Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ năm, Ngày 28/03/2024 | ||||||
28/03 20:00 | B 1909 Odense | 0-3 | OKS | (0-1) | ||
28/03 20:00 | Nr. sundby | 4-1 | Allerod | (1-1) | ||
28/03 19:00 | AC Horsens 2 | 4-1 | B 1913 Odense | (1-0) | ||
28/03 19:00 | Odder IGF | 3-1 | AaB 2 | (0-0) | ||
28/03 19:00 | Vinder Vatanspor-VRI | 2-6 | Viby IF | (1-1) | ||
28/03 18:00 | Ringsted | 1-2 | Ledoje-Smorum Fodbold | (0-2) | ||
28/03 18:00 | Skjold | 0-3 | Glostrup FK | (0-2) | ||
28/03 18:00 | Karlslunde IF | 3-2 | Slagelse BI | (1-0) | ||
28/03 01:30 | Ringkobing | 1-1 | Vorup FB | (0-1) | ||
Thứ tư, Ngày 27/03/2024 | ||||||
27/03 01:00 | B1908 | 3-2 | Horsholm-Usserod IK | (2-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 21:00 | Varde | 3-2 | Vinder Vatanspor-VRI | (1-1) | ||
23/03 20:00 | Fjordager IF | 0-6 | Hedensted | (0-4) | ||
23/03 20:00 | Bronshoj | 1-1 | Tarnby FF | (0-0) | ||
23/03 20:00 | Herlev IF | 0-3 | Nr. sundby | (0-0) | ||
23/03 19:30 | KFUM Roskilde | 2-0 | AB Tarnby | (1-0) | ||
23/03 19:30 | Norresundby | 1-2 | Odder IGF | (1-2) | ||
23/03 19:00 | Dalum | 3-1 | B 1909 Odense | (2-1) | ||
23/03 19:00 | Tarup Paarup IF | 1-0 | B 1913 Odense | (1-0) | ||
23/03 19:00 | Greve Fodbold | 5-2 | Næstved IF 2 | (0-1) | ||
23/03 19:00 | OKS | 3-1 | Aarhus Fremad 2 | (1-0) | ||
23/03 19:00 | AaB 2 | 2-2 | Hobro IK 2 | (2-2) | ||
23/03 19:00 | Viby IF | 3-3 | Vorup FB | (1-1) | ||
23/03 18:00 | Glostrup FK | 2-2 | Karlslunde IF | (2-1) | ||
23/03 18:00 | Horsholm-Usserod IK | 4-2 | Ringsted | (1-2) | ||
23/03 18:00 | Gorslev IF | 3-3 | Allerod | (3-0) | ||
23/03 18:00 | Frederikssund IK | 0-1 | Skjold | (0-0) | ||
23/03 01:30 | Marienlyst | 2-2 | Horsens Freja | (2-1) | ||
23/03 01:10 | Valle Brooklyn | 1-2 | Ledoje-Smorum Fodbold | (0-1) | ||
23/03 01:00 | Slagelse BI | 1-1 | B1908 | (0-0) | ||
23/03 01:00 | Kjellerup | 2-1 | Ringkobing | (2-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 12/11/2023 | ||||||
12/11 18:00 | Ringkobing | 2-4 | Viby IF | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 11/11/2023 | ||||||
11/11 21:00 | Nr. sundby | 1-0 | Greve Fodbold | (0-0) | ||
11/11 20:00 | B 1909 Odense | 3-0 | Fjordager IF | (0-0) | ||
11/11 20:00 | AB Tarnby | 0-0 | Bronshoj | (0-0) | ||
11/11 19:30 | Hedensted | 3-0 | Tarup Paarup IF | (0-0) | ||
11/11 19:30 | Horsens Freja | 2-1 | OKS | (0-0) | ||
11/11 19:00 | Odder IGF | 2-1 | Kjellerup | (0-0) | ||
11/11 19:00 | Allerod | 2-1 | Herlev IF | (0-0) | ||
11/11 19:00 | Karlslunde IF | 1-2 | Frederikssund IK | (0-0) | ||
11/11 19:00 | Vinder Vatanspor-VRI | 0-0 | AaB 2 | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay