Kết quả tỷ số, trực tiếp AFC Ajax vs AS Roma, 02h00 09/04

Trực tiếp kết quả tỷ số AFC Ajax vs AS Roma & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận AFC Ajax - AS Roma, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính AFC Ajax vs AS Roma

      29'        Riccardo Calafiori↑Leonardo Spinazzola↓
   Davy Klaassen (Assist:Dusan Tadic)    1-0  39'    
      57' 1-1      Lorenzo Pellegrini
   Brian Brobbey↑David Neres Campos↓       64'    
   Devyne Rensch       71'    
      77'        Borja Mayoral Moya↑Edin Dzeko↓
      77'        Gonzalo Villar↑Jordan Veretout↓
   Sean Klaiber↑Devyne Rensch↓       78'    
      78'        Bruno Peres
   Lisandro Martinez       86'    
      87' 1-2      Roger Ibanez Da Silva
   Oussama Idrissi↑Antony Matheus dos Santos↓       88'    
      89'        Carles Pérez Sayol↑Pedro Rodriguez Ledesma Pedrito↓
      90'        Riccardo Calafiori
      90'        Bryan Cristante

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê AFC Ajax vs AS Roma

AFC Ajax   AS Roma
0
 
Giao bóng trước
 
9
 
Phạt góc
 
4
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
3
13
 
Tổng cú sút
 
8
7
 
Sút trúng cầu môn
 
4
6
 
Sút ra ngoài
 
4
2
 
Cản sút
 
1
11
 
Sút Phạt
 
15
65%
 
Kiểm soát bóng
 
35%
55%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
45%
607
 
Số đường chuyền
 
322
87%
 
Chuyền chính xác
 
76%
10
 
Phạm lỗi
 
10
5
 
Việt vị
 
4
31
 
Đánh đầu
 
31
13
 
Đánh đầu thành công
 
18
2
 
Cứu thua
 
7
9
 
Rê bóng thành công
 
14
12
 
Đánh chặn
 
7
17
 
Ném biên
 
12
9
 
Cản phá thành công
 
14
15
 
Thử thách
 
15
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
134
 
Pha tấn công
 
71
83
 
Tấn công nguy hiểm
 
26
18:00
XM Hai Phong FC
0-0
SHB Da Nang
HT
0-0
17:00
Thanh Hoa
1-1
CLB TPHCM
HT
0-0
17:00
Song Lam Nghe An
2-0
Becamex Binh Duong 1
HT
1-0
17:00
Hoang Anh Gia Lai
4-3
Nam Dinh FC 1
HT
3-1
19:00
FC Haka
1-2
SJK Seinajoen
HT
0-1
19:00
Armenia (nữ)
2-2
Lithuania (nữ)
HT
0-1
16:00
Lebanon (nữ)
0-6
Jordan (nữ)
HT
0-3
20:00
Kasimpasa
0-0
Yeni Malatyaspor
HT
0-0
21:30
CSM Politehnica Iasi
1-0
Hermannstadt
HT
1-0
20:00
FC Tver
4-1
FC Murom
HT
2-0
20:00
1 Dinamo Moscow B
5-2
FK Kolomna
HT
2-0
19:00
FK Leningradets
2-1
Znamya Truda
HT
2-1
17:00
Khimki (R)
1-3
Salyut-Energia Belgorod
HT
1-2
17:00
Rodina Moskva
4-0
Luki Energiya
HT
1-0
21:00
FK Loznica
1-2
IMT Novi Beograd
HT
0-0
21:00
Jagodina
1-1
FK Dubocica
HT
1-0
21:00
FK Buducnost Dobanovci
1-0
Sloga Kraljevo
HT
1-0
21:00
FK Zeleznicar Pancevo
2-0
Dinamo Vranje
HT
0-0
18:00
Victoria Bardar
8-0
FC Tighina
HT
3-0
20:00
Dire Dawa
1-3
Wolaita Dicha
HT
1-1
21:30
Dinamo Zagreb II
3-1
NK Orijent Rijeka
HT
2-1
21:00
Indjija
1-0
FK Backa Backa Palanka
HT
1-0
17:45
Adelaide Blue Eagles
0-1
Adelaide Raiders SC
HT
0-0
20:00
Peykan
0-2
Gol Gohar FC
HT
0-1
20:00
Sepahan
0-0
Naft Masjed Soleyman FC
HT
0-0
20:00
Burnley U23
2-2
Norwich City U23
HT
0-2
19:00
Sunderland U23
2-3
West Bromwich U23
HT
1-0
19:00
Crystal Palace U23
2-2
Stoke City U23
HT
0-0
18:00
Wolves U23
4-0
Newcastle U23
HT
1-0
21:00
Bujumbura City
1-2
Vitalo
HT
1-0
21:00
Malmo U21
1-0
Landskrona BoIS U21
HT
0-0
20:00
Diables Noirs
3-1
FC Nathalys
HT
2-0
20:45
Hapoel Ironi Arraba
3-0
Bnei Bir Al Maksur 1
HT
0-0
20:30
Maccabi Ahi Iksal
0-2
Hapoel Beit She'any
HT
0-2
20:00
Ironi Beit Dagan
0-3
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
HT
0-0
16:30
Kingston City
5-2
FC Bulleen Lions
HT
2-0
21:00
Maccabi Ein Mahal Jamal U19
2-0
Hapoel Ashkelon U19
HT
0-0
20:30
Hapoel Bnei Lod
0-1
Sport Club Dimona
HT
0-0
15:15
Surfers Paradise Blue
1-1
Broadbeach United Metro
HT
1-0
17:45
Sesa Football Academy
3-2
Manula manula
HT
3-2
20:00
Sally Tas
0-1
ASC Jaraaf
HT
0-1
21:00
FC Telavi
0-2
Dila Gori
HT
0-1
17:00
1 Dinamo Batumi
2-0
Samgurali Tskh
HT
1-0
17:00
Brisbane City
4-0
Souths United
HT
2-0
18:00
FC Metalurgi Rustavi
2-0
WIT Georgia Tbilisi
HT
1-0
18:00
Gareji Sagarejo
1-0
Merani Martvili
HT
1-0
16:00
FC Sioni Bolnisi
2-0
Chikhura Sachkhere
HT
0-0
20:30
Wadi Degla (nữ)
5-0
Kafr Saad (nữ)
HT
2-0
20:30
Ahli Bank (nữ)
6-1
Al Teram (nữ)
HT
2-1
20:00
El Gounah (nữ)
3-0
Maadi Yacht Club (nữ)
HT
1-0
20:00
Al Amiria (nữ)
3-0
Al Haram (nữ)
HT
1-0
20:00
Aga (nữ)
0-3
Delphi SC (nữ)
HT
0-1
20:00
Chippa United
1-2
Mamelodi Sundowns
HT
0-1
17:00
Trabzonspor U19
3-0
Caykur Rizespor U19
HT
2-0
19:00
Eastern A.A Football Team
2-2
Biu Chun Rangers
HT
0-0
21:00
Russia Indoor Soccer
3-0
Georgia Indoor Soccer
HT
2-0
19:00
Shahrdari Mahshahr
2-1
Niroye Zamini
HT
2-1
18:45
Shams Azar Qazvin
2-0
Atrak Bojnourd FC
HT
1-0
18:45
Shahrdari Bam
0-3
Mes Shahr-e Babak
HT
0-1
18:45
Sardar Bukan FC
0-1
Shohada Babolsar
HT
0-0
18:45
Oghab Tehran
0-1
Pas
HT
0-1
18:45
Milad Mehr
1-3
Shahid Ghandi
HT
0-1
20:00
CS Petrocub
3-0
Zimbru Chisinau 1
HT
0-0
17:00
FC Floresti
2-5
FC Milsami
HT
1-3
19:00
2 Shurtan Guzor
0-6
Olympic FK Tashkent
HT
0-4
19:00
Aral Nukus
0-2
Neftchi Fargona
HT
0-1
19:00
Al-Arabi
1-2
Al-Mohafza
HT
1-1
19:00
Al-Yaqdhah
1-2
Al-Majd Damascus
HT
1-1
19:00
Afrin SC
3-5
Shortet Homa
HT
2-2
20:00
Markaz Tulkarm
3-1
Al Quwwat Al Falistinia
HT
1-1
15:45
Adelaide Blue Eagles Reserve
0-2
Adelaide Raiders SC Reserve
HT
0-1
16:15
Church Boys United
2-1
Jhapa XI
HT
2-1
21:30
Volgar-Gazprom Astrachan
0-1
Krylya Sovetov 2
HT
0-0
19:00
PFC Neftchi II
4-0
Keshla FK II
HT
2-0
18:30
Qaradag Lokbatan
2-1
FK Kapaz Ganca
HT
1-0
18:30
Sabah II
2-0
Qarabag II
HT
1-0
18:00
Turan Tovuz
3-0
Standard Sumgayit II
HT
0-0
20:00
Carajas EC
0-0
Ag. Maraba
HT
0-0
17:15
FC Bulleen Lions (nữ)
1-7
South Melbourne (nữ)
HT
0-6
19:00
Watford U23
0-0
Hull City U23
HT
0-0
19:00
Charlton U23
4-0
Sheffield Wed U23
HT
2-0
16:10
AFC Thoubal
3-2
Young Physiques Union
HT
2-1
13:45
Manipur Police SC
2-0
NACO
HT
0-0
20:30
PSS Sleman
0-0
Bali United 1
HT
0-0