Kết quả tỷ số, trực tiếp Lazio vs Bayern Munchen, 03h00 24/02

Lazio
Kết quả bóng đá Cúp C1 châu Âu

Lazio vs Bayern Munchen


03:00 ngày 24/02/2021

Đã kết thúc
Bayern Munchen
Lazio
1
HT

0 - 3
Bayern Munchen
4

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 5 - 2

Tỷ lệ Lazio vs Bayern Munchen


TLCA
1.25 : 0:0 : 0.72
TL bàn thắng:
5.88 : 5 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
120.00 : 19.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 3

Diễn biến chính Lazio vs Bayern Munchen

      9' 0-1      Robert Lewandowski
      24' 0-2      Jamal Musiala (Assist:Leon Goretzka)
   Luis Alberto Romero Alconchel       28'    
   Senad Lulic↑Mateo Pablo Musacchio↓       31'    
      42' 0-3      Leroy Sane
      47' 0-4      Francesco Acerbi(OW)
   Carlos Joaquin Correa    1-4  49'    
   Lucas Pezzini Leiva       51'    
   Gonzalo Escalante↑Lucas Pezzini Leiva↓       53'    
   Wesley Hoedt↑Patricio Gabarron Gil,Patric↓       53'    
   Carlos Joaquin Correa       57'    
      63'        Javier Martinez Aginaga↑Leon Goretzka↓
   Adam Marusic       65'    
   Gonzalo Escalante       69'    
      72'        Joshua Kimmich
      75'        Kingsley Coman
      75'        Lucas Hernandez↑Kingsley Coman↓
   Jean-Daniel Akpa-Akpro↑Luis Alberto Romero Alconchel↓       81'    
   Danilo Cataldi↑Sergej Milinkovic Savic↓       81'    
      90'        Bouna Sarr↑Leroy Sane↓
      90'        Eric Maxim Choupo-Moting↑Jamal Musiala↓

Đội hình thi đấu Lazio vs Bayern Munchen

Lazio   Bayern Munchen
Jose Manuel Reina Paez 25   1 Manuel Neuer
Mateo Pablo Musacchio 37   4 Niklas Sule
Francesco Acerbi 33   17 Jerome Boateng
Patricio Gabarron Gil,Patric 4   27 David Alaba
Adam Marusic 77   19 Alphonso Davies
Luis Alberto Romero Alconchel 10   18 Leon Goretzka
Lucas Pezzini Leiva 6   6 Joshua Kimmich
Sergej Milinkovic Savic 21   10 Leroy Sane
Manuel Lazzari 29   42 Jamal Musiala
Carlos Joaquin Correa 11   29 Kingsley Coman
Ciro Immobile 17   9 Robert Lewandowski

Đội hình dự bị

Mohamed Fares 96   22 Marc Roca
Felipe Caicedo 20   20 Bouna Sarr
Senad Lulic 19   8 Javier Martinez Aginaga
Danilo Cataldi 32   21 Lucas Hernandez
Gonzalo Escalante 18   39 Ron Ron Hoffmann
Marco Parolo 16   13 Eric Maxim Choupo-Moting
Vedat Muriqi 94      
Thomas Strakosha 1      
Jean-Daniel Akpa-Akpro 92      
Marco Alia 71      
Andreas Hugo Hoelgebaum Pereira 7      
Wesley Hoedt 14      

Số liệu thống kê Lazio vs Bayern Munchen

Lazio   Bayern Munchen
0
 
Giao bóng trước
 
7
 
Phạt góc
 
4
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
5
 
Thẻ vàng
 
2
14
 
Tổng cú sút
 
13
5
 
Sút trúng cầu môn
 
7
6
 
Sút ra ngoài
 
3
3
 
Cản sút
 
3
12
 
Sút Phạt
 
17
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
44%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
56%
466
 
Số đường chuyền
 
607
85%
 
Chuyền chính xác
 
91%
13
 
Phạm lỗi
 
11
4
 
Việt vị
 
1
17
 
Đánh đầu
 
17
10
 
Đánh đầu thành công
 
7
3
 
Cứu thua
 
4
23
 
Rê bóng thành công
 
17
12
 
Đánh chặn
 
19
14
 
Ném biên
 
17
23
 
Cản phá thành công
 
17
11
 
Thử thách
 
22
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
86
 
Pha tấn công
 
143
45
 
Tấn công nguy hiểm
 
57
02:15
Sheffield United
Liverpool
HT
0-0
23:30
Chelsea
Manchester United
HT
0-0
21:00
Tottenham Hotspur
Burnley
HT
3-0
19:00
Leicester City
Arsenal
HT
1-2
19:00
Crystal Palace
Fulham
HT
0-0
03:00
Villarreal
Atletico Madrid
HT
0-1
00:30
Granada CF
Elche
HT
1-1
22:15
Cadiz
Betis
HT
0-0
20:00
Celta Vigo
Valladolid
HT
0-0
00:00
Bayer Leverkusen
SC Freiburg
HT
0-0
21:30
FSV Mainz 05
Augsburg
HT
0-1
19:30
Union Berlin
TSG Hoffenheim
HT
1-1
02:45
AS Roma
AC Milan
HT
0-1
00:00
1 Napoli
Benevento
HT
1-0
21:00
Udinese
Fiorentina
HT
0-0
21:00
Inter Milan
Genoa
HT
1-0
21:00
Crotone
Cagliari 1
HT
0-0
18:30
Sampdoria
Atalanta
HT
0-1
03:00
Marseille
Lyon 1
HT
1-1
22:59
Lille
Strasbourg
HT
0-1
21:00
Reims
Montpellier
HT
0-0
21:00
1 Nimes
Nantes
HT
0-1
21:00
Lorient
Saint Etienne
HT
0-1
21:00
Angers
Lens
HT
2-1
19:00
Monaco
Stade Brestois
HT
0-0
14:30
Suwon Samsung Bluewings
Gwangju Football Club
HT
0-0
12:00
Pohang Steelers
Incheon United
HT
0-1
19:10
Samut Prakan City
Bangkok Glass
HT
0-1
18:30
Sukhothai
Bangkok United FC
HT
0-1
18:05
Port FC
Rayong FC
HT
2-0
17:00
Chonburi Shark FC
Suphanburi FC
HT
2-1
14:10
Newcastle Jets
Wellington Phoenix
HT
0-1
12:05
1 Sydney FC
FC Macarthur
HT
0-1
22:00
SL Benfica (w)
Maritimo (w)
HT
2-0
22:00
SCU Torreense (w)
Famalicao (w)
HT
0-4
22:00
Amora (w)
CA Ouriense (w)
HT
1-0
05:00
Sunset FC
Academy SC
HT
1-2
05:00
HT
2-0
03:00
Deportivo Lara
CD Hermanos Colmenares
HT
1-1
03:00
Portuguesa FC
Universidad Central de Venezuela
HT
0-0
02:40
1 Always Ready
Atletico Palmaflor Vinto
HT
0-1
02:30
JS Vieux-Habitants
Jeunesse Evolution
HT
1-0
22:00
Benfica (w)
SF Damaiense (w)
HT
0-0
21:00
Huanamo
Osters IF
HT
1-0
20:30
FK Graffin Vlasim
Chrudim
HT
0-0
20:30
Pitea IF (w)
Moron BK (w)
HT
0-0
20:00
Vasalunds IF
Haninge
HT
0-2
19:00
Wacker Innsbruck (w)
Vorderland (w)
HT
0-0
19:00
B 73 Slagelse
Bronshoj
HT
0-0
19:00
1 FC Minsk
FC Gomel
HT
0-0
18:30
FK Kuban Kholding
Sibir-M Novosibirsk
HT
2-1
17:30
1 Inter Cherkessk
Stavropolye-2009 1
HT
0-2
17:10
Virtus Francavilla U19
Bisceglie 1913 U19
HT
1-0
17:00
Suduva
Nevezis Kedainiai
HT
0-0
16:30
FC Flora Tallinn (w)
JK Tallinna Kalev (w)
HT
1-1
16:00
Northern Redbacks (w)
Balcatta (w)
HT
0-0
15:00
Brisbane City (w)
Gold Coast city (w)
HT
2-0
19:00
Wycombe Wanderers
Norwich City
HT
0-0
03:00
Nacional da Madeira
Sporting Braga
HT
0-2
00:30
CD Tondela
Gil Vicente 1
HT
1-0
22:00
Portimonense
Maritimo
HT
0-0
22:45
AZ Alkmaar
Feyenoord
HT
2-2
20:30
Groningen
Fortuna Sittard
HT
0-0
20:30
PSV Eindhoven
AFC Ajax
HT
1-0
18:15
1 Sparta Rotterdam
Willem II
HT
0-0
22:00
FC Sion
Vaduz
HT
0-0
22:00
Luzern
Young Boys
HT
1-0
22:00
Lausanne Sports
Lugano
HT
1-0
22:59
Trabzonspor
Fenerbahce
HT
0-0
20:00
1 Goztepe
Kasimpasa 1
HT
1-0
21:00
Livingston
Saint Johnstone
HT
0-1
23:30
Slask Wroclaw
Pogon Szczecin
HT
2-1
21:00
2 Cracovia Krakow
Zaglebie Lubin
HT
1-2
18:30
Wisla Plock
Wisla Krakow
HT
0-0
08:05
Santos Laguna
FC Juarez
HT
2-0
06:00
Monterrey
Club Tijuana
HT
1-0
22:59
1 FC Krasnodar
Ural Sverdlovsk Oblast
HT
1-0
20:30
1 Terek Grozny
Dynamo Moscow
HT
0-2
18:00
1 Spartak Moscow
Rubin Kazan 1
HT
0-0
21:00
SKF Sered
Slovan Bratislava
HT
0-2
02:45
1 Sint-Truidense
KAS Eupen
HT
0-1
22:00
KFCO Wilrijk
Mouscron Peruwelz
HT
0-1
19:30
Standard Liege
Anderlecht
HT
0-1
23:05
Dinamo Zagreb
Slaven Koprivnica
HT
0-0
21:00
HNK Gorica
Istra 1961 Pula
HT
0-1
03:00
Real Oviedo
Zaragoza
HT
0-0
00:15
1 Tenerife
AD Alcorcon
HT
0-0
22:00
Sporting Gijon
RCD Espanyol
HT
1-1
20:00
Fuenlabrada
Girona
HT
0-1
00:00
Leixoes
Viseu
HT
0-0
22:00
Casa Pia AC
Oliveirense 1
HT
2-0
21:00
1 CD Mafra
Penafiel
HT
1-0
18:15
Estoril
SL Benfica B
HT
1-2
19:30
Nurnberg
Eintracht Braunschweig
HT
0-0
19:30
Heidenheimer
Fortuna Dusseldorf
HT
1-0
19:30
SV Sandhausen
VfL Osnabruck 1
HT
1-0
13:30
Renofa Yamaguchi
Matsumoto Yamaga FC
HT
0-0
13:00
FC Ryukyu
Jubilo Iwata
HT
1-0
13:00
Tokyo Verdy
Ehime FC
HT
2-0
12:05
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
HT
1-0
12:00
Tochigi SC
Fagiano Okayama
HT
0-1
12:00
JEF United Ichihara Chiba
Ventforet Kofu
HT
0-1
12:00
Machida Zelvia
Montedio Yamagata
HT
0-0
12:00
Thespa Kusatsu
Blaublitz Akita
HT
1-1
18:15
Almere City FC
SC Cambuur
HT
0-1
22:30
Domzale
ND Gorica
HT
0-0
20:30
ASK Bravo Publikum
NK Mura 05
HT
0-0
01:30
Botosani
Steaua Bucuresti
HT
0-0
22:59
AFC Hermannstadt
Sepsi
HT
1-1
00:00
1 Midtjylland
Brondby IF
HT
0-0
22:00
FC Copenhagen
Aarhus AGF
HT
1-3
20:00
Odense BK
Randers FC
HT
1-1
20:00
Nordsjaelland
Aalborg
HT
1-1
22:00
CSKA 1948 Sofia
Levski Sofia
HT
0-0
19:30
Botev Plovdiv
PFK Montana
HT
0-0
17:00
1 Botev Vratsa
Tsarsko Selo
HT
0-2
07:35
Boca Juniors
Sarmiento Junin
HT
0-0
05:20
Estudiantes La Plata
Racing Club
HT
0-0
03:10
CA Platense
River Plate
HT
0-1
18:40
Korona Kielce
Chrobry Glogow 1
HT
1-1
14:00
Busan I Park
Seoul E-Land FC
HT
0-0
20:00
Uerdingen KFC 05
MSV Duisburg
HT
1-2
19:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Zwickau
HT
0-0
22:59
Giresunspor
Altay Spor Kulubu
HT
0-0
20:00
Eskisehirspor
Istanbulspor
HT
0-2
20:00
Bursaspor
Akhisar Bld.Geng
HT
1-2
17:30
Keciorengucu
Samsunspor
HT
0-0
01:00
Monarcas Morelia
Celaya FC
HT
0-0
18:45
Pandurii Targu-Jiu
Petrolul Ploiesti
HT
0-4
16:30
Farul Constanta
Luceafarul Oradea
HT
0-0
02:00
1 Gornik Polkowice
Chojniczanka Chojnice
HT
1-2
19:00
Stargard Szczecinski
Slask Wroclaw II
HT
0-0
22:00
Kolubara
Dinamo Vranje
HT
1-0
19:00
Radnicki Pirot
FK Radnicki Sremska Mitrovica
HT
0-0
19:00
Kabel Novi Sad
Sloga Kraljevo
HT
0-0
19:00
Borac Cacak
Jagodina
HT
0-0
19:00
Zemun
FK Buducnost Dobanovci
HT
0-0
19:00
Fasil Kenema
Kedus Giorgis
HT
0-0
14:00
Dire Dawa
Sebeta City
HT
2-2
22:59
Steve Biko
Immigration FC
HT
0-1
16:00
Lefkothea Latisa (w)
Omonia Nicosia (w)
HT
0-0
16:00
Ermis Apollon (w)
Karmiotissa Chrisomilia (w)
HT
0-0
16:00
Apollon Limassol LFC (w)
Nea Salamis Famagusta (w)
HT
0-0
19:30
1 FK Partizani B
Burreli
HT
0-1
19:00
Litex Lovech
Ludogorets Razgrad II
HT
0-1
21:00
NK Croatia Zmijavci
NK Osijek II
HT
1-0
19:00
Bijelo Brdo
Hajduk Split II
HT
0-0
17:00
Ergene Velimese
Gumushanespor
HT
1-0
17:00
Kocaelispor
Afjet Afyonspor
HT
1-1
17:00
Sancaktepe Belediye Spor
Hacettepe SK
HT
0-2
23:05
Crvena Zvezda
Proleter
HT
2-0
01:30
Debrecin VSC
Vasas
HT
0-0
22:59
Szombathelyi Haladas
Kaposvar
HT
4-0
20:00
Szolnoki MAV FC
Gyirmot SE
HT
1-0
20:00
Szentlorinc SE
Pecsi MFC
HT
0-0
20:00
Bodajk FC Siofok
Szegedi AK
HT
1-1
20:00
Kazincbarcika
Nyiregyhaza
HT
0-0
20:00
Gyori ETO
DEAC
HT
1-0
20:00
Csakvari TK
SOROKSAR 1
HT
2-0
20:00
Budaorsi SC
FC Ajka
HT
0-5
20:00
Bekescsaba
Dorogi FC
HT
0-0
03:10
Club Ciudad de Bolivar
Independiente Neuquen 1
HT
0-0
03:10
Racing de Cordoba
Ben Hur Rafaela 1
HT
2-1
03:10
1 Gimnasia yTiro
CSD Fontana 2
HT
1-0
01:00
Botafogo/PB (w)
Perolas Negras (W)
HT
1-0
17:00
Bergama Belediyespor
Modafen Spor
HT
0-1
20:00
1 STK Samorin
Tatran LM 1
HT
0-0
16:30
Slovan Bratislava B
Sport Podbrezova
HT
0-0
20:30
SC Paysandu Para
Castanhal PA
HT
0-0
04:15
Atletico Mineiro
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
HT
1-0
02:00
CA Patrocinense
Athletic Club MG
HT
0-0
01:30
Pouso Alegre
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
HT
0-0
06:35
Real Santander
Deportes Quindio
HT
1-1
02:00
Tigres Zipaquira
Universitario de Popayan 1
HT
0-1
20:00
Musongati FC
Athletico Olympic
HT
0-0
20:00
Royal Muramvya FC
Aigle Noir
HT
0-0
20:00
Le Messager Ngozi
Kayanza Utd
HT
0-0
20:00
BS Dynamic
Muzinga FC
HT
1-0
20:00
Olympique Star
Flambeau de l'Est
HT
0-0
22:00
Vilaverdense
Montalegre
HT
2-1
22:00
Lourinhanense
Loures
HT
1-0
22:00
Sanjoanense
Lusitanos 1
HT
1-0
22:00
Vidago FC
Merelinense
HT
0-1
22:00
Leca
Coimbroes 1
HT
1-0
22:00
Fafe
Rio Ave B
HT
2-1
22:00
Juventude de Evora
Pinhalnovense 1
HT
0-0
22:00
Uniao Leiria
CG Vitoria Sernache
HT
1-0
22:00
UD Santarem
SCU Torreense
HT
0-1
22:00
Sporting Braga II
Sal gadacz
HT
0-1
22:00
AD Castro Daire
S. Joao Ver
HT
0-2
22:00
Clube Desportivo Trofense
Salgueiros
HT
1-0
22:00
CF Estrela
Belenenses B 1
HT
1-0
22:00
SU 1 Dezembro
FC Caldas
HT
1-0
22:00
Esp. Lagos
Moura
HT
0-0
22:00
Vianense
Mirandela
HT
0-0
22:00
CF Canelas 2010
Valadares Gaia FC
HT
1-0
22:00
Maria da Fonte
CD Cerveira
HT
1-0
22:00
Berco SC
mondinense 1
HT
3-0
22:00
Marr Tino
Brito SC
HT
0-0
22:00
Beira Mar
Sp. Espinho
HT
1-0
22:00
Alcains
Sertanense FC
HT
0-1
19:45
Mokala Pancheners
Olhanense SC
HT
0-0
19:00
Rabo Peixe
Olimpico Montijo
HT
0-0
18:00
Fabril Barreiro
Sporting CP B
HT
0-1
18:00
Louletano
Amora FC 1
HT
1-0
18:00
Oriental Lisboa
GD Fontinhas
HT
0-0
18:00
Sacavenense
Sintrense 1
HT
1-0
17:45
1 Real Sport Clube Queluz
Praiense 1
HT
1-0
05:00
Sao Paulo
Botafogo SP
HT
0-0
05:00
Ferroviaria SP
Inter de Limeira
HT
0-0
05:00
Santo Andre
Santos
HT
1-2
04:00
Bragantino
Corinthians Paulista (SP)
HT
0-0
21:00
Chabab Atlas Khenifra
Olympique Dcheira
HT
0-0
21:00
Wydad Temara
Kawkab de Marrakech
HT
0-0
21:00
ASS Association Sportive de Sa
Wydad Fes
HT
0-0
21:00
Raja de Beni Mellal
TAS de Casablanca
HT
0-0
22:59
Throttur Reykjavik U19
IA Kari U19
HT
0-0
08:10
1 Deportivo Cali
Independiente Santa Fe
HT
0-1
06:05
Deportivo Pasto
America de Cali
HT
1-0
04:00
Deportes Tolima
Aguilas Doradas
HT
0-0
02:00
Envigado FC
Dep.Independiente Medellin
HT
1-1
01:00
Rio Branco VN
Serra
HT
2-0
21:00
Aston Villa (w)
Arsenal (w)
HT
0-0
21:00
Birmingham (w)
Manchester City (w)
HT
0-1
21:00
Tottenham Hotspur (w)
Everton FC (w)
HT
1-2
00:00
Ajaccio Gfco
Sedan
HT
0-0
17:30
Rapid Vienna (Youth)
FC Liefering
HT
1-0
16:30
FC Wacker Innsbruck
Kapfenberg 1
HT
0-0
00:00
Senglea Athletic
Valletta FC
HT
0-2
20:00
Balzan FC
Sliema Wanderers FC
HT
3-1
19:00
Kakamega Homeboyz
AFC Leopards
HT
0-2
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Bandari
HT
0-0
19:00
Posta Rangers
Sofapaka FC
HT
0-2
19:00
KCB SC
Kariobangi Sharks
HT
0-2
01:00
Puebla (w)
Queretaro (w)
HT
0-0
00:15
Chivas Guadalajara (w)
Aguilas de Leon (w)
HT
3-0
22:00
Chivas Guadalajara U20
Pumas U20
HT
0-0
22:00
Monterrey U20
Club Tijuana U20
HT
0-0
02:30
Nova Mutum EC
Sociedade Acao
HT
0-0
02:00
1 Comercial-MS
Uniao ABC
HT
1-0
20:05
Cuiaba
Pocone MT
HT
4-1
22:00
Asante Kotoko FC
Accra Hearts of Oak
HT
0-0
20:30
IFK Norrkoping DFK (w)
Linkopings (w)
HT
0-2
22:00
Lobi Stars
Katsina United
HT
1-0
22:00
Kwara United
Warri Wolves FC 1
HT
1-0
22:00
Jigawa Golden Stars
Enyimba
HT
0-0
22:00
Ifeanyi Ubah
Plateau United
HT
0-0
22:00
Enugu Rangers International
Heartland FC 1
HT
2-0
22:00
Akwa United
Rivers United
HT
1-0
22:00
Sunshine Stars FC
Adamawa United
HT
0-0
20:00
Akwa Starlets
Kano Pillars
HT
1-2
18:15
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Hapoel Bnei Arrara Ara
HT
1-0
04:30
Xelaju MC
CD Puerto de Iztapa
HT
2-1
02:00
Deportivo Sanarate
CSyD Sacachispas
HT
0-0
00:00
CD Achuapa
Coban Imperial 1
HT
0-0
04:00
UNAN Managua
FC Naciones Unidas
HT
3-2
04:00
1 Deportivo Masaya
Rivas FC 2
HT
1-0
04:00
America JDE
Bravos Primavera
HT
0-1
19:00
Al-Shorta Damascus
Al Horiyah
HT
1-0
21:00
Fremad Amager
Hobro
HT
0-1
19:30
Herfolge Boldklub Koge
Vendsyssel
HT
2-0
20:00
UMF Selfoss (w)
KR Reykjavik (w)
HT
0-0
23:30
APOEL Nicosia
Ethnikos Achnas FC
HT
1-0
21:00
Olympiakos Nicosia FC
Omonia Nicosia FC
HT
0-0
19:45
Levadiakos
Doxa Dramas
HT
0-0
19:45
Panahaiki-2005
SKODA Xanthi
HT
1-0
18:45
Ergotelis
Apollon Larissas 1
HT
0-0
22:59
Etoile Filante Ouagadougou
Vitesse Delft
HT
0-1
22:59
AS Police Ouagadougou
Royal FC
HT
1-1
00:00
1 Municipal Turrialba
Futbol Consultants Moravia
HT
0-2
20:30
Vojvodina (w)
ZFK TSC (w) 1
HT
1-0
19:30
Pozarevac (w)
ZFK Zemun (w)
HT
3-0
02:00
Desportiva Alianca Youth
CS Esportivo AL
HT
0-0
17:00
Lernayin Artsakh
FC West Armenia
HT
0-0
17:00
Shirak Gjumri B
Noravank
HT
0-0
22:00
F91 Dudelange
UNA Strassen
HT
0-0
22:00
Hamm RM Benfica FC
Racing Beirut
HT
0-0
22:00
CS Petange
Jeunesse Esch
HT
0-0
22:00
Victoria Rosport
Etzella Ettelbruck
HT
0-2
22:00
Progres Niedercorn
Red Boys Differdange
HT
0-0
22:00
Fola Esch
Rodange 91 2
HT
2-0
22:00
FC Wiltz 71
US Mondorf-les-Bains
HT
2-0
06:00
Barcelona SC(ECU)
Tecnico Universitario
HT
1-0
03:30
Olmedo Riobamba
Liga Dep. Universitaria Quito
HT
0-0
01:00
9 de Octubre
Mushuc Runa
HT
0-2
21:00
NK Rudes U19
NK Dugopolje U19 1
HT
0-0
19:00
Zagreb locomotive U19
ZNK Osijek U19 1
HT
1-0
16:00
Inter Zapresic U19
Sesvete U19
HT
2-0
20:30
Pardubice (w)
Dukla Prague (w)
HT
0-2
19:00
Slovacko (w)
FC Viktoria Plzen (w)
HT
0-0
00:45
Real Sociedad C
SD Balmaseda FC
HT
0-1
00:30
Eldense
Novelda CF
HT
0-0
00:30
Huracan Balazote
Atletico Ibanes
HT
0-0
00:00
Torrent C.F
Acero
HT
0-1
00:00
CA Bembibre
CD La Virgen Del Camino
HT
0-0
23:30
Vilamarxant CF
Atletico Saguntino
HT
0-0
23:30
Atletico Porcuna CF
Torredonjimeno
HT
2-0
23:30
Caudal
CD Mosconia
HT
0-0
23:30
Atletico Pulpileno
CD Plus Ultra
HT
1-0
22:59
Suodu Pei
Santurtzi CD
HT
0-0
22:59
CF Vimenor
Castro
HT
0-0
22:59
Manchego Ciudad
Almansa
HT
0-0
22:59
Mazarron CF
Racing Murcia
HT
1-0
22:59
CD Marchamalo
CD Tarancon 1
HT
0-1
22:59
Pena Sport
Bidzala
HT
0-0
22:59
CD Barquereno
CD Bezana
HT
0-0
22:59
CS Puertollano
Quintanar Del Rey
HT
3-0
22:59
UD Alzira
CD Roda
HT
0-0
22:59
Naxara
UD Logrones B
HT
1-1
22:59
RCP Valverdeno
Jerez
HT
0-1
22:59
CD Choco
CD Estradense
HT
0-1
22:59
CP Valdivia
Kinatu
HT
0-0
22:59
CD Corellano
Valle de Egues
HT
1-1
22:59
CD Coria
CD Calamonte
HT
1-1
22:59
AG Estudiantes
CD As Pontes
HT
4-0
22:59
CD River Ega
CD Subiza
HT
0-0
22:59
1 Real Avila CF
Colegios Diocesanos
HT
0-0
22:59
AD Llerenense
Olivenza FC
HT
1-0
22:59
UD Atios
Arosa SC
HT
0-0
22:59
La Baneza
Atletico Astorga
HT
0-0
22:59
1 Olimpico de Totana
EDMF Churra
HT
1-0
22:59
G. Segoviana
Numancia B
HT
2-0
22:59
1 CD Cardassar
UD Collerense
HT
0-1
22:59
CD Becerril
CD Penalanda
HT
0-0
22:59
CDFC La Calzada
Tudelano
HT
1-0
22:59
Flat Earth FC
Rayo Vallecano B
HT
0-0
22:59
UD Paiosaco
Polvorin 1
HT
0-0
22:59
Almazan
Arandina
HT
1-0
22:59
Moralo CP
CF Campanario
HT
0-0
22:59
Ribadumia CF
CD Barco
HT
0-0
22:59
Gimnastica Torrelavega
Club Deportivo Tropezon
HT
0-0
22:45
Viveiro CF
CSD Arzua
HT
0-2
22:45
CCD Alberite
Casalarreina
HT
0-1
22:30
UD Fraga
CA Monzon
HT
0-0
22:30
Rio Sports
CA River Ebro
HT
3-0
22:30
AD Almudevar
CF Calamocha
HT
0-0
22:30
Alfaro
CD Berceo
HT
0-0
22:30
CF Illueca
SD Huesca II
HT
0-0
22:30
CD Torrijos
CD Azuqueca
HT
1-0
22:30
Club Deportivo Sarinena
CD Cuarte Industrial
HT
0-0
22:30
1 CD Pena Azagresa
CD Ardoi Draw
HT
0-0
22:30
Manzanares CF
Albacete B
HT
0-0
22:30
Murchante
Fontellas
HT
0-0
22:30
La Solana
Almagro CF
HT
0-0
22:30
CD Arenteiro
UD Ourense
HT
0-0
22:30
SD Festra
Racing Villalbes
HT
0-0
22:30
Tamar Ritter
CD Binefar
HT
0-0
22:30
CD Pradejon
Yague CF
HT
0-0
22:00
SD Borja
Utebo FC
HT
0-0
22:00
UF Beniganim
Hercules II
HT
0-0
22:00
Barbastro
AD Sabinanigo
HT
0-0
22:00
CD Mirandes B
CD Cebrerena
HT
1-0
22:00
FC Cartagena
FC La Union Atletico
HT
0-1
19:00
Atletico Victoria
Tenisca
HT
0-1
19:00
CD Vera
CD Santa Ursula
HT
1-1
19:00
CD Buzanada
CD Mensajero
HT
0-1
19:00
Atletico Tacoronte
CD Atletico Paso
HT
1-1
19:00
La Quadra
Arucas CF
HT
0-0
19:00
UD Gran Tarajal ST
UD Kia
HT
0-0
19:00
AD Union Adarve
CD San Fernando de Henares 1
HT
2-0
19:00
UD Alcudia
Formentera
HT
0-0
18:30
CF Platges De Calvia
CD Binissalem
HT
0-0
18:30
Samano
Ribamontan Al Mar CF
HT
2-0
18:30
Atletico Mancha real
Almeria B
HT
1-1
18:30
CD Diocesano
CF Trujillo
HT
2-2
18:15
Melilla CD
CD El Palo
HT
1-0
18:15
Villanueva del Pardillo
Alcobendas Sport
HT
0-0
18:00
DAV Santa Ana
Compston Ekala
HT
0-0
18:00
UD Llanera
Aviles Stadium CF
HT
1-1
18:00
UP Plasencia
AD Lobon
HT
1-0
18:00
Mostoles
Leganes B
HT
0-0
18:00
Racing B
FC Rinconeda Polanco
HT
2-0
18:00
CD Vallobin
UC Ceares
HT
0-1
18:00
Coria CF
La Palma
HT
1-2
18:00
CD Valdefierro
Teruel
HT
0-1
18:00
1 Deportivo La Coruna B
Bergantinos CF
HT
1-0
18:00
RSD Alcala Henares
CF Pozuelo Alarcon
HT
0-0
18:00
CD Varea
CD Arnedo
HT
1-1
18:00
2 Pobla De Mafumet CF
CE Manresa 1
HT
0-1
18:00
CD Tedeon
CP Calasancio
HT
1-0
18:00
Deportiva Minera
Muleno CF
HT
0-0
18:00
EC Granollers
CE Banyoles
HT
0-0
18:00
Vianes
CD Anguiano
HT
1-1
18:00
CP San Cristobal
Igualada
HT
1-0
18:00
CD Montijo
EMD Aceuchal
HT
3-0
18:00
Epila CF
Brea
HT
0-0
18:00
Poli Almeria
CD Huetor Vega
HT
3-0
18:00
CE Europa
Terrassa
HT
1-1
18:00
Ted Contois Feng
Arroyo Club Polideportivo
HT
1-1
18:00
CD Ariznabarra
Urduliz FT
HT
0-1
18:00
CD Guadalajara
UB Conquense
HT
1-0
18:00
Cacereno
CD Azuaga
HT
2-0
18:00
EG El Palmar
UCAM Murcia CF B
HT
0-2
18:00
Girona B
Sant Andreu
HT
1-1
18:00
SD Lenense
Real Aviles
HT
1-1
18:00
Murcia B
UD Los Garres
HT
0-0
18:00
UD Somozas
Silva SD
HT
0-0
18:00
Figueres
UE Sants
HT
1-0
18:00
UD Gijon Industrial
SD Navarro CF
HT
2-0
18:00
EI San Martin
CD Llanes
HT
0-1
18:00
Ibiza Islas Pitiusas
CD Genova
HT
1-0
18:00
Rapido de Bouzas
CD Pontellas
HT
0-0
17:45
Grama
CF Peralada
HT
0-0
17:30
CF Trival Valderas
CD El Alamo
HT
1-0
17:30
Real Aranjuez CF
Villaverde Boetticher CF
HT
0-1
17:30
Ciudad de Murcia
Lorca FC 1
HT
1-0
17:30
Llosetense
Santa Catalina Atletico
HT
0-1
17:30
Real Jaen CF
Loja CD
HT
0-0
17:30
Huercal
Mar Menor
HT
0-0
17:30
Real Zaragoza B
Bell Bridget
HT
0-1
17:30
Parla Escuela
Alcorcon B
HT
0-0
17:30
Recambios Colon CD
Villarreal C
HT
0-0
17:30
CD Illescas
CD Pedroneras
HT
1-1
17:30
Atletico Pinto
Mostoles CF
HT
1-0
17:30
SFC Minerva
Aguilas CF
HT
0-1
17:00
Santutxu FC
Urgatz
HT
1-0
22:59
Chippa United
Cape Town City
HT
1-0
20:00
TS Sporting
Richards Bay
HT
0-0
20:00
Pretoria Callies
JDR Stars
HT
0-0
12:05
Melbourne Victory (w)
Canberra United (w)
HT
1-1
12:00
Solomon Warriors FC
Central Coast Football Club
HT
1-0
17:05
Agrani Bank Ltd SC
Fakirapool Young Mens Club
HT
0-0
16:45
Jhamsikhel Youth Club
Khumaltar Youth Club
HT
0-1
13:30
Boys Union Club
Naya Basti Yuwa Club
HT
2-0
22:00
Dila Gori
Shukura Kobuleti 1
HT
1-0
20:00
FC Telavi
Samtredia
HT
1-0
22:59
Utsiktens BK
Elfsborg
HT
1-1
22:59
Umea FC
Djurgardens
HT
0-3
21:00
Oskarshamns AIK
Hammarby
HT
0-1
21:00
Falkenberg
Degerfors IF
HT
1-2
21:00
Kalmar
IK Brage 1
HT
0-0
19:00
IK Sirius FK
Trelleborgs FF
HT
0-0
19:00
IF Lodde
Orebro
HT
0-5
19:00
IFK Goteborg
GIF Sundsvall
HT
0-0
19:00
Sandvikens IF
IFK Norrkoping FK
HT
0-0
00:00
Lleida
Barcelona B
HT
0-1
23:30
SD Laredo
Portugalete
HT
0-1
22:59
Recreativo Huelva
C.D. San Fernando Isleno 1
HT
2-1
22:59
Real Sociedad B
Arenas Club de Getxo
HT
1-0
22:59
Leioa
Alaves B
HT
0-1
18:00
CF Rayo Majadahonda
Las Rozas
HT
0-0
18:00
UD San Sebastian Reyes
Baleares 1
HT
1-0
18:00
1 Las Palmas Atletico
Cadiz B
HT
0-0
06:00
Platense
Honduras Progreso
HT
0-2
05:00
CD Motagua
CD Olimpia