Kết quả tỷ số, trực tiếp Shree Kumari Club vs Shree Bhagwati Club, 16h45 24/02

Shree Kumari Club
1
Kết quả bóng đá Nepal B Division

Shree Kumari Club vs Shree Bhagwati Club


16:45 ngày 24/02/2021

Đã kết thúc
Shree Bhagwati Club
Shree Kumari Club
4
HT

1 - 0
Shree Bhagwati Club
1

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 5 - 2

Tỷ lệ Shree Kumari Club vs Shree Bhagwati Club


TLCA
1.35 : 0:0 : 0.44
TL bàn thắng:
3.03 : 5 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 6.60 : 130.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Shree Kumari Club vs Shree Bhagwati Club

      1-0  19'    
      2-0  53'    
         62'    
      3-0  64'    
      4-0  77'    
      90' 4-1     

Đội hình thi đấu Shree Kumari Club vs Shree Bhagwati Club

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Shree Kumari Club vs Shree Bhagwati Club

Shree Kumari Club   Shree Bhagwati Club
2
 
Phạt góc
 
9
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
5
 
Thẻ vàng
 
2
1
 
Red card
 
0
22
 
Tổng cú sút
 
13
10
 
Sút trúng cầu môn
 
8
12
 
Sút ra ngoài
 
5
40%
 
Kiểm soát bóng
 
60%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
98
 
Pha tấn công
 
121
57
 
Tấn công nguy hiểm
 
93
03:00
Manchester City
Wolves
HT
1-0
02:45
Juventus
Spezia
HT
0-0
19:05
Muang Thong United
BEC Tero Sasana
HT
0-2
18:35
Buriram United
Trat FC 1
HT
1-0
17:20
Perth Glory
Central Coast Mariners
HT
0-2
15:05
Western Sydney
Melbourne City
HT
0-1
15:30
Dnepr Mogilev
FK Orsha
HT
3-2
14:30
Olympia FC Warriors Reserves
University of Tasmania SC
HT
3-0
13:45
Beach City
South East United FC
HT
1-1
05:20
Bolivar
Independiente Petrolero
HT
0-0
00:30
Orgryte
Lindome GIF
HT
3-0
22:00
Chertanovo Moscow (w)
FK Ryazan (w)
HT
0-0
15:00
Slavia Mozyr
Volyn
HT
1-0
03:00
Reading
Blackburn Rovers
HT
1-0
02:45
Nottingham Forest
Luton Town
HT
0-0
02:00
Coventry City
Middlesbrough
HT
1-1
02:00
Huddersfield Town
Birmingham City
HT
0-0
02:00
Cardiff City
Derby County
HT
1-0
02:00
Millwall
Preston North End
HT
1-1
02:00
Schaffhausen
Kriens
HT
2-0
02:00
Stade Ouchy
Grasshopper
HT
1-1
02:00
FC Wil 1900
Winterthur
HT
0-0
01:00
Aarau
Thun
HT
2-0
01:00
Neuchatel Xamax
Chiasso
HT
0-1
22:59
Yeni Malatyaspor
Besiktas JK
HT
0-0
20:00
1 Gazisehir Gaziantep
Genclerbirligi
HT
0-1
02:45
Monchengladbach
Borussia Dortmund 1
HT
0-0
07:35
Universidad Catolica
Liverpool URU
HT
2-0
02:30
Lech Poznan
Rakow Czestochowa
HT
0-0
23:30
Puszcza Niepolomice
Arka Gdynia
HT
1-1
10:05
Club Leon
Puebla
HT
1-0
08:00
Tigres UANL
Toluca
HT
0-0
06:00
1 Atlas
Atletico San Luis
HT
1-1
03:00
Vicenza
Cremonese
HT
2-0
01:00
Salernitana
Spal
HT
0-0
01:00
Reggina
Empoli
HT
0-1
01:00
Lecce
ACD Virtus Entella
HT
0-0
01:00
Cittadella
Pescara
HT
0-0
01:00
Chievo
Pordenone Calcio SSD
HT
2-0
01:00
Brescia
Cosenza Calcio 1914 1
HT
0-0
01:00
Ascoli
Pisa
HT
0-2
22:59
Frosinone
Monza
HT
1-2
02:00
1 Chamois Niortais
Sochaux
HT
1-2
02:00
Nancy
Caen
HT
1-0
02:00
Le Havre
Grenoble
HT
0-1
02:00
1 Guingamp
Clermont
HT
0-2
02:00
1 Chambly FC
Troyes
HT
0-2
02:00
Amiens
AJ Auxerre
HT
1-1
02:00
Ajaccio
Rodez Aveyron
HT
0-0
02:00
Valenciennes
Toulouse
HT
1-0
02:00
Pau FC
Chateauroux
HT
0-0
02:00
Paris FC
USL Dunkerque
HT
0-0
00:45
FC Utrecht (Youth)
Dordrecht
HT
2-0
22:30
NEC Nijmegen
Den Bosch
HT
1-0
02:00
Salford City
Port Vale
HT
1-0
02:00
Stevenage Borough
Forest Green Rovers
HT
2-0
02:00
Colchester United
Carlisle United
HT
0-1
02:00
Barrow
Harrogate Town
HT
0-0
02:00
Exeter City
Walsall
HT
0-0
02:00
Tranmere Rovers
Newport County
HT
1-0
02:00
Bradford City
Mansfield Town 1
HT
1-0
02:00
Grimsby Town
Leyton Orient
HT
0-1
02:00
Cheltenham Town
Southend United
HT
0-0
02:00
Cambridge United
Scunthorpe United
HT
0-0
02:00
1 Oldham Athletic
Bolton Wanderers
HT
0-2
01:30
Morecambe
Crawley Town
HT
1-1
22:59
Viktoria koln
Magdeburg
HT
1-2
02:00
Dundee
Inverness
HT
2-0
08:05
Venados FC
Tampico Madero
HT
1-0
06:00
1 Correcaminos UAT
CSyD Dorados de Sinaloa
HT
1-0
22:30
Concordia Chiajna
Universitatea Craiova
HT
0-0
19:00
1 Sidama Bunna
Bahir Dar Kenema FC
HT
1-0
14:00
Welkite Ketema
Ethiopia Bunna
HT
0-1
22:59
Team Rhino FC
SK East BI
HT
1-0
22:00
Partizan Belgrade
Vojvodina Novi Sad
HT
1-0
16:00
FC Shakhtyor Karagandy
Lokomotiv Astana
HT
0-1
22:30
CSKA Sofia
Cherno More Varna
HT
2-0
22:30
Etar
Arda
HT
0-1
02:45
Chesterfield
Eastleigh
HT
0-0
02:45
Wealdstone FC
Boreham Wood
HT
1-0
02:45
1 Barnet
Yeovil Town
HT
1-2
02:45
Notts County
Kings Lynn
HT
2-1
02:00
1 Halifax Town
Hartlepool United
HT
0-1
02:00
Solihull Moors
Dagenham Redbridge
HT
0-0
02:00
Sutton United
Bromley
HT
0-1
02:00
1 Altrincham
Woking
HT
0-0
05:00
Mirassol
Gremio Novorizontin
HT
1-1
08:05
Atletico Nacional Medellin
Alianza Petrolera
HT
2-0
07:40
Flamengo
Nova Iguacu
HT
0-0
00:30
SV Horn
SG Austria Klagenfurt 1
HT
0-0
20:00
Helsingborg U21
Malmo U21
HT
1-0
19:00
Nairobi Star City
Mathare United
HT
1-0
22:00
Tigres UANL U20
Toluca U20
HT
0-0
22:00
Leon U20
Puebla U20
HT
0-0
22:00
Atlas U20
San Luis U20
HT
1-0
22:59
Shakhter Soligorsk
BATE Borisov
HT
0-0
19:00
SC Daburiyya Osama
MS Tseirey Taybe
HT
0-1
18:45
Shahin Bushehr
Fajr Sepasi
HT
0-0
18:45
Esteghlal Khozestan
Navad Urmia 1
HT
0-0
18:30
1 Qashqai Shiraz
Chooka Talesh 1
HT
0-1
18:15
Malavan
Pars Jonoubi Jam
HT
0-0
18:15
Kheybar Khorramabad
Khooshe Talaee Sana Saveh
HT
0-0
18:15
Persepolis Pakdasht
Mes krman
HT
0-0
18:15
Oxin Alborz
Shahrdari Astara
HT
1-1
18:00
Khouneh Be Khouneh
Baderan Tehran FC
HT
0-2
18:00
Arman Gohar Sirjan
Esteghlal Mollasani
HT
0-0
23:15
Al Ahli(UAE)
Al-Wasl 1
HT
1-0
20:30
Ittihad Kalba
Al Nasr Dubai
HT
0-2
17:00
Pyunik B
Ararat Yerevan II
HT
1-1
12:10
Honiara City FC
Southern United Honiara
HT
0-0
10:10
Real Kakamora
Marist FC
HT
1-3
17:15
Bangalore Dream United FC
ADE FC
HT
0-0
15:10
Bangalore Eagles
Student Union FC
HT
1-0
13:30
Naya Basti Yuwa Club
Tushal Youth Club
HT
1-0
16:45
Pulchowk SC
Bansbari Club
HT
0-0
13:30
Madhyapur Youth Association
Shree Kumari Club
HT
1-1
18:00
FC Metalurgi Rustavi
FC Sioni Bolnisi
HT
0-1
17:00
FC Gagra
Merani Martvili
HT
2-0
16:00
Chikhura Sachkhere
WIT Georgia Tbilisi
HT
0-1
02:00
Red Bull Brasil SP
Taubate
HT
1-0
20:00
AS Slimane
US Ben Guerdane 1
HT
1-1
21:15
Qarabag
FK Gilan Gabala
HT
3-0
19:00
Sabail
Keshla FK
HT
0-0
20:00
Kafr Saad (w)
Said El Mahalla (w)
HT
0-0
20:00
Al Teram (w)
Aga (w)
HT
4-1
16:00
Konopliev Youth
Rubin Kazan (R)
HT
2-1
13:00
Ufa Youth
Strogino Youth
HT
0-0
22:00
Orlando Pirates
Bloemfontein Celtic 1
HT
0-0
22:00
TS Galaxy
Moroka Swallows
HT
0-0
22:00
Maritzburg United
Black Leopards
HT
0-0
22:00
AmaZulu
Supersport United
HT
1-0
19:30
Nogoom El Mostakbal
Petrojet
HT
0-0
19:30
El Merrikh
FC Porto Suez
HT
0-0
19:30
Olympic El Qanal
Suez Montakhab
HT
0-0
02:00
AD Atletica Gloriense
Dorense SE 1
HT
0-0
22:20
Al Khaleej Club
Al-adalh
HT
0-0
20:10
Al-Jabalain
Al-Tai 1
HT
1-0
19:50
Al-Kawkab
Al-Nojoom
HT
1-0
00:30
Hapoel Katamon Jerusalem
Hapoel Afula
HT
0-0
00:30
Hapoel Iksal
Hapoel Natzrat Illit
HT
0-0
00:30
Hapoel Akko
Hapoel Kfar Shalem
HT
1-3
00:30
Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Rishon Lezion
HT
0-0
00:30
Sectzya Nes Ziona
Hapoel Raanana
HT
0-0
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Petah Tikva
HT
1-1
00:30
Maccabi Ahi Nazareth
Beitar Tel Aviv Ramla
HT
2-1
00:30
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Umm Al Fahm
HT
1-0
01:30
Europa FC
College 1975 FC
HT
5-0
08:35
Defensa Y Justicia
Estudiantes de Caseros
HT
1-0
06:15
1 Talleres Cordoba
Atletico Rafaela
HT
0-0
23:30
Perugia
Sambenedettese
HT
1-1
21:00
Potenza
Turris Neapolis
HT
1-0
21:00
Pro Sesto
Pro Patria
HT
0-0
20:30
Kazakhstan Indoor Soccer
Belarus Indoor Soccer
HT
3-0
22:59
1 FC 08 Hombrug
Kickers Offenbach
HT
0-0
18:00
Foolad Natanz FC
Shahrdari Bandar Abbas
HT
0-0
22:59
USFAS Bamako
Yeelen
HT
0-0
20:45
Ahli Al Khartoum
Al-Hilal Kadougli
HT
0-0
02:00
Blackpool
Crewe Alexandra
HT
1-0
02:00
Burton Albion
Bristol Rovers 1
HT
0-0
02:00
Oxford United
Peterborough United
HT
0-0
02:00
Northampton Town
Plymouth Argyle 1
HT
1-0
02:00
Sunderland A.F.C
Swindon Town
HT
0-0
02:00
Hull City
Rochdale 1
HT
1-0
02:00
Lincoln City
Fleetwood Town
HT
0-1
02:00
Shrewsbury Town
AFC Wimbledon
HT
1-0
02:00
Doncaster Rovers
Portsmouth
HT
1-0
02:00
1 Accrington Stanley
Ipswich Town
HT
1-2
01:00
Gillingham
Milton Keynes Dons
HT
2-2
01:00
Wigan Athletic
Charlton Athletic
HT
0-1
12:30
Bengaluru Braves (W)
Maatru Pratishtana (W)
HT
0-0
20:30
Al Khmes
Al-Shat
HT
2-0
20:00
Shah Bob Chyba
Ngom Egdabya
HT
0-1
02:30
1 Naxxar Lions
Presteigne St Andrews
HT
0-0
00:30
Ghajnsielem
Birkirkara FC
HT
0-3
22:59
Gzira United
Tarxien Rainbows F.C
HT
0-2
02:45
Swieqi United (w)
Birkirkara (w)
HT
0-0
02:30
Mgarr (w)
Mosta FC (w)
HT
0-0
03:00
Vitesse Arnhem
VVV Venlo
HT
0-0
19:00
Amuda FC
Qamhana
HT
2-0
22:59
Al Karmel
Hillal Areeha
HT
1-1
20:00
Shabab Alobaideya
Markaz Tulkarm 1
HT
0-1
20:00
Markz Balata
Jabal Al Mukaber
HT
1-0
02:00
Ferencvarosi TC
Diosgyor VTK
HT
0-0
23:30
Budapest Honved
MTK Hungaria
HT
1-2
21:15
Varda SE
Videoton Puskas Akademia
HT
0-1
03:00
Club Atletico Progreso
Deportivo Maldonado
HT
0-1
01:30
VV Alkmaar (w)
Zwolle (w)
HT
0-0
15:00
Pursath
Pailin
HT
0-2
15:00
Takeo
Kampong Speu
HT
0-0
15:00
Koh Kong
Kampot
HT
3-0
15:00
Battambong
Banteay Meanchey
HT
0-0
00:00
1 Hapoel Hadera
Bnei Yehuda Tel Aviv
HT
0-0
23:30
Al-Suwaiq
Al Ittehad Salalah
HT
1-0
20:45
Dhufar
Al-Seeb
HT
0-1
17:00
FC Avan Academy
Urartu
HT
0-0
02:00
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
Jaen Paraiso Interior Futsal
HT
0-1
22:59
GAMTEL
Brikama United
HT
1-1
16:00
FC Ufa
Ural Sverdlovsk Oblast
HT
0-0
03:00
Newtown AFC
Pen-y-Bont FC
HT
1-0
14:05
KYVO
FC Lamjao
HT
1-2
13:50
LYCC
RAU FC
HT
0-1
17:00
Rahmatganj MFS
Sheikh Jamal 1
HT
0-0
16:00
Mohammedan Dhaka
Muktijoddha SKC
HT
1-0
09:05
Cartagines Deportiva SA
Jicaral
HT
0-0
00:00
EL Masry
Pyramids FC
HT
0-0
22:00
Misr Elmaqasah
El Mokawloon El Arab
HT
0-0
20:00
El Gounah
Smouha SC
HT
1-1
22:59
2 Renaissance Sportive de Berkane
Maghreb Fez
HT
1-0
21:00
1 Zagreb
Hajduk Split
HT
0-0
20:00
FC Viktoria Plzen
Hradec Kralove
HT
2-0
21:00
Barnsley U23
Coventry City U23
HT
0-0
21:00
Millwall U23
Swansea City U23
HT
0-1
20:00
Queens Park Rangers U23
Watford U23
HT
1-1
19:00
Colchester United U23
Bristol City U23
HT
0-0
23:15
1 Al-Khuraitiat
Al Rayyan
HT
0-1
20:50
Al Duhail
Al Shamal
HT
1-0
02:45
Warrenpoint Town
Dungannon Swifts 1
HT
2-1
02:45
1 Larne FC
Crusaders
HT
0-0
02:45
Ballymena United
Cliftonville
HT
0-0
02:45
Coleraine
Portadown
HT
1-0
02:45
Glenavon Lurgan
Carrick Rangers 1
HT
0-1
02:30
Glentoran FC
Linfield FC
HT
2-1
01:30
Chindia Targoviste
CS Universitatea Craiova
HT
0-1
20:00
Airtel Kitara FC
Express FC
HT
0-0
20:00
Onduparaka FC
BUL FC
HT
0-1
20:00
Wakiso Giants FC
Malaba youth Football
HT
0-2
20:00
defense forces
URA Kampala
HT
0-1
19:30
Kyetume
SC Villa 1
HT
0-0
17:00
Busoga United
Kampala City Council FC
HT
0-1
16:00
Yokohama Marinos
Vegalta Sendai
HT
1-0
16:00
Kashiwa Reysol
Yokohama FC
HT
0-0
16:00
FC Tokyo
Tokushima Vortis
HT
0-0
17:00
Oita Trinita
Vissel Kobe
HT
1-1
16:00
Shonan Bellmare
Urawa Red Diamonds
HT
0-0
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657