Kết quả tỷ số, trực tiếp Tescoma Zlin vs Mlada Boleslav, 22h00 24/02

Tescoma Zlin
Kết quả bóng đá hạng nhất Séc

Tescoma Zlin vs Mlada Boleslav


22:00 ngày 24/02/2021

Đã kết thúc
Mlada Boleslav
Tescoma Zlin
2
HT

0 - 0
Mlada Boleslav
1

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Tescoma Zlin vs Mlada Boleslav


TLCA
1.01 : 0:0 : 0.89
TL bàn thắng:
5.00 : 2 1/2 : 0.08
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 9.70 : 149.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Tescoma Zlin vs Mlada Boleslav

   Dominik Simersky       44'    
   Tomas Poznar    1-0  51'    
      56'        Tomas Malinsky↑Jiri Skalak↓
   Vakhtang Tchanturishvili↑Jakub Janetzky↓       73'    
      76'        Dominik Masek↑Tomas Ladra↓
      76'        Jakub Fulnek↑Jaromir Zmrhal↓
   Youba Drame (Assist:Antonin Fantis)    2-0  78'    
      81'        Vaclav Drchal↑Michal Skoda↓
   Petr Jiracek↑Roman Potocny↓       82'    
      85'        Dominik Masek
   Lukas Vrastil↑Tomas Poznar↓       89'    
      89'        David Simek
      90' 2-1      Laco Takacs (Assist:Tomas Malinsky)

Đội hình thi đấu Tescoma Zlin vs Mlada Boleslav

Tescoma Zlin   Mlada Boleslav
Stanislav Dostal 17   32 Jakub Divis
Vaclav Prochazka 26   22 David Doudera
Petr Buchta 3   4 David Simek
Dominik Simersky 2   34 Antonin Krapka
Antonin Fantis 15   21 Dominik Preisler
Jakub Janetzky 68   24 Laco Takacs
Cheick Conde 7   16 Samuel Dancak
Marek Hlinka 33   38 Jiri Skalak
Roman Potocny 13   9 Tomas Ladra
Tomas Poznar 88   20 Jaromir Zmrhal
Youba Drame 11   11 Michal Skoda

Đội hình dự bị

Martin Cedidla 14   33 Jan Seda
Robert Matejov 16   29 Jakub Klima
Matej Rakovan 1   6 Dominik Masek
Petr Jiracek 8   13 Tomas Malinsky
Vakhtang Tchanturishvili 77   26 David Pech
Pedro Martinez 21   18 Jakub Fulnek
Lukas Vrastil 19   7 Vaclav Drchal

Số liệu thống kê Tescoma Zlin vs Mlada Boleslav

Tescoma Zlin   Mlada Boleslav
2
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
2
8
 
Tổng cú sút
 
7
6
 
Sút trúng cầu môn
 
2
2
 
Sút ra ngoài
 
5
21
 
Sút Phạt
 
24
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
46%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
54%
17
 
Phạm lỗi
 
18
7
 
Việt vị
 
3
1
 
Cứu thua
 
4
140
 
Pha tấn công
 
136
75
 
Tấn công nguy hiểm
 
87
01:00
Barcelona
Elche
HT
0-0
01:00
Nimes
Lorient
HT
0-0
03:00
Monchengladbach
Manchester City
HT
0-1
03:00
1 Atalanta
Real Madrid
HT
0-0
00:00
Tottenham Hotspur
Wolfsberger AC
HT
1-0
19:00
Buriram United
Chiangrai United
HT
0-0
18:30
Prachuap Khiri Khan
Ratchaburi FC
HT
0-0
18:00
Nakhon Ratchasima
Samut Prakan City
HT
0-0
18:00
BEC Tero Sasana
Sukhothai
HT
1-0
15:05
Melbourne Victory
Wellington Phoenix
HT
1-0
01:00
1 Pomezania Malbork FC
Zatoka Braniewo
HT
2-0
00:00
Concordia Elblag
Wikielec
HT
0-1
22:00
Chelyabinsk
Dinamo Minsk
HT
0-0
21:00
IK Sirius FK
Djurgardens
HT
0-3
20:00
FK Males
Kamenica-Sasa
HT
0-1
19:00
Dinamo Minsk Reserves
FK Isloch Minsk
HT
0-2
19:00
FC Gomel
Arsenal Dzyarzhynsk
HT
3-0
19:00
Beroe Stara Zagora
Septemvri Sofia
HT
2-0
18:15
Viljandi Tulevik
Vaprus Parnu
HT
0-0
18:00
Chelyabinsk
Sokol
HT
0-0
18:00
Tunari
CSM Focsani
HT
0-0
17:45
FK Kuban Kholding
KAMAZ Naberezhnye Chelny
HT
0-1
15:00
Energetik-BGU Minsk
Slutsksakhar Slutsk
HT
1-0
14:30
Metro
South Hobart Reserves
HT
1-5
14:00
Clarence Zebras Reserves
Taroona
HT
0-4
07:00
USA (w)
Argentina (w)
HT
4-0
04:00
Guatemala
Nicaragua
HT
0-0
04:00
Ecuador (w)
Bolivia (w)
HT
1-1
00:30
Hà Lan (nữ)
Germany (w)
HT
1-1
16:00
Serbia (w) U17
Bosnia (w) U17
HT
2-0
02:45
Preston North End
Queens Park Rangers (QPR)
HT
0-0
02:45
Bournemouth AFC
Cardiff City
HT
0-2
02:45
Blackburn Rovers
Watford
HT
1-2
02:00
Brentford
Sheffield Wednesday
HT
1-0
02:00
Barnsley
Stoke City
HT
1-0
02:00
Swansea City
Coventry City
HT
0-0
00:45
Groningen
Feyenoord
HT
0-0
22:30
1 Willem II
ADO Den Haag 1
HT
0-0
01:00
Saint Mirren
Motherwell
HT
0-0
00:15
Vaduz
Luzern
HT
0-1
07:30
Royal Pari FC
Guarani CA
HT
0-3
05:15
Univ.Cesar Vallejo
Caracas FC
HT
0-0
23:30
NK Publikum Celje
ASK Bravo Publikum
HT
0-1
21:30
NK Olimpija Ljubljana
Domzale
HT
0-0
19:30
Tabor Sezana
Maribor
HT
0-1
01:00
Forest Green Rovers
Southend United
HT
0-1
00:30
Walsall
Newport County
HT
0-0
01:00
Dynamo Dresden
Bayern Munchen (Youth)
HT
1-0
22:59
Akhisar Bld.Geng
Istanbulspor
HT
0-1
20:00
Samsunspor
Eskisehirspor
HT
3-0
17:30
Adanaspor
Giresunspor
HT
0-2
06:00
1 Alebrijes de Oaxaca
Correcaminos UAT
HT
2-1
20:00
Doxa Dramas
Ergotelis
HT
1-0
19:00
Fasil Kenema
Sebeta City
HT
1-0
14:00
Hadiya Hossana
Jimma Aba Jifar
HT
0-0
23:15
Steve Biko
Bombada FC
HT
1-1
22:59
SK East BI
PSV Wellingara 1
HT
0-1
22:59
Latrikunda Utd
2nd Infantry Battalion Gambia
HT
0-1
20:10
Mbao FC
Ruvu Shooting
HT
0-0
22:00
Dynamique Djougou
Takunnin FC
HT
0-0
22:00
UPI-ONM FC
Requins de lAtlantique FC
HT
0-1
17:00
Etimesgut Belediye Spor
Bayburt Ozel Idare
HT
0-1
17:00
Sancaktepe Belediye Spor
Gumushanespor
HT
0-1
17:00
Anadolu Selcukluspor
Pendikspor
HT
0-0
17:00
Nigde Belediyespor
Corum Belediyespor
HT
0-0
17:00
Turgutluspor
Serik Belediyespor
HT
0-0
17:00
1 Kahramanmarasspor
Hacettepe SK
HT
0-1
17:00
Inegolspor
Kocaelispor
HT
2-0
17:00
Hekimoglu Trabzon
S.Urfaspor
HT
1-0
17:00
Ergene Velimese
Manisa BB Spor
HT
0-1
17:00
Ankarademirspor
Sariyer
HT
0-0
17:00
Amedspor
Zonguldak
HT
1-0
17:00
Tarsus Idman Yurdu
Kirsehir Koyhizmetleri
HT
0-1
17:00
Pazarspor
Sakaryaspor
HT
1-1
17:00
Kirklarelispor
Bodrumspor
HT
0-1
17:00
Kastamonuspor
Elazigspor
HT
0-0
17:00
Kardemir Karabukspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
HT
0-1
17:00
Erzincanspor
Usakspor 1
HT
0-0
17:00
Eyupspor
Mamak FK
HT
1-0
16:00
1 Belediye Vanspor
Bursa Niluferspor AS
HT
0-1
01:45
Tiradentes/PI
4 de Julho
HT
0-1
19:30
Aswan
Suhag
HT
0-0
05:00
Cortulua
Real Santander
HT
0-0
03:30
Beira Mar
Agueda
HT
0-0
01:00
Esp. Lagos
Louletano
HT
1-1
22:59
Belenenses B
Sporting CP B
HT
0-0
22:00
Lusitanos
Lusitania
HT
0-0
18:00
Uniao Almeirim
UD Santarem
HT
0-2
18:00
Maritimo B
Pedras Rubras
HT
0-2
06:05
Atletico Bucaramanga
Atletico Nacional Medellin
HT
2-1
04:00
Aguilas Doradas
La Equidad
HT
1-2
02:00
America de Cali
Envigado FC
HT
0-0
22:00
Napoli(U19)
Pescara U20
HT
0-0
20:00
Cosenza Calcio Youth
Benevento (Youth)
HT
0-0
19:00
Mathare United
Wazito FC
HT
1-1
19:00
Weston Shitima
Nairobi Star City
HT
0-2
19:00
Sofapaka FC
KCB SC
HT
1-1
19:00
AFC Leopards
Ulinzi Stars Nakuru
HT
0-0
19:00
Kericho
Kakamega Homeboyz 1
HT
0-0
22:00
Racing Club de Brazzaville
AS Otoho
HT
0-0
20:00
CARA Brazzaville
Inter club
HT
0-0
01:00
Legon Cities FC
Elmina Sharks
HT
1-0
22:00
Liberty Professionals
Accra Hearts of Oak
HT
0-0
22:00
Ebusua Dwarfs
King Faisal
HT
0-0
22:00
WAFA
Karela United FC
HT
2-1
22:00
Medeama SC
Techiman City
HT
1-0
22:00
Aduana Stars
Inter Allies
HT
1-0
22:00
Warri Wolves FC
Rivers United
HT
0-0
22:00
Plateau United
Jigawa Golden Stars
HT
3-0
22:00
Nasarawa United
Ifeanyi Ubah
HT
1-0
22:00
Kwara United
Abia Warriors 1
HT
0-0
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
HT
1-0
22:00
Enyimba
Akwa United
HT
0-0
22:00
1 Wikki Tourist
Enugu Rangers International
HT
1-0
23:30
Maccabi Herzliya
FC Ironi Or Yehuda
HT
0-0
18:00
MS Tseirey Taybe
Hapoel Bnei Arrara Ara
HT
1-0
22:59
Sally Tas
RC Bobo Dioulasso
HT
0-0
22:00
Ibom Angels (W)
Nasarawa Amazons (W)
HT
0-0
17:00
Noravank
FC West Armenia
HT
1-1
04:00
Canada (w)
Brazil (w)
HT
0-2
01:30
US Mondorf-les-Bains
Victoria Rosport
HT
1-0
01:30
Racing Beirut
F91 Dudelange
HT
1-1
01:30
Etzella Ettelbruck
Swift Hesperange
HT
0-0
01:30
Jeunesse Esch
Hamm RM Benfica FC
HT
1-0
01:30
Rodange 91
Progres Niedercorn
HT
0-0
01:30
UNA Strassen
FC Wiltz 71
HT
1-0
01:30
Hostert
Fola Esch
HT
3-1
01:30
Red Boys Differdange
CS Petange
HT
1-1
02:30
1 Tenerife B
Atletico Tacoronte 1
HT
0-1
02:30
CD Vera
UD Ibarra
HT
0-0
02:30
CD Santa Ursula
CD Buzanada
HT
0-1
02:00
CD Bullense
Murcia B
HT
0-2
02:00
Mostoles
Mostoles CF
HT
0-0
02:00
Paiosaco
SD Festra
HT
0-0
02:00
CF Trival Valderas
Parla Escuela
HT
0-0
02:00
Atletico Pinto
CD El Alamo
HT
0-0
02:00
SAD Villaverde San Andres
RCD Carabanchel
HT
2-0
01:30
Bergantinos CF
CD As Pontes
HT
0-0
01:30
CD Binefar
CD Carinena
HT
0-0
01:30
1 Santurtzi CD
SD San Ignacio 1
HT
1-0
01:30
CD Huetor Vega
Real Jaen CF
HT
0-0
01:30
Caudal
Real Aviles
HT
0-0
01:30
1 CD Valdefierro
Real Zaragoza B
HT
0-1
01:30
Deportivo La Coruna B
Silva SD
HT
0-0
01:00
Torrent C.F
Vilamarxant CF
HT
0-0
01:00
Club Deportivo Sarinena
Villanueva
HT
0-0
00:00
Silla CF
Atletico Saguntino
HT
0-0
00:00
Colegios Diocesanos
Real Burgos
HT
0-0
00:00
Acero
UD Paterna
HT
0-0
00:00
Almazan
Real Avila CF
HT
0-0
00:00
CD Cristo Atletico
Salamanca B
HT
1-1
00:00
Recambios Colon CD
UD Alzira
HT
0-0
00:00
Teruel
CA Monzon
HT
0-1
22:59
CD Atletico Paso
Atletico Union Guimar
HT
1-0
22:59
Tuoer De Cilliers
CD La Virgen Del Camino
HT
0-2
22:59
La Roda CF
CS Puertollano
HT
0-1
22:30
CD Mirandes B
G. Segoviana
HT
0-0
22:30
UCAM Murcia CF B
EDMF Churra 1
HT
0-1
22:30
San Rafael
Formentera
HT
0-1
12:00
Real Kakamora
Malaita Kingz 1
HT
3-1
17:00
Income Tax SC
ADE FC
HT
0-1
15:00
Deccan Rovers FC
Bangalore Dream United FC
HT
2-0
20:00
Swadhinata KS
Fortis FC
HT
1-0
18:00
Uttara FC
Fakirapool Young Mens Club
HT
0-0
16:45
1 Shree Kumari Club
Shree Bhagwati Club
HT
1-0
13:30
Bansbari Club
Tushal Youth Club
HT
2-0
22:59
1 CD Guijuelo
Zamora CF
HT
0-1
22:59
Racing de Ferrol
Celta vigo b
HT
2-0
22:00
Numancia
Cultural Leonesa
HT
0-0
20:00
Thoi Lakatamias
Agia Napa
HT
0-0
20:00
Othellos Athienou
Onisilos Sotiras
HT
2-2
20:00
Omonia Aradippou
Asil Lysi
HT
1-0
20:00
Kouris Erimi
Digenis Morphou
HT
3-0
20:00
Aris Limassol
Dignis Yepsonas
HT
0-0
20:00
Alki Oroklini
PAEEK
HT
1-0
20:00
Ahironas Liopetriou
Akritas Chloraka
HT
2-1
20:00
Omonia Psevda
AE Zakakiou
HT
0-0
20:00
Xylotympou
Anagennisi FC Deryneia
HT
1-1
08:00
Real Espana
Honduras Progreso 1
HT
0-0
08:00
1 CD Olimpia
Lobos UPNFM
HT
2-1
06:15
CD Vida
Marathon 1
HT
0-0
05:30
CD Motagua
Real Sociedad Tocoa
HT
1-0
04:00
C.D. Real de Minas
Platense
HT
1-2
02:00
Remo Belem (PA)
Brasiliense 1
HT
1-0
02:30
Sao Raimundo AM
Fast Clube AM
HT
1-0
22:59
JK Welco Elekter
Tabasalu Charma
HT
0-2
18:00
Strogino Youth
FK Ural Youth 1
HT
3-0
17:00
PFC Sochi Youth
FK Rostov Youth
HT
0-0
17:00
Dinamo Moscow Youth
Spartak Moscow Youth
HT
0-0
20:30
AIFF XI
Trau FC
HT
1-2
15:30
Churchill Brothers
Neroca
HT
1-0
22:00
Supersport United
Orlando Pirates
HT
0-1
20:00
TS Galaxy
Bloemfontein Celtic
HT
1-0
19:30
El Hammam
Dekernes
HT
0-0
19:30
1 El Sekka El Hadid
Kokakola Cairo
HT
1-1
19:30
El Mansoura
Haras El Hedoud
HT
0-0
22:15
Al Wakra Reserves
Al Sailiya U23
HT
2-1
22:15
Al-Khor SC U23
Al Gharafa U23 1
HT
0-1
22:15
Al Duhail U23
Al-Kharitiyath SC U23
HT
0-0
21:00
Al Zawraa
Al Shorta
HT
0-0
19:00
Naft Al Junoob
Al Talaba
HT
0-1
18:00
Al-Hudod
AL Minaa
HT
0-0
17:00
Arbil
Baghdad
HT
1-2
02:00
Dorense SE
Itabaiana(SE)
HT
0-0
01:15
CS Maruinense
CS Sergipe
HT
0-0
06:15
Moto Club Sao Luis MA
Juventude MA
HT
0-0
01:30
St Joseph's FC
Europa FC
HT
1-1
20:00
Al-Hilal Omdurman
TP Mazembe Englebert 1
HT
0-0
18:00
1 Eastern A.A Football Team
Kitchee
HT
1-0
20:30
Paganese
Catania 1
HT
0-0
18:30
Olbia
Pro Sesto
HT
3-0
07:30
Santa Cruz PE
Vitoria PE
HT
1-0
06:00
Salgueiros AC
Afogados da Ingazeira FC
HT
0-0
05:00
1 Vera Cruz PE
Sport Club Recife PE
HT
1-0
01:30
1 Rot-Weiss Oberhausen
SV Straelen
HT
0-0
01:30
Bonner
Wiedenbruck
HT
1-1
00:00
SG Sonnenhof Grossaspach
Rot-Weiss Koblenz
HT
0-1
00:00
Wuppertaler
Alemannia Aachen
HT
1-0
21:30
FC Giessen
SV Elversberg
HT
0-1
20:00
TSV Steinbach
Vfr Aalen
HT
2-0
19:30
Zimbru Chisinau
Sheriff Tiraspol
HT
0-1
17:30
Speranta Nisporeni
Dinamo-Auto
HT
0-0
00:00
Robur Siena S.S.D.
Scandicci
HT
1-0
21:00
Chieri
Sestri Levante
HT
1-1
20:55
FB Brindisi 1912
Real Agro Aversa 2
HT
0-1
20:30
UC Sinalunghese
AS Ostia Mare 1
HT
1-1
20:30
ASD Sporting Trestina
ASD Cannara
HT
4-0
20:30
1 Derthona
US Folgore Caratese
HT
0-1
20:30
ASD Muravera
USD Latte Dolce
HT
0-0
20:30
Tritium
Ponte San Pietro
HT
1-0
20:30
ASD San Giorgio-Sedico
Cjarlins Muzane
HT
3-0
20:30
Nocerina
FC Savoia 1908
HT
0-0
20:30
1 Cittanovese
Rende
HT
1-0
20:30
ASD Manzanese
Virtus Bolzano
HT
2-0
20:30
Seregno
Virtus Ciserano Bergamo
HT
1-1
20:30
A.C. Crema 1908
Vis Nova Giussano
HT
1-0
20:30
1 Montebelluna
ACD Campodarsego
HT
1-2
20:30
ASD Caldiero Terme
US Adriese
HT
0-1
20:30
1 San Donato Tavarnelle
Montespaccato
HT
2-1
20:30
SSD Marignanese
ASD Seravezza Calcio
HT
0-0
20:30
Carbonia
ASD Lanusei 1
HT
1-1
20:30
1 ASD Brusaporto
Nibionnoggiono
HT
0-2
20:30
US Pianese
ASD Flaminia Civita Castellana 1
HT
3-0
20:30
Rotonda
Santa Maria
HT
0-0
20:30
AS Sorrento Calcio
Citta di Fasano
HT
0-2
20:30
Luparense FC
ASD Cartigliano
HT
0-0
20:30
Clodiense
Delta Porto Tolle
HT
0-0
20:30
Caravaggio
Sona
HT
1-0
20:30
Aprilia
Castelfidardo
HT
1-0
20:30
Union Feltre Asd
GSD Ambrosiana
HT
0-1
20:30
Roccella
ASD Licata
HT
0-1
20:30
Lentigione
Correggese Calcio
HT
1-0
20:30
USD Pont Donnaz
SC Caronnese
HT
0-0
20:30
Trento
AC Este
HT
2-0
20:30
Rieti
San Nicolo Notaresco
HT
0-0
20:30
1 TSV Klausdorf
Arconatese
HT
0-1
20:30
Gozzano
Legnano
HT
1-0
20:30
Belluno
Azy based nano Bo
HT
0-1
20:30
Giulianova
Vastese
HT
0-1
20:30
1 AZ Picerno ASD
Nardo
HT
0-1
20:30
Audace Cerignola
A.S Andria Bat
HT
0-0
20:30
ACSD Saluzzo
As Casale Calcio
HT
0-0
20:30
Bagnolese
Aglianese
HT
0-0
20:30
1 AC Mestre
APDC Chions
HT
1-2
20:30
Villa d'Alme Valbrembana
USD Casatese
HT
2-0
20:30
Borgosesia
FC Vado
HT
0-1
20:30
Trastevere Calcio
Sangiovannese
HT
2-0
20:30
A.S.D. Bra
Fossano Calcio
HT
3-0
20:30
A.S. Varese
ASD Imperia
HT
0-0
20:30
Real Forte Querceta
Ghivizzano
HT
0-1
20:30
Forli
Rimini
HT
0-1
20:30
ASD Sasso Marconi
SCD Progresso Calcio
HT
0-0
20:30
USD Castellanzese
Sanremese
HT
0-1
20:30
Prato
US Corticella
HT
0-1
20:30
Foligno Calcio
Tiferno Lerchi
HT
0-0
20:30
ASD Pro Livorno
US Fiorenzuola
HT
0-0
20:30
US Breno
ASD Fanfulla
HT
0-1
02:00
SE Picos
River PI
HT
0-1
23:30
Ferencvarosi TC
Fehervar Videoton
HT
1-2
22:59
Szombathelyi Haladas
Varda SE
HT
0-1
22:00
Videoton Puskas Akademia
Ujpesti
HT
0-1
22:00
1 Debrecin VSC
Bodajk FC Siofok
HT
1-0
20:00
ZalaegerzsegTE
Budapest Honved 2
HT
0-1
19:00
Tallya
MTK Hungaria
HT
0-2
19:00
Paksi SE Honlapja
Dafuji cloth MTE
HT
2-3
02:45
SP Cosmos
SP Domagnano
HT
1-1
04:00
Intel Paja
Club Canoneros Marina
HT
1-0
00:00
Ciervos FC
CD Cruz Azul Hidalgo
HT
0-1
07:00
Criciuma
Hercilio Luz SC 1
HT
1-0
06:30
Avai FC SC
Juventus SC 1
HT
1-0
06:00
Marcilio Dias SC
Brusque FC
HT
0-2
02:30
CF Juventud Laguna U19
CD Sobradillo U19
HT
0-1
01:00
Ural CF U19
ED Val Minor Nigran U19
HT
2-0
01:00
Santutxu U19
Arenas Club de Getxo U19
HT
0-2
00:00
UDC Txantrea U19
CD Pamplona U19
HT
1-1
00:00
Leganes U19
Valladolid U19
HT
0-0
00:00
Union Adarve U19
UD La Cruz Villanovense U19
HT
1-1
00:00
Pabellon Ourense CF
Celta Vigo U19
HT
0-2
00:00
CD 26 de Febrero U19
San Felix CF U19
HT
0-1
22:59
SD San Jose U19
Mensajero U19
HT
0-2
22:59
Alcorcon U19
UD Santa Marta U19
HT
0-0
22:30
Sabadell U19
Gimnastic Tarragona U19
HT
0-0
22:30
1 Kelme CF U19
UCAM Murcia U19
HT
0-1
22:00
Real Madrid U19
Badazous U19
HT
1-0
02:15
2 CD Caterpillar Motor
Maracaneiros
HT
0-0
00:00
CD Olaya Herrera
Monserrate
HT
0-1
21:45
Nacional de Electricos
Alianza Sur FC
HT
1-0
19:45
CD Centenario Colombia
Nottingham Colombia
HT
0-1
20:30
Al-Wehda(LBY)
Al-Madina
HT
0-0
20:30
Al Athad
Al ittihad(LBY)
HT
1-1
20:00
Ngom Egdabya
Al Akhdar
HT
0-0
20:00
Al-Tahaddi
Al Sadaqa FC
HT
2-0
22:00
Tescoma Zlin
Mlada Boleslav
HT
0-0
20:00
1 Baumit Jablonec
Synot Slovacko
HT
0-1
01:30
Hibernians FC
Zejtun Corinthians
HT
1-0
21:30
Desportivo Huila
Sagrada Esperanca
HT
0-1
21:00
Cuando Cubango
Bravos do Maquis
HT
0-0
19:00
Ommal Hama
Afrin SC
HT
0-0
19:00
Musfat Banyas
Al Tadamon Latakia 1
HT
0-1
19:00
Moadameet Al-Sham
Al-Mohafza
HT
0-0
19:00
3 Al Neddal
Al-Nabek 1
HT
0-1
19:00
Al-Arabi
Al-Dumair FC 1
HT
0-0
23:30
Italy (w)
Israel (w)
HT
7-0
02:30
St Georges
Swieqi United
HT
1-0
22:59
Shabab Alsamu
Tubas
HT
0-0
20:00
Wadi Al Nes
Markz Balata
HT
0-1
20:00
Hilal AL Quds
Shabab Al-Amaari
HT
0-1
23:30
APOEL Nicosia
Omonia Nicosia FC
HT
0-0
21:00
Karmiotissa Polemidion
Anorthosis Famagusta FC
HT
0-1
21:00
Odisha FC
Mumbai City
HT
1-4
15:00
Preah Sihanouk
Koh Kong
HT
0-0
15:00
Kampong Cham FC
Kandal
HT
3-0
15:00
Takeo
Phnom Penh Galaxy FC
HT
0-0
01:00
Maccabi Petah Tikva FC
Beitar Jerusalem
HT
0-1
00:15
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Kiryat Shmona
HT
1-0
23:30
Grasshopper
Lausanne Sports
HT
0-0
17:00
Shirak
FK Van
HT
0-0
17:00
Lori Vanadzor
Alashkert 1
HT
0-1
05:00
Guay Leena
Libertad 1
HT
0-0
02:00
Madrid CFF II (w)
Atletico Madrid B (w)
HT
0-1
00:30
Fundacion Albacete (w)
CF Joventut Almassora (w)
HT
3-1
19:00
Chainat FC
Chiangmai FC
HT
2-1
19:00
Nakhon Pathom FC
Phrae United FC
HT
0-0
19:00
Ranong FC
Udon Thani
HT
2-0
19:00
Khonkaen FC
Lampang FC
HT
1-0
18:00
JL Chiangmai United FC
Uthai Thani Forest 1
HT
1-0
18:00
Nong Bua Lamphu
Samut Sakhon
HT
4-0
18:00
Navy FC
Kasetsart FC
HT
1-0
18:00
Customs Department FC
Khonkaen United
HT
0-0
17:00
Ayutthaya United
Sisaket FC
HT
0-1
22:15
AEL Larisa
Lamia
HT
0-1
22:59
Al-Jalil
AL Salt
HT
1-0
20:00
Shabab AlOrdon
Al-Jazeera
HT
0-3
02:00
Novo MS
Dourados
HT
0-1
01:30
Americano Bacabal
Pinheiro AC
HT
0-1
01:00
Cariri
Tiangua
HT
2-1
15:45
NESU FC
LYGSEDA FC
HT
0-0
13:45
WAFA Wangoi
KYVO
HT
1-0
17:00
Turan Tovuz
Qaradag Lokbatan
HT
0-1
17:00
Saif Sporting Club
Uttar Baridhara SC
HT
1-1
16:00
Bashundhara Kings
Sheikh Russel KC
HT
2-0
22:59
Ukhta Tyumen Futsal
Novali Futsal
HT
0-0
19:00
Norilsky Nickel Futsal
MFK Torpedo Futsal
HT
3-1
04:00
Bahia
Doce Mel Esporte Clube
HT
1-0
02:00
Juazeirense
Fluminense de Feira BA
HT
1-1
02:00
EC Jacuipense
United Nations Club
HT
0-0
02:00
Alagoinhas Atletico BA
Vitoria BA
HT
1-0
20:00
Eagle Stars
Kagera Sugar
HT
0-1
00:00
Al-Ttadamon(KUW)
Burgan SC
HT
0-0
00:00
Al Gela
Al-Salibikhaet
HT
0-0
19:00
Gjilani
KF Ballkani
HT
0-0
19:00
KF Trepca 89
KF Llapi
HT
1-0
19:00
Prishtina
KF Drita Gjilan 1
HT
1-0
22:59
HNK Sibenik
FC Astra Giurgiu
HT
0-0
07:45
ABC RN
Globo
HT
2-0
01:30
Potiguar RN
Santa Cruz RN
HT
0-1
20:00
defense forces
Mbarara City
HT
0-0
20:00
Uganda Police FC
Onduparaka FC
HT
1-0
20:00
Airtel Kitara FC
URA Kampala
HT
1-3
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657