Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ ba, Ngày 16/04/2024 | ||||||
16/04 20:00 | Envigado FC Reserves | 0-0 | Politecnico J.I.C. | (0-0) | ||
16/04 00:00 | FC Leones Reserves | 4-6 | Rionegro Aguilas Reserves | (0-2) | ||
Thứ hai, Ngày 15/04/2024 | ||||||
15/04 22:30 | Club Deportivo La Chalaca | 3-1 | Atletico Nacional Medellin Reserves | (0-1) | ||
Thứ tư, Ngày 10/04/2024 | ||||||
10/04 00:00 | E.D.P IND. Medellin | 1-1 | FC Leones Reserves | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 09/04/2024 | ||||||
09/04 20:00 | Total Soccer FC | 3-4 | Envigado FC Reserves | (3-2) | ||
Thứ hai, Ngày 08/04/2024 | ||||||
08/04 22:10 | Lula FC | 2-3 | Soccer Law | (1-1) | ||
08/04 04:10 | Deportivo Alexis Garcia | 2-0 | Ferrovalvulas FC | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 20:40 | Atletico Nacional Medellin Reserves | 1-2 | Molino Viejo | (1-1) | ||
07/04 06:20 | CD Gallegol S.A.S. | 0-2 | Sol de Oriente | (0-0) | ||
07/04 04:20 | Color Esperanza | 1-2 | Club Deportivo La Chalaca | (1-2) | ||
07/04 02:00 | Medellin City FC | 3-0 | Tiendas Margos | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 05/04/2024 | ||||||
05/04 21:10 | Rojo FC | 1-1 | Real Santuario | (1-1) | ||
Thứ tư, Ngày 27/03/2024 | ||||||
27/03 00:00 | Rionegro Aguilas Reserves | 3-1 | Rojo FC | (1-1) | ||
Thứ ba, Ngày 26/03/2024 | ||||||
26/03 02:40 | Molino Viejo | 4-2 | Color Esperanza | (1-2) | ||
26/03 00:20 | Ferrovalvulas FC | 1-0 | Lula FC | (1-0) | ||
Thứ hai, Ngày 25/03/2024 | ||||||
25/03 22:10 | Sol de Oriente | 2-1 | Deportivo Alexis Garcia | (1-1) | ||
25/03 21:00 | Soccer Law | 3-2 | E.D.P IND. Medellin | (1-1) | ||
25/03 20:00 | Club Deportivo La Chalaca | 1-0 | CD Gallegol S.A.S. | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 04:20 | Real Santuario | 1-4 | Atletico Nacional Medellin Reserves | (0-3) | ||
24/03 00:00 | FC Leones Reserves | 0-0 | Politecnico J.I.C. | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 22/03/2024 | ||||||
22/03 22:10 | Tiendas Margos | 1-1 | Rojo FC | (0-1) | ||
Thứ tư, Ngày 20/03/2024 | ||||||
20/03 00:00 | Total Soccer FC | 1-3 | Politecnico J.I.C. | (0-1) | ||
20/03 00:00 | E.D.P IND. Medellin | 3-1 | Ferrovalvulas FC | (2-1) | ||
Thứ ba, Ngày 19/03/2024 | ||||||
19/03 20:30 | Atletico Nacional Medellin Reserves | 1-1 | Rionegro Aguilas Reserves | (0-1) | ||
19/03 20:20 | Rojo FC | 1-1 | Envigado FC Reserves | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 13/03/2024 | ||||||
13/03 19:10 | Real Santuario | 3-0 | CD Gallegol S.A.S. | (2-0) | ||
13/03 00:00 | Sol de Oriente | 0-1 | E.D.P IND. Medellin | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 12/03/2024 | ||||||
12/03 20:00 | Envigado FC Reserves | 4-2 | Atletico Nacional Medellin Reserves | (2-0) | ||
Thứ ba, Ngày 05/03/2024 | ||||||
05/03 22:00 | Medellin City FC | 2-2 | Total Soccer FC | (1-0) | ||
05/03 22:00 | CD Gallegol S.A.S. | 1-0 | Tiendas Margos | (1-0) | ||
Thứ hai, Ngày 04/03/2024 | ||||||
04/03 21:10 | Lula FC | 0-1 | Molino Viejo | (0-1) | ||
Thứ năm, Ngày 07/12/2023 | ||||||
07/12 22:20 | Soccer Law | 3-2 | Lula FC | (1-1) | ||
07/12 20:10 | Deportivo Alexis Garcia | 1-0 | Molino Viejo | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 04/12/2023 | ||||||
04/12 22:10 | Molino Viejo | 1-0 | Envigado FC Reserves | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 01/12/2023 | ||||||
01/12 00:10 | Soccer Law | 1-0 | Molino Viejo | (1-0) | ||
Thứ năm, Ngày 30/11/2023 | ||||||
30/11 22:10 | Envigado FC Reserves | 1-3 | E.D.P IND. Medellin | (1-2) | ||
Thứ tư, Ngày 29/11/2023 | ||||||
29/11 00:20 | Deportivo Alexis Garcia | 2-0 | Politecnico J.I.C. | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 28/11/2023 | ||||||
28/11 22:10 | Lula FC | 3-0 | Atletico Nacional Medellin Reserves | (1-0) | ||
28/11 00:20 | E.D.P IND. Medellin | 1-2 | Molino Viejo | (1-0) | ||
Thứ hai, Ngày 27/11/2023 | ||||||
27/11 22:10 | Soccer Law | 0-1 | Envigado FC Reserves | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay