Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ tư, Ngày 27/03/2024 | ||||||
27/03 21:00 | 20 | SK Slovan Varnsdorf | 1-1 | Lisen | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 16:30 | 19 | Sparta Praha B | 1-2 | SK Slovan Varnsdorf | (0-2) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 21:00 | 19 | FK MAS Taborsko | 2-1 | Vysocina jihlava | (0-1) | |
16/03 21:00 | 19 | Lisen | 3-0 | Opava | (0-0) | |
16/03 21:00 | 19 | Slavia Kromeriz | 0-2 | Marila Pribram | (0-0) | |
16/03 20:00 | 19 | Dukla Prague | 1-0 | Viktoria Zizkov | (0-0) | |
16/03 16:15 | 19 | Chrudim | 3-1 | Brno | (1-0) | |
16/03 00:00 | 19 | FK Graffin Vlasim | 2-1 | SK Prostejov | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 22:59 | 19 | Sigma Olomouc B | 1-0 | Vyskov | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 21:30 | 18 | Vysocina jihlava | 0-0 | Slavia Kromeriz | (0-0) | |
10/03 20:30 | 18 | SK Slovan Varnsdorf | 0-1 | Dukla Prague | (0-0) | |
10/03 16:15 | 18 | Viktoria Zizkov | 1-1 | Opava | (1-0) | |
10/03 00:00 | 18 | Brno | 0-0 | FK MAS Taborsko | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 16:30 | 18 | SK Prostejov | 2-0 | Sigma Olomouc B | (2-0) | |
09/03 16:15 | 18 | Chrudim | 0-2 | Sparta Praha B | (0-1) | |
09/03 16:15 | 18 | Vyskov | 2-2 | FK Graffin Vlasim | (0-1) | |
09/03 00:00 | 18 | Marila Pribram | 0-1 | Lisen | (0-1) | |
Thứ hai, Ngày 04/03/2024 | ||||||
04/03 22:00 | 17 | Sigma Olomouc B | 3-0 | Vysocina jihlava | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 16:30 | 17 | Sparta Praha B | 4-0 | SK Prostejov | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 22:59 | 17 | FK Graffin Vlasim | 0-0 | SK Slovan Varnsdorf | (0-0) | |
02/03 20:30 | 17 | Slavia Kromeriz | 1-0 | Vyskov | (0-0) | |
02/03 20:30 | 17 | FK MAS Taborsko | 0-0 | Chrudim | (0-0) | |
02/03 20:30 | 17 | Lisen | 0-1 | Viktoria Zizkov | (0-0) | |
02/03 20:00 | 17 | Dukla Prague | 3-3 | Brno | (1-2) | |
02/03 00:00 | 17 | Opava | 1-0 | Marila Pribram | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 12/11/2023 | ||||||
12/11 20:00 | 16 | SK Slovan Varnsdorf | 2-1 | Opava | (1-1) | |
12/11 16:30 | 16 | Sparta Praha B | 2-1 | FK MAS Taborsko | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 11/11/2023 | ||||||
11/11 21:00 | 16 | Brno | 0-1 | Sigma Olomouc B | (0-0) | |
11/11 16:30 | 16 | SK Prostejov | 0-1 | Slavia Kromeriz | (0-1) | |
11/11 16:15 | 16 | Vyskov | 2-0 | Dukla Prague | (2-0) | |
11/11 16:15 | 16 | Chrudim | 1-0 | FK Graffin Vlasim | (1-0) | |
11/11 00:00 | 16 | Marila Pribram | 1-0 | Viktoria Zizkov | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 10/11/2023 | ||||||
10/11 22:59 | 16 | Vysocina jihlava | 1-1 | Lisen | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 05/11/2023 | ||||||
05/11 20:00 | 15 | Dukla Prague | 0-0 | FK MAS Taborsko | (0-0) | |
05/11 16:15 | 15 | Sigma Olomouc B | 2-4 | Chrudim | (1-1) | |
05/11 16:15 | 15 | Viktoria Zizkov | 0-2 | Vysocina jihlava | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 04/11/2023 | ||||||
04/11 20:00 | 15 | Lisen | 0-0 | Vyskov | (0-0) | |
04/11 20:00 | 15 | FK Graffin Vlasim | 0-1 | Sparta Praha B | (0-0) | |
04/11 20:00 | 15 | Opava | 1-2 | SK Prostejov | (0-0) | |
04/11 20:00 | 15 | Slavia Kromeriz | 0-3 | Brno | (0-2) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay