Kết quả tỷ số, trực tiếp Chicago Red Stars Reserves (nữ) vs Milwaukee Bavarian SC (nữ), 07h00 13/06

Chicago Red Stars Reserves (nữ)
Kết quả bóng đá USA Women Premier League

Chicago Red Stars Reserves (nữ) vs Milwaukee Bavarian SC (nữ)


07:00 ngày 13/06/2021

Milwaukee Bavarian SC (nữ)
Chicago Red Stars Reserves (nữ)
?
Milwaukee Bavarian SC (nữ)
?

Trực tiếp kết quả tỷ số Chicago Red Stars Reserves (nữ) vs Milwaukee Bavarian SC (nữ) & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Chicago Red Stars Reserves (nữ) - Milwaukee Bavarian SC (nữ), thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Chicago Red Stars Reserves (nữ) vs Milwaukee Bavarian SC (nữ)

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !
02:00
Nga
0-3
Bỉ
HT
0-2
22:59
Đan Mạch
0-1
Phần Lan
HT
0-0
20:00
Wales
1-1
Thụy Sĩ
HT
0-0
02:00
FC Kansas City
1-1
Austin FC
HT
0-1
16:05
Central Coast Mariners
0-0
FC Macarthur 1
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-2],

02:00
Morocco
1-0
Burkina Faso
HT
0-0
01:15
Montenegro U20
2-0
Albania U20
HT
1-0
01:00
Australia U23
2-3
Mexico U23
HT
1-1
01:00
Slovenia (nữ)
4-1
Croatia (nữ)
HT
2-1
01:00
Uruguay (nữ)
5-1
Puerto Rico (nữ)
HT
4-0
22:59
Luxembourg (nữ)
0-1
Belgium (nữ)
HT
0-1
20:00
Armenia (nữ)
2-1
Kazakhstan (nữ)
HT
1-0
20:00
U23 Pháp (nữ)
2-1
Finland (nữ) U23
HT
2-0
17:00
1 U23 Hàn Quốc
3-1
Ghana U23
HT
1-0
03:30
CD Victoria La Ceiba
3-0
CA Pinares 1
HT
0-0
02:00
1 Trem (Youth)
1-4
Macapa U20
HT
1-0
01:00
Angra Dos Reis RJ
0-2
Sampaio Correa (RJ)
HT
0-2
01:00
Americano RJ
2-0
Cabofriense(RJ)
HT
1-0
01:00
Madureira Youth
0-0
Boavista (RJ) Youth
HT
0-0
01:00
CFRJ Marica RJ
1-0
America-RJ
HT
1-0
01:00
Friburguense RJ
3-1
Goncalense
HT
1-0
23:30
WSC Hertha Wels
2-1
SPG Pregarten
HT
1-1
22:59
SC Kalsdorf
0-2
Maribor
HT
0-1
21:00
Zivanice
3-4
Slavia Prague B
HT
1-1
21:00
IF Floya
2-1
Senja
HT
1-1
21:00
Chatham Town
2-0
Rochester Utd
HT
1-0
20:30
Oygarden FK
5-0
Floro
HT
2-0
20:00
Fram Larvik
1-1
Kvik Halden
HT
1-1
20:00
Cruzeiro MG U20
2-0
Boston City FC Brasil U20
HT
1-0
20:00
Malmo FF
0-1
Kalmar
HT
0-0
19:00
Tromsdalen
2-1
Alta
HT
0-0
19:00
Eckernforder SV
0-2
ETSV Weiche Flensburg
HT
0-2
19:00
Black Bulls
4-0
Textafrica
HT
1-0
18:00
Frösö IF
0-0
Notvikens IF
HT
0-0
18:00
Asker
1-2
Moss
HT
0-0
16:00
FK Chomutov
0-6
Karlovy Vary Dvory
HT
0-2
16:00
Hlucin
6-0
Novy Jicin
HT
4-0
15:00
Sparta Kutna Hora
2-4
Benatky Nad Jizerou
HT
2-1
15:00
Hranice KUNZ
1-2
Otrokovice
HT
1-1
15:00
Benesov
5-2
SK Motorlet Praha
HT
3-0
04:00
Haiti
0-1
Canada
HT
0-1
03:00
St. Kitts and Nevis
0-4
El Salvador
HT
0-3
20:00
Kristiansund BK
2-0
Odd Grenland
HT
0-0
20:00
Sandefjord
1-3
Molde
HT
1-1
01:45
Sligo Rovers
1-2
Drogheda United
HT
0-1
01:30
Longford Town
1-3
St. Patricks Athletic
HT
0-1
17:00
Sibir-M Novosibirsk
1-0
Nosta Novotroitsk
HT
0-0
17:00
Dinamo Barnaul
2-0
FK Orenburg-2
HT
1-0
16:30
Chungnam Asan
3-1
Daejeon Citizen
HT
2-0
14:00
FC Anyang
0-0
Seoul E-Land FC
HT
0-0
04:00
Deportivo La Guaira
0-1
Academia Puerto Cabello 1
HT
0-1
22:00
Orebro Syrianska IF
1-2
Umea FC
HT
0-0
21:00
Karlstad BK
2-0
Sollentuna United
HT
0-0
21:00
Hudiksvalls ABK
1-1
Dalkurd FF
HT
0-1
21:00
Gefle IF
4-1
Taby
HT
1-1
21:00
Torns IF
3-2
Skovde AIK
HT
1-0
21:00
Assyriska Turab IK JKP
2-0
Lindome GIF
HT
0-0
21:00
Atvidabergs
0-1
Vanersborgs IF
HT
0-0
21:00
Oskarshamns AIK
4-1
Lunds BK
HT
1-0
18:00
Assyriska
0-1
Haninge
HT
0-0
18:00
FC Linkoping City
2-4
Tvaakers IF
HT
1-3
18:00
1 IFK Malmo FK
1-1
Osterlen FF
HT
1-1
21:00
Volsungur husavik
1-3
Leiknir F
HT
1-0
21:00
2 Kari Akranes
0-0
KF Fjardabyggd 2
HT
0-0
17:00
Chojniczanka Chojnice
1-1
Gornik Polkowice
HT
0-1
17:00
Bytovia Bytow
4-3
Pogon Siedlce 1
HT
3-1
17:00
Wigry Suwalki
0-0
Znicz Pruszkow
HT
0-0
17:00
Stal Rzeszow
0-2
Lech II Poznan
HT
0-1
17:00
Slask Wroclaw II
5-1
Stargard Szczecinski 1
HT
2-1
17:00
Sokol Ostroda
3-2
GKS Katowice
HT
1-1
17:00
Motor Lublin
5-2
Olimpia Grudziadz
HT
1-0
17:00
KP Calisia Kalisz
1-1
Olimpia Elblag
HT
0-0
17:00
2 Garbarnia Krakow
4-4
Skra Czestochowa
HT
2-3
23:30
Steve Biko
1-0
Red Hawks FC
HT
0-0
20:50
Horsens Freja
5-2
Nørresundby 2
HT
1-1
19:00
Odder IGF
1-3
Silkeborg KFUM
HT
0-2
19:00
Koge Nord FC
0-3
Herlev IF
HT
0-1
19:00
Rishoj
3-2
Ledoje-Smorum Fodbold
HT
1-1
19:00
Union
0-1
B1908
HT
0-0
18:00
Vejgaard B
7-1
Hedensted 1
HT
2-1
18:00
Varde
2-0
Tjorring IF
HT
2-0
18:00
OKS
1-4
IF Lyseng
HT
1-2
18:00
Tarup Paarup IF
1-0
FC Djursland
HT
0-0
17:25
GVI
2-2
Frederikssund IK
HT
1-0
17:00
Tarnby FF
5-1
Otterup
HT
2-1
17:00
1 KFUM
2-1
IF Skjold Birkerod
HT
1-1
17:00
BK Fremad Valby
2-3
Greve Fodbold
HT
2-1
17:00
Viby IF
0-0
Kjellerup
HT
0-0
16:00
1 BSF
2-0
RB 1906
HT
0-0
18:05
Schweinfurt 05 FC
0-1
Havelse
HT
0-0
17:00
Geoje Citizen
2-1
Jeonju Citizen FC
HT
0-0
17:00
Jinju Citizen
2-2
FC Namdong
HT
0-0
15:00
Dangjin Citizen
3-3
Yangpyeong
HT
2-3
14:00
Chuncheon Citizen
3-1
Goyang FC
HT
1-0
15:30
Gold Coast city (nữ)
1-1
Souths United SC (nữ)
HT
0-1
14:00
Capalaba (nữ)
1-1
Eastern Suburbs SC (nữ)
HT
1-0
14:00
Peninsula Power NPL (nữ)
1-6
Logan Lightning (nữ)
HT
1-3
12:45
Dare southwest Queensland (nữ)
1-1
Brisbane City (nữ)
HT
0-0
22:00
FC Shakhtyor Karagandy
0-1
Kyzylzhar Petropavlovsk
HT
0-0
21:00
Akzhayik Oral
0-1
Ordabasy
HT
0-0
20:00
FK Aktobe Lento
1-0
FK Atyrau
HT
1-0
19:00
FC Zhetysu Taldykorgan
0-1
FK Kaspyi Aktau
HT
0-1
22:00
Dynamo FC
3-0
Hodio FC
HT
1-0
02:00
FC Pride (nữ)
2-3
Lady Victory FC (nữ)
HT
0-1
18:00
VJS Vantaa (nữ)
1-1
EBK (nữ)
HT
0-0
18:00
NJS (nữ)
2-0
FC Ilves II (nữ)
HT
1-0
18:00
PK Keski Uusimaa (nữ)
2-1
VIFK Vaasa (nữ)
HT
2-0
17:10
Croydon Kings
1-3
Adelaide Raiders SC
HT
1-1
15:30
Adelaide Olympic
1-1
Adelaide United FC (Youth)
HT
0-0
12:30
Adelaide Comets FC
2-0
Adelaide City FC
HT
0-0
12:30
Metrostars SC
3-0
Sturt Lions 1
HT
1-0
12:30
Adelaide Panthers
2-2
Campbelltown City SC
HT
1-1
12:30
Cumberland United FC
2-1
Adelaide Blue Eagles
HT
1-1
12:05
Inglewood United U20
1-1
Armadale SC U20
HT
1-1
12:00
Sorrento F.C. U20
1-2
Cockburn City U20
HT
0-1
12:00
Balcatta U20
0-5
FloreatAthena U20
HT
0-1
12:00
ECU Joondalup U20
1-0
Gwelup Croatia U20
HT
1-0
12:00
Perth Glory FC U20
1-2
Pires U20
HT
1-1
12:00
1 Rockingham City FC U20
0-2
Bayswater U20
HT
0-0
21:20
PWD de Bamenda
1-0
Canon Yaounde
HT
0-0
21:05
APEJES Academy
0-0
UMS de Loum
HT
0-0
21:05
New Star De Douala
1-1
Stade Renard de Melong
HT
1-0
21:00
Dynamo de Douala
0-2
Djiko FC de Bandjoun
HT
0-1
21:00
Racing de Bafoussam
1-1
AS Fortuna Mfou
HT
0-1
19:00
Fovu de Baham
1-0
Lion Blesse
HT
1-0
01:30
Uniao Inhumas U20
1-1
Canedense U20
HT
1-0
19:25
Vidal Pro FC U20
1-0
Rey Sol U20
HT
1-0
14:00
Western Knights
1-1
Quinns FC 1
HT
0-1
14:00
FC Ashfield
0-1
Olympic Kingsway SC
HT
0-1
14:00
Fremantle City
2-0
Subiaco AFC
HT
0-0
14:00
Joondalup United
0-0
Forrestfield United
HT
0-0
14:00
Mandurah City
1-0
UWA-Nedlands FC
HT
0-0
14:00
Swan United
2-3
Stirling Macedonia
HT
1-1
18:00
Torquay United
2-2
Notts County
HT
1-1

90phút [2-2], 120phút [4-2],

22:59
Raja de Beni Mellal
0-1
Wydad Fes
HT
0-0
22:59
UTS Union Touarga Sport Rabat
1-3
Club Salmi
HT
1-3
22:59
ASS Association Sportive de Sa
2-2
Olympique Dcheira
HT
2-1
03:30
Chacaritas SC
1-0
Sociedad Deportivo Quito
HT
1-0
16:30
1 Adelaide Hills
0-1
Para Hills Knlghts SC
HT
0-1
14:35
Fulham United FC
0-1
Playford City Patriots
HT
0-1
12:30
Adelaide Victory
3-0
West Adelaide SC
HT
1-0
12:30
Adelaide Cobras FC
1-1
Modbury Jets
HT
0-0
12:30
Eastern United
2-2
White City Woodville
HT
1-0
16:05
1 Ted Reiter Mountain City Rovers
0-1
Sutherland Sharks
HT
0-0
14:30
Sydney Olympic
1-0
Sydney FC (Youth)
HT
0-0
14:10
Manly United U20
3-1
APIA Leichhardt Tigers U20
HT
2-0
14:05
Blacktown Spartans U20
0-1
Northern Tigers U20
HT
0-0
14:00
NWS Spirit FC U20
5-0
Hakoah Sydney City East U20
HT
4-0
14:00
Mt Druitt Town Rangers U20
2-1
Sutherland Sharks U20
HT
0-1
13:10
2 St George City FA U20
3-5
St.George Saints U20
HT
0-4
12:15
Sydney Olympic U20
0-0
Sydney FC U20
HT
0-0
19:30
Parma U20
1-1
Napoli(U19)
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-5],

16:00
Lecce U20
1-0
US Cremonese U20
HT
1-0
19:30
Administration Police FC
1-0
Soy United
HT
1-0
19:25
Kenya Police FC
1-1
Shabana FC
HT
0-1
19:20
Kisumu All Stars
3-0
Modern Coast
HT
1-0
19:00
Muranga Seal
3-1
Coast Stima
HT
1-1
17:35
Silibwet Leons FC
1-1
Nairobi Stima
HT
1-0
04:00
Linense(BRA)
1-0
Primavera
HT
1-0
00:30
Karlovac
3-0
Bistra
HT
1-0
22:59
Podravina
5-0
Radnik Krizevci
HT
1-0
22:30
NK Split
4-1
NK Neretva
HT
2-0
22:30
Urania
1-4
Slovam lovenson
HT
0-0
22:30
NK Jarun
1-2
NK Vrbovec 1
HT
1-0
22:30
Hrvace
1-5
NK Primorac Biograd
HT
1-2
22:30
Trnje
0-2
NK Spansko
HT
0-1
22:30
NK GOSK Dubrovnik
2-1
NK Vodice
HT
1-0
22:30
NK OSK Otok
5-2
NK Zagora Unesic
HT
5-0
22:30
NK Lucko
2-0
HNK Segesta Sisak
HT
2-0
22:30
NK Udarnik Kurilovec
2-2
NK Ponikve
HT
1-1
22:30
DUGO SELO
2-2
NK Tresnjevka
HT
0-2
02:30
Universidad de Concepcion (nữ)
4-1
Deportes Iquique (nữ)
HT
3-0
17:35
Mindil Aces
3-3
Casuarina FC
HT
1-1
15:05
2 Southport Warriors
1-3
Palm Beach
HT
0-1
14:00
Nerang B
10-2
Legends
HT
2-1
14:00
Palm Beach SC B
1-4
Musgrave Mustangs B
HT
1-1
14:00
Burleigh Heads
3-0
Runaway Bay Green
HT
0-0
13:00
Mudgeeraba
7-0
Runaway Bay II
HT
4-0
12:00
Nerang
2-1
Broadbeach United
HT
0-1
20:00
Vestri
2-1
Afturelding
HT
1-0
13:05
Kahibah FC
1-0
Cessnock City Hornets
HT
0-0
12:30
Thornton Redbacks FC
1-5
Cooks Hill United
HT
0-0
19:00
Aarhus AGF U19
1-1
Horsens U19
HT
0-0
18:15
Sonderjyske U19
0-3
Esbjerg U19
HT
0-2
18:00
Randers Freja U19
3-0
Lyngby Fodbold Club U19
HT
0-0
18:00
Aalborg BK U19
1-1
Vejle U19
HT
0-1
17:30
1 Odense BK U19
0-6
Midtjylland U19
HT
0-4
17:00
Silkeborg U19
0-4
Nordsjaelland U19
HT
0-0
17:00
FC Kobenhavn U19
4-0
BrondbyU19
HT
2-0
04:00
2 South Bend Lions
0-1
Oakland County FC
HT
0-0
04:00
New Jersey Copa
0-2
New York Red Bull U23
HT
0-1
03:45
Northern Virginia United
1-2
Baltimore Christos
HT
0-1
02:00
Storm FC
0-0
Naples United FC
HT
0-0
01:30
Lynchburg FC
1-0
Sure Sports FC
HT
1-0
02:20
Medine Trarza
1-0
ASC Kedia
HT
0-0
23:35
1 AS Garde Nationale
1-0
ASC Police
HT
0-0
20:10
Arusha FC
2-1
DTB FC
HT
1-1
00:00
Veria FC
2-0
AO Kavala
HT
0-0
21:00
Olympiakos Volou
4-2
Thesprotos
HT
2-1
00:00
Ghana
0-0
Cote D Ivoire
HT
0-0
01:15
AS Douanes Ouagadougou
3-2
Sally Tas
HT
1-0
14:00
1 Inglewood United
2-1
Armadale SC
HT
2-1
14:00
ECU Joondalup
1-1
Willip
HT
0-0
14:00
Balcatta FC
1-5
Floreat Athena
HT
0-3
14:00
Sorrento F.C.
2-1
Cockburn City
HT
1-1
14:00
Rocking ham City
0-1
Bayswater City
HT
0-0
14:00
Perth Glory (Youth)
1-1
Perth SC
HT
0-1
18:00
Cracovia Krakow (Youth)
1-2
Slask Wroclaw U21
HT
1-0
17:00
Zha Buse U19
5-2
Jagiellonia Bialystok (Youth)
HT
2-1
16:30
Nowy Hutnik Youth
1-0
Gornik Zabrze (Youth)
HT
0-0
20:50
Rukh Brest Reserves
3-1
Torpedo Zhodino Reserves
HT
1-1
20:00
FC Isloch Reserves
8-0
Dinamo Brest Reserves
HT
5-0
18:05
Dukla Prague (nữ)
3-3
Slovan Liberec (nữ)
HT
2-1
22:59
Vaengir Jupiters
4-1
Samherjar
HT
0-0
21:00
1 Smari 2020
1-1
IBU Uppsveitir
HT
0-1
12:00
Belconnen United
0-1
Canberra Olympic
HT
0-0
14:00
Toowong Reserves
6-1
Acacia Ridge Reserves
HT
1-0
21:00
Thyella Patras
2-3
Zakynthos
HT
1-1
02:00
2 Arosa SC
0-0
CD Estradense 1
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0],

00:00
FC Rinconeda Polanco
2-3
Castro
HT
1-1
00:00
1 CD Genova
2-1
Santa Catalina Atletico
HT
1-1
00:00
Deportivo Ourense
0-2
CSD Arzua
HT
0-2
23:30
CD Ardoi Draw
1-1
MRA Navarra
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [2-1],

23:30
CE Felanitx
3-0
CE Esporles
HT
0-0
23:30
CD Baztan
0-0
CD Corellano
HT
0-0
22:59
Santurtzi CD
1-0
Tolosa
HT
1-0
22:59
CD Lagun Onak
2-3
Aurrera Ondarroa
HT
1-2
22:59
Cultural de Durango
1-0
Urgatz
HT
0-0
22:59
Beroil Bupolsa
0-1
UD Santa Marta
HT
0-0
22:59
1 CD Ariznabarra
2-3
SD Balmaseda FC
HT
1-1
22:59
UD Ibarra
0-2
Arucas CF
HT
0-1
22:59
Bidzala
0-2
CD Subiza
HT
0-0
22:59
CD Ferriolense
0-1
CD Binissalem
HT
0-0
22:59
Almazan
2-1
Salmantino II
HT
2-1
22:59
Beti Kozkor KE
0-0
CD Huarte
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1],

22:45
Suodu Pei
1-3
JD Somorrostro
HT
1-2
22:30
CF Peralada
0-3
Pobla De Mafumet CF
HT
0-0
22:00
Lourdes
2-3
CD River Ega
HT
0-0
21:45
Formentera
0-0
Mallorca B
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0],

21:30
Fontellas
0-3
CD Beti Onak
HT
0-3
21:00
Colegios Diocesanos
2-0
La Baneza
HT
0-0
18:00
Atletico Victoria
2-1
La Quadra
HT
1-0
21:00
Siauliai
5-0
FK Zalgiris Vilnius B
HT
3-0
21:00
FK Minija
1-2
Lietava Jonava
HT
0-1
19:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
1-0
Banga Gargzdai B
HT
0-0
17:00
Nofel Sporting Club
1-0
Dhaka Wanderers
HT
1-0
22:10
SK Bahon
1-3
Raca Bratislava
HT
0-1
22:00
TJ Rovinka
4-0
Lokomotiva Devinska Nova Ves
HT
1-0
22:00
Slovan Giraltovce
3-0
MFK Snina
HT
1-0
22:00
Lipany
4-0
MFK Vranov nad Topou
HT
0-0
22:00
1 Slovan Duslo Sala
1-1
FK Belusa
HT
1-1
22:00
Inter Bratislava
6-0
FK Slovan Most pri Bratislave
HT
2-0
22:00
OK castkovce
3-0
Nove Mesto
HT
0-0
22:00
Malacky
6-2
PSC Pezinok
HT
3-1
22:00
Kalinkovo
0-1
FC Rohoznik
HT
0-1
22:00
KFC Kalna nad Hronom
1-1
Galanta
HT
1-0
22:00
Povazska Bystrica
3-0
FK Marcelova
HT
1-0
20:00
FK Druzstevnik Plavnica
2-1
Tatran Presov
HT
1-1
16:00
Nitra B
0-4
TJ Spartak Myjava
HT
0-0
19:10
KTS Weszlo
4-0
Lochow
HT
1-0
16:00
MKS Wladyslawowo
5-3
Cartusia 1
HT
3-1
00:45
Shakhter Soligorsk
2-0
FK Vitebsk
HT
1-0
22:45
BATE Borisov
3-0
Neman Grodno
HT
1-0
20:45
Sputnik Rechitsa
0-5
Dinamo Minsk
HT
0-1
18:45
Smorgon FC
1-1
Slutsksakhar Slutsk
HT
0-1
21:00
Gamla Upsala SK
1-1
FC Arlanda
HT
1-0
21:00
Asarums IF FK
2-2
Hassleholms IF
HT
2-2
19:00
Karlbergs BK
1-1
Kungsangens IF
HT
0-1
19:00
Enskede IK
0-1
IFK Osterakers Fk
HT
0-1
19:00
Taftea IK
0-2
Bodens BK
HT
0-0
19:00
Stöde IF
3-2
Umea FC Academy
HT
3-0
19:00
Kumla
0-2
Ahlafors IF
HT
0-1
19:00
Rynninge IK
1-3
Syrianska FC
HT
1-1
19:00
Grebbestads IF
1-2
IK Oddevold
HT
1-2
19:00
Tyreso FF
1-1
Mjolby AI FF
HT
1-1
19:00
Torslanda IK
0-4
Angelholms FF
HT
0-2
18:00
1 Assyriska BK
1-0
Dalstorps IF
HT
1-0
18:00
Froso IF
0-1
Notvikens IK
HT
0-1
21:00
Vidir Gardur
0-2
HotturHuginn
HT
0-0
19:00
Kolstad U19
1-2
Ranheim IL U19
HT
1-1
12:00
Cerezo Osaka Sakai (w)
2-1
Yokohama FC Seagulls (w)
HT
1-1
15:35
Southside Eagles
3-1
Holland Park Hawks FC
HT
3-1
15:05
SWQ Thunder
3-0
Souths United
HT
2-0
14:30
Samford Ranges
1-3
Grange Thistle SC
HT
0-2
13:15
Magic United TFA
5-1
Coomera
HT
2-0
00:00
Lechia Gdansk (nữ)
2-0
KTS-K Luzino (nữ)
HT
2-0
20:00
FC Merani Tbilisi
3-0
Baia Zugdidi
HT
2-0
20:00
FC Gagra
2-0
FC Shevardeni
HT
1-0
20:00
VejleU17
2-1
Silkeborg IF U17
HT
0-0
19:45
AalborgU17
1-1
Sonderjyske U17
HT
0-0
18:00
Midtjylland U17
7-0
Horsens U17
HT
3-0
18:00
1 Esbjerg FB U17
0-1
LYNGBY FODBOLD CLUB U17
HT
0-1
18:00
1 Brondby IFU17
4-1
Odense BK U17
HT
3-1
16:45
AGF Viby U17
1-1
Randers FC U17
HT
0-1
21:00
PAS Giannina U19
1-0
PAS Lamia U19
HT
0-0
21:00
Olympiakos Piraeus U19
1-0
Volos Nps U19
HT
0-0
21:00
AEK Athens U19
0-3
Panathinaikos U19
HT
0-2
15:30
PAOK Saloniki U19
4-0
Asteras Tripolis U19
HT
2-0
15:00
OFI Crete U19
2-1
Apollon Smirnis U19
HT
1-1
14:30
Panaitolikos U19
3-1
AEL Larisa U19
HT
0-1
18:00
ASDCT (nữ)
3-1
Chabab Atlas Khenifra (nữ)
HT
3-0
02:00
General Caballero
5-2
Deportivo Santani
HT
1-1
21:00
Sportivo Ameliano
4-1
General Diaz
HT
4-1
02:30
CRB AL
3-2
Confianca SE
HT
2-2
03:00
Molinos El Pirata
0-0
Cienciano
HT
0-0
00:15
Comerciantes Unidos
0-1
UTC Cajamarca 1
HT
0-1
21:05
Tahta SC
0-1
Suhag
HT
0-1
21:00
Fayoum
1-1
Kima Aswan
HT
1-0
21:00
Beni Suef
0-0
Asyut Petroleum
HT
0-0
21:00
Shoban Moslemen Qena
2-1
El Sharqia Dokhan
HT
0-1
21:00
El Alameen
1-0
Dayrot
HT
0-0
21:00
Al Minya
0-0
El Alominiom
HT
0-0
20:00
Fiorentina U20
1-1
Sampdoria Youth
HT
1-0
17:00
Cagliari U19
5-1
Empoli U20
HT
3-0
16:00
Ascoli U20
0-5
Atalanta U20
HT
0-2
20:00
TP-T
0-8
Tampere United
HT
0-3
19:45
Tikka
3-3
NuPS
HT
2-2
19:30
EsPa
1-2
EBK
HT
1-1
19:00
FC Espoo
0-1
CLE
HT
0-1
18:45
ToTe
2-0
Toolon Taisto
HT
1-0
17:00
KoiPS
2-4
FC Finnkurd
HT
2-3
21:00
Boluspor U19
1-2
Menemenspor U19
HT
0-1
21:00
Istanbulspor U19
1-0
Eskisehirspor U19
HT
0-0
21:00
Akhisar Bld.Geng U19
0-3
Bursaspor U19
HT
0-1
19:05
Umraniyespor U19
0-1
Altinordu U19
HT
0-0
18:15
Ankaraspor U19
1-0
Balikesirspor U19
HT
0-0
17:00
1 Altay Spor KulubuU19
2-4
Giresunspor U19
HT
2-0
17:00
Naesby BK (nữ)
2-2
Fredensborg (nữ)
HT
1-1
17:00
Varde (nữ)
1-0
aalborg Freja (nữ)
HT
1-0
17:00
FC Damso (nữ)
0-3
Osterbro IF (nữ)
HT
0-2
17:00
JAI Fodbold (nữ)
4-0
Romalt Woman's 1
HT
3-0
16:00
Skovlunde IF (nữ)
1-1
Solrod (nữ)
HT
0-0
13:00
FC Kariya
1-4
FC Tiamo Hirakata
HT
0-2
17:00
Ulsan Citizens
0-1
Gimpo FC
HT
0-0
17:00
Mokpo City
2-0
Yangju Citizen
HT
2-0
17:00
Changwon City
1-1
Paju Citizen FC
HT
1-0
17:00
FC Maardu
2-2
Tartu JK Maag Tammeka B
HT
1-2
01:00
Minas Boca/MG Youth
2-2
Tupi MG Youth
HT
1-0
01:00
Santarritense U20
1-1
Coimbra EC U20
HT
1-0
01:00
Nacional MG U20
1-0
Araguari AC U20
HT
0-0
20:30
Figueirense SC (Youth)
0-0
Guarani MG U20
HT
0-0
20:00
America FC (Youth) MG
0-5
America MG Youth
HT
0-2
19:05
SSV Ulm 1846
0-2
FC 08 Hombrug
HT
0-2
19:05
VfB Stuttgart II
7-1
Eintracht Stadtallendorf
HT
4-1
19:00
Bayern Alzenau
0-3
SV Elversberg
HT
0-2
19:00
FK Pirmasens
3-0
TSV Schott Mainz 1
HT
2-0
19:00
TSG Hoffenheim (Youth)
2-4
Vfr Aalen
HT
1-2
19:00
1 SG Sonnenhof Grossaspach
1-3
Bahlinger
HT
0-1
19:00
FC Giessen
3-1
Hessen Kassel
HT
3-0
19:00
SC Freiburg (Youth)
2-0
Rot-Weiss Koblenz
HT
0-0
20:00
Buxoro FK
3-0
Shurtan Guzor
HT
1-0
20:00
Oktepa
0-2
Olympic FK Tashkent
HT
0-1
20:00
Paktako 79
2-0
Jizak
HT
0-0
20:00
FC Neftgazmontaj
0-1
Navbahor Namangan B
HT
0-0
19:30
FK Rubin (UZB)
0-3
Lokomotiv BFK
HT
0-0
21:30
Nuova Monterosi
3-3
Carbonia
HT
0-0
21:00
Cjarlins Muzane
2-2
Belluno
HT
0-0
21:00
Chieri
0-1
Derthona
HT
0-0
20:10
Como U20
4-1
Pro Sesto U19 1
HT
2-0
20:10
Mantova U20
4-1
San Marino Calcio U19 1
HT
1-0
20:05
1 Arezzo U19
2-1
Livorno U19
HT
1-1
20:05
1 Pistoiese U19
1-0
Lucchese U19
HT
0-0
20:05
CartanU19
2-0
Monopoli U19
HT
1-0
20:00
1 ADC Viterbese U19
4-1
Pontedera U19
HT
2-0
20:00
Vis Pesaro U19
2-2
Gubbio U19
HT
1-2
20:00
Paganese U19
5-2
SS Turris Calcio U19
HT
3-2
20:00
Virtus Verona U19
0-8
Albinoleffe U20
HT
0-5
20:00
Bisceglie 1913 U19
0-1
Catania U19
HT
0-0
20:00
Virtus Francavilla U19
4-1
Vibonese U19
HT
2-1
20:00
1 Modena U19
0-3
Imolese U19
HT
0-1
20:00
Novara U20
3-0
Alessandria U19
HT
0-0
12:30
Adelaide Vipers
7-6
Pontian Eagles
HT
3-2
20:10
Morning Stars Lacoste FC (nữ)
2-0
Tshandama Young Stars (nữ)
HT
0-0
18:10
Croesus (nữ)
4-0
Hallelujah Zebra Force (nữ)
HT
1-0
15:05
Adelaide Comets (nữ)
1-4
Adelaide City (nữ)
HT
1-1
12:30
Fulham United (nữ)
0-0
Adelaide University (nữ)
HT
0-0
00:00
NGB ASC Niarry Tally
0-0
Generation Foot
HT
0-0
20:00
SC KuFu-98
7-0
Kiffen Helsinki 1
HT
3-0
19:30
RoPS 2
3-0
Narpes Kraft
HT
1-0
18:00
JS Hercules
3-0
Jakobstads Bollklubb
HT
0-0
18:00
MiPK Mikkeli
5-1
Mypa
HT
1-0
01:00
1 GD Estoril-Praia U19
2-2
Alverca U19
HT
1-1
00:00
Sacavenense U19
3-0
Vilafranquense U19
HT
0-0
00:00
Benfica U19
3-2
FC Porto U19
HT
0-0
22:59
Associacao Naval U19
2-0
Loures U19
HT
1-0
22:59
Academica Coimbra U19
1-8
Vitoria SC Guimaraes U19
HT
0-0
22:59
Pacos Ferreira U19
4-0
Vizela U19
HT
2-0
22:59
Gondomar U19
0-2
Boavista U19
HT
0-0
22:59
FC Famalicao U19
1-0
Rio Ave U19
HT
1-0
22:00
Vitoria FC Setubal U19
2-2
Amora FC U19
HT
1-1
22:00
Sporting Lisbon U19
3-0
Leixoes U19
HT
2-0
00:10
MKS Polonia Warsaw
4-0
MLKS Znicz Biala Piska
HT
1-0
22:30
Wisloka Debica
3-1
Podhale Nowy Targ 1
HT
1-1
22:30
Stal Stalowa Wola
2-2
Cracovia II
HT
2-1
22:30
Jutrzenka Giebultow
0-1
KS Wiazownica
HT
0-1
22:30
1 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
3-2
Stal Krasnik
HT
1-2
22:30
Podlasie Biala Podlaska
0-2
Wisla Pulawy
HT
0-0
22:30
Avia Swidnik
1-1
Sokol Sieniawa
HT
0-1
22:30
Korona II Kielce
2-0
Wisla Sandomierz
HT
0-0
22:15
Okecie Warsaw
4-0
Drukarz Warszawa
HT
0-0
22:00
Gwardia Koszalin
2-6
Sokol Kleczew
HT
0-4
22:00
Polonia-Stal Swidnica
1-0
Gornik II Zabrze
HT
1-0
22:00
Olimpia Zambrow
2-1
Huragan Morag
HT
0-1
22:00
Concordia Elblag
0-3
Blonianka Blonie
HT
0-0
22:00
Piast Zmigrod
0-0
Gwarek Tarnowskie Gory
HT
0-0
22:00
MKS Kluczbork
1-2
Miedz Legnica II
HT
0-0
22:00
Pelikan Lowicz
3-1
Ruch Wysokie Mazowieckie
HT
0-0
22:00
Polonia Bytom
3-1
KS Energetyk ROW
HT
1-0
22:00
Sokol Aleksandrow Lodzki
9-1
KS Wasilkow
HT
5-0
22:00
Rekord Bielsko-Biala
5-1
Foto-Higiena Olawa
HT
0-0
22:00
Ruch Chorzow
1-2
LKS Goczalkowice Zdroj
HT
0-0
22:00
Zaglebie Lubin B
1-0
Stal Brzeg
HT
0-0
22:00
Swit Skolwin
1-0
Elana Torun
HT
1-0
22:00
Wikielec
0-1
Lechia Tomaszow Mazowiecki 1
HT
0-1
21:00
Gryf Wejherowo
3-0
Kotwica Kolobrzeg
HT
1-0
20:00
KS Legionovia Legionowo
4-2
Unia Skierniewice
HT
2-1
19:00
Baltyk Koszalin
2-4
Flota Swinoujscie
HT
1-2
18:05
Unia Swarzedz
1-1
Unia Janikowo 2
HT
0-0
17:00
Legia Warszawa B
2-3
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
HT
1-2
19:40
TN Stars
2-2
Civo United
HT
2-0
19:35
Kamuzu Barracks
0-0
Silver Strikers
HT
0-0
19:30
1 Mafco
0-1
Blue Eagles 1
HT
0-1
16:30
Magpies Crusaders
0-1
Gold Coast United
HT
0-1
16:30
Redlands United FC
1-3
Brisbane Olympic United FC
HT
1-1
16:15
Capalaba Bulldogs
1-1
Eastern Suburbs Brisbane
HT
1-1
01:00
Aalesund FK
2-2
Fredrikstad
HT
2-1
23:05
Grorud
2-2
KFUM Oslo
HT
2-1
22:59
Asane Fotball
2-0
Start Kristiansand
HT
1-0
22:59
1 Jerv
2-1
Bryne
HT
0-0
22:59
Ullensaker/Kisa IL
4-1
Stjordals Blink
HT
1-0
22:59
1 Sandnes Ulf
1-1
Raufoss
HT
1-0
22:59
Ham-Kam
2-0
Strommen
HT
2-0
22:59
Ranheim IL
0-4
Sogndal
HT
0-3
22:30
Petro Atletico de Luanda
3-0
Primeiro de Agosto
HT
2-0
22:30
Progresso
0-0
Academica Do Lobito
HT
0-0
21:30
Interclube Luanda
1-1
Cuando Cubango
HT
0-0
21:30
Sporting Cabinda
0-1
Recreativo Caala
HT
0-0
21:30
Baixa de Cassanje
1-3
Sagrada Esperanca
HT
0-0
18:00
1 Chelsea FC Soccer School (HK)
2-2
Mutual Football Club
HT
1-1
14:15
Redlands United U23
2-3
Brisbane Olympic FC U23
HT
1-1
13:20
1 Southside Eagles U23
4-1
Holland Park Hawks U23 1
HT
1-0
12:00
Capalaba Bulldogs U23
2-4
Eastern Suburbs U23(AUS)
HT
0-3
22:59
FK Orsha
0-1
FC Belshina Babruisk
HT
0-1
21:00
Shakhter Soligorsk II
1-3
Dnepr Mogilev
HT
1-3
19:00
Lokomotiv Gomel
1-1
Naftan Novopolock
HT
0-0
17:00
Debrecin VSC U19
1-3
Ferencvarosi U19
HT
0-2
14:15
Fuchu Athletic FC Futsal
1-0
Bardral Urayasu Futsal
HT
1-0
12:00
Shonan Bellmare Futsal
3-1
Nagano Futsal
HT
2-0
04:00
Hard Rock FC
1-1
FC Camerhogne
HT
0-0
12:00
Swan Utd Reserves
0-2
Stirling Macedonia Reserves
HT
0-2
12:00
Joondalup Utd Reserves
2-3
Forrestfield Utd Reserves
HT
1-0
12:00
Western Knights Reserves
2-3
Quinns FC Reserves
HT
1-2
14:45
Croydon Kings Reserve
3-2
Adelaide Raiders SC Reserve
HT
0-2
14:15
Adelaide Hills Reserves
1-7
Para Hills Reserves
HT
0-4
20:00
Orgryte
0-0
Jonkopings Sodra IF
HT
0-0
20:00
Landskrona BoIS
2-1
IK Brage
HT
1-0
20:00
Akropolis IF
3-2
Vasalunds IF
HT
1-0
18:00
1 Vasteras SK FK
0-0
Osters IF
HT
0-0
18:00
AFC Eskilstuna
1-1
Falkenberg
HT
0-0
20:10
Casa De Portugal
1-3
Lun Lok
HT
1-2
18:00
Chao Pak Kei
7-0
Sporting de Macau
HT
6-0
21:00
Sacavenense U17
0-2
Porto Sad U17
HT
0-0
03:20
CS Cerrito
1-2
Plaza Colonia
HT
1-1
01:00
CA River Plate
4-0
Club Atletico Progreso
HT
3-0
16:05
Toowong
1-1
Acacia Ridge
HT
1-0
15:10
Albany Creek
13-0
Western Spirit
HT
4-0
20:00
Young Green Eagles
3-2
Nkana FC
HT
2-0
20:00
Lumwana Radiants
1-2
Red Arrows
HT
0-0
00:05
Maccabi Petach Tikva U19
1-0
Maccabi Tel Aviv U19
HT
1-0
21:30
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
0-5
FC Ashdod U19
HT
0-4
15:30
Lambton Jarvis
0-1
Newcastle Olympic FC
HT
0-1
13:20
Broadmeadow Magic
8-0
Port United
HT
3-0
21:00
1 SV Wienerberger
0-0
SV Donau
HT
0-0
20:00
ASV 13 Vienna
0-2
Favoritner AC
HT
0-0
20:00
SV Innsbruck
2-0
SK Ebbs
HT
1-0
01:30
Palma Futsal
2-2
F.C.Barcelona Futsal
HT
0-1

90phút [2-2], 120phút [0-1],

23:30
Levante Futsal
6-3
Vaidepenas Futsal 1
HT
2-2
18:00
FM Zaibas U19
1-5
SRC-FK Vidzgiris U19
HT
1-4
03:00
Banjul Hawks FC
1-0
WAA Banjul
HT
1-0
21:00
1 Resende RJ U20
1-1
Nova Iguacu U20
HT
0-0
20:00
Portuguesa RJ U20
0-3
Bangu U20
HT
0-2
20:00
1 Vasco (Youth)
0-0
Fluminense U20 1
HT
0-0
17:00
1 Vandra JK Vaprus
2-6
Viimsi MRJK
HT
0-2
17:00
JK Tallinna Kalev II
5-2
Tabasalu Charma
HT
3-1
17:00
Tallinna JK Legion B
2-6
Laanemaa Haapsalu
HT
0-4
00:30
Bellinzona
2-1
Breitenrain
HT
1-0
21:00
FC Rapperswil-Jona
1-2
Basel U21
HT
1-1
21:00
SC Cham
6-0
Bruhl SG
HT
2-0
21:00
FC Black Stars Basel
6-1
FC Sion U21
HT
4-0
21:00
Bavois
3-0
Etoile Carouge
HT
3-0
17:00
YF Juventus Zurich
2-2
Koniz
HT
1-1
14:00
Robina City FC (nữ)
1-2
AC Carina (w)
HT
0-1
13:00
FC Gifu
3-1
Miyazaki
HT
2-1
03:00
Sao Raimundo/RR
1-1
Fast Clube AM
HT
1-0
02:00
Murici
2-0
Bahia de Feira BA
HT
1-0
02:00
Palmas
1-2
Juventude MA
HT
0-0
02:00
Atletico Alagoinhas
0-0
Itabaiana(SE)
HT
0-0
02:00
1 Uberlandia MG
3-2
Rio Branco-ES
HT
1-0
02:00
Sao Bento
1-1
Bangu
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0],

01:30
Moto Club Sao Luis MA
0-2
Guarany CE
HT
0-1
01:30
SE do Gama
0-0
Aparecidense GO
HT
0-0
01:00
Joinville SC
1-0
Aimore RS
HT
0-0
01:00
Uniclinic Atletico Cearense CE
2-2
Treze Campina Grande PB 1
HT
1-1
22:59
FK Riteriai
1-1
Dziugas Telsiai
HT
0-0
21:00
Nevezis Kedainiai
0-1
Baltija Panevezys
HT
0-1
19:00
Kauno Zalgiris
1-0
DFK Dainava Alytus
HT
1-0
20:00
ASFF Diamare (nữ)
1-0
Renaissance de Figuil (nữ)
HT
1-0
19:00
Vision Sports Bamenda (nữ)
1-3
AS Awa FF (nữ)
HT
1-1
00:00
Vikingur Reykjavik
2-0
Hafnarfjordur
HT
1-0
00:00
Stjarnan Gardabaer
2-1
Valur Reykjavik
HT
0-1
21:00
Breidablik
2-0
Fylkir
HT
0-0
03:00
Union Viera CF (nữ)
1-3
CD Pradejon (nữ)
HT
0-0
19:00
1 Atlantis U20
2-0
IF Gnistan U20
HT
2-0
17:00
KaPa U20
0-3
Ilves U20
HT
0-1
17:00
KaaPo U20
5-2
PK-35 Vantaa U20
HT
3-0
16:15
TPS Turku U20
2-3
Inter Turku U20
HT
1-2
16:10
Hills Brumbies
1-0
Bonnyrigg White Eagles
HT
1-0
16:05
Spirit FC
2-2
Hake Ya Dong in Sydney City
HT
0-1
16:05
Blacktown Spartans
0-2
Northern Tigers
HT
0-0
16:00
Western Sydney Wanderers AM
3-2
Mounties Wanderers
HT
2-1
15:05
St George City FA
3-0
St George Saints 1
HT
2-0
03:00
Botafogo SP
1-3
Mirassol
HT
0-2
03:00
Manaus (AM)
2-1
Floresta CE
HT
1-1
01:00
Gremio Novorizontin
0-0
Oeste
HT
0-0
01:00
Sao Jose PoA RS
0-0
Ituano SP
HT
0-0
01:00
Audax Rio RJ
6-0
Macae Esporte FC
HT
2-0
20:05
Citizen AA (nữ)
3-0
Wofoo Tai Po (nữ)
HT
1-0
18:00
Kitchee (nữ)
0-2
Happy Valley (nữ)
HT
0-2
12:15
Canberra White Eagles
4-2
Brindabella Blues FC
HT
2-0
21:30
FK Avanhard Kramatorsk
3-1
Prykarpattya Ivano Frankivsk
HT
2-0
21:30
Hirnyk-Sport
1-2
Veres
HT
0-1
21:30
Alians Lypova Dolyna
1-1
Kremin Kremenchuk
HT
1-1
21:30
Ahrobiznes TSK Romny
1-1
MFK Mikolaiv
HT
1-1
21:30
Polissya Zhytomyr
1-2
Obolon Kiev
HT
0-2
21:30
1 Volyn
1-2
Chernomorets Odessa
HT
1-1
21:30
Metalist 1925 Kharkiv
1-2
Vpk Agro Magdalinovka
HT
1-1
21:30
Krystal
1-1
Nyva Ternopil
HT
1-1
03:00
Moca FC
0-0
Atletico Pantoja
HT
0-0
21:00
Delfines Del Este
1-0
Atlantico FC
HT
1-0
20:00
Alvsjo AIK FF (nữ)
1-2
Brommapojkarna (nữ)
HT
0-0
01:00
SC 12 Horas/RS
3-4
Rio Grande 1
HT
2-2
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657