Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ ba, Ngày 23/04/2024 | ||||||
23/04 22:59 | 11 | AE Zakakiou | 2-3 | Doxa Katokopias | (1-0) | |
23/04 21:00 | 11 | Ethnikos Achnas FC | 3-3 | Apollon Limassol FC | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 23:30 | 8 | APOEL Nicosia | 2-0 | Aris Limassol | (2-0) | |
21/04 22:59 | 8 | AEK Larnaca | 2-0 | Omonia Nicosia FC | (0-0) | |
21/04 21:00 | 8 | AEP Paphos | 5-1 | Anorthosis Famagusta FC | (5-1) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 23:30 | 10 | Apollon Limassol FC | 4-1 | AEL Limassol | (3-0) | |
20/04 22:59 | 10 | AE Zakakiou | 2-5 | Karmiotissa Polemidion | (2-1) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 22:59 | 10 | Othellos Athienou | 2-1 | Ethnikos Achnas FC | (2-0) | |
19/04 22:59 | 10 | Doxa Katokopias | 1-0 | Nea Salamis | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 23:30 | 7 | Anorthosis Famagusta FC | 0-2 | Omonia Nicosia FC | (0-0) | |
14/04 22:59 | 7 | Aris Limassol | 0-1 | AEK Larnaca | (0-0) | |
14/04 21:00 | 7 | AEP Paphos | 0-2 | APOEL Nicosia | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 22:59 | 9 | Ethnikos Achnas FC | 6-2 | AE Zakakiou | (2-1) | |
13/04 22:00 | 9 | Karmiotissa Polemidion | 2-1 | Doxa Katokopias | (1-0) | |
13/04 21:00 | 9 | Nea Salamis | 0-2 | Apollon Limassol FC | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 22:59 | 9 | AEL Limassol | 3-2 | Othellos Athienou | (3-0) | |
Thứ hai, Ngày 08/04/2024 | ||||||
08/04 22:59 | 8 | AE Zakakiou | 1-5 | AEL Limassol | (0-3) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 23:30 | 8 | Karmiotissa Polemidion | 1-4 | Ethnikos Achnas FC | (1-0) | |
07/04 22:59 | 8 | Othellos Athienou | 2-3 | Nea Salamis | (1-2) | |
07/04 21:00 | 6 | APOEL Nicosia | 0-2 | Anorthosis Famagusta FC | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 23:30 | 6 | AEK Larnaca | 3-0 | AEP Paphos | (3-0) | |
06/04 22:00 | 8 | Doxa Katokopias | 0-2 | Apollon Limassol FC | (0-1) | |
06/04 21:00 | 6 | Omonia Nicosia FC | 3-0 | Aris Limassol | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 04/04/2024 | ||||||
04/04 22:59 | 7 | AE Zakakiou | 0-3 | Nea Salamis | (0-1) | |
Thứ tư, Ngày 03/04/2024 | ||||||
03/04 22:59 | 7 | Othellos Athienou | 0-1 | Apollon Limassol FC | (0-1) | |
03/04 22:59 | 7 | Karmiotissa Polemidion | 0-0 | AEL Limassol | (0-0) | |
03/04 21:00 | 7 | Ethnikos Achnas FC | 1-2 | Doxa Katokopias | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 31/03/2024 | ||||||
31/03 23:30 | 5 | Omonia Nicosia FC | 1-1 | AEP Paphos | (1-0) | |
31/03 22:59 | 5 | Aris Limassol | 1-1 | Anorthosis Famagusta FC | (0-1) | |
31/03 21:00 | 5 | AEK Larnaca | 1-2 | APOEL Nicosia | (1-0) | |
31/03 00:00 | 6 | AEL Limassol | 1-1 | Ethnikos Achnas FC | (0-0) | |
31/03 00:00 | 6 | Nea Salamis | 0-2 | Karmiotissa Polemidion | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 00:00 | 6 | Apollon Limassol FC | 1-0 | AE Zakakiou | (0-0) | |
30/03 00:00 | 6 | Doxa Katokopias | 0-1 | Othellos Athienou | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 22:00 | 5 | Ethnikos Achnas FC | 2-0 | Nea Salamis | (1-0) | |
17/03 22:00 | 4 | Anorthosis Famagusta FC | 0-1 | AEK Larnaca | (0-0) | |
17/03 00:00 | 5 | AE Zakakiou | 0-4 | Othellos Athienou | (0-3) | |
17/03 00:00 | 4 | AEP Paphos | 1-0 | Aris Limassol | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 21:00 | 4 | APOEL Nicosia | 0-1 | Omonia Nicosia FC | (0-1) | |
16/03 00:00 | 5 | AEL Limassol | 0-0 | Doxa Katokopias | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay