Kết quả tỷ số, trực tiếp Bodrumspor vs Belediye Vanspor, 18h00 04/03

Bodrumspor
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3

Bodrumspor vs Belediye Vanspor


18:00 ngày 04/03/2021

Đã kết thúc
Belediye Vanspor

Trực tiếp kết quả tỷ số Bodrumspor vs Belediye Vanspor & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Bodrumspor - Belediye Vanspor, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Bodrumspor vs Belediye Vanspor

   Turk    1-0  83'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Bodrumspor vs Belediye Vanspor

Bodrumspor   Belediye Vanspor
3
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
4
 
Thẻ vàng
 
0
12
 
Tổng cú sút
 
8
3
 
Sút trúng cầu môn
 
4
9
 
Sút ra ngoài
 
4
80
 
Pha tấn công
 
83
82
 
Tấn công nguy hiểm
 
56
02:15
1 Aston Villa
1-2
Manchester City 1
HT
1-2
00:00
Tottenham Hotspur
2-1
Southampton
HT
0-1
03:00
Cadiz
0-3
Real Madrid
HT
0-3
02:00
Elche
1-1
Real Valladolid
HT
1-0
02:00
Alaves
2-1
Villarreal
HT
1-0
01:00
1 Real Betis
0-0
Athletic Bilbao
HT
0-0
00:00
Osasuna
3-1
Valencia
HT
2-1
00:00
Levante
0-1
Sevilla
HT
0-0
01:30
Werder Bremen
0-1
FSV Mainz 05
HT
0-1
01:30
VfB Stuttgart
1-3
VfL Wolfsburg
HT
0-2
01:30
TSG Hoffenheim
3-2
Monchengladbach
HT
0-2
01:30
Borussia Dortmund
2-0
Union Berlin
HT
1-0
01:45
Udinese
0-1
Cagliari
HT
0-0
01:45
Spezia
1-1
Inter Milan
HT
1-1
01:45
Juventus
3-1
Parma
HT
1-1
01:45
Genoa
2-2
Benevento
HT
2-2
01:45
Crotone
0-1
Sampdoria
HT
0-0
01:45
Bologna
1-1
Torino
HT
1-0
23:30
AC Milan
1-2
Sassuolo
HT
1-0
17:30
Daegu FC
1-0
Suwon Samsung Bluewings 1
HT
0-0
17:30
Seongnam FC
1-3
Incheon United
HT
0-0
17:30
Jeju United
2-1
FC Seoul
HT
1-1
17:00
Ulsan Hyundai FC
0-0
Jeonbuk Hyundai Motors
HT
0-0
19:00
Henan Songshan Longmen
1-2
Shenzhen FC
HT
1-1
17:00
Qingdao FC
2-1
Cangzhou Mighty Lions
HT
1-0
03:15
Al Shorta
0-3
Al Ahli Jeddah
HT
0-2
02:00
Al Hilal
3-1
FC Istiklol Dushanbe
HT
1-1
02:00
OTMK Olmaliq
2-1
Al Ahli(UAE)
HT
0-1
00:45
Al Duhail
4-3
Esteghlal Tehran
HT
3-2
06:00
Tauro Reserves
2-1
Champions FC Academy
HT
1-1
00:00
Deportivo Bolivia
0-5
CSD Chiquimulilla 1
HT
0-2
22:59
Hartford Athletic
3-3
Philadelphia Union II
HT
2-1
22:59
Sandnes Ulf
1-1
Viking
HT
0-0
22:30
KS Lomianki
5-0
Kasztelan Sierpc
HT
1-0
21:00
Rosenborg
2-1
Ranheim IL
HT
0-0
20:00
Valerenga
2-1
Sarpsborg 08
HT
1-0
20:00
Odd Grenland
1-1
Jerv
HT
1-0
19:00
Aalesund FK
1-0
Sogndal
HT
1-0
18:00
Mjondalen IF
4-0
Sandefjord
HT
3-0
01:45
Birmingham City
1-1
Nottingham Forest
HT
0-0
01:45
Huddersfield Town
0-1
Barnsley
HT
0-0
01:45
Luton Town
0-0
Reading
HT
0-0
01:00
Wycombe Wanderers
2-1
Bristol City
HT
0-1
01:00
Stoke City
2-3
Coventry City
HT
0-1
00:00
1 Rotherham United
1-2
Middlesbrough
HT
1-1
00:00
Millwall
1-4
Bournemouth AFC
HT
0-3
03:15
Sporting Lisbon
2-2
Belenenses
HT
0-1
01:00
Sporting Braga
2-1
Boavista FC 1
HT
1-1
22:59
Maritimo
1-0
Rio Ave
HT
1-0
21:40
Santa Clara
0-0
Moreirense
HT
0-0
01:45
Kilmarnock
3-0
Dundee United
HT
3-0
01:45
Aberdeen
1-1
Celtic FC
HT
1-0
01:45
Ross County
1-3
Saint Mirren
HT
1-0
01:00
Saint Johnstone
1-1
Glasgow Rangers
HT
0-0
00:00
Hibernian
2-1
Livingston
HT
2-0
00:00
1 Hamilton Academical
0-1
Motherwell
HT
0-1
01:30
Vaduz
1-1
Basel
HT
0-0
01:30
Lugano
2-0
St. Gallen
HT
1-0
23:15
Luzern
1-0
Lausanne Sports
HT
0-0
22:59
Galatasaray
1-1
Trabzonspor
HT
0-0
20:00
Erzurum BB
1-0
Yeni Malatyaspor
HT
0-0
20:00
Ankaragucu
1-1
Denizlispor
HT
1-1
01:30
Cracovia Krakow
1-0
Wisla Plock 1
HT
1-0
01:30
Piast Gliwice
0-1
Legia Warszawa
HT
0-0
22:59
Zaglebie Lubin
4-1
Wisla Krakow
HT
1-1
22:59
Jagiellonia Bialystok
3-3
Stal Mielec
HT
2-1
07:00
Rentistas
1-1
Racing Club 1
HT
1-0
07:00
Universitario De Deportes
2-3
Palmeiras 1
HT
0-1
07:00
Independiente Jose Teran
1-1
Defensa Y Justicia
HT
1-1
05:00
Deportivo La Guaira
1-1
Atletico Mineiro
HT
1-0
05:00
The Strongest
0-1
Boca Juniors
HT
0-1
01:30
ZNK Osijek
1-1
Dinamo Zagreb
HT
0-1
23:05
Istra 1961 Pula
1-2
Rijeka
HT
1-2
21:00
NK Lokomotiva Zagreb
4-0
NK Varteks Varazdin
HT
2-0
00:00
Mirandes
0-0
Tenerife
HT
0-0
23:30
Fortuna Dusseldorf
2-0
St. Pauli
HT
1-0
23:30
SC Paderborn 07
2-2
VfL Osnabruck
HT
1-1
23:30
Heidenheimer
0-2
VfL Bochum
HT
0-1
23:30
Hannover 96
3-1
Jahn Regensburg
HT
2-0
17:00
Montedio Yamagata
1-3
V-Varen Nagasaki
HT
1-1
17:00
Machida Zelvia
3-0
FC Ryukyu
HT
2-0
17:00
Ehime FC
3-1
Matsumoto Yamaga FC
HT
2-0
17:00
Ventforet Kofu
2-0
SC Sagamihara
HT
2-0
17:00
Zweigen Kanazawa FC
2-1
Blaublitz Akita
HT
1-1
17:00
Jubilo Iwata
3-2
Omiya Ardija
HT
1-1
17:00
Tochigi SC
2-2
Albirex Niigata
HT
1-1
17:00
Thespa Kusatsu
1-0
Fagiano Okayama
HT
0-0
17:00
Mito Hollyhock
0-1
JEF United Ichihara Chiba
HT
0-0
17:00
Giravanz Kitakyushu
0-0
Renofa Yamaguchi
HT
0-0
16:00
Tokyo Verdy
0-2
Kyoto Sanga
HT
0-1
01:00
ND Gorica
3-2
ASK Bravo Publikum
HT
1-1
21:45
NK Olimpija Ljubljana
6-2
FC Koper
HT
3-1
20:00
Tabor Sezana
3-1
NK Mura 05 1
HT
1-1
01:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
0-1
CFR Cluj
HT
0-1
22:59
1 FC Botosani
1-1
CS Universitatea Craiova 1
HT
1-0
20:45
Arges
0-1
Chindia Targoviste
HT
0-0
01:00
Nordsjaelland
0-3
Brondby IF
HT
0-1
22:59
Aalborg
3-2
Odense BK
HT
1-0
22:59
1 Lyngby
0-1
Sonderjyske
HT
0-1
00:30
Lokomotiv Plovdiv
1-0
Levski Sofia
HT
0-0
22:15
CSKA Sofia
6-0
PFK Montana
HT
2-0
20:00
Beroe Stara Zagora
0-1
Tsarsko Selo
HT
0-0
22:59
Arka Gdynia
1-1
LKS Nieciecza
HT
0-0
22:00
Stavropolye-2009
1-1
Chernomorets Novorossiysk
HT
0-0
21:00
Tyumen
2-0
FK Zenit Izhevsk
HT
1-0
20:30
Zvezda Perm
0-1
KAMAZ Naberezhnye Chelny
HT
0-0
20:00
Mashuk-KMV
0-0
Legion Dynamo
HT
0-0
20:00
FK Chita
3-0
Zvezda Irkutsk
HT
0-0
20:00
Inter Cherkessk
0-1
FK Kuban Kholding
HT
0-0
20:00
FK Makhachkala
1-0
FK Biolog
HT
0-0
19:00
FK Forte Taganrog
1-1
SKA Rostov 1
HT
1-1
19:00
Lada SOK Dimitrovgrad
0-1
FK Orenburg-2
HT
0-0
19:00
FC Lada Togliatti
1-1
Nosta Novotroitsk
HT
0-1
17:00
FC Tuapse
2-1
Krasnodar III
HT
0-1
14:00
FK Ural-2
1-1
Krylia Sovetov II
HT
0-1
01:00
Villefranche
3-0
Creteil
HT
0-0
00:00
Unterhaching
0-2
Te Cu Kukuh Atta Seip
HT
0-1
00:00
SV Meppen
1-2
Magdeburg 1
HT
0-0
00:00
Saarbrucken
5-0
SV Waldhof Mannheim
HT
2-0
00:00
VFB Lubeck
1-1
Ingolstadt
HT
0-0
00:00
Hansa Rostock
1-1
SV Wehen Wiesbaden 1
HT
0-0
07:15
CF Atlante
2-1
Cancun FC
HT
1-1
05:00
Tepatitlan de Morelos
1-1
CSyD Dorados de Sinaloa
HT
0-1
21:00
Luceafarul Oradea
1-3
Petrolul Ploiesti
HT
1-2
18:00
Garbarnia Krakow
2-1
Motor Lublin
HT
1-1
19:30
SKODA Xanthi
4-0
Panahaiki-2005
HT
1-0
19:30
Giorgos Karaiskakis
2-1
Diagoras
HT
1-1
19:30
Ionikos
1-1
Kissamikos 1
HT
0-0
19:30
Doxa Dramas
0-4
Levadiakos
HT
0-2
19:30
Apollon Larissas
0-3
Ergotelis
HT
0-1
19:30
Trikala
0-0
Ierapetra
HT
0-0
20:00
Victoria Bardar
2-2
Drochia
HT
1-1
20:00
FC Sheriff B
4-0
FC Tighina
HT
2-0
20:00
FC Sucleia
1-2
CSF Sparta
HT
1-0
20:00
CSF Baliti
3-0
Olimp Comrat
HT
2-0
20:00
FC Cahul-2005
1-0
Flacara Falesti
HT
0-0
18:00
Iskra Stal Ribnita
2-1
Real Succes
HT
0-0
22:59
Awassa Kenema
1-0
Bahir Dar Kenema FC
HT
1-0
20:00
Sebeta City
2-2
Wolaita Dicha
HT
2-1
23:30
Silkeborg KFUM
1-1
IF Lyseng
HT
1-0
23:30
GVI
2-2
Greve Fodbold 1
HT
0-0
23:30
Marienlyst
2-2
Odder IGF
HT
1-1
23:30
B1908
6-0
IF Skjold Birkerod
HT
4-0
23:30
OKS
4-1
Kolding BK
HT
1-0
23:30
Hedensted
1-1
Ringkobing 1
HT
0-1
22:59
BK Fremad Valby
0-0
BSF
HT
0-0
20:00
Polisi Tanzania FC
0-1
Mbeya City
HT
0-0
20:00
Kagera Sugar
0-2
Simba Sports Club
HT
0-2
18:00
Ruvu Shooting
5-1
Mwadui FC
HT
2-0
03:15
Real Santander
2-0
Leones 1
HT
1-0
22:30
Gyirmot SE U19
0-1
VAC Varosi LSE U19
HT
0-0
19:00
Budai FC U19
1-2
ZalaegerzsegTE U19
HT
0-0
18:00
KaposvarU19
8-0
Bekescsaba U19
HT
3-0
22:00
Inter Zapresic
1-0
Medjimurje
HT
0-0
22:00
Kustosija
1-0
NK Dugopolje 1
HT
0-0
22:00
NK Opatija
1-0
NK Junak
HT
0-0
22:00
Hajduk Split II
3-3
NK Orijent Rijeka
HT
2-3
22:00
Radnik Sesvete
1-2
NK Dubrava Zagreb
HT
0-0
22:00
NK Solin
2-0
HNK Cibalia
HT
1-0
22:00
Rudes
2-1
NK Croatia Zmijavci 1
HT
0-0
22:00
ASPAC Cotonou
0-0
Buffles du Borgou
HT
0-0
06:00
Santos (nữ)
2-1
Sao Paulo/SP (nữ)
HT
0-0
06:00
Ferroviaria SP (nữ)
0-1
SC Corinthians Paulista (nữ)
HT
0-0
01:00
1 Kindermann (nữ)
0-3
Palmeiras SP (nữ)
HT
0-1
01:00
EC Bahia (nữ)
0-2
Internacional(w)
HT
0-1
01:00
Real Brasilia FC (nữ)
1-0
Botafogo RJ(nữ)
HT
0-0
16:00
CLB TPHCM (nữ)
3-0
Ha Noi II(nữ)
HT
1-0
19:10
Sultanbeyli
3-2
Kelkit Belediye Hurriyet
HT
1-0
19:10
2 Erbaaspor S
0-0
Carsambaspor
HT
0-0
19:00
1 Dai Lin Jissbon
1-2
Ofspor
HT
1-1
19:00
Utkoi
3-1
Kemerspor 2003 1
HT
1-1
19:00
Elazig Belediyespor
1-1
Yalovaspor 1
HT
0-1
19:00
Kestel
3-0
Modafen Spor
HT
1-0
19:00
Yomraspor
1-1
Agri 1970 Spor
HT
1-0
19:00
Yeni Altindag BS
4-2
Karsiyaka
HT
1-1
19:00
Karaman Belediyesi Spor
4-0
Muglaspor
HT
1-0
19:00
Tepecik Bld
0-1
Sanger
HT
0-1
19:00
1877 Alemdagspor
1-2
Cankaya FK
HT
1-1
19:00
Duzcespor
1-0
Bergama Belediyespor
HT
1-0
19:00
1 Bukaspor
4-0
Fatsa Belediyespor
HT
3-0
19:00
Yldrm Belediyesispor
1-0
Turk Metal Kirikkale
HT
0-0
19:00
Sile Yildizspor
0-1
Batman Petrolspor
HT
0-0
19:00
Bayrampasa
3-1
Kozan BLD.SPOR
HT
0-0
19:00
Osmaniyespor
1-1
Somaspor
HT
0-0
19:00
Yeni Orduspor
4-2
Aksarayspor 2
HT
1-2
19:00
Ispartaspor
4-0
Arhavispor
HT
0-0
19:00
Payasspor
1-3
Diyarbakirspor
HT
1-3
19:00
Golcukspor
1-1
Cizrespor 2
HT
0-0
19:00
Nevsehirspor Genclik
0-0
Kizilcabolukspor
HT
0-0
19:00
Erokspor
3-1
Catalca Spor
HT
1-0
19:00
1 Manisaspor
1-2
EdirnesporGenclik
HT
0-1
19:00
Artvin Hopaspor
2-2
Yesilyurt Belediyespor
HT
0-1
19:00
Tekirdagspor
1-3
Darica Genclerbirligi
HT
0-0
19:00
Mardin BB
2-0
Erzin Belediyespor
HT
0-0
19:00
Karaman Belediyespor
1-2
Nazillispor
HT
1-1
19:00
Kahta 02 Spor
2-1
Kutahyaspor
HT
1-0
19:00
Fethiyespor
2-0
Tokatspor
HT
1-0
19:00
Ceyhanspor
0-5
Halide Edip Adivarspor
HT
0-0
19:00
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
2-2
Adiyamanspor
HT
2-1
21:30
1 Slavoj Trebisov
3-3
Sport Podbrezova 1
HT
2-0
03:00
1 Clube Do Remo
2-1
Castanhal PA
HT
2-1
01:45
4 de Julho
2-1
Tiradentes/PI
HT
1-1
19:00
River PI
3-2
Picos
HT
1-0
00:00
Madrid CFF (nữ)
1-1
Real Madrid (nữ)
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [2-1],

21:30
Real Sociedad (nữ)
0-1
Atletico de Madrid (w)
HT
0-0
20:10
Uniao Inhumas U20
2-2
Goiania (Youth)
HT
0-1
01:45
SL Benfica (nữ)
4-0
Braga (nữ)
HT
2-0
21:00
Anadia
1-1
Clube Desportivo Trofense
HT
1-0
23:30
Standard Sumgayit
0-0
Qarabag
HT
0-0
21:30
Keshla FK
1-2
Zira FK
HT
1-0
07:00
Inter de Limeira
1-0
Ituano SP
HT
1-0
07:00
Sociedad Deportivo Quito
0-0
Chacaritas SC
HT
0-0
03:00
CD Puerto Quito
1-0
Gualaceo SC
HT
0-0
03:00
1 Pottu Via Ho
1-3
Cumbaya FC
HT
0-1
00:00
Manchester City (w)
2-2
Chelsea FC (w)
HT
1-2
01:30
CD Sonsonate U20
2-1
Jocoro FC Reserves
HT
1-0
22:00
Landskrona BoIS U21
2-2
Helsingborg U21
HT
2-1
16:15
APIA Leichhardt Tigers U20
0-0
Sutherland Sharks U20
HT
0-0
20:30
Frosinone U20
2-2
Pescara U20
HT
1-1
20:20
Verona U19
0-0
US Cremonese U20
HT
0-0
20:00
Venezia F.C. Youth
1-0
Pordenone Youth
HT
0-0
00:00
Kolding BK (nữ)
3-1
HB Koge (nữ)
HT
1-1
22:59
Thisted FC (nữ)
0-2
Fortuna Hjorring (nữ)
HT
0-1
22:30
Brondby IF (nữ)
3-1
Nordsjaelland (nữ)
HT
2-1
22:00
Bistra
2-1
NK Vrbovec
HT
2-0
22:00
NK Ponikve
1-2
NK Maksimir
HT
0-1
22:00
NK Tresnjevka
4-1
Zagreb Hask
HT
2-0
22:00
NK Udarnik Kurilovec
0-1
Trnje
HT
0-0
22:00
DUGO SELO
3-0
NK Vrapce
HT
1-0
22:00
NK Spansko
1-5
NK Zagorec Krapina
HT
0-1
06:15
FC Dar El Barka
1-2
AS Douanes Nouakchott
HT
1-0
04:15
FC Medina 3
0-2
Etoile Nouakchott 1
HT
0-1
21:00
2 Hapoel Ironi Gedera
0-1
Ironi Modiin 1
HT
0-0
22:00
Pogon Lebork
1-2
Powisle Dzierzgon
HT
0-2
21:00
Jaguar Gdansk
1-0
GKS Przodkowo
HT
1-0
22:00
AS OTR
1-0
Gomido FC
HT
1-0
22:00
Gbohloesu
1-1
Dyto FC
HT
1-1
22:00
Unisport de Sokode
2-1
Sara FC
HT
1-1
05:15
Ceara
3-1
Jorge Wilstermann
HT
2-0
05:15
San Lorenzo
0-1
Huachipato
HT
0-1
04:00
1 CSD Municipal
0-1
C.S.D. Comunicaciones
HT
0-0
04:00
Guastatoya
0-0
Malacateco
HT
0-0
02:00
1 Deportivo Sanarate
1-1
CD Puerto de Iztapa
HT
1-0
01:00
CD Achuapa
1-2
Antigua GFC
HT
0-0
00:00
Coban Imperial
0-0
Xelaju MC
HT
0-0
17:41
Robina City Metro
4-3
Coomera Metro
HT
0-0
16:20
Surfers Paradise Blue
2-3
Musgrave Metro
HT
1-0
16:20
Bond Bullsharks
2-1
Tamborine Mountain Eagles Metro
HT
2-1
16:20
Runaway Bay Metro
0-1
Southport Warriors Metro 1
HT
0-0
04:00
San Marcos FC
2-2
Real Granada FC
HT
1-1
04:00
America JDE
4-0
UNAN Managua
HT
2-0
04:00
Organica Masachapa FC
1-1
Rancho Santana FC
HT
0-0
22:50
Khouneh Be Khouneh
1-1
Qashqai Shiraz
HT
0-0
18:00
FC Metalurgi Rustavi
0-2
Dinamo Batumi
HT
0-1
18:00
Merani Martvili
0-0
Torpedo Kutaisi
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [3-1],

18:00
FC Gagra
5-2
Baia Zugdidi
HT
4-1
18:00
FC Sioni Bolnisi
2-2
Samtredia
HT
0-1

90phút [2-2], 120phút [4-2],

18:00
Samgurali B
1-3
FC Telavi
HT
1-2
17:00
Sabutaroti billisse B
2-5
Gareji Sagarejo
HT
1-3
17:00
Merani Martvili
2-5
Lokomotiv Tbilisi
HT
1-3
17:00
WIT Georgia Tbilisi B
0-0
Dila Gori
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [6-7],

16:00
FC Shukura Kobuleti
1-0
Dinamo Tbilisi
HT
0-0
21:00
Bnot Netanya (nữ)
0-5
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
HT
0-3
06:00
CRB AL
1-1
CS Esportivo AL
HT
0-0
06:00
Botafogo PB
2-0
Treze Campina Grande PB
HT
1-0
00:30
Rodange 91
0-4
Racing Union Luxemburg
HT
0-1
00:30
Swift Hesperange
1-1
Progres Niedercorn 1
HT
0-1
00:30
1 Hostert
2-4
UNA Strassen
HT
1-3
00:30
Victoria Rosport
3-0
CS Petange
HT
2-0
00:30
Red Boys Differdange
1-2
Jeunesse Esch
HT
0-0
00:30
Etzella Ettelbruck
0-3
F91 Dudelange
HT
0-2
20:05
Kataka FC
1-0
Maroons
HT
0-0
17:00
Wisla Krakow (Youth)
2-1
Lech Poznan (Youth)
HT
1-1
19:10
HNK Gorica U19
3-0
Slaven Belupo U19
HT
2-0
01:00
Xerez Deportivo
0-0
Ciudad Lucena 1
HT
0-0
01:00
CD Pedroneras
1-0
Almagro CF
HT
0-0
01:00
AG Estudiantes
3-2
UD Ourense
HT
0-0
01:00
CD Madridejos
1-1
Atletico Ibanes
HT
1-0
00:30
Polkuna Athletics
1-1
Motril
HT
1-0
00:30
Atletico Porcuna CF
1-1
Motril
HT
1-0
22:30
Racing Villalbes
1-0
Rapido de Bouzas
HT
0-0
22:00
Tenisca
5-1
UD Ibarra
HT
1-0
22:59
ASC Jaraaf
1-0
ES du Sahel 1
HT
1-0
22:59
Sally Tas
0-2
Sifakesi
HT
0-1
22:59
NAPSA Stars
1-0
Renaissance Sportive de Berkane 1
HT
0-0
20:00
Namungo FC
0-3
Raja Casablanca Atlhletic
HT
0-3
20:00
Nkana FC
0-1
Pyramids FC
HT
0-0
20:00
1 Coton Sport
1-2
JS kabylie
HT
0-0
20:00
Orlando Pirates
0-0
ES Setif
HT
0-0
16:30
Bethania Rams SC
1-3
Kangaroo Point Rovers FC
HT
0-3
23:10
Teraktor-Sazi U23
2-1
Foolad Khuzestan FC U23
HT
2-1
22:50
Naft Omidiyeh U23
0-0
Shahr Khodrou U23
HT
0-0
22:45
Nassaji Mazandaran U23
3-0
Pars Jonoubi Jam U23
HT
1-0
20:00
Xylotympou
0-0
Alki Oroklini
HT
0-0
06:15
CD Vida
1-1
CD Motagua
HT
0-1
04:35
Real Sociedad Tocoa
3-1
Honduras Progreso
HT
2-0
04:00
1 Marathon
3-2
C.D. Real de Minas 1
HT
2-0
22:00
AalborgU17
2-1
Esbjerg FB U17
HT
1-1
02:00
Joao Carlos(JC) AM
0-2
Manaus (AM)
HT
0-1
01:30
Cardiff Metropolitan (nữ)
0-0
Swansea City (nữ)
HT
0-0
01:00
Cardiff City FC (nữ)
4-1
Cascade YC (nữ)
HT
2-1
19:30
2 Jerba Midoun
1-1
CO Medenine
HT
1-0
19:30
CS.Hammam-Lif
1-0
E.Gawafel.S.Gafsa
HT
1-0
19:00
Dinamo Moscow Youth
1-3
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
HT
1-2
18:00
FC Tambov Youth
0-0
FK Ural Youth
HT
0-0
18:00
FK Krasnodar Youth
3-0
Zenit St.Petersburg Youth 2
HT
0-0
18:00
FK Rostov Youth
1-1
Strogino Youth
HT
1-1
17:00
PFC Sochi Youth
0-1
Lokomotiv Moscow Youth
HT
0-0
17:00
Arsenal Tula Youth
3-2
Ufa Youth
HT
1-1
16:00
FC Terek Groznyi Youth
2-0
Rubin Kazan (R)
HT
2-0
20:00
Jezero Plav
0-0
OFK Titograd
HT
0-0
22:00
Supersport United
0-1
Lamontville Golden Arrows
HT
0-1
22:00
Kaizer Chiefs
1-2
Cape Town City
HT
0-1
20:00
Black Leopards
0-0
Stellenbosch FC
HT
0-0
20:00
AmaZulu
0-0
Mamelodi Sundowns
HT
0-0
19:00
1 Cagliari U19
0-1
Bologna U20
HT
0-1
06:00
Orlando Pride (nữ)
1-0
Washington Spirit (nữ)
HT
1-0
05:35
Chicago Red Stars (nữ)
1-1
Kansas City NWSL (nữ)
HT
0-0
02:00
AD Confianca
3-0
America EC Pedrinhas
HT
1-0
00:05
Vojvodina Novi Sad
0-1
Partizan Belgrade
HT
0-1
22:00
Crvena Zvezda
2-1
Radnik Surdulica
HT
2-0
01:30
Sao Jose MA
1-1
Juventude MA
HT
0-1
01:30
Pinheiro AC
2-0
Moto Club Sao Luis MA
HT
2-0
01:30
1 Sampaio Correa
0-1
Iape 1
HT
0-0
20:30
2 Tristan Suarez U20
1-1
Barracas Central U20 2
HT
0-1
17:00
Buyuksehir BLD.Spor U19
1-2
Kasimpasa U19 2
HT
1-2
17:00
Goztepe U19
5-1
Fatih Karagumruk U19
HT
3-0
05:30
Deportivo Mixco
1-1
Nueva Concepcion
HT
1-0
05:00
Deportivo Xinabajul
0-0
C.S.D. Comunicaciones B
HT
0-0
22:00
Chimaltenango FC
1-1
Quiche FC
HT
0-1
20:00
FK Berane
0-1
FK Ibar Rozaje
HT
0-0
13:00
Maruyasu Industries
1-1
FC Tiamo Hirakata
HT
1-1
21:00
Tarnovia Tarnow (nữ)
2-3
Czarni Sosnowiec (nữ)
HT
2-1
21:00
UKS Staszkowka Jelna (nữ)
2-2
KKP Bydgoszcz (nữ) 1
HT
1-2

90phút [2-2], 120phút [4-3],

20:30
UKS Lodz (nữ)
2-0
GKS Katowice (nữ)
HT
2-0
18:00
Rekord Bielsko Biala (nữ)
0-5
GKS Gornik Leczna (nữ)
HT
0-4
00:00
1 Huracan Las Heras
1-4
Estudiantes Rio Cuarto 1
HT
0-2
20:00
Juve Stabia
0-1
Catanzaro
HT
0-0
20:00
Foggia
1-0
AC Monopoli
HT
0-0
20:00
Pro Vercelli
1-3
Lecco
HT
1-1
05:00
Santa Cruz PE
0-0
Salgueiros AC
HT
0-0
01:00
Vera Cruz PE
2-1
Reet
HT
0-0
00:30
Wuppertaler
4-0
Wegberg-Beeck
HT
2-0
23:30
SV Elversberg
2-1
Vfr Aalen
HT
2-0
22:00
Hessen Kassel
1-1
Bahlinger
HT
1-0
01:30
LASK Linz
1-1
Rapid Wien
HT
0-0
23:30
1 Sturm Graz
0-1
Wolfsberger AC
HT
0-0
23:30
WSG Wattens
3-2
Red Bull Salzburg
HT
1-1
01:30
Penya Encarnada
0-4
UE Engordany
HT
0-1
02:00
Operario FC MS
2-1
Uniao ABC
HT
1-0
02:00
Dourados
0-1
Comercial-MS
HT
0-1
04:10
CSD Agua Blanca
0-0
CD San Jorge
HT
0-0
04:00
CD Salama
0-0
Izabal JC
HT
0-0
02:00
Russell City
0-1
Al-Sailiya
HT
0-0
02:00
Al Shamal
2-3
Al-Khuraitiat
HT
0-3
20:15
Nuova Monterosi
3-0
Cassino
HT
2-0
20:00
1 ASD Lornano Badese
1-3
San Donato Tavarnelle
HT
0-2
20:00
Correggese Calcio
2-2
Rimini
HT
2-0
20:00
Asd Pineto Calcio
2-0
FC Matese
HT
0-0
20:00
Delta Porto Tolle
3-0
GSD Ambrosiana
HT
2-0
20:00
Insieme Formia
2-1
Giugliano
HT
1-0
20:00
ASD Grassina
0-1
Robur Siena S.S.D.
HT
0-0
20:00
Team Nuova Florida
0-0
Afragolese 1944
HT
0-0
20:00
Rotonda
0-1
ASD San Luca
HT
0-0
20:00
USD Lavello
1-1
Team Altamura
HT
1-0
20:00
US Folgore Caratese
1-0
A.S. Varese
HT
1-0
20:00
FBC Gravina
2-1
Real Agro Aversa 1
HT
0-0
20:00
Real Forte Querceta
1-2
Bagnolese
HT
1-0
20:00
SCD Progresso Calcio
0-2
Mezzolara
HT
0-1
20:00
1 Casarano
2-1
Nardo
HT
0-0
20:00
Pro Piacenza U19
0-0
Cesena U20
HT
0-0
20:00
Sambenedettese U19
1-2
Matelica U19
HT
0-0
21:00
Viktoria FC Szombathely (w)
0-3
MTK Hungaria FC (w)
HT
0-1
04:30
Jocoro FC
2-2
Luis Angel Firpo
HT
1-0
04:00
Municipal Limeno
3-0
CD Chalatenango
HT
1-0
22:00
Sokol Sieniawa
0-1
Lewart Lubartow
HT
0-0
22:00
Blonianka Blonie
2-2
Pelikan Lowicz
HT
2-1
22:00
Huragan Morag
1-1
KS Kutno
HT
1-0
22:00
Sokol Aleksandrow Lodzki
3-1
RKS Radomsko
HT
0-0
22:00
Wikielec
2-1
Olimpia Zambrow 1
HT
1-0
22:00
Bron Radom
0-1
Ursus Warszawa
HT
0-0
22:00
Chelmianka Chelm
0-0
Wisla Pulawy
HT
0-0
20:00
Lechia Tomaszow Mazowiecki
3-1
Ruch Wysokie Mazowieckie
HT
1-1
02:00
KA Akureyri
1-1
Thor Akureyri
HT
0-0
20:00
Olimpia Cluj II (nữ)
6-2
Olimpic Star Cluj (nữ)
HT
3-2
00:30
Slavia Praha
2-1
Tescoma Zlin
HT
1-1
22:00
Pardubice
2-2
Sparta Praha
HT
0-2
20:00
Teplice
0-1
FC Viktoria Plzen
HT
0-0
20:00
Synot Slovacko
4-2
Brno
HT
2-1
20:00
Marila Pribram
1-4
Bohemians 1905
HT
0-0
20:00
Opava
0-2
Slovan Liberec
HT
0-2
16:35
Brisbane Strikers
0-1
Capalaba Bulldogs
HT
0-0
04:30
Sonsonate FC (nữ)
6-1
CD San Miguel (nữ)
HT
5-1
04:00
Santa Tecla (nữ)
2-0
AD Isidro Metapan (nữ) 1
HT
1-0
00:10
Municipal Limeno (nữ)
3-0
Jocoro FC (nữ)
HT
1-0
18:00
FC Lviv
1-0
FC Mynai
HT
1-0
00:30
FK Iskra Danilovgrad
0-0
Decic Tuzi
HT
0-0
22:30
FK Zeta
2-1
FK Buducnost Podgorica
HT
2-1
22:00
Dukla Prague
2-1
Blansko
HT
2-1
22:00
Chrudim
2-3
Hradec Kralove
HT
0-0
07:00
Tauro FC
2-2
Plaza Amador 1
HT
1-1
05:00
CA Independente
1-3
Herrera FC
HT
1-1
18:00
Pecsi MFC U19
3-0
Puskas Akademia FehervarU19
HT
2-0
22:00
Sarajevo
3-1
FK Tuzla City
HT
0-0
20:00
Klis Buturovic Polje
1-2
Borac Banja Luka
HT
1-2
22:30
PFC Oleksandria
1-1
Zorya
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-4],

20:00
Ahrobiznes TSK Romny
0-3
Dynamo Kyiv
HT
0-1
22:59
Majestic FC
0-0
RC Kadiogo
HT
0-0
22:00
Etoile Filante Ouagadougou
0-2
KOZAF
HT
0-0
02:10
1 Lyon
0-2
Monaco
HT
0-0
23:45
PSG
5-0
Angers
HT
2-0
00:30
Ashdod MS
0-1
Maccabi Tel Aviv
HT
0-0
00:00
Hapoel Bnei Sakhnin FC
0-4
Beitar Tel Aviv Ramla
HT
0-2
21:00
CSA Axiopolis
4-2
CSM Oltenita
HT
1-1
01:15
Paksi SE Honlapja
2-0
Budapest Honved
HT
2-0
01:00
Mezokovesd Zsory
1-3
Fehervar Videoton
HT
1-0
22:30
Diosgyor VTK
2-1
Videoton Puskas Akademia
HT
1-0
20:15
MTK Hungaria
0-1
Varda SE
HT
0-1
00:00
APOEL Nicosia
1-3
Anorthosis Famagusta FC
HT
1-2
22:00
1 AEL Limassol
0-1
Olympiakos Nicosia FC
HT
0-1
21:00
Turbine Potsdam (w)
2-3
Bayern Munchen (w)
HT
1-2
16:15
Koln (nữ)
4-0
Ingolstadt 04 (nữ)
HT
1-0
00:45
BATE Borisov
4-1
FC Torpedo Zhodino
HT
2-1
22:45
Shakhter Soligorsk
1-0
FK Isloch Minsk
HT
0-0
17:00
Mount Gravatt Hawks
4-1
Acacia Ridge
HT
2-1
16:40
Mitchelton FC
0-2
Surfers Paradise
HT
0-1
00:00
Maziya SRC
1-0
Club Green Streets
HT
0-0
03:40
Coritiba PR
1-1
Azuriz FC
HT
0-1
02:00
Londrina PR
0-0
Toledo Colonia Work PR
HT
0-0
21:00
Parana PR
2-2
Gremio Metropolitano Maringa
HT
0-0
20:00
Cape Town All Stars
0-1
Cape Town Spurs
HT
0-1
20:00
Bizana Pondo Chiefs
0-2
Polokwane City FC
HT
0-2
20:00
Real Kings
0-1
Richards Bay
HT
0-1
20:00
Pretoria Callies
1-0
Free State Stars
HT
0-0
01:00
CD Juan Grande (nữ)
2-1
Levante B (nữ)
HT
0-0
21:00
Ratnam SC
1-1
Up Country Lions SC
HT
0-0
02:00
Al-Qadsia SC
2-0
Al-Nasar
HT
2-0
22:59
Lokomotiv Moscow
3-0
CSKA Moscow
HT
1-0
20:00
Terek Grozny
0-0
Krylya Sovetov
HT
0-0
01:30
AEK Athens
1-1
Panathinaikos
HT
0-1
23:30
Aris Thessaloniki
0-1
PAOK Saloniki 1
HT
0-1
21:15
Olympiakos Piraeus
1-0
Asteras Tripolis
HT
0-0
18:00
Taiwan CPC
0-3
Taiwan Power Company
HT
0-2
18:00
Taicheng Lions
0-1
Taichung Futuro
HT
0-1
15:00
Tainan City Steel
2-1
Tatung FC
HT
1-1
15:00
Hang Yuen FC
1-2
NTUPES
HT
1-0
01:00
FC Munsingen
0-4
Basel U21
HT
0-4
00:30
Bellinzona
1-0
FC Sion U21
HT
0-0
17:00
Gainare Tottori
0-1
FC Gifu
HT
0-0
00:00
Levadia Tallinn
3-2
Trans Narva
HT
2-0
23:30
Flora Paide
2-1
Nomme JK Kalju
HT
0-1
21:30
FC Kuressaare
2-1
Vaprus Parnu
HT
1-0
01:30
Manchester 62 FC
0-1
Glacis United FC
HT
0-1
00:00
Banga Gargzdai
5-2
Nevezis Kedainiai
HT
3-0
22:00
Hegelmann Litauen
2-3
Kauno Zalgiris
HT
1-2
18:30
Yangiyer
2-1
Kuruvchi Kokand Qoqon
HT
0-1
18:30
Mashal Muborak
2-1
Metallurg Bekobod
HT
1-1
18:30
Istiklol Fergana
2-3
Termez Surkhon
HT
0-1
01:30
Brasiliense
1-0
Capital CF
HT
0-0
01:30
Ceilandia DF
3-0
SE Santa Maria
HT
0-0
20:30
TTG-Ugra Yugorsk Futsal
10-2
MFK CPRF Futsal
HT
4-0
05:30
Juazeirense
1-1
Vitoria BA
HT
0-1
05:00
Guadalupe FC
0-1
Perez Zeledon
HT
0-1
04:00
Limon FC
1-2
Deportivo Saprissa
HT
1-2
20:00
KF Llapi
2-2
Prishtina
HT
1-1
02:30
EL Ahly
1-2
Smouha SC
HT
1-1
21:30
Yafoot FC
1-1
AS Fortuna Mfou
HT
1-0
21:30
Canon Yaounde
3-1
Colombe du Dja et Lobo
HT
1-0
21:00
Avion Academy
0-3
Eding Sport FC
HT
0-1
21:00
Panthere Sportive du Nde
2-2
APEJES Academy
HT
1-1
21:00
Stade Renard de Melong
1-0
Union Douala
HT
0-0
20:00
Young Sports
1-1
New Star De Douala
HT
0-0
19:30
Tonnerre Yaounde
1-1
UMS de Loum
HT
0-1
19:30
Dragon Club Yaounde
0-2
Djiko FC de Bandjoun
HT
0-0
01:45
Hibernian (w)
1-2
Glasgow City (w)
HT
1-1
01:35
Celtic (w)
1-0
Glasgow Rangers (w)
HT
0-0
01:30
Motherwell (w)
2-1
Hearts (w)
HT
2-0
01:00
Forfar Farmington (w)
1-2
Spartans (w)
HT
1-2
01:30
ABC RN
2-4
Potiguar RN
HT
1-3
16:00
1 Cooma Tigers U23
1-7
Tuggeranong United U23
HT
0-4
19:00
Crewe Alexandra U23
0-1
Wigan U23
HT
0-0
20:00
Mbarara City
0-0
Kampala City Council FC
HT
0-0
20:00
SC Villa
0-0
URA Kampala
HT
0-0
17:00
Shimizu S-Pulse
0-0
Yokohama Marinos
HT
0-0
17:00
Sagan Tosu
0-1
Avispa Fukuoka
HT
0-0
17:00
Hiroshima Sanfrecce
0-1
Vegalta Sendai
HT
0-0
17:00
Yokohama FC
1-2
Urawa Red Diamonds
HT
1-1
17:00
Oita Trinita
0-1
FC Tokyo
HT
0-0
16:00
Kashiwa Reysol
1-1
Shonan Bellmare
HT
1-0
16:00
Vissel Kobe
0-1
Tokushima Vortis
HT
0-1
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Manisa BB Spor
33
56
79
2
Hekimoglu Trabzon
32
41
64
3
Kocaelispor
32
20
59
4
Erzincanspor
32
18
56
5
Ankarademirspor
32
17
56
6
Sariyer
33
15
56
7
Usakspor
32
13
51
8
Afjet Afyonspor
32
7
51
9
Amedspor
33
3
51
10
Corum Belediyespor
32
24
49
11
Zonguldak
32
-15
32
12
Kahramanmarasspor
32
-20
31
13
Inegolspor
32
-14
29
14
Nigde Belediyespor
32
-20
29
15
S.Urfaspor
32
-30
28
16
Ergene Velimese
32
-25
27
17
Gumushanespor
32
-30
27
18
Sancaktepe Belediye Spor
33
-36
26
19
Hacettepe SK
32
-24
24
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657