Kết quả tỷ số, trực tiếp Fulham vs Wolves, 02h00 10/04

Trực tiếp kết quả tỷ số Fulham vs Wolves & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Fulham - Wolves, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Fulham vs Wolves

      32'        Joao Filipe Iria Santos Moutinho↑Pedro Neto↓
   Andre Zambo Anguissa↑Ruben Loftus Cheek↓       63'    
      74'        Morgan Gibbs White↑Daniel Castelo Podence↓
   Josh Maja↑Harrison Reed↓       74'    
      78'        Fabio Silva↑Willian Jose↓
   Ivan Ricardo Neves Abreu Cavaleiro↑Ola Aina↓       84'    
      90' 0-1      Adama Traore Diarra (Assist:Fabio Silva)

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Fulham vs Wolves

Fulham   Wolves
 
Giao bóng trước
 
0
3
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
14
 
Tổng cú sút
 
7
3
 
Sút trúng cầu môn
 
3
7
 
Sút ra ngoài
 
4
4
 
Cản sút
 
0
9
 
Sút Phạt
 
14
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
47%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
53%
431
 
Số đường chuyền
 
441
84%
 
Chuyền chính xác
 
83%
11
 
Phạm lỗi
 
8
3
 
Việt vị
 
1
38
 
Đánh đầu
 
38
23
 
Đánh đầu thành công
 
15
2
 
Cứu thua
 
2
18
 
Rê bóng thành công
 
19
5
 
Đánh chặn
 
9
23
 
Ném biên
 
23
1
 
Woodwork
 
0
18
 
Cản phá thành công
 
19
8
 
Thử thách
 
13
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
116
 
Pha tấn công
 
95
58
 
Tấn công nguy hiểm
 
30
17:00
Hoàng Anh Gia Lai
1-0
Hà Nội FC
HT
1-0
17:00
Becamex Bình Dương
1-0
SHB Đà Nẵng
HT
0-0
14:30
Jeonbuk Hyundai Motors
1-0
Seongnam FC
HT
0-0
12:00
Suwon Samsung Bluewings
3-0
Ulsan Hyundai FC
HT
1-0
15:00
Gamba Osaka
0-0
Shimizu S-Pulse
HT
0-0
13:00
Cerezo Osaka
1-0
Urawa Red Diamonds
HT
0-0
13:00
Nagoya Grampus
1-2
Sagan Tosu
HT
0-2
12:00
Kawasaki Frontale
1-1
Hiroshima Sanfrecce
HT
1-0
15:10
FC Macarthur
2-2
Newcastle Jets
HT
2-1
13:05
1 Sydney FC
2-2
Adelaide United
HT
1-0
17:00
1 Bodo Glimt
1-1
Tromso IL
HT
1-0
17:00
Dong Tam Long An
0-1
Ba Ria Vung Tau FC
HT
0-0
16:00
Huda Hue
1-1
Khatoco Khanh Hoa
HT
1-1
16:00
Ural Sverdlovsk Oblast
0-1
Rubin Kazan 1
HT
0-1
17:00
Strogino Moscow
2-1
Khimki (R)
HT
0-0
14:00
Jeonnam Dragons
2-1
Gimcheon Sangmu 1
HT
0-0
15:00
Ripensia Timisoara
2-1
Universitaea Cluj 1
HT
1-1
17:00
Avedore IF
0-3
BSF
HT
0-1
12:00
Goyang FC
1-3
Seoul United
HT
0-1
12:00
1 Chuncheon Citizen
0-2
Jungnang Chorus Mustang FC
HT
0-1
13:25
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
5-3
Moreton Bay United (nữ)
HT
2-1
17:00
Lokomotiv Astana
3-1
Kyzylzhar Petropavlovsk
HT
1-1
16:00
FK Taraz
1-0
Akzhayik Oral
HT
0-0
15:30
STK Samorin
3-1
FC Artmedia Petrzalka 1
HT
1-0
17:00
Sporting (nữ)
2-0
Maritimo (nữ) 1
HT
1-0
15:35
1 Sydney FC (Youth)
2-3
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
HT
0-2
16:30
Rapid Vienna (Youth)
1-0
SV Horn 1
HT
0-0
15:30
SG Austria Klagenfurt
3-0
Grazer AK
HT
1-0
16:00
Trnje
2-0
DUGO SELO 1
HT
1-0
17:15
KKP Bydgoszcz (w)
1-5
AZS UJ Krakow (w)
HT
0-1
13:05
Surfers Paradise
11-0
Robina City Blue
HT
7-0
16:30
Vilnius FK Zalgiris C
4-0
FM Klaipedos
HT
1-0
14:00
Wallsend
4-3
Kahibah FC
HT
2-2
15:00
Logan Metro
3-2
AC Carina
HT
1-0
14:00
New Farm
1-7
Pine Hills
HT
0-3
16:00
1 FC Zestafoni
1-2
Aragvi Dusheti
HT
0-1
17:00
Moron BK (nữ)
4-1
Alingsas (nữ)
HT
2-0
14:00
Perth SC (nữ)
2-3
Northern Redbacks (nữ)
HT
1-1
14:00
Balcatta (nữ)
2-0
Curtin University FC (nữ)
HT
1-0
15:10
Selena SN Constanta (nữ)
1-0
Independenta Baia Mare (nữ)
HT
0-0
15:00
Vasas Odorhei (nữ)
0-0
Becicherecu Mic (nữ)
HT
0-0
15:00
Heniu Prundu Bargaului (nữ)
3-1
Piros Security (nữ) 1
HT
1-1
15:00
Universitatea Galati (nữ)
0-0
Olimpia Cluj (nữ)
HT
0-0
14:00
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
4-2
FC Magura 2012 Bacau (nữ)
HT
3-0
17:00
NK Orijent U19
3-0
Zagreb locomotive U19
HT
1-0
12:05
Canberra FC
4-1
Tuggeranong United
HT
3-0
12:00
Gungahlin United
1-2
Cooma Tigers
HT
1-2
12:10
1 Brisbane Knights Reserves
0-5
Bayside United FC Reserve
HT
0-3
12:00
Mount Gravatt Hawks SC (R)
1-3
Toowong Reserves
HT
0-1
17:00
CD Ferriolense
0-0
UD Alcudia
HT
0-0
17:00
Bell Bridget
1-2
Utebo FC
HT
0-0
17:00
CD Cabecense
2-2
CD Gerena
HT
1-1
17:00
1 CD Berceo
0-2
CD Pradejon
HT
0-2
17:00
La Roda CF
1-0
CD Tarancon
HT
1-0
17:00
2 CD Varea
2-2
UD Logrones B
HT
0-2
17:00
CD Miajadas
2-0
EMD Aceuchal
HT
1-0
17:00
AD Union Adarve
3-2
Leganes B
HT
0-1
17:00
Aviles Stadium CF
2-0
Valdesoto
HT
0-0
17:00
CD Montijo
2-2
CD Diocesano
HT
1-1
17:00
CF Pozuelo Alarcon
1-1
Parla Escuela
HT
0-1
17:00
UA Horta
1-1
Pobla De Mafumet CF
HT
0-0
17:00
Rayo Vallecano B
1-0
Mostoles
HT
0-0
17:00
Maracena
1-1
CD Alhaurino 1
HT
1-0
17:00
CD Rota
1-4
CD Pozoblanco
HT
1-3
17:00
1 CA Antoniano
2-3
CD Utrera
HT
0-1
17:00
Manzanares CF
1-2
CD Azuqueca
HT
0-0
17:00
UE Vilassar de Mar
3-3
CP San Cristobal
HT
1-1
17:00
Torrent C.F
2-0
Hercules II
HT
2-0
17:00
Vianes
2-2
CD Tedeon 1
HT
1-1
17:00
CD Ariznabarra
1-2
Tolosa
HT
1-1
17:00
Ted Contois Feng
3-2
Kinatu
HT
1-1
17:00
Olivenza FC
1-1
CD Calamonte
HT
1-1
17:00
1 Ibiza Islas Pitiusas
1-1
Formentera
HT
0-1
17:00
CD Huetor Vega
2-1
Malaga B
HT
0-1
17:00
CE Felanitx
3-0
Santa Catalina Atletico
HT
1-0
17:00
Silla CF
1-0
Jove Espanol
HT
0-0
17:00
1 Cerdanyola del Valles
1-1
FC Vilafranca
HT
0-0
17:00
DAV Santa Ana
0-2
Mostoles CF
HT
0-1
16:45
Grama
1-0
UE Castelldefels
HT
0-0
16:45
AD Siete Villas
3-1
U.M. Escobedo
HT
2-0
16:30
FC La Union Atletico
4-1
CD Bullense
HT
2-1
16:30
CD Basconia
0-1
Santutxu FC 1
HT
0-1
16:30
1 CD San Fernando de Henares
0-1
Atletico Pinto 1
HT
0-1
16:30
Torrejon CF
1-0
CF Trival Valderas
HT
0-0
16:30
SD Revilla
0-2
CD Guarnizo
HT
0-0
16:30
Real Zaragoza B
1-0
SD Borja
HT
1-0
16:30
Almansa
2-0
CD Illescas
HT
0-0
16:00
Gaz Metan Medias U19
2-1
CSJ Stiinta U Craiova U19
HT
2-1
16:00
Petrolul Ploiesti U19
0-2
Concordia Chiajna U19
HT
0-0
16:00
FC Academica Clinceni U19
0-2
FC Voluntari U19
HT
0-0
17:00
UD Poblense
4-0
CP Villarrobledo
HT
1-0
17:00
Las Rozas
1-1
Villarrubia CF
HT
0-1
17:00
Getafe B
0-0
Suokuaili Moss
HT
0-0
17:00
1 Lleida
0-0
UD Levante B
HT
0-0
17:00
UD San Sebastian Reyes
0-4
Badajoz
HT
0-2
17:00
Baleares
2-1
Merida AD 1
HT
2-0
17:00
CD Guijuelo
1-0
Sporting de Gijon B
HT
0-0
17:00
AE Prat
1-0
Valencia CF Mestalla
HT
0-0
17:00
Celta vigo b
1-1
Burgos CF
HT
1-1
17:00
Gimnastic Tarragona
0-1
Ibiza Eivissa
HT
0-1
17:00
Cadiz B
2-0
Cordoba
HT
1-0
17:00
Algeciras
1-1
UCAM Murcia
HT
0-1
12:00
NGU Nagoya (w)
0-2
IGA Kunoichi (w)
HT
0-2
12:00
Setagaya Sfida (w)
1-2
Yokohama FC Seagulls (w)
HT
0-0
14:15
Western Pride
3-2
Mitchelton FC
HT
2-1
14:15
Caboolture FC
6-2
Virginia United
HT
4-0
13:25
Sunshine Coast FC
5-1
Brisbane Wolves 1
HT
4-1
15:00
Rial Kovachevci (nữ)
2-2
FK Etar Veliko Tarnovo (nữ)
HT
1-0
12:30
King Mountain
3-1
Islands
HT
1-1
12:30
Gospel Friends FC
1-1
Sai Kung
HT
1-0
12:30
New fair Kuitan
1-4
Tsuen Wan
HT
1-4
12:30
Lansbury FC
0-2
Wing Go FC
HT
0-0
15:30
Genoa U20
1-1
Inter Milan U20
HT
1-0
15:30
Empoli U20
2-2
Sampdoria U19
HT
1-1
17:00
Ankaragucu U19
2-1
Besiktas JK U19
HT
1-1
14:30
Kaizer Chiefs Reserves
3-2
Black Leopards Reserves
HT
1-1
14:30
Central Western District RSA
1-2
Citizen
HT
0-1
14:30
Wong Tai Sin
0-6
Hong Kong FC
HT
0-4
14:30
North District FC
0-0
Eastern District SA
HT
0-0
14:30
Yuen Long FC
3-3
Metro Gallery
HT
1-1
14:30
South China AA
2-1
Kai Jing
HT
2-1
12:30
Sham Shui Po
2-1
Shatin SA
HT
1-0
16:30
Sun Pegasus
3-2
Tai Chung FC
HT
1-1
14:00
Biu Chun Rangers
1-2
Southern District
HT
0-1
13:00
Gimhae City
0-1
Paju Citizen FC
HT
0-1
12:00
Hwaseong FC
1-0
Pyeongtaek Citizen
HT
0-0
16:30
UE Santa Coloma
7-0
Penya Encarnada
HT
2-0
16:30
Sant Julia
2-2
Atletic Club D Escaldes
HT
1-2
12:00
Melborune Victory NPL
1-2
Whittlesea Ranges
HT
0-1
16:10
Bari U19
1-1
Bisceglie 1913 U19
HT
1-0
12:15
Illawarra Stingrays (nữ)
3-2
Northern Tigers FC (nữ)
HT
2-1
12:00
Bankstown City Lions (nữ)
1-1
NWS Koala (nữ)
HT
0-1
12:00
Manly Utd (nữ)
1-2
Apia L Tigers (nữ)
HT
0-1
12:00
Blacktown Spartans(nữ)
2-2
Macarthur Rams (nữ)
HT
1-1
17:00
Korona II Kielce
0-3
Avia Swidnik
HT
0-1
17:00
CE Europa U19
0-1
Gimnastic Tarragona U19 1
HT
0-0
17:00
UDC Txantrea U19
0-1
Eibar U19
HT
0-0
17:00
Conxo Santiago U19
2-4
Real Oviedo U19
HT
0-0
17:00
AD San Juan U19
1-1
Bilbao U19 1
HT
0-0
16:00
Osasuna U19
2-1
Real Sociedad U19
HT
1-1
15:15
Brisbane Roar (Youth)
6-1
Capalaba Bulldogs
HT
2-0
15:00
Brisbane Olympic United FC
0-0
Sunshine Coast Wanderers FC
HT
0-0
16:00
1 OFI FC (nữ)
0-0
Agia Paraskevi (nữ)
HT
0-0
14:00
Redlands United U23
6-2
Brisbane Strikers U23
HT
5-0
13:03
Brisbane Roar U23
4-1
Capalaba Bulldogs U23
HT
2-0
12:55
Brisbane Olympic FC U23
4-1
Sunshine Coast Wanderers U23
HT
1-0
12:00
Western Pride FC U23
0-5
Mitchelton U23
HT
0-1
16:00
SKV Altenmarkt (w)
1-4
Wacker Innsbruck (w)
HT
0-2
15:15
Viktoria Zizkov
1-0
Usti nad Labem
HT
1-0
17:00
Real Madrid (w)
1-1
Real Betis (w)
HT
0-0
16:30
Sevilla FC (w)
3-2
Atletico de Madrid (w)
HT
1-0
16:02
FK Radnicki 1923 U19
0-1
Partizan Belgrade U19
HT
0-0
14:57
FK Rad U19
0-1
FK Vozdovac U19
HT
0-0
14:57
Cukaricki U19
4-1
FK Brodarac U19
HT
1-1
14:10
St George Willawong FC
4-1
Centenary Stormers
HT
2-0
14:00
Brisbane Knights
0-1
Bayside United FC
HT
0-0
14:00
Mount Gravatt Hawks
1-5
Toowong
HT
0-4
16:00
Bayern Munich II (nữ)
2-0
FFC Frankfurt II (nữ)
HT
1-0
17:00
CD Alaves (nữ)
3-2
Atletico Madrid B (nữ)
HT
0-0
17:00
Sporting Gijon (nữ)
2-2
CE Seagull (nữ)
HT
0-0
16:30
CD Parquesol CF (nữ)
0-2
collerense (nữ)
HT
0-1
16:00
Fundacion Albacete (nữ)
2-1
CFF Caceres (nữ)
HT
1-1
15:00
Atleico Malaga (nữ)
0-2
CD Femarguin (nữ)
HT
0-0
15:00
Taiwan CPC
1-1
NTUPES
HT
0-0
15:00
Tatung FC
0-1
Taiwan Power Company
HT
0-1
15:00
Hang Yuen FC
1-0
Taichung Futuro
HT
1-0
15:00
Tainan City Steel
3-1
Taicheng Lions
HT
0-0
15:00
Albany Creek (nữ)
5-1
Southside Eagles (nữ)
HT
2-0
14:00
Broadbeach United SC (nữ)
1-0
AC Carina (w)
HT
0-0
14:00
Ipswich knights SC W
5-1
North Brisbane FC(w) 4
HT
2-1
14:55
Zvezda 2005 (w)
0-0
Lokomotiv Moscow (w)
HT
0-0
17:00
1 MFK Torpedo Futsal
3-7
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
HT
2-3
17:00
Plaza Argel (nữ)
5-0
Discobolo La Torre AC (nữ)
HT
0-0
17:00
Racing Santander II (nữ)
5-2
Deportivo La Coruna B (nữ) 1
HT
2-1
17:00
ADFB La Rambla (nữ)
0-1
CD Badajoz (nữ)
HT
0-1
17:00
CFF Maritim (nữ)
0-2
Mislata CF (nữ)
HT
0-0
17:00
Sevilla B (nữ)
2-1
Malaga B (nữ)
HT
0-0
12:00
Gladesville Ryde Magic
1-0
Bankstown United FC
HT
0-0
13:30
Maitland
3-1
Charleston City Blues
HT
1-1
16:00
1 Zalaegerszegi TE II
0-3
Papai Perutz
HT
0-1
16:00
Tatabanya
1-0
Puskas Academy II
HT
0-0
16:00
Budapest Honved II
2-2
Ferencvarosi TC B
HT
2-1
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Manchester City
32
44
74
2
Manchester United
31
27
63
3
Leicester City
31
18
56
4
West Ham United
32
11
55
5
Chelsea
31
19
54
6
Liverpool
31
16
52
7
Tottenham Hotspur
32
17
50
8
Everton
31
3
49
9
Arsenal
31
8
45
10
Leeds United
31
0
45
11
Aston Villa
30
10
44
12
Wolves
32
-9
41
13
Crystal Palace
31
-19
38
14
Southampton
31
-17
36
15
Newcastle United
32
-18
35
16
Brighton Hove Albion
31
-5
33
17
Burnley
31
-17
33
18
Fulham
32
-18
26
19
West Bromwich(WBA)
31
-31
24
20
Sheffield United
32
-39
14
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657