Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
29/03 01:30 | 26 | Stal Stalowa Wola | 2-1 | Sandecja Nowy Sacz | (0-0) | |
29/03 01:00 | 26 | GKS Jastrzebie | 3-1 | Kotwica Kolobrzeg | (2-0) | |
Thứ năm, Ngày 28/03/2024 | ||||||
28/03 22:59 | 26 | Wisla Pulawy | 4-0 | Olimpia Elblag | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 25/03/2024 | ||||||
25/03 01:10 | 25 | Polonia Bytom | 2-2 | Wisla Pulawy | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 18:00 | 25 | Hutnik Krakow | 1-1 | Stal Stalowa Wola | (0-1) | |
24/03 00:00 | 25 | Olimpia Grudziadz | 1-1 | Radunia Stezyca | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 20:30 | 25 | KP Calisia Kalisz | 0-0 | OKS Stomil Olsztyn | (0-0) | |
23/03 19:00 | 25 | Sandecja Nowy Sacz | 0-1 | LKS Lodz II | (0-1) | |
23/03 02:00 | 25 | Pogon Siedlce | 1-0 | Olimpia Elblag | (0-0) | |
23/03 01:00 | 25 | Skra Czestochowa | 0-0 | Chojniczanka Chojnice | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 21/03/2024 | ||||||
21/03 00:00 | 20 | Stal Stalowa Wola | 2-2 | Wisla Pulawy | (1-2) | |
Thứ ba, Ngày 19/03/2024 | ||||||
19/03 00:15 | 24 | LKS Lodz II | 0-0 | Hutnik Krakow | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 18/03/2024 | ||||||
18/03 01:30 | 24 | Stal Stalowa Wola | 0-1 | KP Calisia Kalisz | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 22:59 | 24 | Chojniczanka Chojnice | 1-0 | OKS Stomil Olsztyn | (0-0) | |
17/03 20:00 | 24 | GKS Jastrzebie | 1-2 | Olimpia Elblag | (0-1) | |
17/03 20:00 | 24 | Radunia Stezyca | 1-1 | Kotwica Kolobrzeg | (0-1) | |
17/03 18:00 | 24 | Pogon Siedlce | 3-3 | Polonia Bytom | (0-3) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 19:00 | 24 | Zaglebie Lubin B | 1-1 | Lech II Poznan | (0-1) | |
16/03 02:00 | 24 | Wisla Pulawy | 1-3 | Sandecja Nowy Sacz | (0-1) | |
16/03 01:00 | 24 | Skra Czestochowa | 0-0 | Olimpia Grudziadz | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 14/03/2024 | ||||||
14/03 02:15 | 20 | GKS Jastrzebie | 1-1 | KP Calisia Kalisz | (0-1) | |
14/03 00:00 | 20 | Pogon Siedlce | 1-0 | OKS Stomil Olsztyn | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 11/03/2024 | ||||||
11/03 02:00 | 23 | Olimpia Grudziadz | 0-1 | Chojniczanka Chojnice | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 20:15 | 23 | Kotwica Kolobrzeg | 0-1 | Skra Czestochowa | (0-1) | |
10/03 20:00 | 23 | Olimpia Elblag | 1-2 | Zaglebie Lubin B | (0-1) | |
10/03 19:00 | 23 | Lech II Poznan | 1-2 | Radunia Stezyca | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 22:00 | 23 | OKS Stomil Olsztyn | 0-1 | Stal Stalowa Wola | (0-0) | |
09/03 20:00 | 23 | Hutnik Krakow | 1-1 | Wisla Pulawy | (0-1) | |
09/03 18:00 | 23 | Sandecja Nowy Sacz | 2-3 | Pogon Siedlce | (1-2) | |
09/03 00:00 | 23 | KP Calisia Kalisz | 2-2 | LKS Lodz II | (2-1) | |
09/03 00:00 | 23 | Polonia Bytom | 0-0 | GKS Jastrzebie | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 07/03/2024 | ||||||
07/03 00:00 | 20 | Olimpia Grudziadz | 3-0 | Olimpia Elblag | (2-0) | |
Thứ ba, Ngày 05/03/2024 | ||||||
05/03 19:00 | 20 | Sandecja Nowy Sacz | 2-1 | Radunia Stezyca | (0-0) | |
05/03 00:15 | 22 | Wisla Pulawy | 1-1 | KP Calisia Kalisz | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 04/03/2024 | ||||||
04/03 22:30 | 22 | LKS Lodz II | 2-0 | OKS Stomil Olsztyn | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 21:30 | 22 | Chojniczanka Chojnice | 1-1 | Stal Stalowa Wola | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 22:59 | 22 | Polonia Bytom | 3-1 | Zaglebie Lubin B | (2-0) | |
02/03 22:59 | 22 | Olimpia Grudziadz | 0-0 | Kotwica Kolobrzeg | (0-0) | |
02/03 22:30 | 22 | Skra Czestochowa | 0-2 | Lech II Poznan | (0-1) | |
02/03 18:00 | 22 | Radunia Stezyca | 1-1 | Olimpia Elblag | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay