Kết quả tỷ số, trực tiếp LeeMan vs Happy Valley, 18h00 24/02

LeeMan
Kết quả bóng đá Hong Kong Premier League

LeeMan vs Happy Valley


18:00 ngày 24/02/2021

Hoãn
Happy Valley
LeeMan
?
Happy Valley
?

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Đội hình thi đấu LeeMan vs Happy Valley

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê LeeMan vs Happy Valley

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !
01:00
Barcelona
Elche
HT
0-0
01:00
Nimes
Lorient
HT
0-0
03:00
Monchengladbach
Manchester City
HT
0-1
03:00
1 Atalanta
Real Madrid
HT
0-0
00:00
Tottenham Hotspur
Wolfsberger AC
HT
1-0
19:00
Buriram United
Chiangrai United
HT
0-0
18:30
Prachuap Khiri Khan
Ratchaburi FC
HT
0-0
18:00
Nakhon Ratchasima
Samut Prakan City
HT
0-0
18:00
BEC Tero Sasana
Sukhothai
HT
1-0
15:05
Melbourne Victory
Wellington Phoenix
HT
1-0
01:00
1 Pomezania Malbork FC
Zatoka Braniewo
HT
2-0
00:00
Concordia Elblag
Wikielec
HT
0-1
22:00
Chelyabinsk
Dinamo Minsk
HT
0-0
21:00
IK Sirius FK
Djurgardens
HT
0-3
20:00
FK Males
Kamenica-Sasa
HT
0-1
19:00
Dinamo Minsk Reserves
FK Isloch Minsk
HT
0-2
19:00
FC Gomel
Arsenal Dzyarzhynsk
HT
3-0
19:00
Beroe Stara Zagora
Septemvri Sofia
HT
2-0
18:15
Viljandi Tulevik
Vaprus Parnu
HT
0-0
18:00
Chelyabinsk
Sokol
HT
0-0
18:00
Tunari
CSM Focsani
HT
0-0
17:45
FK Kuban Kholding
KAMAZ Naberezhnye Chelny
HT
0-1
15:00
Energetik-BGU Minsk
Slutsksakhar Slutsk
HT
1-0
14:30
Metro
South Hobart Reserves
HT
1-5
14:00
Clarence Zebras Reserves
Taroona
HT
0-4
04:00
Guatemala
Nicaragua
HT
0-0
04:00
Ecuador (w)
Bolivia (w)
HT
1-1
00:30
Hà Lan (nữ)
Germany (w)
HT
1-1
16:00
Serbia (w) U17
Bosnia (w) U17
HT
2-0
02:45
Preston North End
Queens Park Rangers (QPR)
HT
0-0
02:45
Bournemouth AFC
Cardiff City
HT
0-2
02:45
Blackburn Rovers
Watford
HT
1-2
02:00
Brentford
Sheffield Wednesday
HT
1-0
02:00
Barnsley
Stoke City
HT
1-0
02:00
Swansea City
Coventry City
HT
0-0
00:45
Groningen
Feyenoord
HT
0-0
22:30
1 Willem II
ADO Den Haag 1
HT
0-0
01:00
Saint Mirren
Motherwell
HT
0-0
00:15
Vaduz
Luzern
HT
0-1
05:15
Univ.Cesar Vallejo
Caracas FC
HT
0-0
23:30
NK Publikum Celje
ASK Bravo Publikum
HT
0-1
21:30
NK Olimpija Ljubljana
Domzale
HT
0-0
19:30
Tabor Sezana
Maribor
HT
0-1
01:00
Forest Green Rovers
Southend United
HT
0-1
00:30
Walsall
Newport County
HT
0-0
01:00
Dynamo Dresden
Bayern Munchen (Youth)
HT
1-0
22:59
Akhisar Bld.Geng
Istanbulspor
HT
0-1
20:00
Samsunspor
Eskisehirspor
HT
3-0
17:30
Adanaspor
Giresunspor
HT
0-2
06:00
1 Alebrijes de Oaxaca
Correcaminos UAT
HT
2-1
20:00
Doxa Dramas
Ergotelis
HT
1-0
19:00
Fasil Kenema
Sebeta City
HT
1-0
14:00
Hadiya Hossana
Jimma Aba Jifar
HT
0-0
23:15
Steve Biko
Bombada FC
HT
1-1
22:59
SK East BI
PSV Wellingara 1
HT
0-1
22:59
Latrikunda Utd
2nd Infantry Battalion Gambia
HT
0-1
20:10
Mbao FC
Ruvu Shooting
HT
0-0
22:00
Dynamique Djougou
Takunnin FC
HT
0-0
22:00
UPI-ONM FC
Requins de lAtlantique FC
HT
0-1
17:00
Etimesgut Belediye Spor
Bayburt Ozel Idare
HT
0-1
17:00
Sancaktepe Belediye Spor
Gumushanespor
HT
0-1
17:00
Anadolu Selcukluspor
Pendikspor
HT
0-0
17:00
Nigde Belediyespor
Corum Belediyespor
HT
0-0
17:00
Turgutluspor
Serik Belediyespor
HT
0-0
17:00
1 Kahramanmarasspor
Hacettepe SK
HT
0-1
17:00
Inegolspor
Kocaelispor
HT
2-0
17:00
Hekimoglu Trabzon
S.Urfaspor
HT
1-0
17:00
Ergene Velimese
Manisa BB Spor
HT
0-1
17:00
Ankarademirspor
Sariyer
HT
0-0
17:00
Amedspor
Zonguldak
HT
1-0
17:00
Tarsus Idman Yurdu
Kirsehir Koyhizmetleri
HT
0-1
17:00
Pazarspor
Sakaryaspor
HT
1-1
17:00
Kirklarelispor
Bodrumspor
HT
0-1
17:00
Kastamonuspor
Elazigspor
HT
0-0
17:00
Kardemir Karabukspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
HT
0-1
17:00
Erzincanspor
Usakspor 1
HT
0-0
17:00
Eyupspor
Mamak FK
HT
1-0
16:00
1 Belediye Vanspor
Bursa Niluferspor AS
HT
0-1
01:45
Tiradentes/PI
4 de Julho
HT
0-1
19:30
Aswan
Suhag
HT
0-0
05:00
Cortulua
Real Santander
HT
0-0
03:30
Beira Mar
Agueda
HT
0-0
01:00
Esp. Lagos
Louletano
HT
1-1
22:59
Belenenses B
Sporting CP B
HT
0-0
22:00
Lusitanos
Lusitania
HT
0-0
18:00
Uniao Almeirim
UD Santarem
HT
0-2
18:00
Maritimo B
Pedras Rubras
HT
0-2
06:05
Atletico Bucaramanga
Atletico Nacional Medellin
HT
2-1
04:00
Aguilas Doradas
La Equidad
HT
1-2
02:00
America de Cali
Envigado FC
HT
0-0
22:00
Napoli(U19)
Pescara U20
HT
0-0
20:00
Cosenza Calcio Youth
Benevento (Youth)
HT
0-0
19:00
Mathare United
Wazito FC
HT
1-1
19:00
Weston Shitima
Nairobi Star City
HT
0-2
19:00
Sofapaka FC
KCB SC
HT
1-1
19:00
AFC Leopards
Ulinzi Stars Nakuru
HT
0-0
19:00
Kericho
Kakamega Homeboyz 1
HT
0-0
22:00
Racing Club de Brazzaville
AS Otoho
HT
0-0
20:00
CARA Brazzaville
Inter club
HT
0-0
01:00
Legon Cities FC
Elmina Sharks
HT
1-0
22:00
Liberty Professionals
Accra Hearts of Oak
HT
0-0
22:00
Ebusua Dwarfs
King Faisal
HT
0-0
22:00
WAFA
Karela United FC
HT
2-1
22:00
Medeama SC
Techiman City
HT
1-0
22:00
Aduana Stars
Inter Allies
HT
1-0
22:00
Warri Wolves FC
Rivers United
HT
0-0
22:00
Plateau United
Jigawa Golden Stars
HT
3-0
22:00
Nasarawa United
Ifeanyi Ubah
HT
1-0
22:00
Kwara United
Abia Warriors 1
HT
0-0
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
HT
1-0
22:00
Enyimba
Akwa United
HT
0-0
22:00
1 Wikki Tourist
Enugu Rangers International
HT
1-0
23:30
Maccabi Herzliya
FC Ironi Or Yehuda
HT
0-0
18:00
MS Tseirey Taybe
Hapoel Bnei Arrara Ara
HT
1-0
22:59
Sally Tas
RC Bobo Dioulasso
HT
0-0
22:00
Ibom Angels (W)
Nasarawa Amazons (W)
HT
0-0
17:00
Noravank
FC West Armenia
HT
1-1
04:00
Canada (w)
Brazil (w)
HT
0-2
01:30
US Mondorf-les-Bains
Victoria Rosport
HT
1-0
01:30
Racing Beirut
F91 Dudelange
HT
1-1
01:30
Etzella Ettelbruck
Swift Hesperange
HT
0-0
01:30
Jeunesse Esch
Hamm RM Benfica FC
HT
1-0
01:30
Rodange 91
Progres Niedercorn
HT
0-0
01:30
UNA Strassen
FC Wiltz 71
HT
1-0
01:30
Hostert
Fola Esch
HT
3-1
01:30
Red Boys Differdange
CS Petange
HT
1-1
02:30
1 Tenerife B
Atletico Tacoronte 1
HT
0-1
02:30
CD Vera
UD Ibarra
HT
0-0
02:30
CD Santa Ursula
CD Buzanada
HT
0-1
02:00
CD Bullense
Murcia B
HT
0-2
02:00
Mostoles
Mostoles CF
HT
0-0
02:00
Paiosaco
SD Festra
HT
0-0
02:00
CF Trival Valderas
Parla Escuela
HT
0-0
02:00
Atletico Pinto
CD El Alamo
HT
0-0
02:00
SAD Villaverde San Andres
RCD Carabanchel
HT
2-0
01:30
Bergantinos CF
CD As Pontes
HT
0-0
01:30
CD Binefar
CD Carinena
HT
0-0
01:30
1 Santurtzi CD
SD San Ignacio 1
HT
1-0
01:30
CD Huetor Vega
Real Jaen CF
HT
0-0
01:30
Caudal
Real Aviles
HT
0-0
01:30
1 CD Valdefierro
Real Zaragoza B
HT
0-1
01:30
Deportivo La Coruna B
Silva SD
HT
0-0
01:00
Torrent C.F
Vilamarxant CF
HT
0-0
01:00
Club Deportivo Sarinena
Villanueva
HT
0-0
00:00
Silla CF
Atletico Saguntino
HT
0-0
00:00
Colegios Diocesanos
Real Burgos
HT
0-0
00:00
Acero
UD Paterna
HT
0-0
00:00
Almazan
Real Avila CF
HT
0-0
00:00
CD Cristo Atletico
Salamanca B
HT
1-1
00:00
Recambios Colon CD
UD Alzira
HT
0-0
00:00
Teruel
CA Monzon
HT
0-1
22:59
CD Atletico Paso
Atletico Union Guimar
HT
1-0
22:59
Tuoer De Cilliers
CD La Virgen Del Camino
HT
0-2
22:59
La Roda CF
CS Puertollano
HT
0-1
22:30
CD Mirandes B
G. Segoviana
HT
0-0
22:30
UCAM Murcia CF B
EDMF Churra 1
HT
0-1
22:30
San Rafael
Formentera
HT
0-1
12:00
Real Kakamora
Malaita Kingz 1
HT
3-1
17:00
Income Tax SC
ADE FC
HT
0-1
15:00
Deccan Rovers FC
Bangalore Dream United FC
HT
2-0
20:00
Swadhinata KS
Fortis FC
HT
1-0
18:00
Uttara FC
Fakirapool Young Mens Club
HT
0-0
16:45
1 Shree Kumari Club
Shree Bhagwati Club
HT
1-0
13:30
Bansbari Club
Tushal Youth Club
HT
2-0
22:59
1 CD Guijuelo
Zamora CF
HT
0-1
22:59
Racing de Ferrol
Celta vigo b
HT
2-0
22:00
Numancia
Cultural Leonesa
HT
0-0
20:00
Thoi Lakatamias
Agia Napa
HT
0-0
20:00
Othellos Athienou
Onisilos Sotiras
HT
2-2
20:00
Omonia Aradippou
Asil Lysi
HT
1-0
20:00
Kouris Erimi
Digenis Morphou
HT
3-0
20:00
Aris Limassol
Dignis Yepsonas
HT
0-0
20:00
Alki Oroklini
PAEEK
HT
1-0
20:00
Ahironas Liopetriou
Akritas Chloraka
HT
2-1
20:00
Omonia Psevda
AE Zakakiou
HT
0-0
20:00
Xylotympou
Anagennisi FC Deryneia
HT
1-1
06:15
CD Vida
Marathon 1
HT
0-0
05:30
CD Motagua
Real Sociedad Tocoa
HT
1-0
04:00
C.D. Real de Minas
Platense
HT
1-2
02:00
Remo Belem (PA)
Brasiliense 1
HT
1-0
02:30
Sao Raimundo AM
Fast Clube AM
HT
1-0
22:59
JK Welco Elekter
Tabasalu Charma
HT
0-2
18:00
Strogino Youth
FK Ural Youth 1
HT
3-0
17:00
PFC Sochi Youth
FK Rostov Youth
HT
0-0
17:00
Dinamo Moscow Youth
Spartak Moscow Youth
HT
0-0
20:30
AIFF XI
Trau FC
HT
1-2
15:30
Churchill Brothers
Neroca
HT
1-0
22:00
Supersport United
Orlando Pirates
HT
0-1
20:00
TS Galaxy
Bloemfontein Celtic
HT
1-0
19:30
El Hammam
Dekernes
HT
0-0
19:30
1 El Sekka El Hadid
Kokakola Cairo
HT
1-1
19:30
El Mansoura
Haras El Hedoud
HT
0-0
22:15
Al Wakra Reserves
Al Sailiya U23
HT
2-1
22:15
Al-Khor SC U23
Al Gharafa U23 1
HT
0-1
22:15
Al Duhail U23
Al-Kharitiyath SC U23
HT
0-0
21:00
Al Zawraa
Al Shorta
HT
0-0
19:00
Naft Al Junoob
Al Talaba
HT
0-1
18:00
Al-Hudod
AL Minaa
HT
0-0
17:00
Arbil
Baghdad
HT
1-2
02:00
Dorense SE
Itabaiana(SE)
HT
0-0
01:15
CS Maruinense
CS Sergipe
HT
0-0
06:15
Moto Club Sao Luis MA
Juventude MA
HT
0-0
01:30
St Joseph's FC
Europa FC
HT
1-1
20:00
Al-Hilal Omdurman
TP Mazembe Englebert 1
HT
0-0
18:00
1 Eastern A.A Football Team
Kitchee
HT
1-0
20:30
Paganese
Catania 1
HT
0-0
18:30
Olbia
Pro Sesto
HT
3-0
06:00
Salgueiros AC
Afogados da Ingazeira FC
HT
0-0
05:00
1 Vera Cruz PE
Sport Club Recife PE
HT
1-0
01:30
1 Rot-Weiss Oberhausen
SV Straelen
HT
0-0
01:30
Bonner
Wiedenbruck
HT
1-1
00:00
SG Sonnenhof Grossaspach
Rot-Weiss Koblenz
HT
0-1
00:00
Wuppertaler
Alemannia Aachen
HT
1-0
21:30
FC Giessen
SV Elversberg
HT
0-1
20:00
TSV Steinbach
Vfr Aalen
HT
2-0
19:30
Zimbru Chisinau
Sheriff Tiraspol
HT
0-1
17:30
Speranta Nisporeni
Dinamo-Auto
HT
0-0
00:00
Robur Siena S.S.D.
Scandicci
HT
1-0
21:00
Chieri
Sestri Levante
HT
1-1
20:55
FB Brindisi 1912
Real Agro Aversa 2
HT
0-1
20:30
UC Sinalunghese
AS Ostia Mare 1
HT
1-1
20:30
ASD Sporting Trestina
ASD Cannara
HT
4-0
20:30
1 Derthona
US Folgore Caratese
HT
0-1
20:30
ASD Muravera
USD Latte Dolce
HT
0-0
20:30
Tritium
Ponte San Pietro
HT
1-0
20:30
ASD San Giorgio-Sedico
Cjarlins Muzane
HT
3-0
20:30
Nocerina
FC Savoia 1908
HT
0-0
20:30
1 Cittanovese
Rende
HT
1-0
20:30
ASD Manzanese
Virtus Bolzano
HT
2-0
20:30
Seregno
Virtus Ciserano Bergamo
HT
1-1
20:30
A.C. Crema 1908
Vis Nova Giussano
HT
1-0
20:30
1 Montebelluna
ACD Campodarsego
HT
1-2
20:30
ASD Caldiero Terme
US Adriese
HT
0-1
20:30
1 San Donato Tavarnelle
Montespaccato
HT
2-1
20:30
SSD Marignanese
ASD Seravezza Calcio
HT
0-0
20:30
Carbonia
ASD Lanusei 1
HT
1-1
20:30
1 ASD Brusaporto
Nibionnoggiono
HT
0-2
20:30
US Pianese
ASD Flaminia Civita Castellana 1
HT
3-0
20:30
Rotonda
Santa Maria
HT
0-0
20:30
AS Sorrento Calcio
Citta di Fasano
HT
0-2
20:30
Luparense FC
ASD Cartigliano
HT
0-0
20:30
Clodiense
Delta Porto Tolle
HT
0-0
20:30
Caravaggio
Sona
HT
1-0
20:30
Aprilia
Castelfidardo
HT
1-0
20:30
Union Feltre Asd
GSD Ambrosiana
HT
0-1
20:30
Roccella
ASD Licata
HT
0-1
20:30
Lentigione
Correggese Calcio
HT
1-0
20:30
USD Pont Donnaz
SC Caronnese
HT
0-0
20:30
Trento
AC Este
HT
2-0
20:30
Rieti
San Nicolo Notaresco
HT
0-0
20:30
1 TSV Klausdorf
Arconatese
HT
0-1
20:30
Gozzano
Legnano
HT
1-0
20:30
Belluno
Azy based nano Bo
HT
0-1
20:30
Giulianova
Vastese
HT
0-1
20:30
1 AZ Picerno ASD
Nardo
HT
0-1
20:30
Audace Cerignola
A.S Andria Bat
HT
0-0
20:30
ACSD Saluzzo
As Casale Calcio
HT
0-0
20:30
Bagnolese
Aglianese
HT
0-0
20:30
1 AC Mestre
APDC Chions
HT
1-2
20:30
Villa d'Alme Valbrembana
USD Casatese
HT
2-0
20:30
Borgosesia
FC Vado
HT
0-1
20:30
Trastevere Calcio
Sangiovannese
HT
2-0
20:30
A.S.D. Bra
Fossano Calcio
HT
3-0
20:30
A.S. Varese
ASD Imperia
HT
0-0
20:30
Real Forte Querceta
Ghivizzano
HT
0-1
20:30
Forli
Rimini
HT
0-1
20:30
ASD Sasso Marconi
SCD Progresso Calcio
HT
0-0
20:30
USD Castellanzese
Sanremese
HT
0-1
20:30
Prato
US Corticella
HT
0-1
20:30
Foligno Calcio
Tiferno Lerchi
HT
0-0
20:30
ASD Pro Livorno
US Fiorenzuola
HT
0-0
20:30
US Breno
ASD Fanfulla
HT
0-1
02:00
SE Picos
River PI
HT
0-1
23:30
Ferencvarosi TC
Fehervar Videoton
HT
1-2
22:59
Szombathelyi Haladas
Varda SE
HT
0-1
22:00
Videoton Puskas Akademia
Ujpesti
HT
0-1
22:00
1 Debrecin VSC
Bodajk FC Siofok
HT
1-0
20:00
ZalaegerzsegTE
Budapest Honved 2
HT
0-1
19:00
Tallya
MTK Hungaria
HT
0-2
19:00
Paksi SE Honlapja
Dafuji cloth MTE
HT
2-3
02:45
SP Cosmos
SP Domagnano
HT
1-1
04:00
Intel Paja
Club Canoneros Marina
HT
1-0
00:00
Ciervos FC
CD Cruz Azul Hidalgo
HT
0-1
06:30
Avai FC SC
Juventus SC 1
HT
1-0
06:00
Marcilio Dias SC
Brusque FC
HT
0-2
02:30
CF Juventud Laguna U19
CD Sobradillo U19
HT
0-1
01:00
Ural CF U19
ED Val Minor Nigran U19
HT
2-0
01:00
Santutxu U19
Arenas Club de Getxo U19
HT
0-2
00:00
UDC Txantrea U19
CD Pamplona U19
HT
1-1
00:00
Leganes U19
Valladolid U19
HT
0-0
00:00
Union Adarve U19
UD La Cruz Villanovense U19
HT
1-1
00:00
Pabellon Ourense CF
Celta Vigo U19
HT
0-2
00:00
CD 26 de Febrero U19
San Felix CF U19
HT
0-1
22:59
SD San Jose U19
Mensajero U19
HT
0-2
22:59
Alcorcon U19
UD Santa Marta U19
HT
0-0
22:30
Sabadell U19
Gimnastic Tarragona U19
HT
0-0
22:30
1 Kelme CF U19
UCAM Murcia U19
HT
0-1
22:00
Real Madrid U19
Badazous U19
HT
1-0
02:15
2 CD Caterpillar Motor
Maracaneiros
HT
0-0
00:00
CD Olaya Herrera
Monserrate
HT
0-1
21:45
Nacional de Electricos
Alianza Sur FC
HT
1-0
19:45
CD Centenario Colombia
Nottingham Colombia
HT
0-1
20:30
Al-Wehda(LBY)
Al-Madina
HT
0-0
20:30
Al Athad
Al ittihad(LBY)
HT
1-1
20:00
Ngom Egdabya
Al Akhdar
HT
0-0
20:00
Al-Tahaddi
Al Sadaqa FC
HT
2-0
22:00
Tescoma Zlin
Mlada Boleslav
HT
0-0
20:00
1 Baumit Jablonec
Synot Slovacko
HT
0-1
01:30
Hibernians FC
Zejtun Corinthians
HT
1-0
21:30
Desportivo Huila
Sagrada Esperanca
HT
0-1
21:00
Cuando Cubango
Bravos do Maquis
HT
0-0
19:00
Ommal Hama
Afrin SC
HT
0-0
19:00
Musfat Banyas
Al Tadamon Latakia 1
HT
0-1
19:00
Moadameet Al-Sham
Al-Mohafza
HT
0-0
19:00
3 Al Neddal
Al-Nabek 1
HT
0-1
19:00
Al-Arabi
Al-Dumair FC 1
HT
0-0
23:30
Italy (w)
Israel (w)
HT
7-0
02:30
St Georges
Swieqi United
HT
1-0
22:59
Shabab Alsamu
Tubas
HT
0-0
20:00
Wadi Al Nes
Markz Balata
HT
0-1
20:00
Hilal AL Quds
Shabab Al-Amaari
HT
0-1
23:30
APOEL Nicosia
Omonia Nicosia FC
HT
0-0
21:00
Karmiotissa Polemidion
Anorthosis Famagusta FC
HT
0-1
21:00
Odisha FC
Mumbai City
HT
1-4
15:00
Preah Sihanouk
Koh Kong
HT
0-0
15:00
Kampong Cham FC
Kandal
HT
3-0
15:00
Takeo
Phnom Penh Galaxy FC
HT
0-0
01:00
Maccabi Petah Tikva FC
Beitar Jerusalem
HT
0-1
00:15
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Kiryat Shmona
HT
1-0
23:30
Grasshopper
Lausanne Sports
HT
0-0
17:00
Shirak
FK Van
HT
0-0
17:00
Lori Vanadzor
Alashkert 1
HT
0-1
05:00
Guay Leena
Libertad 1
HT
0-0
02:00
Madrid CFF II (w)
Atletico Madrid B (w)
HT
0-1
00:30
Fundacion Albacete (w)
CF Joventut Almassora (w)
HT
3-1
19:00
Chainat FC
Chiangmai FC
HT
2-1
19:00
Nakhon Pathom FC
Phrae United FC
HT
0-0
19:00
Ranong FC
Udon Thani
HT
2-0
19:00
Khonkaen FC
Lampang FC
HT
1-0
18:00
JL Chiangmai United FC
Uthai Thani Forest 1
HT
1-0
18:00
Nong Bua Lamphu
Samut Sakhon
HT
4-0
18:00
Navy FC
Kasetsart FC
HT
1-0
18:00
Customs Department FC
Khonkaen United
HT
0-0
17:00
Ayutthaya United
Sisaket FC
HT
0-1
22:15
AEL Larisa
Lamia
HT
0-1
22:59
Al-Jalil
AL Salt
HT
1-0
20:00
Shabab AlOrdon
Al-Jazeera
HT
0-3
02:00
Novo MS
Dourados
HT
0-1
01:30
Americano Bacabal
Pinheiro AC
HT
0-1
01:00
Cariri
Tiangua
HT
2-1
15:45
NESU FC
LYGSEDA FC
HT
0-0
13:45
WAFA Wangoi
KYVO
HT
1-0
17:00
Turan Tovuz
Qaradag Lokbatan
HT
0-1
17:00
Saif Sporting Club
Uttar Baridhara SC
HT
1-1
16:00
Bashundhara Kings
Sheikh Russel KC
HT
2-0
22:59
Ukhta Tyumen Futsal
Novali Futsal
HT
0-0
19:00
Norilsky Nickel Futsal
MFK Torpedo Futsal
HT
3-1
04:00
Bahia
Doce Mel Esporte Clube
HT
1-0
02:00
Juazeirense
Fluminense de Feira BA
HT
1-1
02:00
EC Jacuipense
United Nations Club
HT
0-0
02:00
Alagoinhas Atletico BA
Vitoria BA
HT
1-0
20:00
Eagle Stars
Kagera Sugar
HT
0-1
00:00
Al-Ttadamon(KUW)
Burgan SC
HT
0-0
00:00
Al Gela
Al-Salibikhaet
HT
0-0
19:00
Gjilani
KF Ballkani
HT
0-0
19:00
KF Trepca 89
KF Llapi
HT
1-0
19:00
Prishtina
KF Drita Gjilan 1
HT
1-0
22:59
HNK Sibenik
FC Astra Giurgiu
HT
0-0
01:30
Potiguar RN
Santa Cruz RN
HT
0-1
20:00
defense forces
Mbarara City
HT
0-0
20:00
Uganda Police FC
Onduparaka FC
HT
1-0
20:00
Airtel Kitara FC
URA Kampala
HT
1-3
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657