 05:00 | Municipal Iquique | 3-3 | Santiago Wanderers | (2-1) | ||
Thứ ba, Ngày 05/12/2023 | ||||||
05/12 05:00 | Santiago Wanderers | 1-1 | Municipal Iquique | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay