Kết quả tỷ số, trực tiếp Manchester City vs West Ham United, 19h30 27/02

Manchester City
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Manchester City vs West Ham United


19:30 ngày 27/02/2021

Đã kết thúc
West Ham United
Manchester City
2
HT

1 - 1
West Ham United
1

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Manchester City vs West Ham United


TLCA
1.61 : 0:1/4 : 0.54
TL bàn thắng:
2.22 : 3 1/2 : 0.37
TL Thắng - Hòa - Bại
1.03 : 13.00 : 200.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Manchester City vs West Ham United

      28'        Ben Johnson
   Ruben Dias (Assist:Kevin De Bruyne)    1-0  30'    
      43' 1-1      Michail Antonio (Assist:Jesse Lingard)
   Gabriel Fernando de Jesus↑Sergio Leonel Kun Aguero↓       61'    
   Phil Foden↑Ferran Torres↓       65'    
   John Stones (Assist:Riyad Mahrez)    2-1  68'    
      84'        Mohamed Said Benrahma↑Michail Antonio↓
      84'        Jarrod Bowen↑Ben Johnson↓
   Rodrigo Hernandez↑Ilkay Gundogan↓       89'    
   Fernando Luis Roza, Fernandinho       90'    

Đội hình thi đấu Manchester City vs West Ham United

Manchester City   West Ham United
Ederson Santana de Moraes 31   35 Darren Randolph
Olexandr Zinchenko 11   23 Issa Diop
Ruben Dias 3   15 Craig Dawson
John Stones 5   3 Aaron Cresswell
Kyle Walker 2   5 Vladimir Coufal
Ilkay Gundogan 8   28 Tomas Soucek
Fernando Luis Roza, Fernandinho 25   41 Declan Rice
Kevin De Bruyne 17   31 Ben Johnson
Ferran Torres 21   18 Pablo Fornals
Sergio Leonel Kun Aguero 10   11 Jesse Lingard
Riyad Mahrez 26   30 Michail Antonio

Đội hình dự bị

Benjamin Mendy 22   9 Mohamed Said Benrahma
Zackary Steffen 13   16 Mark Noble
Gabriel Fernando de Jesus 9   45 Ademipo Odubeko
Raheem Sterling 7   4 Fabian Cornelio Balbuena Gonzalez
Phil Foden 47   25 David Martin
Aymeric Laporte 14   10 Manuel Lanzini
João Cancelo 27   20 Jarrod Bowen
Rodrigo Hernandez 16   34 Nathan Trott
Bernardo Mota Veiga de Carvalho e Silva 20      

Số liệu thống kê Manchester City vs West Ham United

Manchester City   West Ham United
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
2
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
1
10
 
Tổng cú sút
 
9
3
 
Sút trúng cầu môn
 
3
2
 
Sút ra ngoài
 
4
5
 
Cản sút
 
2
11
 
Sút Phạt
 
10
63%
 
Kiểm soát bóng
 
37%
65%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
35%
668
 
Số đường chuyền
 
384
89%
 
Chuyền chính xác
 
80%
8
 
Phạm lỗi
 
11
2
 
Việt vị
 
1
23
 
Đánh đầu
 
23
13
 
Đánh đầu thành công
 
10
2
 
Cứu thua
 
1
11
 
Rê bóng thành công
 
13
8
 
Đánh chặn
 
3
19
 
Ném biên
 
9
0
 
Woodwork
 
1
11
 
Cản phá thành công
 
13
14
 
Thử thách
 
20
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
137
 
Pha tấn công
 
87
73
 
Tấn công nguy hiểm
 
25
16:00
Kawasaki Frontale
Cerezo Osaka
HT
1-2
19:00
Prachuap Khiri Khan
Port FC
HT
0-2
18:30
1 Bangkok United FC
Nakhon Ratchasima
HT
1-1
18:00
Suphanburi FC
Samut Prakan City
HT
1-0
18:00
Rayong FC
Ratchaburi FC
HT
0-1
22:59
Lunds BK
Varbergs BoIS FC
HT
1-0
16:15
Glenorchy Knights FC
Newtown Eagles
HT
0-0
15:30
Dnepr Mogilev
FK Orsha
HT
3-2
14:30
Olympia FC Warriors Reserves
University of Tasmania SC
HT
3-0
13:45
Beach City
South East United FC
HT
1-1
17:00
Bosnia (w) U19
North Macedonia (w) U19
HT
4-0
20:00
Sivasspor
Hatayspor
HT
0-0
20:00
Istanbul BB
Konyaspor
HT
0-0
17:30
Erzurum BB
Karagumruk
HT
1-1
22:00
SC Covilha
Viseu
HT
2-1
19:35
Flamurtari
Egnatia
HT
0-1
20:00
Kagera Sugar
Azam
HT
1-2
20:00
Ruvu Shooting
Dodoma Jiji FC
HT
0-1
18:00
Mwadui FC
Namungo FC
HT
0-0
18:00
Ihefu SC
Gwambina FC
HT
0-1
22:05
1 Backa Topola
Crvena Zvezda 1
HT
0-0
22:05
FK Spartak Zlatibor Voda
Macva Sabac 1
HT
1-1
22:05
Proleter
Radnicki Nis
HT
1-0
22:05
Habitpharm Javor
Indjija 1
HT
1-0
20:00
FK Vozdovac Beograd
FK Backa Backa Palanka
HT
0-1
20:00
Cukaricki Stankom
Metalac Gornji Milanovac
HT
1-0
20:00
Radnik Surdulica
Novi Pazar
HT
1-1
20:00
FK Napredak Krusevac
FK Rad Beograd
HT
0-1
20:00
Mladost Lucani
Zlatibor Cajetina
HT
0-2
20:30
SOROKSAR
Szentlorinc SE
HT
0-0
20:30
Pecsi MFC
Szombathelyi Haladas
HT
0-0
20:30
Nyiregyhaza
Bekescsaba
HT
2-0
20:30
Gyori ETO
Kazincbarcika
HT
1-0
20:30
Dorogi FC
Csakvari TK
HT
0-0
20:30
DEAC
Gyirmot SE
HT
1-1
16:00
Tobol Kostanai
FC Kairat Almaty 1
HT
1-1
22:00
Vision FC
Phar Rangers FC
HT
0-0
22:00
Bepong Storm Academy
Achiken FC
HT
0-0
22:45
Barcelona (w)
Fortuna Hjorring (w)
HT
2-0
18:00
Darica Genclerbirligi
Kutahyaspor
HT
0-0
18:00
Karsiyaka
Catalca Spor
HT
2-3
18:00
Nevsehirspor Genclik
Dai Lin Jissbon
HT
0-0
18:00
Celspor
Yalovaspor 1
HT
0-0
18:00
Yesilyurt Belediyespor
Ofspor 1
HT
0-3
18:00
Yimpas Yozgatspor
Erzin Belediyespor
HT
0-1
18:00
1 Kizilcabolukspor
Diyarbakirspor
HT
0-0
18:00
Yomraspor
Fethiyespor
HT
2-0
18:00
Artvin Hopaspor
Utkoi
HT
0-1
18:00
Tepecik Bld
Ceyhanspor
HT
1-0
18:00
Fatsa Belediyespor
EdirnesporGenclik
HT
0-0
18:00
Tekirdagspor
Mardin BB
HT
1-1
18:00
Nazillispor
Halide Edip Adivarspor
HT
0-0
18:00
Karaman Belediyespor
Kahta 02 Spor
HT
0-1
18:00
Erbaaspor S
Ispartaspor
HT
1-0
18:00
1 Batman Petrolspor
Cizrespor 1
HT
1-1
18:00
1 Yeni Altindag BS
Golcukspor
HT
1-1
18:00
1 Cankaya FK
Kemerspor 2003
HT
0-0
18:00
Somaspor
Arhavispor
HT
1-0
18:00
1877 Alemdagspor
Manisaspor
HT
1-1
18:00
Sile Yildizspor
Elazig Belediyespor
HT
2-1
17:00
Sanger
Tokatspor
HT
2-0
17:00
Osmaniyespor
Erokspor
HT
0-0
17:00
Bukaspor
Payasspor
HT
2-0
20:00
Tsarsko Selo
Ludogorets Razgrad
HT
0-2
17:00
Botev Plovdiv
CSKA 1948 Sofia
HT
0-1
22:00
Pinhalnovense
Louletano
HT
1-0
22:00
Amora FC
Esp. Lagos
HT
1-0
22:00
KS Perparimi Kukesi
KF Laci
HT
0-1
22:00
Teuta Durres
Vllaznia Shkoder
HT
1-0
19:00
Skenderbeu Korca
Kastrioti Kruje
HT
0-0
19:00
KF Tirana
KS Bylis
HT
1-0
19:00
Apolonia Fier
Partizani Tirana
HT
1-0
19:15
1 Kakamega Homeboyz
Gor Mahia
HT
1-0
19:00
Nairobi Stima
Modern Coast
HT
0-1
22:35
1 Warri Wolves FC
Enyimba
HT
1-1
22:00
Plateau United
Rivers United 1
HT
0-1
22:00
Akwa Starlets
Wikki Tourist
HT
1-1
20:30
Trikala
Panahaiki-2005
HT
0-0
20:00
SKODA Xanthi
Apollon Larissas
HT
0-0
20:00
Levadiakos
Giorgos Karaiskakis
HT
1-0
20:00
Ionikos
Ergotelis
HT
1-1
19:00
Diagoras
Ierapetra
HT
0-0
18:30
Doxa Dramas
Kissamikos
HT
0-1
22:00
FC Robo (w)
Dream Star (W)
HT
2-0
17:00
Urartu II
BKMA
HT
0-0
22:30
1 San Rafael
San Jodie 2
HT
1-1
12:10
Honiara City FC
Southern United Honiara
HT
0-0
16:30
FC Bengaluru United
Kickstart FC
HT
1-2
20:00
Dhaka City FC
Farashganj SC
HT
0-2
18:00
Wari Club
Nofel Sporting Club
HT
0-0
16:45
Khumaltar Youth Club
Boys Union Club
HT
2-0
13:30
Naya Basti Yuwa Club
Tushal Youth Club
HT
1-0
22:30
Numancia
Real Oviedo B
HT
2-1
19:00
Las Palmas Atletico
Recreativo Huelva
HT
2-0
18:00
Baleares
CD Artistico Navalcarnero
HT
0-0
20:30
Xylotympou
Asil Lysi
HT
0-1
20:30
Akritas Chloraka
Omonia Psevda
HT
1-0
20:00
Rejiche
Club Africain
HT
0-0
20:00
Etoile Metlaoui
ES du Sahel
HT
0-0
20:00
J.S. Kairouanaise
Olympique de Beja
HT
0-0
21:15
FC Neftci Baku
Sabah FK Baku
HT
1-0
19:00
Standard Sumgayit
Zira FK
HT
0-0
21:00
FC Tambov Youth
Chertanovo Moscow Youth
HT
0-0
18:00
Spartak Moscow Youth
Rotor Volgograd Youth 1
HT
1-1
18:00
FK Krasnodar Youth
PFC Sochi Youth
HT
0-0
18:00
FK Rostov Youth
Arsenal Tula Youth
HT
1-1
17:00
FC Terek Groznyi Youth
Dinamo Moscow Youth
HT
2-0
17:00
Khimki Youth
Lokomotiv Moscow Youth
HT
0-0
16:00
2 Zenit St.Petersburg Youth
CSKA Moscow (R) 1
HT
1-2
16:00
Konopliev Youth
Rubin Kazan (R)
HT
2-1
22:00
Lamontville Golden Arrows
Baroka FC
HT
0-0
20:00
Chippa United
Cape Town City
HT
0-0
20:00
1 Al Zarka
Tanta 1
HT
0-1
22:20
Al-Thuqbah
Najran SC
HT
0-1
22:20
Al Sahel
Al-Nahdha
HT
1-2
20:30
Al Bukayriyah
Hajer
HT
0-1
20:20
Uhud
Arar FC
HT
1-0
20:05
Al-Hazm
Al-Draih
HT
0-0
19:50
Al-Shoalah
Al-Feiha
HT
0-1
19:40
AL-jeel
AL-Rbeea Jeddah
HT
1-1
19:30
Inglewood United
Perth Glory (Youth)
HT
0-5
19:30
ECU Joondalup
Cockburn City
HT
0-0
19:30
Bayswater City
Armadale SC
HT
1-0
17:30
Rocking ham City
Willip
HT
2-1
17:30
Balcatta FC
Perth SC
HT
1-2
17:30
Floreat Athena
Sorrento F.C.
HT
0-1
21:00
1 Foggia
Vibonese
HT
0-0
21:00
Albinoleffe
Lucchese
HT
0-0
21:00
Legnago Salus
Carpi
HT
0-0
21:00
Fermana
Cesena 1
HT
2-0
21:00
1 Paganese
Viterbese
HT
1-1
21:00
Arezzo
Mantova
HT
1-1
21:00
Vis Pesaro
Feralpisalo
HT
1-0
21:00
Triestina
Gubbio
HT
0-0
21:00
US Casertana 1908
Francavilla
HT
4-0
21:00
Pro Vercelli
Us Pergolettese
HT
1-0
21:00
1 Piacenza
Giana
HT
0-0
21:00
Lecco
Renate AC
HT
0-1
19:30
Hungary Indoor Soccer
Israel Indoor Soccer
HT
1-2
20:00
Renova Cepciste
FC Vardar Skopje 1
HT
2-0
20:00
Rabotnicki Skopje
FK Shkendija 79
HT
0-0
20:00
Borec Veles
Belasica Strumica
HT
2-1
20:00
Academy Pandev
FK Makedonija Gjorce Petrov
HT
1-0
20:00
FC Struga Trim Lum
Pelister Bitola
HT
0-0
20:00
2 Sileks
FK Shkupi
HT
0-0
22:45
AS Nianan
Sonni AC 1
HT
1-1
20:45
Al Ahly Shendi
Alamal Atbara
HT
0-0
21:00
L'Aquila
Scandicci
HT
0-0
20:30
1 ASD Muravera
Latina
HT
0-0
20:30
San Nicolo Notaresco
Tolentino 1
HT
1-0
20:30
Forli
Real Forte Querceta
HT
0-0
20:30
Foligno Calcio
San Donato Tavarnelle 1
HT
0-0
20:30
FC Matese
Atletico Porto Santelpidio
HT
2-0
20:25
Olympia Agnonese
Giulianova 1
HT
0-1
20:15
Nuova Monterosi
Vis Artena
HT
1-0
22:00
Valladolid U19
Alcorcon U19
HT
0-0
20:00
Al Akhdar
Al-Tahaddi
HT
1-1
19:00
Jrmana
Al-Majd Damascus
HT
1-1
19:00
Al-Yaqdhah
Al-Mkhram
HT
0-0
22:00
Dynamo Kyiv
Kolos Kovalyovka
HT
0-0
19:00
1 Defensores de Forres
Zorya
HT
1-1
22:00
Real Madrid (w)
CDEF Logrono (w)
HT
1-0
20:00
Tubas
Wadi Al Nes
HT
0-0
21:15
Mezokovesd Zsory
ZalaegerzsegTE 1
HT
2-0
22:00
AEL Limassol
Nea Salamis
HT
0-0
20:00
SC Freiburg (w)
SC Sand (w)
HT
1-0
20:00
Lusaka Dynamos
Forest Rangers
HT
0-1
20:00
Green Eagles
Green Buffaloes
HT
0-2
20:00
Buildcon FC
Power Dynamos
HT
1-1
18:00
1 Nkwazi
Zanaco
HT
0-1
15:00
Pursath
Pailin
HT
0-2
15:00
Takeo
Kampong Speu
HT
0-0
19:00
Ranong FC
Navy FC
HT
1-0
19:00
Udon Thani
Khonkaen United
HT
0-1
19:00
1 Customs Department FC
Ayutthaya United
HT
2-0
19:00
Khonkaen FC
Uthai Thani Forest 1
HT
1-0
18:00
Chainat FC
Samut Sakhon
HT
1-1
18:00
JL Chiangmai United FC
Phrae United FC
HT
1-0
18:00
Nakhon Pathom FC
Lampang FC
HT
0-1
18:00
Sisaket FC
Kasetsart FC
HT
1-2
17:00
Nong Bua Lamphu
Chiangmai FC 1
HT
1-0
16:00
FC Ufa
Ural Sverdlovsk Oblast
HT
0-0
22:10
1 Al-Hadd
East Riffa
HT
1-1
14:05
KYVO
FC Lamjao
HT
1-2
20:30
Kawkab de Marrakech
Hassania Agadir
HT
0-0
20:30
ZNK Osijek
Rijeka
HT
1-1
22:00
Sporting FC (w)
Braga (w)
HT
1-1
20:00
Teplice
Brno
HT
0-0
20:00
Wigan U23
Crewe Alexandra U23
HT
0-1
20:00
Sheffield Utd U23
Sheffield Wed U23 1
HT
1-1
20:50
Al-Garrafa
Al-Sadd
HT
0-3
22:30
1 Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
HT
1-0
20:00
Vipers
Bright Stars
HT
0-0
20:00
Uganda Police FC
Mbarara City
HT
1-1
17:00
Kashima Antlers
Sagan Tosu
HT
1-0
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Shimizu S-Pulse
HT
0-0
16:00
Yokohama Marinos
Vegalta Sendai
HT
1-0
16:00
Kashiwa Reysol
Yokohama FC
HT
0-0
16:00
FC Tokyo
Tokushima Vortis
HT
0-0
16:00
Avispa Fukuoka
Consadole Sapporo
HT
1-3
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Manchester City
27
39
65
2
Manchester United
26
21
50
3
Leicester City
26
15
49
4
West Ham United
26
9
45
5
Chelsea
26
16
44
6
Liverpool
26
13
43
7
Everton
25
5
43
8
Tottenham Hotspur
25
14
39
9
Aston Villa
24
12
39
10
Arsenal
26
7
37
11
Leeds United
26
-1
35
12
Wolves
27
-9
34
13
Crystal Palace
26
-14
33
14
Southampton
26
-13
30
15
Burnley
26
-16
28
16
Brighton Hove Albion
26
-7
26
17
Newcastle United
26
-17
26
18
Fulham
26
-11
23
19
West Bromwich(WBA)
26
-35
17
20
Sheffield United
26
-28
11
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657