Kết quả tỷ số, trực tiếp Liverpool vs Aston Villa, 21h00 10/04

Trực tiếp kết quả tỷ số Liverpool vs Aston Villa & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Liverpool - Aston Villa, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Liverpool vs Aston Villa

      25'        Ezri Konsa Ngoyo
      43' 0-1      Ollie Watkins (Assist:John McGinn)
      49'        Douglas Luiz Soares de Paulo
   Mohamed Salah Ghaly    1-1  57'    
   James Milner       65'    
      66'        Ross Barkley↑Marvelous Nakamba↓
      68'        Anwar El-Ghazi↑Bertrand Traore↓
   Thiago Alcantara do Nascimento↑Georginio Wijnaldum↓       70'    
      73'        Matt Targett
   Andrew Robertson       74'    
   Sadio Mane↑Roberto Firmino Barbosa de Oliveira↓       75'    
      82'        Jacob Ramsey↑Mahmoud Ibrahim Hassan,Trezeguet↓
      85'        Ollie Watkins
   Xherdan Shaqiri↑Ozan Kabak↓       89'    
   Trent Arnold    2-1  90'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Liverpool vs Aston Villa

Liverpool   Aston Villa
0
 
Giao bóng trước
 
7
 
Phạt góc
 
0
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
4
23
 
Tổng cú sút
 
9
10
 
Sút trúng cầu môn
 
5
6
 
Sút ra ngoài
 
4
7
 
Cản sút
 
0
13
 
Sút Phạt
 
17
67%
 
Kiểm soát bóng
 
33%
66%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
34%
577
 
Số đường chuyền
 
288
83%
 
Chuyền chính xác
 
67%
16
 
Phạm lỗi
 
11
2
 
Việt vị
 
2
38
 
Đánh đầu
 
38
19
 
Đánh đầu thành công
 
19
4
 
Cứu thua
 
5
14
 
Rê bóng thành công
 
17
11
 
Đánh chặn
 
8
19
 
Ném biên
 
31
0
 
Woodwork
 
1
14
 
Cản phá thành công
 
17
7
 
Thử thách
 
14
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
113
 
Pha tấn công
 
106
66
 
Tấn công nguy hiểm
 
37
00:30
Leicester City
1-0
Southampton
HT
0-0
22:00
Manchester United
3-1
Burnley
HT
0-0
19:30
Arsenal
1-1
Fulham
HT
0-0
02:00
Levante
1-5
Villarreal
HT
1-2
02:00
Getafe
0-0
Real Madrid
HT
0-0
23:30
Cadiz
0-0
Celta Vigo
HT
0-0
23:30
Real Betis
2-2
Valencia
HT
2-1
21:15
Atletico Madrid
5-0
Eibar
HT
2-0
21:15
Alaves
1-0
SD Huesca
HT
0-0
19:00
Real Sociedad
1-2
Sevilla
HT
1-2
19:00
Osasuna
2-0
Elche
HT
1-0
20:30
Borussia Dortmund
4-1
Werder Bremen
HT
3-1
01:45
Napoli
1-1
Inter Milan
HT
1-0
22:59
Torino
3-1
AS Roma 1
HT
0-1
20:00
Atalanta
1-0
Juventus
HT
0-0
20:00
Lazio
5-3
Benevento
HT
3-1
20:00
Bologna
4-1
Spezia
HT
2-1
17:30
AC Milan
2-1
Genoa
HT
1-1
02:00
Nantes
1-2
Lyon
HT
0-2
22:05
1 Bordeaux
0-3
Monaco
HT
0-1
20:00
Reims
0-0
Metz
HT
0-0
20:00
Nimes
1-1
Strasbourg 1
HT
0-0
20:00
Dijon
2-0
Nice
HT
0-0
20:00
1 Stade Brestois
1-1
Lens 2
HT
1-0
18:00
PSG
3-2
Saint Etienne
HT
0-0
18:00
1 Nam Định FC
3-2
TP.HCM FC 1
HT
1-0
17:00
Hoàng Anh Gia Lai
1-0
Hà Nội FC
HT
1-0
17:00
Becamex Bình Dương
1-0
SHB Đà Nẵng
HT
0-0
14:30
Jeonbuk Hyundai Motors
1-0
Seongnam FC
HT
0-0
12:00
Suwon Samsung Bluewings
3-0
Ulsan Hyundai FC
HT
1-0
15:00
Gamba Osaka
0-0
Shimizu S-Pulse
HT
0-0
13:00
Cerezo Osaka
1-0
Urawa Red Diamonds
HT
0-0
13:00
Nagoya Grampus
1-2
Sagan Tosu
HT
0-2
12:00
Kawasaki Frontale
1-1
Hiroshima Sanfrecce
HT
1-0
09:00
Vancouver Whitecaps
1-0
Portland Timbers
HT
0-0
05:00
Columbus Crew
0-0
Philadelphia Union
HT
0-0
02:15
Inter Miami
2-3
LA Galaxy
HT
1-0
17:15
Perth Glory
1-3
Wellington Phoenix
HT
0-0
15:10
FC Macarthur
2-2
Newcastle Jets
HT
2-1
13:05
1 Sydney FC
2-2
Adelaide United
HT
1-0
03:15
1 Al Shorta
0-3
Esteghlal Tehran
HT
0-1
02:00
Al Ahli(UAE)
0-2
Al Hilal
HT
0-2
02:00
OTMK Olmaliq
2-3
FC Istiklol Dushanbe
HT
0-1
00:45
Al Ahli Jeddah
1-1
Al Duhail
HT
0-0
05:00
1 SD Atletico Nacional
0-2
SD Panama Oeste 1
HT
0-2
21:00
Ham-Kam
2-0
Strommen
HT
2-0
20:30
PSM Makassar
0-0
Persija Jakarta
HT
0-0
20:00
Fredrikstad
4-1
Ullensaker/Kisa IL
HT
0-0
19:00
Stromsgodset
2-3
Lillestrom
HT
1-2
19:00
Resovia Rzeszow II (nữ)
4-1
SWD Wodzislaw Slaski (nữ)
HT
3-0
19:00
Rekord Bielsko Biala (nữ)
5-0
UKS Staszkowka Jelna (nữ)
HT
4-0
18:00
Sarpsborg 08
2-2
Stabaek
HT
1-0
18:00
JIPPO
10-0
LehPa Kontiolahti
HT
6-0
18:00
1 RoPS Rovaniemi
1-2
AC Oulu
HT
1-2
18:00
Aasane (nữ)
1-3
Sandviken (nữ)
HT
0-1
17:30
1 KKP Stomil Olsztyn (nữ)
2-3
Polonia Sroda Wlkp (nữ)
HT
0-0
17:00
1 Bodo Glimt
1-1
Tromso IL
HT
1-0
17:00
Klubi 04 Helsinki
2-1
Honka Akatemia
HT
0-0
12:02
Balcatta FC U23 (nữ)
1-1
Curtin University FC U23 (nữ)
HT
1-1
12:00
Fremantle City FC U23 (nữ)
2-0
Subiaco AFC U23 (nữ)
HT
2-0
21:00
Coventry City
2-0
Barnsley
HT
1-0
18:00
Rotherham United
0-1
Birmingham City
HT
0-0
23:30
Nacional da Madeira
0-1
FC Porto
HT
0-1
21:00
FC Famalicao
0-1
Portimonense
HT
0-1
22:30
Djurgardens
1-0
IFK Norrkoping FK
HT
0-0
22:30
IK Sirius FK
1-0
Halmstads
HT
0-0
20:00
Hacken
1-2
Malmo FF
HT
0-2
20:00
Ostersunds FK
5-0
Orebro
HT
3-0
20:00
Degerfors IF
0-1
Kalmar
HT
0-1
21:00
Lausanne Sports
2-1
Vaduz
HT
0-1
21:00
Basel
5-0
Servette 1
HT
3-0
21:00
Young Boys
3-0
Lugano
HT
1-0
22:59
1 Istanbul Buyuksehir Belediyesi
1-2
Fenerbahce
HT
1-1
20:00
Gazisehir Gaziantep
2-2
Kasimpasa
HT
0-1
17:00
Dong Tam Long An
0-1
Ba Ria Vung Tau FC
HT
0-0
16:00
Huda Hue
1-1
Khatoco Khanh Hoa
HT
1-1
22:30
Legia Warszawa
0-0
Cracovia Krakow
HT
0-0
20:00
Wisla Plock
2-2
Jagiellonia Bialystok
HT
0-1
17:30
Stal Mielec
0-2
Zaglebie Lubin
HT
0-1
09:05
1 Monterrey
0-1
Pachuca 1
HT
0-0
07:00
Santos Laguna
3-1
Toluca 1
HT
2-0
00:00
Pumas U.N.A.M.
0-0
Tigres UANL
HT
0-0
22:59
1 Spartak Moscow
0-3
FC Ufa
HT
0-1
20:30
FK Sochi
2-1
CSKA Moscow
HT
1-0
18:00
Arsenal Tula
4-0
Tambov
HT
2-0
16:00
Ural Sverdlovsk Oblast
0-1
Rubin Kazan 1
HT
0-1
21:00
Zlate Moravce
1-0
MSK Zilina
HT
0-0
22:59
Kortrijk
1-4
Mechelen
HT
1-2
22:59
Club Brugge
4-2
Mouscron Peruwelz
HT
0-0
22:59
Sint-Truidense
0-1
Anderlecht
HT
0-0
22:59
Zulte-Waregem
2-7
KAA Gent
HT
0-3
22:59
Standard Liege
3-0
KFCO Wilrijk
HT
1-0
22:59
Oostende
1-1
Cercle Brugge
HT
0-0
22:59
Oud Heverlee
1-2
Red Star Waasland
HT
0-1
00:05
1 Dinamo Zagreb
1-0
Istra 1961 Pula
HT
1-0
23:15
FC Cartagena
0-0
Tenerife
HT
0-0
19:00
Albacete
1-0
Mirandes
HT
0-0
19:00
UD Logrones
0-0
Rayo Vallecano
HT
0-0
02:30
GD Chaves
2-1
Viseu
HT
1-1
22:59
Oliveirense
0-0
CD Mafra
HT
0-0
21:00
Porto B
2-2
Estoril
HT
0-2
20:00
1 Penafiel
2-2
Cova Piedade 1
HT
0-1
17:15
Casa Pia AC
0-3
Academica Coimbra
HT
0-1
18:30
VfL Bochum
4-3
Hannover 96
HT
2-1
18:30
VfL Osnabruck
0-3
Fortuna Dusseldorf
HT
0-1
18:30
Jahn Regensburg
0-3
Heidenheimer
HT
0-2
01:00
FC Steaua Bucuresti
2-1
FC Botosani
HT
0-1
22:30
CFR Cluj
3-0
Academica Clinceni
HT
0-0
17:30
Arges
0-0
CSM Politehnica Iasi
HT
0-0
22:59
1 Brondby IF
2-2
Aarhus AGF
HT
1-2
21:00
1 FC Copenhagen
2-2
Nordsjaelland
HT
1-1
19:00
Odense BK
1-1
Sonderjyske 1
HT
1-0
19:00
AC Horsens
1-3
Lyngby
HT
0-1
02:00
Everton CD
0-2
Colo Colo
HT
0-0
22:00
Cobresal
2-1
Santiago Wanderers
HT
1-0
00:45
Levski Sofia
0-3
Ludogorets Razgrad
HT
0-2
22:35
Tsarsko Selo
2-1
CSKA Sofia 1
HT
1-0
07:00
Colon de Santa Fe
2-2
Godoy Cruz Antonio Tomba
HT
1-0
04:00
Independiente
1-0
Defensa Y Justicia
HT
0-0
01:45
Estudiantes La Plata
0-0
Gimnasia La Plata 1
HT
0-0
23:30
Arsenal de Sarandi
2-1
Racing Club
HT
2-1
17:40
Odra Opole
1-0
Korona Kielce
HT
0-0
17:40
1 Zaglebie Sosnowiec
1-1
GKS Belchatow
HT
1-0
22:00
Kazanka Moscow
1-2
FC Tver
HT
0-1
21:00
Saturn Moscow
0-0
FK Ryazan
HT
0-0
20:00
Metallurg Lipetsk
5-0
Kvant Obninsk
HT
2-0
19:00
2 Salyut-Energia Belgorod
2-1
SY Sakhalinsk 1
HT
0-0
19:00
FK Kaluga
2-0
Avangard
HT
2-0
19:00
FK Fakel Voronezh Youth
1-1
Sokol
HT
1-1
18:00
FK Znamya Noginsk
3-1
Metallurg Vidnoye
HT
1-0
18:00
FC Krasny Smolensk
0-0
FK Khimik Novomoskovsk
HT
0-0
17:00
Strogino Moscow
2-1
Khimki (R)
HT
0-0
14:00
Jeonnam Dragons
2-1
Gimcheon Sangmu 1
HT
0-0
20:00
SV Wehen Wiesbaden
1-0
Unterhaching
HT
1-0
19:00
SV Waldhof Mannheim
3-2
VFB Lubeck
HT
3-1
18:00
Ingolstadt
0-0
SV Meppen
HT
0-0
06:00
Zamora Barinas
0-0
Portuguesa FC
HT
0-0
04:00
Gran Valencia FC
1-0
Carabobo FC
HT
0-0
22:59
Istanbulspor
4-0
Menemen Belediye Spor
HT
1-0
20:00
1 Akhisar Bld.Geng
1-1
Altinordu
HT
0-1
17:30
Eskisehirspor
0-3
Balikesirspor
HT
0-2
21:15
Pitea IF
2-2
IK Frej Taby
HT
0-1
21:00
IF Sylvia
1-0
Sollentuna United
HT
0-0
21:00
Assyriska
1-3
Karlstad BK
HT
0-1
15:00
Ripensia Timisoara
2-1
Universitaea Cluj 1
HT
1-1
22:50
KP Calisia Kalisz
0-2
Chojniczanka Chojnice
HT
0-1
22:00
Olimpia Grudziadz
1-2
Pogon Siedlce
HT
0-2
18:00
Slask Wroclaw II
3-4
Stal Rzeszow
HT
1-1
19:00
Almopos Arideas
4-1
Apollon Kalamarias
HT
1-1
19:00
Pierikos
2-0
AO Triglia 1
HT
0-0
19:00
Olympiakos Volou
0-1
Panserraikos
HT
0-0
19:00
Asteras Vlachioti
1-2
Kallithea
HT
0-1
19:00
AO Kavala
5-1
AEP Kozani
HT
4-0
19:00
Ialysos
1-0
AO Episkopis Rethymno
HT
1-0
19:00
Veria FC
3-1
Thesprotos
HT
2-0
18:45
Giorgos Karaiskakis
1-1
Doxa Dramas
HT
0-0
18:45
Panahaiki-2005
1-1
Ergotelis
HT
1-1
18:30
Rhodos FC
1-0
Egaleo Athens
HT
0-0
18:00
Kissamikos
2-1
Apollon Larissas
HT
2-1
18:00
Santorini 2020
0-0
Aspropyrgos Enosis
HT
0-0
21:00
FK Graficar Beograd
4-1
FK Trajal Krusevac
HT
0-0
21:00
FK Dubocica
2-1
FK Zeleznicar Pancevo
HT
0-0
21:00
Dinamo Vranje
2-0
FK Zarkovo
HT
0-0
21:00
FK Radnicki Sremska Mitrovica
2-1
FK Buducnost Dobanovci 1
HT
0-0
22:59
Ethiopia Bunna
0-1
Kedus Giorgis
HT
0-1
20:00
Sidama Bunna
1-2
Fasil Kenema
HT
0-1
22:59
Immigration FC
0-0
Bombada FC
HT
0-0
22:59
PSV Wellingara
0-1
Steve Biko
HT
0-0
21:00
Melaka
2-3
Selangor
HT
1-0
21:00
MISC-MIFA
1-1
Pulau Pinang
HT
1-0
18:00
Pogradeci
1-3
Besa Kavaje 1
HT
0-2
17:00
Avedore IF
0-3
BSF
HT
0-1
20:00
Dodoma Jiji FC
0-1
Namungo FC
HT
0-1
20:00
Mwadui FC
0-1
Simba Sports Club
HT
0-0
20:00
Mawenzi Market
1-2
Ken Gold FC
HT
1-2
20:00
Lipuli FC
1-1
Njombe Mji FC
HT
1-1
18:00
Polisi Tanzania FC
1-2
Tanzania Prisons
HT
1-1
13:00
Geoje Citizen
0-2
Dangjin Citizen
HT
0-0
12:00
Goyang FC
1-3
Seoul United
HT
0-1
12:00
1 Chuncheon Citizen
0-2
Jungnang Chorus Mustang FC
HT
0-1
13:25
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
5-3
Moreton Bay United (nữ)
HT
2-1
20:00
Kaisar Kyzylorda
1-1
FK Atyrau
HT
1-0
17:00
Lokomotiv Astana
3-1
Kyzylzhar Petropavlovsk
HT
1-1
16:00
FK Taraz
1-0
Akzhayik Oral
HT
0-0
00:00
Backa Topola
4-1
FK Vozdovac Beograd 1
HT
1-0
00:00
FK Spartak Zlatibor Voda
0-2
FK Napredak Krusevac
HT
0-1
00:00
Radnicki Nis
0-0
Habitpharm Javor
HT
0-0
00:00
Proleter
0-1
Mladost Lucani
HT
0-0
18:00
Zlatibor Cajetina
1-2
FK Rad Beograd
HT
0-0
18:00
Novi Pazar
1-3
Cukaricki Stankom 1
HT
1-1
18:00
Metalac Gornji Milanovac
0-0
Indjija
HT
0-0
06:00
Palmeiras SP (nữ)
2-2
Ferroviaria SP (nữ)
HT
1-1
03:00
Cruzeiro MG (nữ)
1-1
Real Brasilia FC (nữ)
HT
0-1
01:00
Gyori ETO
2-4
Debrecin VSC
HT
0-2
22:00
1 SOROKSAR
0-1
Gyirmot SE
HT
0-1
22:00
1 Pecsi MFC
1-1
Szegedi AK
HT
0-0
22:00
1 Nyiregyhaza
1-2
Bodajk FC Siofok
HT
1-1
22:00
Kaposvar
1-2
Vasas
HT
0-2
22:00
Dorogi FC
1-1
Szolnoki MAV FC
HT
1-1
22:00
DEAC
0-1
FC Ajka
HT
0-0
22:00
Csakvari TK
1-2
Szentlorinc SE
HT
0-1
22:00
1 Budaorsi SC
3-2
Kazincbarcika
HT
0-0
22:00
Bekescsaba
1-2
Szombathelyi Haladas
HT
0-0
19:00
Lyon (w)
1-2
Paris Saint Germain (w)
HT
1-1
06:00
1 Sao Jose dos Campos (nữ)
0-1
Kindermann (nữ)
HT
0-0
01:00
Botafogo RJ(nữ)
0-0
EC Bahia (nữ)
HT
0-0
01:00
Flamengo/RJ (nữ)
1-1
Minas ICESP DF (nữ)
HT
0-0
15:30
STK Samorin
3-1
FC Artmedia Petrzalka 1
HT
1-0
20:00
Bragantino PA
4-4
Paragominas FC PA 2
HT
1-1
19:00
Fluminense PI
0-0
4 de Julho
HT
0-0
19:00
Tottenham Hotspur U23
1-4
Chelsea U23
HT
1-2
02:00
Atletico Mineiro
2-1
Boa Esporte Clube
HT
1-1
02:00
1 CA Patrocinense
0-1
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
HT
0-1
21:00
Pouso Alegre
1-0
Cruzeiro (MG)
HT
1-0
20:00
Uberlandia MG
1-1
Tombense
HT
0-1
00:00
1 Braga (nữ)
1-2
SL Benfica (nữ)
HT
0-0
22:00
Amora (nữ)
0-1
Estoril Praia (nữ)
HT
0-1
22:00
UR Cadima (nữ)
2-1
Valadares Gaia FC (nữ)
HT
0-0
22:00
1 A-dos-Francos (nữ)
0-2
SF Damaiense (nữ)
HT
0-1
22:00
Gil Vicente FC (nữ)
0-1
Boavista (nữ)
HT
0-1
22:00
1 Benfica (nữ)
0-1
CA Ouriense (nữ)
HT
0-0
20:00
Famalicao (nữ)
2-1
Clube Condeixa (nữ) 1
HT
1-1
17:00
Sporting (nữ)
2-0
Maritimo (nữ) 1
HT
1-0
05:00
1 Club Aurora FCF (nữ)
2-4
CSD Sacatepequez (nữ)
HT
2-2
00:00
Tunecas (nữ)
1-1
Gardenias de Coatepeque (nữ)
HT
1-1
00:00
Suchitepequez (nữ)
1-1
Chimaltecas CSDFF (nữ)
HT
0-1
00:00
Muniguate (nữ)
1-0
Pares (nữ)
HT
1-0
00:00
UNIFUT-Rosal (nữ)
5-0
CSD Concepcion (nữ)
HT
3-0
08:00
Corinthians Paulista (SP)
2-0
Ituano SP
HT
1-0
06:00
Botafogo SP
0-0
Palmeiras
HT
0-0
06:00
1 Santos
2-1
Inter de Limeira
HT
1-1
22:59
TAS de Casablanca
2-1
OCK Olympique de Khouribga
HT
0-0
22:59
Stade Marocain du Rabat
1-2
Itihad Z. Khemisset
HT
0-0
22:59
Raja de Beni Mellal
0-1
UTS Union Touarga Sport Rabat
HT
0-1
04:30
Deportiva Once Caldas
2-0
Dep.Independiente Medellin 1
HT
0-0
03:30
Atletico Bucaramanga
4-1
Aguilas Doradas
HT
1-0
03:30
Atletico Nacional Medellin
7-1
Patriotas FC
HT
3-1
03:30
1 America de Cali
2-0
Deportes Tolima
HT
1-0
03:30
Deportivo Pereira
4-2
Deportivo Pasto
HT
1-2
03:30
Millonarios
3-1
Deportivo Cali
HT
0-0
03:30
La Equidad
1-2
Independiente Santa Fe
HT
1-0
03:30
Boyaca Chico
0-0
Jaguares de Cordoba
HT
0-0
04:30
Boavista F.C
2-2
Vasco da Gama
HT
2-1
01:15
Nova Iguacu
4-2
Resende-RJ
HT
2-0
01:15
Bangu
1-1
Volta Redonda
HT
1-0
21:00
KF Laci
2-1
KS Bylis
HT
0-0
21:00
Skenderbeu Korca
0-1
Teuta Durres
HT
0-1
18:00
Apolonia Fier
0-6
Vllaznia Shkoder
HT
0-3
15:35
1 Sydney FC (Youth)
2-3
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
HT
0-2
16:30
Rapid Vienna (Youth)
1-0
SV Horn 1
HT
0-0
15:30
SG Austria Klagenfurt
3-0
Grazer AK
HT
1-0
21:30
GOSK Gabela
1-0
FK Buducnost Banovici
HT
0-0
22:59
Santos Laguna U20
2-2
Toluca U20
HT
0-0
21:00
Pumas U20
2-4
Tigres UANL U20
HT
0-0
21:00
Monterrey U20
2-1
Pachuca U20
HT
0-0
22:00
NK Granicar Zupanja
2-0
NK Cepin
HT
2-0
21:30
Urania
0-1
Hrvace
HT
0-0
21:30
Slovam lovenson
3-0
Zmaj Makarska
HT
0-0
16:00
Trnje
2-0
DUGO SELO 1
HT
1-0
19:00
GKS Gornik Leczna (w)
7-0
APLG Gdansk (w)
HT
2-0
17:15
KKP Bydgoszcz (w)
1-5
AZS UJ Krakow (w)
HT
0-1
01:30
1 Defensores Unidos
2-2
CA Fenix Pilar
HT
0-0
01:30
Comunicaciones BsAs
2-0
Argentino de Quilmes
HT
1-0
03:00
1 CE Dom Bosco
0-2
Cuiaba
HT
0-1
20:00
CEO Varzeagrandense
2-1
Gremio Sorriso
HT
1-1
20:00
Sociedade Acao
3-0
Uniao Rondonopolis MT
HT
2-0
05:00
1 Tauro Reserves
2-3
Plaza Amador Reserves
HT
1-0
03:00
Udelas FC Reserves
0-3
CA Independiente de la Chorrera Reserves
HT
0-0
03:00
UMECIT
2-0
Colon C 3 1
HT
0-0
21:00
FK Ventspils
0-1
FK Liepaja
HT
0-1
18:00
Metta/LU Riga
3-3
Rigas Futbola skola
HT
1-2
22:00
Dyto FC
4-0
Maranatha Fiokpo
HT
2-0
22:00
Anges FC
0-2
AS OTR
HT
0-2
01:00
Accra Hearts of Oak
1-0
Inter Allies
HT
1-0
22:00
Techiman City
0-1
Liberty Professionals
HT
0-0
22:00
Medeama SC
2-1
Legon Cities FC 1
HT
1-0
22:00
Bechem United
4-0
Aduana Stars
HT
3-0
22:00
Berekum Chelsea
2-1
Ebusua Dwarfs
HT
0-1
21:00
Maccabi Herzliya
3-1
FC Ironi Or Yehuda
HT
1-1
04:30
Xelaju MC
1-1
Guastatoya
HT
1-0
01:00
Malacateco
1-0
CD Achuapa
HT
1-0
00:30
Antigua GFC
1-1
CSD Municipal
HT
1-1
13:05
Surfers Paradise
11-0
Robina City Blue
HT
7-0
04:00
Tipitapa
1-0
El Sauce FC
HT
0-0
04:00
CS Municipal
2-2
Bravos Primavera
HT
1-0
00:00
HYH Export Sebaco FC
5-0
Rio Blanco
HT
1-0
20:00
1 Panerys Vilnius
0-1
Garliava Kaunas 1
HT
0-0
16:30
Vilnius FK Zalgiris C
4-0
FM Klaipedos
HT
1-0
21:00
Vikingur Gotu
2-0
Skala Itrottarfelag
HT
2-0
21:00
IF Fuglafjordur
3-0
FC Suduroy
HT
2-0
21:00
Toftir B68
1-2
EB Streymur
HT
0-1
21:00
B36 Torshavn
6-0
AB Argir
HT
3-0
21:00
07 Vestur Sorvagur
3-0
Giza Hoyvik
HT
2-0
20:00
1 B71 Sandur
2-1
Undrid FF Torshavn
HT
0-1
20:00
TB/FCS/Royn
0-2
HB Torshavn
HT
0-0
14:00
Wallsend
4-3
Kahibah FC
HT
2-2
18:00
Nordsjaelland U19
4-1
Aalborg BK U19
HT
0-0
19:00
Fredericia
2-0
Helsingor
HT
2-0
15:00
Logan Metro
3-2
AC Carina
HT
1-0
14:00
New Farm
1-7
Pine Hills
HT
0-3
06:40
ASC Tevragh Zeine
1-2
ASC Police
HT
0-0
04:15
AS Armee
0-1
FC Sahel
HT
0-0
16:00
1 FC Zestafoni
1-2
Aragvi Dusheti
HT
0-1
23:30
Olympiakos Nicosia FC
2-1
AEK Larnaca
HT
0-1
21:00
AEL Limassol
1-2
Apollon Limassol FC
HT
0-1
20:00
Mallbackens IF (nữ)
0-1
Brommapojkarna (nữ)
HT
0-1
17:00
Moron BK (nữ)
4-1
Alingsas (nữ)
HT
2-0
22:59
ASF Bobo
1-0
Royal FC
HT
0-0
22:59
Etoile Filante Ouagadougou
1-1
ASFA-Yennenga
HT
0-0
14:00
Perth SC (nữ)
2-3
Northern Redbacks (nữ)
HT
1-1
14:00
Balcatta (nữ)
2-0
Curtin University FC (nữ)
HT
1-0
18:30
FK Eskhata
1-1
Ravshan Kulob
HT
0-0
19:30
Lion City Sailors
4-1
Balestier Khalsa FC
HT
2-1
02:30
CD Barrio Mexico
6-1
AD Cofutpa 1
HT
3-1
15:10
Selena SN Constanta (nữ)
1-0
Independenta Baia Mare (nữ)
HT
0-0
15:00
Vasas Odorhei (nữ)
0-0
Becicherecu Mic (nữ)
HT
0-0
15:00
Heniu Prundu Bargaului (nữ)
3-1
Piros Security (nữ) 1
HT
1-1
15:00
Universitatea Galati (nữ)
0-0
Olimpia Cluj (nữ)
HT
0-0
14:00
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
4-2
FC Magura 2012 Bacau (nữ)
HT
3-0
02:00
CEO AL
0-0
ASA AL
HT
0-0
18:30
Se Wan Boy
2-1
Noravank
HT
0-0
02:00
Sao Paulo Crystal FC
2-1
Campinense 1
HT
1-0
21:00
CS Petange
0-1
Swift Hesperange
HT
0-1
21:00
F91 Dudelange
3-0
US Mondorf-les-Bains
HT
1-0
21:00
1 Progres Niedercorn
1-1
Fola Esch
HT
1-0
21:00
UNA Strassen
1-1
Etzella Ettelbruck
HT
1-0
20:25
Tooro United
3-1
Ndejje University
HT
1-0
20:10
Blacks Power FC
0-1
Kataka FC
HT
0-1
20:00
Water FC
2-1
Terrazo and Tiles FC
HT
1-1
20:00
Paidha Black Angels
0-1
Gaddafi FC
HT
0-1
20:00
Maroons
0-1
Mbale Heroes
HT
0-1
20:00
1 Kigezi Homeboys FC
2-1
Nyamityobora FC
HT
0-1
20:00
Arua Hill SC
1-0
FC Calvary
HT
0-0
06:00
Club Sport Emelec
2-0
Tecnico Universitario
HT
1-0
03:30
Independiente Jose Teran
2-1
9 de Octubre 1
HT
1-1
01:00
1 Deportivo Cuenca
0-1
Universidad Catolica
HT
0-0
20:00
Dinamo Maksimir (nữ)
1-0
ZNK Agram (nữ)
HT
1-0
18:00
Marjan Split (nữ)
0-0
Viktorija SB (nữ)
HT
0-0
17:00
NK Orijent U19
3-0
Zagreb locomotive U19
HT
1-0
17:00
NK Dugopolje U19
1-0
Dinamo Zagreb U19
HT
0-0
19:00
Slovacko (w)
1-0
Slovan Liberec (w)
HT
0-0
12:05
Canberra FC
4-1
Tuggeranong United
HT
3-0
12:00
Gungahlin United
1-2
Cooma Tigers
HT
1-2
12:10
1 Brisbane Knights Reserves
0-5
Bayside United FC Reserve
HT
0-3
12:00
Mount Gravatt Hawks SC (R)
1-3
Toowong Reserves
HT
0-1
20:30
1 Ethnikos Pireaus
0-0
Ahtitos Spaton
HT
0-0
20:30
1 Aris Soudas
3-0
Anagennisi Ierapetras 1
HT
1-0
20:30
Thyella Rafinas
0-0
Asteras Varis
HT
0-0
20:30
Panelefsiniakos
3-0
APO Keratsini
HT
1-0
20:30
Anagenisi Karditsa
6-0
Oikonomos
HT
3-0
20:30
Almyros Gaziou
1-0
AO Damastas
HT
0-0
20:30
Agios Ierotheos
0-1
Panthrakikos 1
HT
0-1
00:15
ED Moratalaz
1-0
Alcorcon B
HT
0-0
00:00
CD Torreperogil
2-0
Juventud Torremolinos CF
HT
2-0
00:00
UE Sants
0-0
UE Valls
HT
0-0
23:30
Conil CF
2-1
Castilleja CF
HT
2-1
23:30
CD Agoncillo
0-0
CA River Ebro 1
HT
0-0
23:30
Huetor Tajar
0-2
Alhaurin de la Torre
HT
0-0
23:30
Xerez Deportivo
3-1
Puente Genil
HT
1-1
23:30
La Solana
1-1
CD Pedroneras
HT
0-0
23:30
Atletico Mancha real
1-1
Velez CF
HT
1-1
23:30
Torredonjimeno
2-1
Antequera CF
HT
1-0
22:59
Figueres
0-0
Santfeliuenc FC
HT
0-0
22:59
Villarreal C
0-0
CD Olimpic Xativa
HT
0-0
22:59
Lorca FC
0-0
CD Plus Ultra
HT
0-0
22:59
UD Los Barrios
1-3
Cordoba B
HT
0-2
22:59
CF Trujillo
1-0
CP Valdivia
HT
0-0
22:59
RCP Valverdeno
0-1
AD Lobon
HT
0-1
22:59
Albacete B
1-2
CD Marchamalo 1
HT
0-1
22:59
Polvorin
2-1
CF Alondras
HT
1-0
22:59
CS Puertollano
4-1
CD Torrijos
HT
3-0
22:59
1 AD Llerenense
2-3
CF Campanario 1
HT
1-1
22:59
UD Alzira
2-1
Eldense
HT
1-1
22:59
Arroyo Club Polideportivo
1-2
UP Plasencia
HT
0-1
22:59
Quintanar Del Rey
0-0
Toledo
HT
0-0
22:59
Moralo CP
2-0
Jerez Industrial CF
HT
0-0
22:59
1 Sant Andreu
0-0
CE Manresa
HT
0-0
22:59
CD Coria
0-0
Cacereno
HT
0-0
22:30
Villanueva
2-2
CD Valdefierro
HT
2-1
22:30
Huercal
3-3
SFC Minerva
HT
0-0
22:30
SD Textil Escudo
0-2
CF Vimenor
HT
0-1
22:30
Club Deportivo Sarinena
3-0
CD Carinena 1
HT
1-0
22:30
1 CD Cayon
2-0
Gimnastica Torrelavega
HT
1-0
22:30
UB Lebrijana
0-2
La Palma
HT
0-2
22:30
CD Arnedo
0-1
Calahorra B
HT
0-0
22:30
Viveiro CF
1-0
Ribadumia CF
HT
0-0
22:30
CD As Pontes
2-3
CD Barco
HT
0-0
22:30
La Baneza
4-1
Real Burgos
HT
2-0
22:30
UD Llanera
3-2
EI San Martin
HT
0-0
22:30
Caudal
1-2
CD Tuilla
HT
1-2
22:30
AD Sabinanigo
2-4
Tamar Ritter
HT
2-1
22:30
UD Gijon Industrial
0-2
Urraca 1
HT
0-1
22:00
Mar Menor
1-0
Aguilas CF
HT
0-0
22:00
SD Festra
2-0
CD Pontellas
HT
2-0
22:00
CD Becerril
0-0
Beroil Bupolsa
HT
0-0
22:00
CE Banyoles
3-0
CF Montanesa
HT
1-0
22:00
Huracan Balazote
2-1
CD Villacanas
HT
2-0
22:00
CA Bembibre
1-2
CD Mirandes B
HT
0-2
22:00
1 Muleno CF
0-1
Olimpico de Totana
HT
0-0
22:00
Mazarron CF
2-1
UCAM Murcia CF B
HT
1-1
22:00
CD Cardassar
0-0
CD Binissalem
HT
0-0
22:00
Tudelano
0-3
Yague CF
HT
0-2
22:00
CF Soller
1-0
CE Esporles
HT
0-0
22:00
CD Barquereno
2-1
Castro 1
HT
2-0
22:00
Alfaro
3-4
Rioja competition 1
HT
0-3
22:00
CD Praviano
1-0
Club Siero
HT
1-0
22:00
Flat Earth FC
2-2
RCD Carabanchel
HT
2-0
22:00
UD Paiosaco
3-2
UD Atios 1
HT
2-1
22:00
CD Mosconia
2-1
Condal CF
HT
1-0
22:00
Teruel
2-0
CD Cuarte Industrial
HT
0-0
22:00
CD Cristo Atletico
0-3
G. Segoviana
HT
0-2
22:00
1 CD Benicarlo
0-0
Villajoyosa
HT
0-0
22:00
Deportiva Minera
2-0
EDMF Churra
HT
0-0
22:00
CDFC La Calzada
1-2
Casalarreina
HT
0-1
22:00
Atletico Ibanes
1-1
UB Conquense
HT
0-0
22:00
CD Anguiano
2-3
Naxara
HT
1-0
22:00
CA Cirbonero
0-1
AD San Juan
HT
0-0
22:00
UD Somozas
0-1
Arosa SC
HT
0-0
22:00
Epila CF
2-1
CA Monzon
HT
0-1
22:00
Pena Azagresa
0-1
CD Subiza
HT
0-0
22:00
Bergantinos CF
3-2
CD Arenteiro
HT
1-0
22:00
CF Illueca
0-3
Barbastro
HT
0-2
22:00
AG Estudiantes
1-2
Deportivo Ourense
HT
1-1
22:00
CSD Arzua
2-0
UD Ourense
HT
0-0
21:30
UCAM Cartagena
3-1
UD Los Garres
HT
1-0
21:30
CF Peralada
2-0
Igualada
HT
0-0
21:30
UD Santa Marta
1-0
Colegios Diocesanos
HT
0-0
21:30
Murchante
3-1
UCD Burlades
HT
0-0
21:15
1 Deportivo La Coruna B
1-1
Rapido de Bouzas
HT
1-1
18:00
CD Mensajero
1-0
Atletico Union Guimar
HT
1-0
18:00
UD San Fernando
1-1
Panaderia Pulido
HT
0-0
18:00
UD Kia
0-0
UD Gran Tarajal ST
HT
0-0
18:00
Arucas CF
1-2
La Quadra 1
HT
0-0
18:00
2 Lanzarote
1-0
Las Palmas C 1
HT
0-0
18:00
Union Viera
1-0
Villa Santa Brigida
HT
1-0
17:30
EC Granollers
0-3
Terrassa
HT
0-1
17:30
Ciudad de Murcia
1-0
EG El Palmar
HT
0-0
17:30
Silva SD
1-4
CD Choco
HT
1-3
17:15
Racing Murcia
1-1
At. Pulpileno
HT
1-0
17:00
CD Ferriolense
0-0
UD Alcudia
HT
0-0
17:00
Bell Bridget
1-2
Utebo FC
HT
0-0
17:00
CD Azuaga
1-1
Extremadura B
HT
0-0
17:00
CD Cabecense
2-2
CD Gerena
HT
1-1
17:00
1 CD Berceo
0-2
CD Pradejon
HT
0-2
17:00
La Roda CF
1-0
CD Tarancon
HT
1-0
17:00
1 CD Varea
2-2
UD Logrones B
HT
0-2
17:00
CD Miajadas
2-0
EMD Aceuchal
HT
1-0
17:00
AD Union Adarve
3-2
Leganes B
HT
1-2
17:00
Aviles Stadium CF
2-0
Valdesoto
HT
0-0
17:00
CD Montijo
2-2
CD Diocesano
HT
1-1
17:00
AD Ceuta
2-3
Lucena CF
HT
1-1
17:00
CF Pozuelo Alarcon
1-1
Parla Escuela
HT
0-1
17:00
UA Horta
1-1
Pobla De Mafumet CF
HT
0-0
17:00
Rayo Vallecano B
1-0
Mostoles
HT
0-0
17:00
Maracena
1-1
CD Alhaurino 1
HT
1-0
17:00
Arcos CF
0-0
Sevilla C
HT
0-0
17:00
Constancia
2-1
CF Platges De Calvia
HT
0-1
17:00
CD Rota
1-4
CD Pozoblanco
HT
1-3
17:00
1 CA Antoniano
2-3
CD Utrera
HT
0-1
17:00
Manzanares CF
1-2
CD Azuqueca
HT
0-0
17:00
UE Vilassar de Mar
3-3
CP San Cristobal
HT
1-1
17:00
Torrent C.F
2-0
Hercules II
HT
2-0
17:00
Vianes
2-2
CD Tedeon 1
HT
1-1
17:00
CD Ariznabarra
1-2
Tolosa
HT
1-1
17:00
Ted Contois Feng
3-2
Kinatu
HT
1-1
17:00
Olivenza FC
1-1
CD Calamonte
HT
1-1
17:00
1 Ibiza Islas Pitiusas
1-1
Formentera
HT
0-1
17:00
CD Huetor Vega
2-1
Malaga B
HT
0-1
17:00
CE Felanitx
3-0
Santa Catalina Atletico
HT
1-0
17:00
Girona B
0-1
CE Europa
HT
0-0
17:00
CD Villegas
0-3
CP Calasancio
HT
0-0
17:00
Poli Almeria
0-0
Motril
HT
0-0
17:00
SD Lenense
3-1
Real Titanico Laviana
HT
1-0
17:00
Silla CF
1-0
Jove Espanol
HT
0-0
17:00
1 Cerdanyola del Valles
1-1
FC Vilafranca
HT
0-0
17:00
SD Navarro CF
0-0
CD Colunga
HT
0-0
17:00
DAV Santa Ana
0-2
Mostoles CF
HT
0-1
17:00
UC Ceares
1-0
L Entregu CF
HT
1-0
17:00
SD Huesca II
0-0
Brea
HT
0-0
16:45
Grama
1-0
UE Castelldefels
HT
0-0
16:45
AD Siete Villas
3-1
U.M. Escobedo
HT
2-0
16:30
FC La Union Atletico
4-1
CD Bullense
HT
2-1
16:30
CD Basconia
0-1
Santutxu FC 1
HT
0-1
16:30
1 CD San Fernando de Henares
0-1
Atletico Pinto 1
HT
0-1
16:30
Torrejon CF
1-0
CF Trival Valderas
HT
0-0
16:30
SD Revilla
0-2
CD Guarnizo
HT
0-0
16:30
Real Zaragoza B
1-0
SD Borja
HT
1-0
16:30
Recambios Colon CD
2-1
UF Beniganim
HT
1-1
16:30
Almansa
2-0
CD Illescas
HT
0-0
16:30
RSD Alcala Henares
2-0
CD El Alamo
HT
1-0
16:30
Compston Ekala
2-1
Real Aranjuez CF
HT
0-1
20:00
Mamelodi Sundowns
0-0
Tshakhuma TM
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-6],

22:00
Dinamo-BGUFK Minsk (w)
2-0
Neman Grodno (w)
HT
1-0
22:00
Bobruichanka Bobruisk (w)
3-2
Lokomotiv Vitebsk (w)
HT
1-0
21:00
FK Panevezys-2
6-3
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
HT
2-2
19:00
Suduva Marijampole II
0-2
Banga Gargzdai B
HT
0-2
21:00
Glasgow Rangers
2-0
Celtic FC
HT
2-0
18:15
Stranraer
0-4
Hibernian
HT
0-1
16:00
Gaz Metan Medias U19
2-1
CSJ Stiinta U Craiova U19
HT
2-1
16:00
Petrolul Ploiesti U19
0-2
Concordia Chiajna U19
HT
0-0
16:00
FC Academica Clinceni U19
0-2
FC Voluntari U19
HT
0-0
20:00
FC Rukh Brest
5-0
Smorgon FC
HT
3-0
18:00
Dinamo Minsk
1-2
FC Gomel
HT
1-1
19:00
Basel (nữ)
0-0
Grasshopper (nữ)
HT
0-0
02:30
Sahab SC
1-1
Maan
HT
1-0
01:00
1 UD Marbella
2-1
Lorca Deportiva FC
HT
1-1
00:30
UE Cornella
1-2
Hercules
HT
1-0
00:30
Alaves B
0-0
UD Mutilve
HT
0-0
00:00
Deportivo La Coruna
2-1
Numancia 1
HT
1-0
00:00
Barcelona B
3-2
Villarreal B
HT
1-0
00:00
Andorra CF
0-0
CD Alcoyano
HT
0-0
00:00
Real Sociedad B
3-2
CD Tudelano
HT
0-1
22:59
CF Internacional De Madrid
1-0
Extremadura
HT
0-0
22:59
Zamora CF
3-2
Cultural Leonesa
HT
3-1
22:59
C.D. San Fernando Isleno
2-1
Real Betis B
HT
0-0
22:59
1 Recreativo Huelva
0-1
Granada CF B
HT
0-0
22:59
Atletico Sanluqueno
0-2
CD Linares Deportivo
HT
0-0
22:59
Barakaldo CF
2-2
Haro Deportivo
HT
2-2
22:59
Real Union Irun
3-0
CD Ebro
HT
0-0
22:00
CD Artistico Navalcarnero
0-0
Don Benito
HT
0-0
22:00
CF Salmantino
1-0
CD Covadonga
HT
1-0
22:00
Pontevedra
0-0
CD Lealtad
HT
0-0
22:00
1 Compostela
1-1
Union Langreo
HT
1-0
22:00
UE Olot
1-3
Orihuela CF
HT
1-0
22:00
Real Balompedica Linense
3-1
Sevilla Atletico
HT
1-1
18:00
UD Tamaraceite
1-0
Real Murcia
HT
0-0
17:00
UD Poblense
4-0
CP Villarrobledo
HT
1-0
17:00
Las Rozas
1-1
Villarrubia CF
HT
0-1
17:00
Getafe B
0-0
Suokuaili Moss
HT
0-0
17:00
1 Lleida
0-0
UD Levante B
HT
0-0
17:00
UD San Sebastian Reyes
0-4
Badajoz
HT
0-2
17:00
Baleares
2-1
Merida AD 1
HT
2-0
17:00
CD Guijuelo
1-0
Sporting de Gijon B
HT
0-0
17:00
AE Prat
1-0
Valencia CF Mestalla
HT
0-0
17:00
Celta vigo b
1-1
Burgos CF
HT
1-1
17:00
Gimnastic Tarragona
0-1
Ibiza Eivissa
HT
0-1
17:00
Cadiz B
2-0
Cordoba
HT
1-0
17:00
Algeciras
1-1
UCAM Murcia
HT
0-1
20:00
Omonia Psevda
2-3
Akritas Chloraka
HT
1-2
20:00
Alki Oroklini
3-0
Thoi Lakatamias
HT
1-0
12:00
NGU Nagoya (w)
0-2
IGA Kunoichi (w)
HT
0-2
12:00
Setagaya Sfida (w)
1-2
Yokohama FC Seagulls (w)
HT
0-0
14:15
Western Pride
3-2
Mitchelton FC
HT
2-1
14:15
Caboolture FC
6-2
Virginia United
HT
4-0
13:25
Sunshine Coast FC
5-1
Brisbane Wolves 1
HT
4-1
15:00
Rial Kovachevci (nữ)
2-2
FK Etar Veliko Tarnovo (nữ)
HT
1-0
00:45
Bnot Netanya (w)
2-1
Ironi Ramat Hasharon (w)
HT
1-0
00:30
Maccabi Emekheifer (w)
1-5
Hapoel Raanana (w)
HT
1-2
00:00
Hapoel Beer Sheva (w)
1-4
Maccabi Kiryat Gat (w)
HT
0-0
00:00
Maccabi Holon FC (w)
0-3
AS Tel Aviv University (w)
HT
0-0
20:00
FC Treaty United (nữ)
1-7
Wexford Youths (nữ)
HT
1-3
02:00
Sportivo Iteno
0-1
Atyra FC
HT
0-1
02:00
1 Fulgencio Yegros
2-1
Sportivo Ameliano
HT
2-1
21:00
1 Sportivo San Lorenzo
1-1
resistencia SC
HT
0-1
21:00
Deportivo Santani
0-0
2 de Mayo PJC
HT
0-0
19:30
Esperance Sportive de Tunis
3-1
J.S. Kairouanaise
HT
0-0
19:30
Sifakesi
1-2
ES du Sahel
HT
0-1
01:30
Al-Shabbab
1-2
Al Khaldiya
HT
0-0
20:00
Cardiff Metropolitan (nữ)
4-1
Cyncoed LFC (nữ)
HT
1-0
20:00
Port Talbot (nữ)
2-0
Abergavenny (nữ)
HT
1-0
20:00
Cascade YC (nữ)
1-1
Briton Ferry (nữ)
HT
1-1
20:00
Aberystwyth (nữ)
0-2
Cardiff (nữ)
HT
0-0
19:30
1 AS Gabes
0-1
ES Hamam-Sousse
HT
0-1
19:30
Esperance Sportive Zarzis
2-0
S.S. Sfaxien
HT
2-0
06:00
Brasil de Pelotas
1-0
Sao Luiz(RS)
HT
1-0
06:00
Gremio (RS)
3-1
Novo Hamburgo RS
HT
2-1
12:30
King Mountain
3-1
Islands
HT
1-1
12:30
Gospel Friends FC
1-1
Sai Kung
HT
1-0
12:30
New fair Kuitan
1-4
Tsuen Wan
HT
1-4
12:30
Lansbury FC
0-2
Wing Go FC
HT
0-0
02:00
Ceara
3-0
Sampaio Correa/MA
HT
0-0
23:30
Orlando Pirates
2-0
Maritzburg United
HT
0-0
20:00
Lazio U20
3-3
Sassuolo U20
HT
1-1
17:30
Cagliari U19
5-1
Fiorentina U20
HT
2-1
15:30
Genoa U20
1-1
Inter Milan U20
HT
1-0
15:30
Empoli U20
2-2
Sampdoria U19
HT
1-1
01:00
Al Zawraa
1-1
AL Minaa
HT
1-1
20:00
Baghdad
2-1
Alsinaat Alkahrabaiya
HT
2-1
02:00
CS Sergipe
1-1
Dorense SE
HT
1-0
17:00
Ankaragucu U19
2-1
Besiktas JK U19
HT
1-1
00:00
Deportivo Mictlan
4-3
CSD Sayaxche
HT
2-3
21:00
KOM Podgorica
1-2
FK Drezga
HT
1-1
21:00
Jedinstvo Bijelo Polje
3-1
OSK Igalo
HT
1-0
21:00
FK Grbalj Radanovici
1-2
Mornar
HT
0-1
21:00
FK Berane
1-1
Bokelj Kotor
HT
0-0
21:00
Arsenal Tivat
1-0
FK Ibar Rozaje
HT
0-0
17:00
Mamelodi Sundowns Reserves
4-0
Moroka Swallows Reserves
HT
0-0
14:30
Kaizer Chiefs Reserves
3-2
Black Leopards Reserves
HT
1-1
14:30
Central Western District RSA
1-2
Citizen
HT
0-1
14:30
Wong Tai Sin
0-6
Hong Kong FC
HT
0-4
14:30
North District FC
0-0
Eastern District SA
HT
0-0
14:30
Yuen Long FC
3-3
Metro Gallery
HT
1-1
14:30
South China AA
2-1
Kai Jing
HT
2-1
12:30
Sham Shui Po
2-1
Shatin SA
HT
1-0
19:00
IF Lyseng (nữ)
6-0
Fortuna Hjorring B (nữ)
HT
3-0
17:30
Aarhus 1900 (nữ)
0-1
Vildbjerg SF (nữ)
HT
0-0
17:30
Frederiksberg Boldklub (nữ)
0-3
Osterbro IF (nữ)
HT
0-0
23:30
Europa Point
0-6
College 1975 FC
HT
0-2