Thời gian | Bảng | FT | HT | |||
Thứ sáu, Ngày 01/03/2024 | ||||||
01/03 01:00 | Ujpesti | 1-1 | Paksi SE Honlapja | (0-1) | ||
Thứ năm, Ngày 29/02/2024 | ||||||
29/02 19:00 | Szentlorinc SE | 1-5 | Nyiregyhaza | (1-3) | ||
29/02 01:00 | Debrecin VSC | 1-1 | Ferencvarosi TC | (0-1) | ||
29/02 00:00 | Duna-Tisza | 0-3 | Kisvarda FC | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 28/02/2024 | ||||||
28/02 22:59 | Veszprem | 0-2 | Kecskemeti TE | (0-0) | ||
28/02 22:59 | Kozarmisleny SE | 0-3 | MTK Hungaria | (0-2) | ||
28/02 19:00 | Mezoors | 1-1 | Vasas | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 27/02/2024 | ||||||
27/02 23:30 | Diosgyor VTK | 4-2 | ZalaegerzsegTE | (3-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 03/11/2023 | ||||||
03/11 02:45 | Budapest Honved | 2-2 | Paksi SE Honlapja | (1-1) | ||
Thứ năm, Ngày 02/11/2023 | ||||||
02/11 02:00 | Ferencvarosi TC | 2-2 | Videoton Puskas Akademia | (2-1) | ||
02/11 01:00 | Szeged Csanad | 0-1 | Kecskemeti TE | (0-1) | ||
Thứ tư, Ngày 01/11/2023 | ||||||
01/11 23:15 | Szombathelyi Haladas | 1-2 | ZalaegerzsegTE | (1-2) | ||
01/11 22:59 | Duna-Tisza | 1-0 | FC Ajka | (1-0) | ||
01/11 22:59 | Bodajk FC Siofok | 1-3 | Diosgyor VTK | (0-2) | ||
01/11 22:59 | Vasas | 3-1 | Gyirmot SE | (0-0) | ||
01/11 22:59 | Tatabanya | 0-2 | Ujpesti | (0-0) | ||
01/11 21:00 | Kozarmisleny SE | 4-2 | Kazincbarcika | (1-0) | ||
01/11 18:30 | FC Dunafoldvar | 0-1 | Nyiregyhaza | (0-0) | ||
01/11 18:30 | Mezoors | 1-1 | Kaposvar | (0-1) | ||
01/11 18:30 | Veszprem | 3-2 | Budafoki MTE | (0-1) | ||
01/11 18:30 | ESMTK Budapest | 0-4 | MTK Hungaria | (0-2) | ||
01/11 18:30 | Szentlorinc SE | 3-0 | Kelen SC | (0-0) | ||
01/11 18:00 | Unione FC | 0-6 | Kisvarda FC | (0-3) | ||
01/11 01:30 | Gyori ETO | 0-1 | Debrecin VSC | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/09/2023 | ||||||
17/09 20:00 | Kelen SC | 1-0 | Majosi SE | (0-0) | ||
17/09 20:00 | Pilisi LK | 0-5 | Varda SE | (0-4) | ||
17/09 20:00 | Szentlorinc SE | 0-0 | BVSC Zuglo | (0-0) | ||
17/09 20:00 | Zsambeki SK | 0-2 | Gyori ETO | (0-1) | ||
17/09 20:00 | III.Keruleti TUE | 2-6 | Diosgyor VTK | (1-3) | ||
17/09 20:00 | Korosladany MSK | 0-0 | Gyirmot SE | (0-0) | ||
17/09 20:00 | PTE-PEAC | 0-2 | Kaposvar | (0-2) | ||
17/09 20:00 | Tiszaujvaros | 1-1 | Nyiregyhaza | (1-0) | ||
17/09 18:00 | Gesztelyi FCE | 1-6 | MTK Hungaria | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/09/2023 | ||||||
16/09 22:00 | Bekescsaba | 0-2 | Kazincbarcika | (0-0) | ||
16/09 22:00 | FC Ajka | 1-0 | Mezokovesd Zsory | (1-0) | ||
16/09 22:00 | Csakvari TK | 1-3 | Szombathelyi Haladas | (1-1) | ||
16/09 21:45 | Pecsi MFC | 1-3 | Ujpesti | (1-2) | ||
16/09 20:00 | Beech Sigit | 0-3 | Duna-Tisza | (0-0) | ||
16/09 20:00 | Budaorsi SC | 1-2 | Bodajk FC Siofok | (0-0) | ||
16/09 20:00 | Dunaharaszti MTK | 0-1 | Vasas | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay