Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 22:00 | Bistra | 1-2 | HNK Segesta Sisak | (0-0) | ||
24/03 22:00 | Sava Gao Char Meisel | 1-1 | NK Maksimir | (0-0) | ||
24/03 21:30 | NK Granicar Zupanja | 1-1 | Oriolik | (1-0) | ||
24/03 21:00 | Nk Neretvanac Opuzen | 1-4 | Zadar | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 22:00 | HASK Zagreb | 1-1 | NK Vrapce | (0-0) | ||
23/03 21:30 | NK Grobnican | 0-1 | Karlovac | (0-1) | ||
23/03 21:30 | DUGO SELO | 2-2 | Hrvace | (1-2) | ||
23/03 21:30 | Trnje | 0-4 | Kustosija | (0-2) | ||
23/03 21:30 | Mladost Zdralovi | 2-1 | NK Belisce | (0-0) | ||
23/03 21:00 | NK Junak | 2-1 | NK HV Posedarje | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 22/03/2024 | ||||||
22/03 21:30 | Hrvatski dragovoljac | 1-2 | NK Marsonia 1909 | (0-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 21:30 | NK Bedem Ivankovo | 1-2 | NK Granicar Zupanja | (0-1) | ||
17/03 17:00 | GAJ Mace | 0-1 | HASK Zagreb | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 22:00 | NK Lucko | 3-0 | NK Tresnjevka | (2-0) | ||
16/03 21:30 | Bjelovar | 2-1 | Jadran LP | (0-1) | ||
16/03 21:30 | Hrvace | 2-2 | NK Grobnican | (1-2) | ||
16/03 21:30 | HNK Dakovo Croatia | 2-0 | Tomislav Drnje | (2-0) | ||
16/03 21:30 | NK Medulin | 0-0 | NK Rudar Labin | (0-0) | ||
16/03 21:30 | Jadran Porec | 1-0 | Trnje | (1-0) | ||
16/03 00:00 | Karlovac | 0-0 | NK Krk | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 21:30 | NK Opatija | 1-0 | Hrvatski dragovoljac | (0-0) | ||
15/03 21:30 | Kustosija | 1-1 | Mladost Zdralovi | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 21:45 | Sava Gao Char Meisel | 0-0 | GAJ Mace | (0-0) | ||
10/03 21:30 | NK Granicar Zupanja | 1-0 | NK Nask Nasice | (1-0) | ||
10/03 21:30 | Tomislav Drnje | 2-0 | NK Svacic | (1-0) | ||
10/03 21:00 | Nk Neretvanac Opuzen | 1-0 | NK GOSK Dubrovnik | (0-0) | ||
10/03 21:00 | Slovam lovenson | 0-4 | Zadar | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 21:30 | Vuteks Sloga | 2-0 | NK Slavija Pleternica | (0-0) | ||
09/03 21:30 | Trnje | 0-0 | Bjelovar | (0-0) | ||
09/03 21:30 | Mladost Zdralovi | 5-0 | Jadran Porec | (2-0) | ||
09/03 21:30 | Radnik Krizevci | 1-2 | Kustosija | (0-1) | ||
09/03 21:00 | NK Zagora Unesic | 3-0 | NK Primorac Biograd | (2-0) | ||
09/03 21:00 | NK Uljanik | 3-0 | NK Cres | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 08/03/2024 | ||||||
08/03 21:30 | Hrvatski dragovoljac | 3-2 | NK Belisce | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 21:00 | NK Bedem Ivankovo | 2-1 | NK Kutjevo | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 22:30 | NK Split | 1-1 | NK Uskok | (0-1) | ||
02/03 21:30 | NK Udarnik Kurilovec | 0-0 | HASK Zagreb | (0-0) | ||
02/03 21:30 | NK Lucko | 2-1 | Sava Gao Char Meisel | (1-1) | ||
02/03 21:00 | Bjelovar | 2-0 | Mladost Zdralovi | (0-0) | ||
02/03 21:00 | NK Vodice | 0-2 | NK Zagora Unesic | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay