Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
28/03 02:00 | FC Kleve | 4-1 | TVD Velbert | (3-1) | ||
28/03 01:40 | FC Eddersheim | 2-0 | FC Hanau 93 | (2-0) | ||
28/03 01:30 | DJK Adler Union Frintrop | 2-3 | SpVg Schonnebeck | (1-2) | ||
28/03 01:30 | Sportverein Sonsbeck | 1-1 | VFB Homberg | (0-1) | ||
28/03 01:00 | Pforzheim | 3-0 | TSG Backnang | (3-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 21:15 | Bonn Endenich 1908 | 3-4 | FC Germania Teveren | (0-2) | ||
24/03 21:00 | Wattenscheid 09 | 0-3 | Siegen Sportfreunde | (0-2) | ||
24/03 21:00 | SF Baumberg | 2-1 | TVD Velbert | (0-1) | ||
24/03 21:00 | Rot-Weiss Walldorf | 2-3 | VfB Marburg | (2-2) | ||
24/03 21:00 | FC Eintracht Rheine | 2-1 | TSV Victoria Clarholz | (1-1) | ||
24/03 21:00 | Ratingen SV | 2-1 | DJK Adler Union Frintrop | (0-0) | ||
24/03 21:00 | Bonner sc | 0-0 | VfL Vichttal | (0-0) | ||
24/03 21:00 | SpVg Schonnebeck | 2-2 | TSV Meerbusch | (1-1) | ||
24/03 21:00 | Hennef 05 | 0-5 | Fortuna Koln II | (0-3) | ||
24/03 21:00 | Viktoria Griesheim | 0-2 | Turk Gucu Friedberg | (0-1) | ||
24/03 20:30 | Rot-Weiss Koblenz | 0-1 | Eintracht Trier | (0-1) | ||
24/03 20:00 | ETSV Hamburg | 3-0 | SV Rugenbergen | (1-0) | ||
24/03 20:00 | Niendorfer TSV | 0-5 | Altona 93 | (0-2) | ||
24/03 20:00 | SSV Vorsfelde | 2-0 | SV Meppen II | (2-0) | ||
24/03 19:00 | SV Hemelingen | 6-3 | Aumund-Vegesack | (5-0) | ||
24/03 19:00 | VfR Garching | 0-2 | SV Heimstetten | (0-1) | ||
24/03 00:00 | Uerdingen KFC 05 | 4-0 | VfB Hilden | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 21:30 | Engers | 1-0 | FV Dudenhofen | (1-0) | ||
23/03 21:30 | TUS Mechtersheim | 0-2 | FK Pirmasens | (0-1) | ||
23/03 21:00 | Nottingen | 3-0 | Goppinger SV | (1-0) | ||
23/03 21:00 | SV Ramlingen Ehlershausen | 1-6 | SV Atlas Delmenhorst | (0-0) | ||
23/03 21:00 | VfR Mannheim | 1-3 | Pforzheim | (0-0) | ||
23/03 21:00 | Waldgirmes | 2-1 | FC Eddersheim | (0-1) | ||
23/03 21:00 | TuS Dietkirchen | 1-2 | KSV Baunatal | (1-0) | ||
23/03 20:00 | FC Türkiye Wilhelmsburg | 3-3 | SV Halstenbek Rellin | (1-1) | ||
23/03 20:00 | Germania Egestorf | 1-0 | BSV Rehden | (0-0) | ||
23/03 20:00 | FC Ismaning | 2-1 | TSV Kottern | (0-1) | ||
23/03 20:00 | FC Deisenhofen | 4-0 | Kirchheimer SC | (0-0) | ||
23/03 20:00 | TSV Schwaben Augsburg | 0-2 | Türkspor Augsburg | (0-0) | ||
23/03 20:00 | TSV 1860 Munchen (Youth) | 4-1 | TSV Nördlingen | (2-0) | ||
23/03 20:00 | FC Giessen | 2-0 | Steinbach | (2-0) | ||
23/03 20:00 | FSV Optik Rathenow | 1-1 | SG Dynamo Schwerin | (1-1) | ||
23/03 20:00 | TSG Pfeddersheim | 2-3 | Arminia Ludwigshafen | (1-0) | ||
23/03 19:00 | Tus Dassendorf | 1-0 | SC Victoria Hamburg | (0-0) | ||
23/03 19:00 | BTS Neustadt | 6-0 | KSV Vatan Sport Bremen | (3-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay