Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 20:00 | 24 | Pelister Bitola | 3-0 | KF Arsimi | (2-0) | |
13/04 20:00 | 24 | FK Teteks Tetovo | 1-2 | Vardar Negotino | (1-1) | |
13/04 20:00 | 24 | FK Bashkimi | 5-1 | FK Karaorman | (2-1) | |
13/04 20:00 | 24 | KF Besa Doberdoll | 2-1 | FK Skopje | (0-1) | |
13/04 20:00 | 24 | FK Osogovo | 1-3 | Detonit Plachkovica | (0-1) | |
13/04 20:00 | 24 | Pobeda Prilep | 0-1 | FK Kozuv | (0-0) | |
13/04 20:00 | 24 | Belasica Strumica | 1-1 | Kamenica-Sasa | (0-0) | |
13/04 20:00 | 24 | FK Ohrid 2004 | 2-2 | FK Novaci | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 20:00 | 23 | KF Arsimi | 0-0 | FK Ohrid 2004 | (0-0) | |
06/04 20:00 | 23 | FK Skopje | 0-1 | Pelister Bitola | (0-0) | |
06/04 20:00 | 23 | FK Kozuv | 2-0 | FK Bashkimi | (0-0) | |
06/04 20:00 | 23 | Kamenica-Sasa | 2-1 | FK Osogovo | (0-0) | |
06/04 20:00 | 23 | Detonit Plachkovica | 1-1 | Pobeda Prilep | (0-0) | |
06/04 20:00 | 23 | FK Karaorman | 1-4 | FK Teteks Tetovo | (0-1) | |
06/04 20:00 | 23 | FK Novaci | 1-3 | Belasica Strumica | (0-0) | |
06/04 20:00 | 23 | Vardar Negotino | 0-1 | KF Besa Doberdoll | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 21:00 | 22 | KF Besa Doberdoll | 3-0 | FK Karaorman | (1-0) | |
30/03 21:00 | 22 | FK Osogovo | 1-0 | FK Novaci | (0-0) | |
30/03 21:00 | 22 | Pobeda Prilep | 2-1 | Kamenica-Sasa | (0-0) | |
30/03 21:00 | 22 | FK Bashkimi | 1-0 | Detonit Plachkovica | (0-0) | |
30/03 21:00 | 22 | FK Ohrid 2004 | 2-1 | Belasica Strumica | (0-1) | |
30/03 21:00 | 22 | Pelister Bitola | 3-1 | Vardar Negotino | (1-0) | |
30/03 21:00 | 22 | FK Teteks Tetovo | 1-1 | FK Kozuv | (1-0) | |
30/03 21:00 | 22 | KF Arsimi | 1-1 | FK Skopje | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 21:00 | 21 | Detonit Plachkovica | 2-0 | FK Teteks Tetovo | (1-0) | |
17/03 21:00 | 21 | FK Karaorman | 1-4 | Pelister Bitola | (0-2) | |
17/03 21:00 | 21 | Vardar Negotino | 0-0 | KF Arsimi | (0-0) | |
17/03 21:00 | 21 | FK Novaci | 2-2 | Pobeda Prilep | (0-0) | |
17/03 21:00 | 21 | Belasica Strumica | 1-1 | FK Osogovo | (0-0) | |
17/03 21:00 | 21 | FK Skopje | 3-0 | FK Ohrid 2004 | (0-0) | |
17/03 21:00 | 21 | FK Kozuv | 0-2 | KF Besa Doberdoll | (0-0) | |
17/03 21:00 | 21 | Kamenica-Sasa | 1-0 | FK Bashkimi | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 20:00 | 20 | FK Teteks Tetovo | 1-3 | Kamenica-Sasa | (1-0) | |
09/03 20:00 | 20 | FK Skopje | 1-0 | Vardar Negotino | (1-0) | |
09/03 20:00 | 20 | Pelister Bitola | 1-0 | FK Kozuv | (0-0) | |
09/03 20:00 | 20 | KF Arsimi | 3-0 | FK Karaorman | (2-0) | |
09/03 20:00 | 20 | KF Besa Doberdoll | 0-0 | Detonit Plachkovica | (0-0) | |
09/03 20:00 | 20 | Pobeda Prilep | 0-0 | Belasica Strumica | (0-0) | |
09/03 20:00 | 20 | FK Ohrid 2004 | 5-0 | FK Osogovo | (2-0) | |
09/03 20:00 | 20 | FK Bashkimi | 1-0 | FK Novaci | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay