Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 21:00 | Smartno | 2-0 | NK Podvinci | (0-0) | ||
24/03 21:00 | NK Fama Vipava | 5-0 | Tinex Sencur | (3-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 23:30 | NK Brezice | 8-0 | NK Ljutomer | (3-0) | ||
23/03 21:00 | Drava | 3-1 | SD Videm | (2-1) | ||
23/03 21:00 | Hajdina | 1-2 | Sampion Celje | (0-2) | ||
23/03 21:00 | NK Sobec Lesce | 2-3 | Izola | (0-1) | ||
23/03 21:00 | Roltek Dob | 2-1 | NK Ziri | (1-1) | ||
23/03 20:00 | NK Dren Vrhnika | 1-2 | NK Adria Miren | (1-2) | ||
23/03 01:00 | Krsko Posavlje | 6-0 | Dobrovce | (4-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 20:00 | Dobrovce | 1-0 | Hajdina | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 21:00 | Smartno | 4-2 | NK Ljutomer | (1-0) | ||
10/03 16:30 | SD Videm | 3-0 | NK Race | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 21:00 | Zavrc | 1-2 | Sampion Celje | (1-0) | ||
09/03 21:00 | Drava | 3-0 | Prevalje | (0-0) | ||
09/03 21:00 | Hajdina | 2-1 | NK Podvinci | (1-1) | ||
09/03 00:00 | Krsko Posavlje | 5-0 | NK Brezice | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 25/11/2023 | ||||||
25/11 01:30 | NK Dren Vrhnika | 0-2 | NK Fama Vipava | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 19/11/2023 | ||||||
19/11 19:30 | Smartno | 1-0 | Krsko Posavlje | (0-0) | ||
19/11 00:00 | Dobrovce | 0-3 | Zavrc | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 18/11/2023 | ||||||
18/11 23:30 | NK Dren Vrhinka | 0-0 | NK Sobec Lesce | (0-0) | ||
18/11 22:00 | NK Brezice | 3-1 | Hajdina | (1-0) | ||
18/11 20:30 | Sampion Celje | 0-0 | Drava | (0-0) | ||
18/11 20:00 | Prevalje | 1-1 | SD Videm | (0-1) | ||
18/11 19:30 | NK Podvinci | 6-2 | Koroska Dravograd | (4-0) | ||
18/11 19:30 | NK Ljutomer | 1-0 | NK Race | (0-0) | ||
18/11 19:00 | NK Svoboda Ljubljana | 5-1 | Svoboda Peshtera | (2-1) | ||
Thứ năm, Ngày 16/11/2023 | ||||||
16/11 02:00 | Smartno | 3-1 | SD Videm | (0-1) | ||
Thứ tư, Ngày 15/11/2023 | ||||||
15/11 20:00 | Drava | 5-1 | NK Podvinci | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 12/11/2023 | ||||||
12/11 20:30 | Sampion Celje | 0-3 | SD Videm | (0-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 11/11/2023 | ||||||
11/11 19:30 | NK Svoboda Ljubljana | 2-3 | NK Fama Vipava | (0-2) | ||
11/11 19:30 | Smartno | 0-1 | Hajdina | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 05/11/2023 | ||||||
05/11 18:00 | NK Kocevje | 0-2 | Izola | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 04/11/2023 | ||||||
04/11 20:00 | NK Adria Miren | 1-2 | NK Ziri | (1-0) | ||
04/11 20:00 | SD Videm | 2-1 | Dobrovce | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 28/10/2023 | ||||||
28/10 22:30 | NK Brezice | 1-2 | Drava | (1-0) | ||
28/10 20:30 | Sampion Celje | 1-3 | Prevalje | (0-1) | ||
28/10 20:00 | Krsko Posavlje | 9-1 | Koroska Dravograd | (5-1) | ||
28/10 18:00 | NK Podvinci | 1-2 | SD Videm | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 22/10/2023 | ||||||
22/10 20:00 | NK Fama Vipava | 4-0 | Brda | (2-0) | ||
22/10 15:30 | SD Videm | 2-0 | NK Brezice | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay