Kết quả tỷ số, trực tiếp Nakhon Ratchasima vs Samut Prakan City, 18h00 24/02

Nakhon Ratchasima
Kết quả bóng đá Thái Lan

Nakhon Ratchasima vs Samut Prakan City


18:00 ngày 24/02/2021

Đã kết thúc
Samut Prakan City
Nakhon Ratchasima
0
HT

0 - 0
Samut Prakan City
0

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Nakhon Ratchasima vs Samut Prakan City


TLCA
1.16 : 0:0 : 0.74
TL bàn thắng:
5.55 : 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
9.50 : 1.16 : 7.60
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Nakhon Ratchasima vs Samut Prakan City

      51'       
   Nokrawong T.       54'    
   Dennis Jaramel Villanueva       88'    

Đội hình thi đấu Nakhon Ratchasima vs Samut Prakan City

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Nakhon Ratchasima vs Samut Prakan City

Nakhon Ratchasima   Samut Prakan City
7
 
Phạt góc
 
10
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
6
2
 
Thẻ vàng
 
1
11
 
Tổng cú sút
 
8
4
 
Sút trúng cầu môn
 
3
7
 
Sút ra ngoài
 
5
39%
 
Kiểm soát bóng
 
61%
38%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
62%
106
 
Pha tấn công
 
142
87
 
Tấn công nguy hiểm
 
106
15:35
Adelaide United
Newcastle Jets
HT
1-1
00:00
Bodo Glimt
Europa FC
HT
2-1
20:30
Sundsvalls DFF (w)
Pitea IF (w)
HT
0-0
19:45
Sibir-M Novosibirsk
FK Kaluga
HT
1-0
19:30
Perth SC (w)
Balcatta (w)
HT
1-3
19:30
Indonesia U23
Pstni
HT
1-0
18:00
CS Minaur Baia Mare
FC Gloria Bistrita
HT
2-0
13:30
Satdobato Youth Club
Bansbari Club
HT
2-0
17:00
Bosnia (w) U19
North Macedonia (w) U19
HT
3-0
01:00
Chiasso
Aarau
HT
1-0
00:00
Istra 1961 Pula
HNK Sibenik
HT
0-1
00:30
SC Paderborn 07
Darmstadt
HT
1-1
00:30
Wurzburger Kickers
Heidenheimer
HT
0-0
00:45
FC Utrecht (Youth)
MVV Maastricht
HT
0-1
00:45
1 Helmond Sport
NEC Nijmegen
HT
0-3
22:30
Sepsi
Chindia Targoviste
HT
0-0
23:40
LKS Nieciecza
Sandecja Nowy Sacz
HT
1-0
22:59
Miedz Legnica
GKS Belchatow
HT
1-0
20:00
1 Odra Opole
OKS Stomil Olsztyn 1
HT
1-1
21:00
Inter Cherkessk
FK Kuban Kholding
HT
0-2
21:00
Urozhay Krasnodar
Inter Cherkessk
HT
2-0
18:00
Anzhi Makhachkala
FK Forte Taganrog 1
HT
1-0
00:00
Lyon Duchere
Stade Briochin
HT
1-1
00:00
Quevilly
Creteil 1
HT
0-0
00:00
Le Mans
Villefranche
HT
0-0
00:00
Cholet So
Avranches
HT
1-0
00:00
1 Bourg Peronnas
Bastia Borgo
HT
1-0
00:00
Bastia
Concarneau
HT
0-0
01:00
Zwickau
SC Verl
HT
2-0
22:59
Istanbulspor
Keciorengucu
HT
0-0
20:00
Sloga Kraljevo
Radnicki 1923 Kragujevac
HT
0-0
19:00
Kedus Giorgis
Dire Dawa
HT
0-0
14:00
Sebeta City
Awassa Kenema
HT
0-0
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
HT
1-0
22:30
FC Sozopol
Pirin Blagoevgrad
HT
0-0
20:30
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
FC Dobrudzha
HT
1-0
21:30
1 Medjimurje
NK Orijent Rijeka
HT
0-3
21:30
Inter Zapresic
NK Dubrava Zagreb
HT
0-0
21:00
NK Dugopolje
Hrvatski dragovoljac
HT
2-1
16:00
FC Kairat Almaty
FC Shakhtyor Karagandy
HT
0-0
21:00
Southampton U23
Arsenal U23
HT
0-2
21:00
1 Middlesbrough U23
Newcastle U23
HT
1-0
20:00
Reading U23
Norwich City U23
HT
0-1
20:00
Wolves U23
Leeds United U23
HT
0-2
19:00
Tottenham Hotspur U23
Everton U23
HT
1-1
20:00
Flambeau de l'Est
Muzinga FC
HT
0-0
21:00
Stade Marocain du Rabat
Wydad Temara
HT
2-0
21:00
Olympique Khouribga
Racing Casablanca
HT
0-0
20:25
Al Wehda (Youth)
Al-Feiha U20
HT
0-0
20:25
Al Ahli Jeddah (Youth)
Ohud Medina Youths
HT
2-0
00:30
Kapfenberg
SK Vorwarts Steyr
HT
1-0
00:30
1 FAC Team Fur Wien
FC Wacker Innsbruck
HT
0-0
00:30
Austria Lustenau
FC Blau Weiss Linz
HT
0-0
22:59
SKU Amstetten
Lafnitz
HT
2-0
19:00
Kariobangi Sharks
Posta Rangers
HT
0-0
19:00
Tusker
Ulinzi Stars Nakuru
HT
0-0
22:00
Puebla U20
Tigres UANL U20
HT
3-1
16:00
Hapoel Sandala Gilboa
Hapoel Bnei Musmus
HT
0-0
01:00
Elmina Sharks
Asante Kotoko FC
HT
0-0
22:00
Inter Allies
Ashanti Gold
HT
0-0
19:00
Hapoel Bnei Arrara Ara
Maccabi Bnei Raina
HT
1-1
18:30
Maccabi Yavne
Hapoel Azor
HT
2-2
18:30
AS Nordia Jerusalem
Hapoel Ashkelon
HT
0-0
18:30
Hapoel Kaukab
Hapoel Bnei Zalfa
HT
2-0
18:30
1 SC Daburiyya Osama
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
HT
2-0
18:00
MS Tseirey Taybe
Rubi Shapira
HT
0-0
18:00
Hakoah Amidar Ramat Gan FC
SC Maccabi Ashdod
HT
1-2
18:00
Moadon Sport Tira
Bnei Majd Kurum
HT
2-1
18:00
Hapoel Herzliya
Ironi Tiberias
HT
0-0
18:00
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
MS Ironi Kuseife 1
HT
1-0
17:45
AS Ashdod
Maccabi Herzliya
HT
0-2
17:30
Sport Club Dimona
Shimshon Kafr Qasim
HT
0-0
17:00
Hapoel Bikat Hayarden
Maccabi Kabilio Jaffa
HT
0-0
17:00
Maccabi Tzur Shalom
Maccabi Tamra
HT
1-1
19:00
Al-Shorta Damascus
Teshrin SC
HT
1-1
19:00
Hutteen FC
Al Ittihad (SYR)
HT
1-0
19:00
Al Wathbah
Jableh SC
HT
0-0
19:00
Al-Wahda Damascus
Al-Jaish Damascus 1
HT
1-0
19:00
Al-Horiyah
Ha Ji lage 1
HT
0-1
19:00
Al-Sahel(SYR)
Al-Karamah
HT
0-0
01:00
Skive IK
Viborg
HT
0-1
00:30
Augnablik (w)
Grindavik (w)
HT
2-0
22:59
Karmiotissa Polemidion
E.N.Paralimniou
HT
2-1
22:59
1 US Ouagadougou
ASEC Koudougou
HT
1-1
22:59
Vitesse Delft
AS Police Ouagadougou
HT
1-1
17:00
Noravank
Ararat-Armenia B
HT
2-0
18:00
Arka Gdynia (Youth)
Slask Wroclaw U21
HT
0-0
21:30
Hajduk Split U19
NK Varazdin U19
HT
0-0
15:30
The Gap FC Reserve
Toowong Reserves
HT
0-1
17:10
Bangalore Eagles
Deccan Rovers FC
HT
0-0
15:00
ADE FC
Student Union FC
HT
0-1
20:00
Uttara FC
Agrani Bank Ltd SC
HT
0-1
16:45
1 Madhyapur Youth Association
Pulchowk SC
HT
1-2
22:59
Dinamo Batumi
Shukura Kobuleti
HT
1-0
22:59
1 Torpedo Kutaisi
Dinamo Tbilisi
HT
0-0
18:00
Samtredia
Dila Gori
HT
0-2
18:00
2 Mes Kerman U23
Naft Ahvaz U23 2
HT
2-2
22:00
JS kabylie
OM Medea
HT
1-0
21:00
RC Relizane
USM Bel Abbes
HT
1-0
21:00
Biskra
ES Setif
HT
0-0
21:00
CS Constantine
NA Hussein Dey
HT
1-0
21:00
WA Tlemcen
MC Magra
HT
0-1
22:59
Omonia Aradippou
Agia Napa 1
HT
0-0
00:00
FC Flora Tallinn
Flora Paide
HT
0-0
22:30
Al-Shabbab
Qalali
HT
0-0
22:30
Bahrain SC
Al-Ittifaq
HT
2-2
16:30
1 RC Relizane U21
USM Bel Abbes U21
HT
0-0
16:20
1 WA Tlemcen U21
NC Magra U21 1
HT
1-0
16:20
US Biskra U21
ES Setif U21
HT
1-0
16:20
NRB Teleghma U21
CA Batna U21 1
HT
1-0
16:15
JS Kabylie U21
Olympique Medea U21 1
HT
1-0
16:15
CS Constantine U21
NA Hussein Dey U21
HT
2-0
16:00
Tadjenant U21
USM Annaba U21
HT
0-1
16:00
MC EI Eulma U21
AS Khroub U21
HT
0-0
20:10
Said El Mahalla (w)
Al Haram (W)
HT
0-1
20:00
Wadi Degla (w)
Ahli Bank (W)
HT
2-0
20:00
Al Tayaran (w)
Delphi SC (W)
HT
4-0
20:30
Minerva Academy
Gokulam Kerala FC
HT
0-1
17:35
Mohammedan SC
Trau FC
HT
0-3
15:30
Real Kashmir FC
Churchill Brothers
HT
0-1
22:00
Supersport United
TS Galaxy 1
HT
0-0
20:00
Sers Elyan
Ghomhoreyet Shebin
HT
1-1
20:00
Olympic El Qanal
ZED FC
HT
1-0
20:00
Nogoom El Mostakbal
El Merrikh
HT
1-1
20:00
FC Porto Suez
Suez Montakhab
HT
0-0
20:00
Kokakola Cairo
Petrojet
HT
0-0
20:00
El Sekka El Hadid
Tersana SC
HT
0-0
20:00
Al Nasr Cairo
El Daklyeh
HT
1-0
22:15
AL Najaf
Al Semawah
HT
0-0
20:00
Al Shorta
Zakho
HT
1-0
18:00
Arbil
Al Qasim Sport Club
HT
2-0
18:00
AI Kahrabaa
AL Minaa
HT
1-2
18:00
Baghdad
Al-Naft
HT
0-1
18:00
Naft Al Junoob
Al-Hudod
HT
0-1
17:45
Alsinaat Alkahrabaiya
Al Quwa Al Jawiya
HT
0-0
19:00
Southern District
Eastern A.A Football Team
HT
0-3
21:00
MC El Eulma
AS Khroub
HT
2-0
21:00
1 DRB Tadjenant
USM Annaba
HT
1-1
21:00
Hanshely
US Chaouia
HT
0-0
21:00
MSP Batna
CRB Ouled Djellal
HT
0-0
21:00
NRB Teleghma
CA Batna
HT
1-0
20:00
Hapoel Umm Al Fahm
Sectzya Nes Ziona
HT
0-1
20:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Kfar Shalem
HT
0-0
20:00
Hapoel Afula
Maccabi Ahi Nazareth
HT
0-0
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Hapoel Ramat Gan
HT
1-0
20:00
Hapoel Natzrat Illit
Kafr Qasim
HT
1-0
00:35
Al Ittihad(KSA)
Al Wehda Mecca
HT
0-0
00:35
1 Al Hilal
Al Raed
HT
0-0
22:30
Al-Shabab(KSA)
Al-Qadasiya
HT
0-1
22:20
1 Al-Ettifaq
Al-Nasr(KSA)
HT
1-0
20:15
Al-Ameade
Al-Faisaly Harmah
HT
1-1
20:10
Abha
Al-Fateh
HT
1-0
00:00
Serbia Indoor Soccer
North Macedonia Indoor Soccer
HT
1-1
23:30
Finland Indoor Soccer
Italy Indoor Soccer
HT
0-2
21:15
Georgia Indoor Soccer
Armenia Indoor Soccer
HT
2-0
19:50
Norway Futsal
Poland Indoor Soccer
HT
0-1
19:30
Murdoch University
Morley Windmills
HT
1-0
19:30
Shamrock Rovers SC
Kingsley SC
HT
4-1
19:30
Stirling Lions
Western Knights
HT
1-2
17:30
Mandurah City
FC Ashfield
HT
1-0
17:30
Olympic Kingsway SC
Swan United
HT
4-1
17:30
Joondalup City
Canning City SC
HT
0-0
19:00
FC Mariupol U21
FC Vorskla U21
HT
0-1
17:00
1 Olimpic Donetsk U21
FC Shakhtar Donetsk U21 1
HT
0-1
17:00
Rukh Vynnyky U21
Desna Chernihiv U21
HT
2-0
01:00
Club Canoneros Marina
Deportivo Cafessa
HT
0-2
19:00
Orleta Radzyn Podlaski
KSZO Ostrowiec
HT
0-0
20:00
Al Anwar
Al Ahli Benghzi
HT
0-0
16:30
Peninsula Power
Logan Lightning
HT
4-0
20:00
Vysocina jihlava
Vysehrad 1
HT
1-0
20:00
Budapest Honved U19
Illes Akademia Haladas U19
HT
0-0
17:40
The Gap BPL
Toowong
HT
1-2
21:00
FC Goa
Mumbai City
HT
1-1
17:00
FC Pyunik
Alashkert
HT
1-0
22:00
Portimonense U23
Benfica U23
HT
0-0
18:00
1 Leixoes U23
Famalicao U23
HT
1-1
20:30
Cape Umoya United
Uthongathi FC
HT
0-1
23:50
Al-Sahel
Al-Nasar
HT
0-2
21:00
Al-Arabi Club (KUW)
Al-Salmiyah
HT
1-0
21:00
Al Fahaheel SC
Kazma
HT
0-1
23:15
Fortune FC
Banjul United
HT
0-0
23:05
Banjul Hawks FC
Brikama United
HT
1-1
22:59
Al-Jazeera
Al Hussein Irbid
HT
1-0
20:00
AL Salt
Al Aqaba SC
HT
0-0
16:30
Oakleigh Cannons
Heidelberg United
HT
1-0
16:30
Dandenong City SC
St Albans Saints
HT
1-1
16:15
Bentleigh greens
Port Melbourne
HT
1-0
16:00
Green Gully Cavaliers
Hume City
HT
0-1
15:30
South Melbourne
Eastern Lions SC
HT
0-1
15:30
Melbourne Knights
Dandenong Thunder
HT
1-0
14:30
Dandenong City U20
St. Albans Saints U20
HT
0-2
14:15
Bentleigh greens U20
Port Melbourne Sharks SC U20
HT
1-0
14:15
Oakleigh Cannons U20
Heidelberg United U20
HT
1-0
22:59
Kauno Zalgiris
Banga Gargzdai
HT
0-0
18:00
Qarabag II
FK Kapaz Ganca
HT
0-0
16:00
1 Zaqatala FK
Standard Sumgayit II
HT
0-0
16:00
FK MOIK Baku
Keshla FK II
HT
3-1
17:00
Saif Sporting Club
Brothers Union
HT
2-0
16:00
Arambagh KS
Rahmatganj MFS
HT
1-1
20:35
Al-Thaid
Masafi
HT
0-1
20:35
Al Bataeh
Al Taawon
HT
1-0
20:30
Al Oruba (UAE)
Al-Hamriyah
HT
0-0
00:00
Talaea EI-Gaish
Enppi
HT
0-1
22:00
Al-Ittihad Alexandria
El Entag Al Harby 1
HT
1-0
20:00
Wadi Degla SC
Ismaily
HT
0-0
19:00
KF Ballkani
KF Drenica Skenderaj
HT
1-0
19:00
KF Besa Pec
KF Trepca 89
HT
0-1
00:00
FK Velez Mostar
Borac Banja Luka
HT
1-0
22:00
Chernomorets Odessa
FK Avanhard Kramatorsk
HT
1-0
20:30
Dibba Al Fujairah U19
Al Arabi Umm Al Quwain U19
HT
0-2
20:00
Birmingham City U23
Nottingham Forest U23
HT
0-0
20:00
Kampala City Council FC
defense forces
HT
4-1
20:00
1 Malaba youth Football
Airtel Kitara FC 1
HT
0-1
20:00
URA Kampala
Kyetume
HT
2-0
20:00
Express FC
Busoga United
HT
1-0
19:00
Velez Sarsfield Reserves
Boca Juniors Reserve
HT
0-2
19:00
Central Cordoba SdE Reserves
Banfield Reserves
HT
0-0
19:00
Sarmiento Junin Reserve
CA Talleres de Córdoba Reserves
HT
2-2
19:00
CA Patronato Reserves
Union Santa Fe Reserves
HT
0-1
19:00
San Lorenzo Reserves
Huracan Reserves
HT
1-0
19:00
1 Arsenal de Sarandi Reserves
Estudiantes LP Reserves
HT
0-0
19:00
River Plate R
Argentinos Jrs Reserves
HT
0-0
19:00
Racing Club Reserves
Rosario Central Reserves
HT
2-0
19:00
Newell's Reserves
CA Independiente Reserves
HT
1-0
19:00
Lanus Reserves
Atletico Tucuman Reserve
HT
2-1
19:00
Godoy Cruz Reserves
Platense Reserves
HT
0-1
19:00
Gimnasia LP Reserves
Defensa y Justicia Reserves
HT
1-0
19:00
1 Colon Reserves
CA Aldosivi Reserves
HT
0-1
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Bangkok Glass
24
38
66
2
Buriram United
24
25
47
3
Port FC
24
20
47
4
Muang Thong United
24
12
40
5
Bangkok United FC
24
10
38
6
Chiangrai United
23
10
38
7
Samut Prakan City
24
6
38
8
Ratchaburi FC
24
6
37
9
Nakhon Ratchasima
24
-4
34
10
BEC Tero Sasana
24
-10
32
11
Chonburi Shark FC
24
-13
29
12
Prachuap Khiri Khan
24
-12
25
13
Sukhothai
24
-14
24
14
Suphanburi FC
23
-10
23
15
Trat FC
24
-23
15
16
Rayong FC
24
-41
10
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657