Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ hai, Ngày 18/03/2024 | ||||||
18/03 01:30 | Hapoel Ironi Arraba | 3-0 | Shafaram | (2-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 01:15 | SC Shicun Hamizrah | 1-1 | Hapoel Ironi Gedera | (1-1) | ||
17/03 01:00 | Hapoel Ihud Bnei Gat | 2-3 | Hapoel Qalansawe | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 19:10 | Maccabi Ahva Shaab | 4-1 | Ahi Acre | (1-0) | ||
16/03 16:30 | Ironi Bnei Kabul | 2-3 | FC Achva Kfar Manda | (1-1) | ||
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 17:00 | Beitar Ironi Kiryat Gat | 3-1 | MS Hapoel Yeroham | (1-0) | ||
15/03 17:00 | Beitar Ramat Gan | 1-0 | Beitar Tel Aviv Ramla | (0-0) | ||
15/03 16:00 | Hakoah Amidar Ramat Gan FC | 0-0 | Sporting Club Tel Aviv | (0-0) | ||
15/03 16:00 | Hapoel Tirat Karmel | 3-0 | Maccabi Ahva Fureidis | (1-0) | ||
15/03 16:00 | Hapoel Mahane Yehuda | 3-1 | Beitar Petah Tikva | (1-1) | ||
15/03 16:00 | Bnei Qalansawe | 4-0 | Ihud Bnei Kfar Kara | (1-0) | ||
15/03 15:45 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | 8-1 | Hapoel Sandala Gilboa | (5-1) | ||
15/03 02:00 | AC Hamachtesh Givataim | 0-2 | Hapoel Kiryat Ono | (0-1) | ||
15/03 01:30 | SC Bnei Yaffo Ortodoxim | 0-1 | Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva | (0-1) | ||
15/03 01:30 | Hapoel Kfar Qasm Shuaa | 1-5 | Hapoel Azor | (0-4) | ||
15/03 01:30 | Maccabi Kiryat Gat | 5-1 | SC Ramla | (0-0) | ||
15/03 01:30 | FC Tzeirey Tamra | 3-1 | Maccabi Bnei Abu Snan | (1-1) | ||
15/03 00:30 | Hapoel Ironi Karmiel | 3-1 | Bnei Mamba Golan | (2-0) | ||
Thứ năm, Ngày 14/03/2024 | ||||||
14/03 19:30 | Maccabi Ironi Netivot | 3-0 | Bnei Eilat | (1-0) | ||
14/03 18:15 | MS Jerusalem | 7-2 | Hapoel Segev Shalom | (4-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 01:00 | Beitar Nahariya | 1-0 | Ironi Bnei Kabul | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 20:00 | Maccabi Bnei Jadida | 0-0 | Ahi Acre | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 08/03/2024 | ||||||
08/03 18:30 | Hapoel Mahane Yehuda | 1-0 | Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva | (1-0) | ||
08/03 18:30 | Beitar Haifa Yakov | 0-2 | Maccabi Neve Shaanan Eldad | (0-1) | ||
08/03 18:30 | Sporting Club Tel Aviv | 2-0 | Beitar Ramat Gan | (0-0) | ||
08/03 18:30 | Maccabi Ahva Shaab | 4-2 | Maccabi Bnei Abu Snan | (2-2) | ||
08/03 18:20 | AC Hamachtesh Givataim | 2-1 | Hapoel Kiryat Ono | (1-1) | ||
08/03 18:00 | SC Ramla | 2-4 | Maccabi Kiryat Gat | (1-2) | ||
08/03 16:30 | Hapoel Ironi Gedera | 0-4 | MS Hapoel Yeroham | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 06/03/2024 | ||||||
06/03 01:00 | Beitar Nahariya | 4-2 | Hapoel Bnei Biina | (1-1) | ||
06/03 00:30 | Hapoel Ironi Karmiel | 5-0 | Maccabi Ahva Shaab | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 05/03/2024 | ||||||
05/03 20:00 | Maccabi Bnei Jadida | 1-2 | Maccabi Bnei Abu Snan | (1-1) | ||
05/03 20:00 | Hapoel Tirat Karmel | 0-0 | Maccabi Ahva Fureidis | (0-0) | ||
05/03 20:00 | Shafaram | 0-2 | Ahali Tamra | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 01:30 | Ahali Tamra | 1-3 | Hapoel Ironi Karmiel | (1-1) | ||
03/03 01:15 | Hakoah Amidar Ramat Gan FC | 0-2 | Beitar Tel Aviv Ramla | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 16:30 | Ironi Bnei Kabul | 0-0 | Maccabi Ahva Shaab | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 01/03/2024 | ||||||
01/03 19:30 | Ahi Acre | 1-2 | Maccabi Tamra | (1-1) | ||
01/03 19:00 | SC Bnei Yaffo Ortodoxim | 2-0 | Tzeirey Tira | (0-0) | ||
01/03 18:30 | Hapoel Segev Shalom | 2-1 | SC Shicun Hamizrah | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88