Kết quả tỷ số, trực tiếp Leeds United vs Southampton, 01h00 24/02

Leeds United
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Leeds United vs Southampton


01:00 ngày 24/02/2021

Đã kết thúc
Southampton
Leeds United
3
HT

0 - 0
Southampton
0

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Leeds United vs Southampton


TLCA
0.84 : 0:0 : 1.08
TL bàn thắng:
5.88 : 3 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 18.00 : 249.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Leeds United vs Southampton

      26'        Janick Vestergaard
   Helder Costa↑Jack Harrison↓       46'    
   Patrick Bamford (Assist:Tyler Roberts)    1-0  47'    
      58'        Danny Ings↑Nathan Redmond↓
      58'        Takumi Minamino↑Nathan Tella↓
   Ezgjan Alioski↑Mateusz Klich↓       59'    
      70'        Moussa Djenepo↑Oriol Romeu Vidal↓
   Pablo Hernandez Dominguez↑Tyler Roberts↓       75'    
   Stuart Dallas (Assist:Helder Costa)    2-0  78'    
      83'        Moussa Djenepo
   Raphinha    3-0  84'    
   Raphinha       85'    

Đội hình thi đấu Leeds United vs Southampton

Leeds United   Southampton
Illan Meslier 1   1 Alex McCarthy
Pascal Struijk 21   35 Jan Bednarek
Liam Cooper 6   4 Janick Vestergaard
Diego Javier Llorente Rios 14   22 Mohammed Salisu Abdul Karim
Stuart Dallas 15   3 Ryan Bertrand
Luke Ayling 2   17 Stuart Armstrong
Raphinha 18   8 James Ward Prowse
Mateusz Klich 43   6 Oriol Romeu Vidal
Tyler Roberts 11   23 Nathan Tella
Jack Harrison 22   10 Che Adams
Patrick Bamford 9   11 Nathan Redmond

Đội hình dự bị

Pablo Hernandez Dominguez 19   31 Kayne Ramsey
Ezgjan Alioski 10   5 Jack Stephens
Niall Huggins 52   9 Danny Ings
Oliver Casey 49   12 Moussa Djenepo
Helder Costa 17   19 Takumi Minamino
Francisco Casilla Cortes 13   44 Fraser Forster
Charlie Cresswell 35   40 Daniel Nlundulu
Jack Jenkins 47   64 Alexandre Jankewitz
Joe Gelhardt 30   72 Kgagelo Chauke

Số liệu thống kê Leeds United vs Southampton

Leeds United   Southampton
0
 
Giao bóng trước
 
2
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
2
11
 
Tổng cú sút
 
13
7
 
Sút trúng cầu môn
 
5
4
 
Sút ra ngoài
 
6
0
 
Cản sút
 
2
16
 
Sút Phạt
 
12
47%
 
Kiểm soát bóng
 
53%
56%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
44%
315
 
Số đường chuyền
 
358
68%
 
Chuyền chính xác
 
74%
11
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Việt vị
 
2
19
 
Đánh đầu
 
19
7
 
Đánh đầu thành công
 
12
4
 
Cứu thua
 
4
25
 
Rê bóng thành công
 
17
6
 
Đánh chặn
 
23
20
 
Ném biên
 
29
25
 
Cản phá thành công
 
17
15
 
Thử thách
 
13
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
66
 
Pha tấn công
 
141
29
 
Tấn công nguy hiểm
 
42
02:15
Sheffield United
Liverpool
HT
0-0
23:30
Chelsea
Manchester United
HT
0-0
21:00
Tottenham Hotspur
Burnley
HT
3-0
19:00
Leicester City
Arsenal
HT
1-2
19:00
Crystal Palace
Fulham
HT
0-0
03:00
Villarreal
Atletico Madrid
HT
0-1
00:30
Granada CF
Elche
HT
1-1
22:15
Cadiz
Betis
HT
0-0
20:00
Celta Vigo
Valladolid
HT
0-0
00:00
Bayer Leverkusen
SC Freiburg
HT
0-0
21:30
FSV Mainz 05
Augsburg
HT
0-1
19:30
Union Berlin
TSG Hoffenheim
HT
1-1
02:45
AS Roma
AC Milan
HT
0-1
00:00
1 Napoli
Benevento
HT
1-0
21:00
Udinese
Fiorentina
HT
0-0
21:00
Inter Milan
Genoa
HT
1-0
21:00
Crotone
Cagliari 1
HT
0-0
18:30
Sampdoria
Atalanta
HT
0-1
03:00
Marseille
Lyon 1
HT
1-1
22:59
Lille
Strasbourg
HT
0-1
21:00
Reims
Montpellier
HT
0-0
21:00
1 Nimes
Nantes
HT
0-1
21:00
Lorient
Saint Etienne
HT
0-1
21:00
Angers
Lens
HT
2-1
19:00
Monaco
Stade Brestois
HT
0-0
14:30
Suwon Samsung Bluewings
Gwangju Football Club
HT
0-0
12:00
Pohang Steelers
Incheon United
HT
0-1
19:10
Samut Prakan City
Bangkok Glass
HT
0-1
18:30
Sukhothai
Bangkok United FC
HT
0-1
18:05
Port FC
Rayong FC
HT
2-0
17:00
Chonburi Shark FC
Suphanburi FC
HT
2-1
14:10
Newcastle Jets
Wellington Phoenix
HT
0-1
12:05
1 Sydney FC
FC Macarthur
HT
0-1
22:00
SL Benfica (w)
Maritimo (w)
HT
2-0
22:00
SCU Torreense (w)
Famalicao (w)
HT
0-4
22:00
Amora (w)
CA Ouriense (w)
HT
1-0
05:00
Sunset FC
Academy SC
HT
1-2
05:00
HT
2-0
03:00
Deportivo Lara
CD Hermanos Colmenares
HT
1-1
03:00
Portuguesa FC
Universidad Central de Venezuela
HT
0-0
02:40
1 Always Ready
Atletico Palmaflor Vinto
HT
0-1
02:30
JS Vieux-Habitants
Jeunesse Evolution
HT
1-0
22:00
Benfica (w)
SF Damaiense (w)
HT
0-0
21:00
Huanamo
Osters IF
HT
1-0
20:30
FK Graffin Vlasim
Chrudim
HT
0-0
20:30
Pitea IF (w)
Moron BK (w)
HT
0-0
20:00
Vasalunds IF
Haninge
HT
0-2
19:00
Wacker Innsbruck (w)
Vorderland (w)
HT
0-0
19:00
B 73 Slagelse
Bronshoj
HT
0-0
19:00
1 FC Minsk
FC Gomel
HT
0-0
18:30
FK Kuban Kholding
Sibir-M Novosibirsk
HT
2-1
17:30
1 Inter Cherkessk
Stavropolye-2009 1
HT
0-2
17:10
Virtus Francavilla U19
Bisceglie 1913 U19
HT
1-0
17:00
Suduva
Nevezis Kedainiai
HT
0-0
16:30
FC Flora Tallinn (w)
JK Tallinna Kalev (w)
HT
1-1
16:00
Northern Redbacks (w)
Balcatta (w)
HT
0-0
15:00
Brisbane City (w)
Gold Coast city (w)
HT
2-0
19:00
Wycombe Wanderers
Norwich City
HT
0-0
03:00
Nacional da Madeira
Sporting Braga
HT
0-2
00:30
CD Tondela
Gil Vicente 1
HT
1-0
22:00
Portimonense
Maritimo
HT
0-0
22:45
AZ Alkmaar
Feyenoord
HT
2-2
20:30
Groningen
Fortuna Sittard
HT
0-0
20:30
PSV Eindhoven
AFC Ajax
HT
1-0
18:15
1 Sparta Rotterdam
Willem II
HT
0-0
22:00
FC Sion
Vaduz
HT
0-0
22:00
Luzern
Young Boys
HT
1-0
22:00
Lausanne Sports
Lugano
HT
1-0
22:59
Trabzonspor
Fenerbahce
HT
0-0
20:00
1 Goztepe
Kasimpasa 1
HT
1-0
21:00
Livingston
Saint Johnstone
HT
0-1
23:30
Slask Wroclaw
Pogon Szczecin
HT
2-1
21:00
2 Cracovia Krakow
Zaglebie Lubin
HT
1-2
18:30
Wisla Plock
Wisla Krakow
HT
0-0
08:05
Santos Laguna
FC Juarez
HT
2-0
06:00
Monterrey
Club Tijuana
HT
1-0
22:59
1 FC Krasnodar
Ural Sverdlovsk Oblast
HT
1-0
20:30
1 Terek Grozny
Dynamo Moscow
HT
0-2
18:00
1 Spartak Moscow
Rubin Kazan 1
HT
0-0
21:00
SKF Sered
Slovan Bratislava
HT
0-2
02:45
1 Sint-Truidense
KAS Eupen
HT
0-1
22:00
KFCO Wilrijk
Mouscron Peruwelz
HT
0-1
19:30
Standard Liege
Anderlecht
HT
0-1
23:05
Dinamo Zagreb
Slaven Koprivnica
HT
0-0
21:00
HNK Gorica
Istra 1961 Pula
HT
0-1
03:00
Real Oviedo
Zaragoza
HT
0-0
00:15
1 Tenerife
AD Alcorcon
HT
0-0
22:00
Sporting Gijon
RCD Espanyol
HT
1-1
20:00
Fuenlabrada
Girona
HT
0-1
00:00
Leixoes
Viseu
HT
0-0
22:00
Casa Pia AC
Oliveirense 1
HT
2-0
21:00
1 CD Mafra
Penafiel
HT
1-0
18:15
Estoril
SL Benfica B
HT
1-2
19:30
Nurnberg
Eintracht Braunschweig
HT
0-0
19:30
Heidenheimer
Fortuna Dusseldorf
HT
1-0
19:30
SV Sandhausen
VfL Osnabruck 1
HT
1-0
13:30
Renofa Yamaguchi
Matsumoto Yamaga FC
HT
0-0
13:00
FC Ryukyu
Jubilo Iwata
HT
1-0
13:00
Tokyo Verdy
Ehime FC
HT
2-0
12:05
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
HT
1-0
12:00
Tochigi SC
Fagiano Okayama
HT
0-1
12:00
JEF United Ichihara Chiba
Ventforet Kofu
HT
0-1
12:00
Machida Zelvia
Montedio Yamagata
HT
0-0
12:00
Thespa Kusatsu
Blaublitz Akita
HT
1-1
18:15
Almere City FC
SC Cambuur
HT
0-1
22:30
Domzale
ND Gorica
HT
0-0
20:30
ASK Bravo Publikum
NK Mura 05
HT
0-0
01:30
Botosani
Steaua Bucuresti
HT
0-0
22:59
AFC Hermannstadt
Sepsi
HT
1-1
00:00
1 Midtjylland
Brondby IF
HT
0-0
22:00
FC Copenhagen
Aarhus AGF
HT
1-3
20:00
Odense BK
Randers FC
HT
1-1
20:00
Nordsjaelland
Aalborg
HT
1-1
22:00
CSKA 1948 Sofia
Levski Sofia
HT
0-0
19:30
Botev Plovdiv
PFK Montana
HT
0-0
17:00
1 Botev Vratsa
Tsarsko Selo
HT
0-2
07:35
Boca Juniors
Sarmiento Junin
HT
0-0
05:20
Estudiantes La Plata
Racing Club
HT
0-0
03:10
CA Platense
River Plate
HT
0-1
18:40
Korona Kielce
Chrobry Glogow 1
HT
1-1
14:00
Busan I Park
Seoul E-Land FC
HT
0-0
20:00
Uerdingen KFC 05
MSV Duisburg
HT
1-2
19:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Zwickau
HT
0-0
22:59
Giresunspor
Altay Spor Kulubu
HT
0-0
20:00
Eskisehirspor
Istanbulspor
HT
0-2
20:00
Bursaspor
Akhisar Bld.Geng
HT
1-2
17:30
Keciorengucu
Samsunspor
HT
0-0
01:00
Monarcas Morelia
Celaya FC
HT
0-0
18:45
Pandurii Targu-Jiu
Petrolul Ploiesti
HT
0-4
16:30
Farul Constanta
Luceafarul Oradea
HT
0-0
02:00
1 Gornik Polkowice
Chojniczanka Chojnice
HT
1-2
19:00
Stargard Szczecinski
Slask Wroclaw II
HT
0-0
22:00
Kolubara
Dinamo Vranje
HT
1-0
19:00
Radnicki Pirot
FK Radnicki Sremska Mitrovica
HT
0-0
19:00
Kabel Novi Sad
Sloga Kraljevo
HT
0-0
19:00
Borac Cacak
Jagodina
HT
0-0
19:00
Zemun
FK Buducnost Dobanovci
HT
0-0
19:00
Fasil Kenema
Kedus Giorgis
HT
0-0
14:00
Dire Dawa
Sebeta City
HT
2-2
22:59
Steve Biko
Immigration FC
HT
0-1
16:00
Lefkothea Latisa (w)
Omonia Nicosia (w)
HT
0-0
16:00
Ermis Apollon (w)
Karmiotissa Chrisomilia (w)
HT
0-0
16:00
Apollon Limassol LFC (w)
Nea Salamis Famagusta (w)
HT
0-0
19:30
1 FK Partizani B
Burreli
HT
0-1
19:00
Litex Lovech
Ludogorets Razgrad II
HT
0-1
21:00
NK Croatia Zmijavci
NK Osijek II
HT
1-0
19:00
Bijelo Brdo
Hajduk Split II
HT
0-0
17:00
Ergene Velimese
Gumushanespor
HT
1-0
17:00
Kocaelispor
Afjet Afyonspor
HT
1-1
17:00
Sancaktepe Belediye Spor
Hacettepe SK
HT
0-2
23:05
Crvena Zvezda
Proleter
HT
2-0
01:30
Debrecin VSC
Vasas
HT
0-0
22:59
Szombathelyi Haladas
Kaposvar
HT
4-0
20:00
Szolnoki MAV FC
Gyirmot SE
HT
1-0
20:00
Szentlorinc SE
Pecsi MFC
HT
0-0
20:00
Bodajk FC Siofok
Szegedi AK
HT
1-1
20:00
Kazincbarcika
Nyiregyhaza
HT
0-0
20:00
Gyori ETO
DEAC
HT
1-0
20:00
Csakvari TK
SOROKSAR 1
HT
2-0
20:00
Budaorsi SC
FC Ajka
HT
0-5
20:00
Bekescsaba
Dorogi FC
HT
0-0
03:10
Club Ciudad de Bolivar
Independiente Neuquen 1
HT
0-0
03:10
Racing de Cordoba
Ben Hur Rafaela 1
HT
2-1
03:10
1 Gimnasia yTiro
CSD Fontana 2
HT
1-0
01:00
Botafogo/PB (w)
Perolas Negras (W)
HT
1-0
17:00
Bergama Belediyespor
Modafen Spor
HT
0-1
20:00
1 STK Samorin
Tatran LM 1
HT
0-0
16:30
Slovan Bratislava B
Sport Podbrezova
HT
0-0
20:30
SC Paysandu Para
Castanhal PA
HT
0-0
04:15
Atletico Mineiro
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
HT
1-0
02:00
CA Patrocinense
Athletic Club MG
HT
0-0
01:30
Pouso Alegre
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
HT
0-0
06:35
Real Santander
Deportes Quindio
HT
1-1
02:00
Tigres Zipaquira
Universitario de Popayan 1
HT
0-1
20:00
Musongati FC
Athletico Olympic
HT
0-0
20:00
Royal Muramvya FC
Aigle Noir
HT
0-0
20:00
Le Messager Ngozi
Kayanza Utd
HT
0-0
20:00
BS Dynamic
Muzinga FC
HT
1-0
20:00
Olympique Star
Flambeau de l'Est
HT
0-0
22:00
Vilaverdense
Montalegre
HT
2-1
22:00
Lourinhanense
Loures
HT
1-0
22:00
Sanjoanense
Lusitanos 1
HT
1-0
22:00
Vidago FC
Merelinense
HT
0-1
22:00
Leca
Coimbroes 1
HT
1-0
22:00
Fafe
Rio Ave B
HT
2-1
22:00
Juventude de Evora
Pinhalnovense 1
HT
0-0
22:00
Uniao Leiria
CG Vitoria Sernache
HT
1-0
22:00
UD Santarem
SCU Torreense
HT
0-1
22:00
Sporting Braga II
Sal gadacz
HT
0-1
22:00
AD Castro Daire
S. Joao Ver
HT
0-2
22:00
Clube Desportivo Trofense
Salgueiros
HT
1-0
22:00
CF Estrela
Belenenses B 1
HT
1-0
22:00
SU 1 Dezembro
FC Caldas
HT
1-0
22:00
Esp. Lagos
Moura
HT
0-0
22:00
Vianense
Mirandela
HT
0-0
22:00
CF Canelas 2010
Valadares Gaia FC
HT
1-0
22:00
Maria da Fonte
CD Cerveira
HT
1-0
22:00
Berco SC
mondinense 1
HT
3-0
22:00
Marr Tino
Brito SC
HT
0-0
22:00
Beira Mar
Sp. Espinho
HT
1-0
22:00
Alcains
Sertanense FC
HT
0-1
19:45
Mokala Pancheners
Olhanense SC
HT
0-0
19:00
Rabo Peixe
Olimpico Montijo
HT
0-0
18:00
Fabril Barreiro
Sporting CP B
HT
0-1
18:00
Louletano
Amora FC 1
HT
1-0
18:00
Oriental Lisboa
GD Fontinhas
HT
0-0
18:00
Sacavenense
Sintrense 1
HT
1-0
17:45
1 Real Sport Clube Queluz
Praiense 1
HT
1-0
05:00
Sao Paulo
Botafogo SP
HT
0-0
05:00
Ferroviaria SP
Inter de Limeira
HT
0-0
05:00
Santo Andre
Santos
HT
1-2
04:00
Bragantino
Corinthians Paulista (SP)
HT
0-0
21:00
Chabab Atlas Khenifra
Olympique Dcheira
HT
0-0
21:00
Wydad Temara
Kawkab de Marrakech
HT
0-0
21:00
ASS Association Sportive de Sa
Wydad Fes
HT
0-0
21:00
Raja de Beni Mellal
TAS de Casablanca
HT
0-0
22:59
Throttur Reykjavik U19
IA Kari U19
HT
0-0
08:10
1 Deportivo Cali
Independiente Santa Fe
HT
0-1
06:05
Deportivo Pasto
America de Cali
HT
1-0
04:00
Deportes Tolima
Aguilas Doradas
HT
0-0
02:00
Envigado FC
Dep.Independiente Medellin
HT
1-1
01:00
Rio Branco VN
Serra
HT
2-0
21:00
Aston Villa (w)
Arsenal (w)
HT
0-0
21:00
Birmingham (w)
Manchester City (w)
HT
0-1
21:00
Tottenham Hotspur (w)
Everton FC (w)
HT
1-2
00:00
Ajaccio Gfco
Sedan
HT
0-0
17:30
Rapid Vienna (Youth)
FC Liefering
HT
1-0
16:30
FC Wacker Innsbruck
Kapfenberg 1
HT
0-0
00:00
Senglea Athletic
Valletta FC
HT
0-2
20:00
Balzan FC
Sliema Wanderers FC
HT
3-1
19:00
Kakamega Homeboyz
AFC Leopards
HT
0-2
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Bandari
HT
0-0
19:00
Posta Rangers
Sofapaka FC
HT
0-2
19:00
KCB SC
Kariobangi Sharks
HT
0-2
01:00
Puebla (w)
Queretaro (w)
HT
0-0
00:15
Chivas Guadalajara (w)
Aguilas de Leon (w)
HT
3-0
22:00
Chivas Guadalajara U20
Pumas U20
HT
0-0
22:00
Monterrey U20
Club Tijuana U20
HT
0-0
02:30
Nova Mutum EC
Sociedade Acao
HT
0-0
02:00
1 Comercial-MS
Uniao ABC
HT
1-0
20:05
Cuiaba
Pocone MT
HT
4-1
22:00
Asante Kotoko FC
Accra Hearts of Oak
HT
0-0
20:30
IFK Norrkoping DFK (w)
Linkopings (w)
HT
0-2
22:00
Lobi Stars
Katsina United
HT
1-0
22:00
Kwara United
Warri Wolves FC 1
HT
1-0
22:00
Jigawa Golden Stars
Enyimba
HT
0-0
22:00
Ifeanyi Ubah
Plateau United
HT
0-0
22:00
Enugu Rangers International
Heartland FC 1
HT
2-0
22:00
Akwa United
Rivers United
HT
1-0
22:00
Sunshine Stars FC
Adamawa United
HT
0-0
20:00
Akwa Starlets
Kano Pillars
HT
1-2
18:15
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Hapoel Bnei Arrara Ara
HT
1-0
04:30
Xelaju MC
CD Puerto de Iztapa
HT
2-1
02:00
Deportivo Sanarate
CSyD Sacachispas
HT
0-0
00:00
CD Achuapa
Coban Imperial 1
HT
0-0
04:00
UNAN Managua
FC Naciones Unidas
HT
3-2
04:00
1 Deportivo Masaya
Rivas FC 2
HT
1-0
04:00
America JDE
Bravos Primavera
HT
0-1
19:00
Al-Shorta Damascus
Al Horiyah
HT
1-0
21:00
Fremad Amager
Hobro
HT
0-1
19:30
Herfolge Boldklub Koge
Vendsyssel
HT
2-0
20:00
UMF Selfoss (w)
KR Reykjavik (w)
HT
0-0
23:30
APOEL Nicosia
Ethnikos Achnas FC
HT
1-0
21:00
Olympiakos Nicosia FC
Omonia Nicosia FC
HT
0-0
19:45
Levadiakos
Doxa Dramas
HT
0-0
19:45
Panahaiki-2005
SKODA Xanthi
HT
1-0
18:45
Ergotelis
Apollon Larissas 1
HT
0-0
22:59
Etoile Filante Ouagadougou
Vitesse Delft
HT
0-1
22:59
AS Police Ouagadougou
Royal FC
HT
1-1
00:00
1 Municipal Turrialba
Futbol Consultants Moravia
HT
0-2
20:30
Vojvodina (w)
ZFK TSC (w) 1
HT
1-0
19:30
Pozarevac (w)
ZFK Zemun (w)
HT
3-0
02:00
Desportiva Alianca Youth
CS Esportivo AL
HT
0-0
17:00
Lernayin Artsakh
FC West Armenia
HT
0-0
17:00
Shirak Gjumri B
Noravank
HT
0-0
22:00
F91 Dudelange
UNA Strassen
HT
0-0
22:00
Hamm RM Benfica FC
Racing Beirut
HT
0-0
22:00
CS Petange
Jeunesse Esch
HT
0-0
22:00
Victoria Rosport
Etzella Ettelbruck
HT
0-2
22:00
Progres Niedercorn
Red Boys Differdange
HT
0-0
22:00
Fola Esch
Rodange 91 2
HT
2-0
22:00
FC Wiltz 71
US Mondorf-les-Bains
HT
2-0
06:00
Barcelona SC(ECU)
Tecnico Universitario
HT
1-0
03:30
Olmedo Riobamba
Liga Dep. Universitaria Quito
HT
0-0
01:00
9 de Octubre
Mushuc Runa
HT
0-2
21:00
NK Rudes U19
NK Dugopolje U19 1
HT
0-0
19:00
Zagreb locomotive U19
ZNK Osijek U19 1
HT
1-0
16:00
Inter Zapresic U19
Sesvete U19
HT
2-0
20:30
Pardubice (w)
Dukla Prague (w)
HT
0-2
19:00
Slovacko (w)
FC Viktoria Plzen (w)
HT
0-0
00:45
Real Sociedad C
SD Balmaseda FC
HT
0-1
00:30
Eldense
Novelda CF
HT
0-0
00:30
Huracan Balazote
Atletico Ibanes
HT
0-0
00:00
Torrent C.F
Acero
HT
0-1
00:00
CA Bembibre
CD La Virgen Del Camino
HT
0-0
23:30
Vilamarxant CF
Atletico Saguntino
HT
0-0
23:30
Atletico Porcuna CF
Torredonjimeno
HT
2-0
23:30
Caudal
CD Mosconia
HT
0-0
23:30
Atletico Pulpileno
CD Plus Ultra
HT
1-0
22:59
Suodu Pei
Santurtzi CD
HT
0-0
22:59
CF Vimenor
Castro
HT
0-0
22:59
Manchego Ciudad
Almansa
HT
0-0
22:59
Mazarron CF
Racing Murcia
HT
1-0
22:59
CD Marchamalo
CD Tarancon 1
HT
0-1
22:59
Pena Sport
Bidzala
HT
0-0
22:59
CD Barquereno
CD Bezana
HT
0-0
22:59
CS Puertollano
Quintanar Del Rey
HT
3-0
22:59
UD Alzira
CD Roda
HT
0-0
22:59
Naxara
UD Logrones B
HT
1-1
22:59
RCP Valverdeno
Jerez
HT
0-1
22:59
CD Choco
CD Estradense
HT
0-1
22:59
CP Valdivia
Kinatu
HT
0-0
22:59
CD Corellano
Valle de Egues
HT
1-1
22:59
CD Coria
CD Calamonte
HT
1-1
22:59
AG Estudiantes
CD As Pontes
HT
4-0
22:59
CD River Ega
CD Subiza
HT
0-0
22:59
1 Real Avila CF
Colegios Diocesanos
HT
0-0
22:59
AD Llerenense
Olivenza FC
HT
1-0
22:59
UD Atios
Arosa SC
HT
0-0
22:59
La Baneza
Atletico Astorga
HT
0-0
22:59
1 Olimpico de Totana
EDMF Churra
HT
1-0
22:59
G. Segoviana
Numancia B
HT
2-0
22:59
1 CD Cardassar
UD Collerense
HT
0-1
22:59
CD Becerril
CD Penalanda
HT
0-0
22:59
CDFC La Calzada
Tudelano
HT
1-0
22:59
Flat Earth FC
Rayo Vallecano B
HT
0-0
22:59
UD Paiosaco
Polvorin 1
HT
0-0
22:59
Almazan
Arandina
HT
1-0
22:59
Moralo CP
CF Campanario
HT
0-0
22:59
Ribadumia CF
CD Barco
HT
0-0
22:59
Gimnastica Torrelavega
Club Deportivo Tropezon
HT
0-0
22:45
Viveiro CF
CSD Arzua
HT
0-2
22:45
CCD Alberite
Casalarreina
HT
0-1
22:30
UD Fraga
CA Monzon
HT
0-0
22:30
Rio Sports
CA River Ebro
HT
3-0
22:30
AD Almudevar
CF Calamocha
HT
0-0
22:30
Alfaro
CD Berceo
HT
0-0
22:30
CF Illueca
SD Huesca II
HT
0-0
22:30
CD Torrijos
CD Azuqueca
HT
1-0
22:30
Club Deportivo Sarinena
CD Cuarte Industrial
HT
0-0
22:30
1 CD Pena Azagresa
CD Ardoi Draw
HT
0-0
22:30
Manzanares CF
Albacete B
HT
0-0
22:30
Murchante
Fontellas
HT
0-0
22:30
La Solana
Almagro CF
HT
0-0
22:30
CD Arenteiro
UD Ourense
HT
0-0
22:30
SD Festra
Racing Villalbes
HT
0-0
22:30
Tamar Ritter
CD Binefar
HT
0-0
22:30
CD Pradejon
Yague CF
HT
0-0
22:00
SD Borja
Utebo FC
HT
0-0
22:00
UF Beniganim
Hercules II
HT
0-0
22:00
Barbastro
AD Sabinanigo
HT
0-0
22:00
CD Mirandes B
CD Cebrerena
HT
1-0
22:00
FC Cartagena
FC La Union Atletico
HT
0-1
19:00
Atletico Victoria
Tenisca
HT
0-1
19:00
CD Vera
CD Santa Ursula
HT
1-1
19:00
CD Buzanada
CD Mensajero
HT
0-1
19:00
Atletico Tacoronte
CD Atletico Paso
HT
1-1
19:00
La Quadra
Arucas CF
HT
0-0
19:00
UD Gran Tarajal ST
UD Kia
HT
0-0
19:00
AD Union Adarve
CD San Fernando de Henares 1
HT
2-0
19:00
UD Alcudia
Formentera
HT
0-0
18:30
CF Platges De Calvia
CD Binissalem
HT
0-0
18:30
Samano
Ribamontan Al Mar CF
HT
2-0
18:30
Atletico Mancha real
Almeria B
HT
1-1
18:30
CD Diocesano
CF Trujillo
HT
2-2
18:15
Melilla CD
CD El Palo
HT
1-0
18:15
Villanueva del Pardillo
Alcobendas Sport
HT
0-0
18:00
DAV Santa Ana
Compston Ekala
HT
0-0
18:00
UD Llanera
Aviles Stadium CF
HT
1-1
18:00
UP Plasencia
AD Lobon
HT
1-0
18:00
Mostoles
Leganes B
HT
0-0
18:00
Racing B
FC Rinconeda Polanco
HT
2-0
18:00
CD Vallobin
UC Ceares
HT
0-1
18:00
Coria CF
La Palma
HT
1-2
18:00
CD Valdefierro
Teruel
HT
0-1
18:00
1 Deportivo La Coruna B
Bergantinos CF
HT
1-0
18:00
RSD Alcala Henares
CF Pozuelo Alarcon
HT
0-0
18:00
CD Varea
CD Arnedo
HT
1-1
18:00
2 Pobla De Mafumet CF
CE Manresa 1
HT
0-1
18:00
CD Tedeon
CP Calasancio
HT
1-0
18:00
Deportiva Minera
Muleno CF
HT
0-0
18:00
EC Granollers
CE Banyoles
HT
0-0
18:00
Vianes
CD Anguiano
HT
1-1
18:00
CP San Cristobal
Igualada
HT
1-0
18:00
CD Montijo
EMD Aceuchal
HT
3-0
18:00
Epila CF
Brea
HT
0-0
18:00
Poli Almeria
CD Huetor Vega
HT
3-0
18:00
CE Europa
Terrassa
HT
1-1
18:00
Ted Contois Feng
Arroyo Club Polideportivo
HT
1-1
18:00
CD Ariznabarra
Urduliz FT
HT
0-1
18:00
CD Guadalajara
UB Conquense
HT
1-0
18:00
Cacereno
CD Azuaga
HT
2-0
18:00
EG El Palmar
UCAM Murcia CF B
HT
0-2
18:00
Girona B
Sant Andreu
HT
1-1
18:00
SD Lenense
Real Aviles
HT
1-1
18:00
Murcia B
UD Los Garres
HT
0-0
18:00
UD Somozas
Silva SD
HT
0-0
18:00
Figueres
UE Sants
HT
1-0
18:00
UD Gijon Industrial
SD Navarro CF
HT
2-0
18:00
EI San Martin
CD Llanes
HT
0-1
18:00
Ibiza Islas Pitiusas
CD Genova
HT
1-0
18:00
Rapido de Bouzas
CD Pontellas
HT
0-0
17:45
Grama
CF Peralada
HT
0-0
17:30
CF Trival Valderas
CD El Alamo
HT
1-0
17:30
Real Aranjuez CF
Villaverde Boetticher CF
HT
0-1
17:30
Ciudad de Murcia
Lorca FC 1
HT
1-0
17:30
Llosetense
Santa Catalina Atletico
HT
0-1
17:30
Real Jaen CF
Loja CD
HT
0-0
17:30
Huercal
Mar Menor
HT
0-0
17:30
Real Zaragoza B
Bell Bridget
HT
0-1
17:30
Parla Escuela
Alcorcon B
HT
0-0
17:30
Recambios Colon CD
Villarreal C
HT
0-0
17:30
CD Illescas
CD Pedroneras
HT
1-1
17:30
Atletico Pinto
Mostoles CF
HT
1-0
17:30
SFC Minerva
Aguilas CF
HT
0-1
17:00
Santutxu FC
Urgatz
HT
1-0
22:59
Chippa United
Cape Town City
HT
1-0
20:00
TS Sporting
Richards Bay
HT
0-0
20:00
Pretoria Callies
JDR Stars
HT
0-0
12:05
Melbourne Victory (w)
Canberra United (w)
HT
1-1
12:00
Solomon Warriors FC
Central Coast Football Club
HT
1-0
17:05
Agrani Bank Ltd SC
Fakirapool Young Mens Club
HT
0-0
16:45
Jhamsikhel Youth Club
Khumaltar Youth Club
HT
0-1
13:30
Boys Union Club
Naya Basti Yuwa Club
HT
2-0
22:00
Dila Gori
Shukura Kobuleti 1
HT
1-0
20:00
FC Telavi
Samtredia
HT
1-0
22:59
Utsiktens BK
Elfsborg
HT
1-1
22:59
Umea FC
Djurgardens
HT
0-3
21:00
Oskarshamns AIK
Hammarby
HT
0-1
21:00
Falkenberg
Degerfors IF
HT
1-2
21:00
Kalmar
IK Brage 1
HT
0-0
19:00
IK Sirius FK
Trelleborgs FF
HT
0-0
19:00
IF Lodde
Orebro
HT
0-5
19:00
IFK Goteborg
GIF Sundsvall
HT
0-0
19:00
Sandvikens IF
IFK Norrkoping FK
HT
0-0
00:00
Lleida
Barcelona B
HT
0-1
23:30
SD Laredo
Portugalete
HT
0-1
22:59
Recreativo Huelva
C.D. San Fernando Isleno 1
HT
2-1
22:59
Real Sociedad B
Arenas Club de Getxo
HT
1-0
22:59
Leioa
Alaves B
HT
0-1
18:00
CF Rayo Majadahonda
Las Rozas
HT
0-0
18:00
UD San Sebastian Reyes
Baleares 1
HT
1-0
18:00
1 Las Palmas Atletico
Cadiz B
HT
0-0
06:00
Platense
Honduras Progreso
HT
0-2
05:00
CD Motagua
CD Olimpia
HT
1-2
01:50
Rio Claro
Sao Bernardo
HT
2-1
20:00
Sertaozinho
XV de Piracicaba
HT
0-0
21:00
Werder Bremen (w)
SV Meppen (w)
HT
1-0
19:00
Turbine Potsdam (w)
SC Sand (w)
HT
1-1
20:30
FC Twente Enschede (w)
PSV Eindhoven (w)
HT
1-1
18:30
SC He