Kết quả tỷ số, trực tiếp Melbourne Victory vs Wellington Phoenix, 15h05 24/02

Melbourne Victory
Kết quả bóng đá VĐQG Úc

Melbourne Victory vs Wellington Phoenix


15:05 ngày 24/02/2021

Đã kết thúc
Wellington Phoenix
Melbourne Victory
2
HT

1 - 0
Wellington Phoenix
0

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 3

Tỷ lệ Melbourne Victory vs Wellington Phoenix


TLCA
1.51 : 0:0 : 0.58
TL bàn thắng:
6.66 : 2 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 12.00 : 300.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Melbourne Victory vs Wellington Phoenix

   Aaron Anderson↑Dylan James Ryan↓       6'    
      18'        Mirza Muratovic
   Jacob Butterfield↑Marco Rojas↓       24'    
      25'        James McGarry
   Leigh Michael Broxham       34'    
   Ryan Shotton       39'    
   Rudy Gestede (Assist:Jake Brimmer)    1-0  45'    
   Zaydan Bello↑Ryan Shotton↓       46'    
   Rudy Gestede (Assist:Jake Brimmer)    2-0  49'    
      50'        Clayton Lewis↑Mirza Muratovic↓
      51'        Louis Fenton
   Dalibor Markovic       55'    
   Aaron Anderson       62'    
   Jay Barnett↑Callum Henry McManaman↓       72'    
   Luis Lawrie Lattanzio↑Rudy Gestede↓       73'    
      75'        Charles Lokolingoy↑Reno Piscopo↓

Đội hình thi đấu Melbourne Victory vs Wellington Phoenix

Melbourne Victory   Wellington Phoenix
Max Crocombe 20   20 Oliver Sail
Dalibor Markovic 33   16 Louis Fenton
Dylan James Ryan 19   6 Timothy Payne
Ryan Shotton 5   2 Liam McGing
Leigh Michael Broxham 6   5 James McGarry
Birkan Kirdar 13   8 Cameron Devlin
Jake Brimmer 22   14 Alex Rufer
Marco Rojas 23   15 Mirza Muratovic
Robbie Kruse 10   10 Ulises Alejandro Davila Plascencia
Callum Henry McManaman 7   7 Reno Piscopo
Rudy Gestede 9   18 Ben Waine

Đội hình dự bị

Elvis Kamsoba 17   21 Joshua Laws
Luis Lawrie Lattanzio 25   1 Stefan Marinovic
Jacob Butterfield 8   19 Sam Sutton
Zaydan Bello 35   12 Matthew George Robert Ridenton
Aaron Anderson 15   23 Clayton Lewis
Jay Barnett 14   13 Charles Lokolingoy
Matt Acton 1   4 Te Atawhai Hudson-Wihongi

Số liệu thống kê Melbourne Victory vs Wellington Phoenix

Melbourne Victory   Wellington Phoenix
6
 
Phạt góc
 
5
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
4
 
Thẻ vàng
 
3
13
 
Tổng cú sút
 
19
8
 
Sút trúng cầu môn
 
1
5
 
Sút ra ngoài
 
18
12
 
Sút Phạt
 
19
43%
 
Kiểm soát bóng
 
57%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
19
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Cứu thua
 
6
86
 
Pha tấn công
 
131
44
 
Tấn công nguy hiểm
 
60
15:35
Adelaide United
Newcastle Jets
HT
1-1
00:00
Bodo Glimt
Europa FC
HT
2-1
20:30
Sundsvalls DFF (w)
Pitea IF (w)
HT
0-0
19:45
Sibir-M Novosibirsk
FK Kaluga
HT
1-0
19:30
Perth SC (w)
Balcatta (w)
HT
1-3
19:30
Indonesia U23
Pstni
HT
1-0
18:00
CS Minaur Baia Mare
FC Gloria Bistrita
HT
2-0
13:30
Satdobato Youth Club
Bansbari Club
HT
2-0
17:00
Bosnia (w) U19
North Macedonia (w) U19
HT
3-0
00:00
Istra 1961 Pula
HNK Sibenik
HT
0-1
00:30
SC Paderborn 07
Darmstadt
HT
1-1
00:30
Wurzburger Kickers
Heidenheimer
HT
0-0
22:30
Sepsi
Chindia Targoviste
HT
0-0
23:40
LKS Nieciecza
Sandecja Nowy Sacz
HT
1-0
22:59
Miedz Legnica
GKS Belchatow
HT
1-0
20:00
1 Odra Opole
OKS Stomil Olsztyn 1
HT
1-1
21:00
Inter Cherkessk
FK Kuban Kholding
HT
0-2
21:00
Urozhay Krasnodar
Inter Cherkessk
HT
2-0
18:00
Anzhi Makhachkala
FK Forte Taganrog 1
HT
1-0
00:00
Lyon Duchere
Stade Briochin
HT
1-1
00:00
Quevilly
Creteil
HT
0-0
00:00
Le Mans
Villefranche
HT
0-0
00:00
Cholet So
Avranches
HT
1-0
00:00
1 Bourg Peronnas
Bastia Borgo
HT
1-0
00:00
Bastia
Concarneau
HT
0-0
22:59
Istanbulspor
Keciorengucu
HT
0-0
20:00
Sloga Kraljevo
Radnicki 1923 Kragujevac
HT
0-0
19:00
Kedus Giorgis
Dire Dawa
HT
0-0
14:00
Sebeta City
Awassa Kenema
HT
0-0
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
HT
1-0
22:30
FC Sozopol
Pirin Blagoevgrad
HT
0-0
20:30
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
FC Dobrudzha
HT
1-0
21:30
1 Medjimurje
NK Orijent Rijeka
HT
0-3
21:30
Inter Zapresic
NK Dubrava Zagreb
HT
0-0
21:00
NK Dugopolje
Hrvatski dragovoljac
HT
2-1
16:00
FC Kairat Almaty
FC Shakhtyor Karagandy
HT
0-0
21:00
Southampton U23
Arsenal U23
HT
0-2
21:00
1 Middlesbrough U23
Newcastle U23
HT
1-0
20:00
Reading U23
Norwich City U23
HT
0-1
20:00
Wolves U23
Leeds United U23
HT
0-2
19:00
Tottenham Hotspur U23
Everton U23
HT
1-1
20:00
Flambeau de l'Est
Muzinga FC
HT
0-0
21:00
Stade Marocain du Rabat
Wydad Temara
HT
2-0
21:00
Olympique Khouribga
Racing Casablanca
HT
0-0
20:25
Al Wehda (Youth)
Al-Feiha U20
HT
0-0
20:25
Al Ahli Jeddah (Youth)
Ohud Medina Youths
HT
2-0
00:30
Kapfenberg
SK Vorwarts Steyr
HT
1-0
00:30
1 FAC Team Fur Wien
FC Wacker Innsbruck
HT
0-0
00:30
Austria Lustenau
FC Blau Weiss Linz
HT
0-0
22:59
SKU Amstetten
Lafnitz
HT
2-0
19:00
Kariobangi Sharks
Posta Rangers
HT
0-0
19:00
Tusker
Ulinzi Stars Nakuru
HT
0-0
22:00
Puebla U20
Tigres UANL U20
HT
3-1
16:00
Hapoel Sandala Gilboa
Hapoel Bnei Musmus
HT
0-0
22:00
Inter Allies
Ashanti Gold
HT
0-0
19:00
Hapoel Bnei Arrara Ara
Maccabi Bnei Raina
HT
1-1
18:30
Maccabi Yavne
Hapoel Azor
HT
2-2
18:30
AS Nordia Jerusalem
Hapoel Ashkelon
HT
0-0
18:30
Hapoel Kaukab
Hapoel Bnei Zalfa
HT
2-0
18:30
1 SC Daburiyya Osama
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
HT
2-0
18:00
MS Tseirey Taybe
Rubi Shapira
HT
0-0
18:00
Hakoah Amidar Ramat Gan FC
SC Maccabi Ashdod
HT
1-2
18:00
Moadon Sport Tira
Bnei Majd Kurum
HT
2-1
18:00
Hapoel Herzliya
Ironi Tiberias
HT
0-0
18:00
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
MS Ironi Kuseife 1
HT
1-0
17:45
AS Ashdod
Maccabi Herzliya
HT
0-2
17:30
Sport Club Dimona
Shimshon Kafr Qasim
HT
0-0
17:00
Hapoel Bikat Hayarden
Maccabi Kabilio Jaffa
HT
0-0
17:00
Maccabi Tzur Shalom
Maccabi Tamra
HT
1-1
19:00
Al-Shorta Damascus
Teshrin SC
HT
1-1
19:00
Hutteen FC
Al Ittihad (SYR)
HT
1-0
19:00
Al Wathbah
Jableh SC
HT
0-0
19:00
Al-Wahda Damascus
Al-Jaish Damascus 1
HT
1-0
19:00
Al-Horiyah
Ha Ji lage 1
HT
0-1
19:00
Al-Sahel(SYR)
Al-Karamah
HT
0-0
00:30
Augnablik (w)
Grindavik (w)
HT
2-0
22:59
Karmiotissa Polemidion
E.N.Paralimniou
HT
2-1
22:59
1 US Ouagadougou
ASEC Koudougou
HT
1-1
22:59
Vitesse Delft
AS Police Ouagadougou
HT
1-1
17:00
Noravank
Ararat-Armenia B
HT
2-0
18:00
Arka Gdynia (Youth)
Slask Wroclaw U21
HT
0-0
21:30
Hajduk Split U19
NK Varazdin U19
HT
0-0
15:30
The Gap FC Reserve
Toowong Reserves
HT
0-1
17:10
Bangalore Eagles
Deccan Rovers FC
HT
0-0
15:00
ADE FC
Student Union FC
HT
0-1
20:00
Uttara FC
Agrani Bank Ltd SC
HT
0-1
16:45
1 Madhyapur Youth Association
Pulchowk SC
HT
1-2
22:59
Dinamo Batumi
Shukura Kobuleti
HT
1-0
22:59
1 Torpedo Kutaisi
Dinamo Tbilisi
HT
0-0
18:00
Samtredia
Dila Gori
HT
0-2
18:00
2 Mes Kerman U23
Naft Ahvaz U23 2
HT
2-2
22:00
JS kabylie
OM Medea
HT
1-0
21:00
RC Relizane
USM Bel Abbes
HT
1-0
21:00
Biskra
ES Setif
HT
0-0
21:00
CS Constantine
NA Hussein Dey
HT
1-0
21:00
WA Tlemcen
MC Magra
HT
0-1
22:59
Omonia Aradippou
Agia Napa 1
HT
0-0
00:00
FC Flora Tallinn
Flora Paide
HT
0-0
22:30
Al-Shabbab
Qalali
HT
0-0
22:30
Bahrain SC
Al-Ittifaq
HT
2-2
16:30
1 RC Relizane U21
USM Bel Abbes U21
HT
0-0
16:20
1 WA Tlemcen U21
NC Magra U21 1
HT
1-0
16:20
US Biskra U21
ES Setif U21
HT
1-0
16:20
NRB Teleghma U21
CA Batna U21 1
HT
1-0
16:15
JS Kabylie U21
Olympique Medea U21 1
HT
1-0
16:15
CS Constantine U21
NA Hussein Dey U21
HT
2-0
16:00
Tadjenant U21
USM Annaba U21
HT
0-1
16:00
MC EI Eulma U21
AS Khroub U21
HT
0-0
20:10
Said El Mahalla (w)
Al Haram (W)
HT
0-1
20:00
Wadi Degla (w)
Ahli Bank (W)
HT
2-0
20:00
Al Tayaran (w)
Delphi SC (W)
HT
4-0
20:30
Minerva Academy
Gokulam Kerala FC
HT
0-1
17:35
Mohammedan SC
Trau FC
HT
0-3
15:30
Real Kashmir FC
Churchill Brothers
HT
0-1
22:00
Supersport United
TS Galaxy 1
HT
0-0
20:00
Sers Elyan
Ghomhoreyet Shebin
HT
1-1
20:00
Olympic El Qanal
ZED FC
HT
1-0
20:00
Nogoom El Mostakbal
El Merrikh
HT
1-1
20:00
FC Porto Suez
Suez Montakhab
HT
0-0
20:00
Kokakola Cairo
Petrojet
HT
0-0
20:00
El Sekka El Hadid
Tersana SC
HT
0-0
20:00
Al Nasr Cairo
El Daklyeh
HT
1-0
22:15
AL Najaf
Al Semawah
HT
0-0
20:00
Al Shorta
Zakho
HT
1-0
18:00
Arbil
Al Qasim Sport Club
HT
2-0
18:00
AI Kahrabaa
AL Minaa
HT
1-2
18:00
Baghdad
Al-Naft
HT
0-1
18:00
Naft Al Junoob
Al-Hudod
HT
0-1
17:45
Alsinaat Alkahrabaiya
Al Quwa Al Jawiya
HT
0-0
19:00
Southern District
Eastern A.A Football Team
HT
0-3
21:00
MC El Eulma
AS Khroub
HT
2-0
21:00
1 DRB Tadjenant
USM Annaba
HT
1-1
21:00
Hanshely
US Chaouia
HT
0-0
21:00
MSP Batna
CRB Ouled Djellal
HT
0-0
21:00
NRB Teleghma
CA Batna
HT
1-0
20:00
Hapoel Umm Al Fahm
Sectzya Nes Ziona
HT
0-1
20:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Kfar Shalem
HT
0-0
20:00
Hapoel Afula
Maccabi Ahi Nazareth
HT
0-0
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Hapoel Ramat Gan
HT
1-0
20:00
Hapoel Natzrat Illit
Kafr Qasim
HT
1-0
00:35
Al Ittihad(KSA)
Al Wehda Mecca
HT
0-0
00:35
1 Al Hilal
Al Raed
HT
0-0
22:30
Al-Shabab(KSA)
Al-Qadasiya
HT
0-1
22:20
1 Al-Ettifaq
Al-Nasr(KSA)
HT
1-0
20:15
Al-Ameade
Al-Faisaly Harmah
HT
1-1
20:10
Abha
Al-Fateh
HT
1-0
00:00
Serbia Indoor Soccer
North Macedonia Indoor Soccer
HT
1-1
23:30
Finland Indoor Soccer
Italy Indoor Soccer
HT
0-2
21:15
Georgia Indoor Soccer
Armenia Indoor Soccer
HT
2-0
19:50
Norway Futsal
Poland Indoor Soccer
HT
0-1
19:30
Murdoch University
Morley Windmills
HT
1-0
19:30
Shamrock Rovers SC
Kingsley SC
HT
4-1
19:30
Stirling Lions
Western Knights
HT
1-2
17:30
Mandurah City
FC Ashfield
HT
1-0
17:30
Olympic Kingsway SC
Swan United
HT
4-1
17:30
Joondalup City
Canning City SC
HT
0-0
19:00
FC Mariupol U21
FC Vorskla U21
HT
0-1
17:00
1 Olimpic Donetsk U21
FC Shakhtar Donetsk U21 1
HT
0-1
17:00
Rukh Vynnyky U21
Desna Chernihiv U21
HT
2-0
19:00
Orleta Radzyn Podlaski
KSZO Ostrowiec
HT
0-0
20:00
Al Anwar
Al Ahli Benghzi
HT
0-0
16:30
Peninsula Power
Logan Lightning
HT
4-0
20:00
Vysocina jihlava
Vysehrad 1
HT
1-0
20:00
Budapest Honved U19
Illes Akademia Haladas U19
HT
0-0
17:40
The Gap BPL
Toowong
HT
1-2
21:00
FC Goa
Mumbai City
HT
1-1
17:00
FC Pyunik
Alashkert
HT
1-0
22:00
Portimonense U23
Benfica U23
HT
0-0
18:00
1 Leixoes U23
Famalicao U23
HT
1-1
20:30
Cape Umoya United
Uthongathi FC
HT
0-1
23:50
Al-Sahel
Al-Nasar
HT
0-2
21:00
Al-Arabi Club (KUW)
Al-Salmiyah
HT
1-0
21:00
Al Fahaheel SC
Kazma
HT
0-1
23:15
Fortune FC
Banjul United
HT
0-0
23:05
Banjul Hawks FC
Brikama United
HT
1-1
22:59
Al-Jazeera
Al Hussein Irbid
HT
1-0
20:00
AL Salt
Al Aqaba SC
HT
0-0
16:30
Oakleigh Cannons
Heidelberg United
HT
1-0
16:30
Dandenong City SC
St Albans Saints
HT
1-1
16:15
Bentleigh greens
Port Melbourne
HT
1-0
16:00
Green Gully Cavaliers
Hume City
HT
0-1
15:30
South Melbourne
Eastern Lions SC
HT
0-1
15:30
Melbourne Knights
Dandenong Thunder
HT
1-0
14:30
Dandenong City U20
St. Albans Saints U20
HT
0-2
14:15
Bentleigh greens U20
Port Melbourne Sharks SC U20
HT
1-0
14:15
Oakleigh Cannons U20
Heidelberg United U20
HT
1-0
22:59
Kauno Zalgiris
Banga Gargzdai
HT
0-0
18:00
Qarabag II
FK Kapaz Ganca
HT
0-0
16:00
1 Zaqatala FK
Standard Sumgayit II
HT
0-0
16:00
FK MOIK Baku
Keshla FK II
HT
3-1
17:00
Saif Sporting Club
Brothers Union
HT
2-0
16:00
Arambagh KS
Rahmatganj MFS
HT
1-1
20:35
Al-Thaid
Masafi
HT
0-1
20:35
Al Bataeh
Al Taawon
HT
1-0
20:30
Al Oruba (UAE)
Al-Hamriyah
HT
0-0
00:00
Talaea EI-Gaish
Enppi
HT
0-1
22:00
Al-Ittihad Alexandria
El Entag Al Harby 1
HT
1-0
20:00
Wadi Degla SC
Ismaily
HT
0-0
19:00
KF Ballkani
KF Drenica Skenderaj
HT
1-0
19:00
KF Besa Pec
KF Trepca 89
HT
0-1
00:00
FK Velez Mostar
Borac Banja Luka
HT
1-0
22:00
Chernomorets Odessa
FK Avanhard Kramatorsk
HT
1-0
20:30
Dibba Al Fujairah U19
Al Arabi Umm Al Quwain U19
HT
0-2
20:00
Birmingham City U23
Nottingham Forest U23
HT
0-0
20:00
Kampala City Council FC
defense forces
HT
4-1
20:00
1 Malaba youth Football
Airtel Kitara FC 1
HT
0-1
20:00
URA Kampala
Kyetume
HT
2-0
20:00
Express FC
Busoga United
HT
1-0
19:00
Velez Sarsfield Reserves
Boca Juniors Reserve
HT
0-2
19:00
Central Cordoba SdE Reserves
Banfield Reserves
HT
0-0
19:00
Sarmiento Junin Reserve
CA Talleres de Córdoba Reserves
HT
2-2
19:00
CA Patronato Reserves
Union Santa Fe Reserves
HT
0-1
19:00
San Lorenzo Reserves
Huracan Reserves
HT
1-0
19:00
1 Arsenal de Sarandi Reserves
Estudiantes LP Reserves
HT
0-0
19:00
River Plate R
Argentinos Jrs Reserves
HT
0-0
19:00
Racing Club Reserves
Rosario Central Reserves
HT
2-0
19:00
Newell's Reserves
CA Independiente Reserves
HT
1-0
19:00
Lanus Reserves
Atletico Tucuman Reserve
HT
2-1
19:00
Godoy Cruz Reserves
Platense Reserves
HT
0-1
19:00
Gimnasia LP Reserves
Defensa y Justicia Reserves
HT
1-0
19:00
1 Colon Reserves
CA Aldosivi Reserves
HT
0-1
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Central Coast Mariners
10
7
21
2
FC Macarthur
10
1
17
3
Adelaide United
10
-3
16
4
Brisbane Roar
9
3
14
5
Western Sydney
10
0
13
6
Perth Glory
7
4
12
7
Melbourne City
8
-1
12
8
Western United FC
7
3
11
9
Sydney FC
8
1
11
10
Newcastle Jets
11
-4
11
11
Wellington Phoenix
9
-4
8
12
Melbourne Victory
9
-7
7
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657