Kết quả tỷ số, trực tiếp Thanh Hoa vs XM Hai Phong FC, 17h00 08/04

Thanh Hoa
Kết quả bóng đá V-League

Thanh Hoa vs XM Hai Phong FC


17:00 ngày 08/04/2021

Đã kết thúc
XM Hai Phong FC
HT

2 - 0

Trực tiếp kết quả tỷ số Thanh Hoa vs XM Hai Phong FC & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Thanh Hoa - XM Hai Phong FC, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Thanh Hoa vs XM Hai Phong FC

   Jose Paulo de Oliveira Pinto    1-0  4'    
   Pham Manh Hung(OW)    2-0  33'    
      62'        Diego Oliveira Silva
   Hoang Dinh Tung    3-0  63'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Thanh Hoa vs XM Hai Phong FC

Thanh Hoa   XM Hai Phong FC
3
 
Phạt góc
 
7
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
0
 
Thẻ vàng
 
1
13
 
Tổng cú sút
 
5
5
 
Sút trúng cầu môn
 
2
8
 
Sút ra ngoài
 
3
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
61%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
39%
96
 
Pha tấn công
 
91
97
 
Tấn công nguy hiểm
 
79
18:00
XM Hai Phong FC
0-0
SHB Da Nang
HT
0-0
17:00
Thanh Hoa
1-1
CLB TPHCM
HT
0-0
17:00
Song Lam Nghe An
2-0
Becamex Binh Duong 1
HT
1-0
17:00
Hoang Anh Gia Lai
4-3
Nam Dinh FC 1
HT
3-1
19:00
FC Haka
1-2
SJK Seinajoen
HT
0-1
19:00
Armenia (nữ)
2-2
Lithuania (nữ)
HT
0-1
16:00
Lebanon (nữ)
0-6
Jordan (nữ)
HT
0-3
20:00
Kasimpasa
0-0
Yeni Malatyaspor
HT
0-0
20:00
FC Tver
4-1
FC Murom
HT
2-0
20:00
1 Dinamo Moscow B
5-2
FK Kolomna
HT
2-0
19:00
FK Leningradets
2-1
Znamya Truda
HT
2-1
17:00
Khimki (R)
1-3
Salyut-Energia Belgorod
HT
1-2
17:00
Rodina Moskva
4-0
Luki Energiya
HT
1-0
18:00
Victoria Bardar
8-0
FC Tighina
HT
3-0
20:00
Dire Dawa
1-3
Wolaita Dicha
HT
1-1
17:45
Adelaide Blue Eagles
0-1
Adelaide Raiders SC
HT
0-0
20:00
Peykan
0-2
Gol Gohar FC
HT
0-1
20:00
Sepahan
0-0
Naft Masjed Soleyman FC
HT
0-0
20:00
Burnley U23
2-2
Norwich City U23
HT
0-2
19:00
Sunderland U23
2-3
West Bromwich U23
HT
1-0
19:00
Crystal Palace U23
2-2
Stoke City U23
HT
0-0
18:00
Wolves U23
4-0
Newcastle U23
HT
1-0
20:00
Diables Noirs
3-1
FC Nathalys
HT
2-0
20:30
Maccabi Ahi Iksal
0-2
Hapoel Beit She'any
HT
0-2
20:00
Ironi Beit Dagan
0-3
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
HT
0-0
16:30
Kingston City
5-2
FC Bulleen Lions
HT
2-0
20:30
Hapoel Bnei Lod
0-1
Sport Club Dimona
HT
0-0
15:15
Surfers Paradise Blue
1-1
Broadbeach United Metro
HT
1-0
17:45
Sesa Football Academy
3-2
Manula manula
HT
3-2
20:00
Sally Tas
0-1
ASC Jaraaf
HT
0-1
17:00
1 Dinamo Batumi
2-0
Samgurali Tskh
HT
1-0
17:00
Brisbane City
4-0
Souths United
HT
2-0
18:00
FC Metalurgi Rustavi
2-0
WIT Georgia Tbilisi
HT
1-0
18:00
Gareji Sagarejo
1-0
Merani Martvili
HT
1-0
16:00
FC Sioni Bolnisi
2-0
Chikhura Sachkhere
HT
0-0
20:30
Wadi Degla (nữ)
5-0
Kafr Saad (nữ)
HT
2-0
20:30
Ahli Bank (nữ)
6-1
Al Teram (nữ)
HT
2-1
20:00
El Gounah (nữ)
3-0
Maadi Yacht Club (nữ)
HT
1-0
20:00
Al Amiria (nữ)
3-0
Al Haram (nữ)
HT
1-0
20:00
Aga (nữ)
0-3
Delphi SC (nữ)
HT
0-1
20:00
Chippa United
1-2
Mamelodi Sundowns
HT
0-1
17:00
Trabzonspor U19
3-0
Caykur Rizespor U19
HT
2-0
19:00
Eastern A.A Football Team
2-2
Biu Chun Rangers
HT
0-0
19:00
Shahrdari Mahshahr
2-1
Niroye Zamini
HT
2-1
18:45
Shams Azar Qazvin
2-0
Atrak Bojnourd FC
HT
1-0
18:45
Shahrdari Bam
0-3
Mes Shahr-e Babak
HT
0-1
18:45
Sardar Bukan FC
0-1
Shohada Babolsar
HT
0-0
18:45
Oghab Tehran
0-1
Pas
HT
0-1
18:45
Milad Mehr
1-3
Shahid Ghandi
HT
0-1
20:00
CS Petrocub
3-0
Zimbru Chisinau 1
HT
0-0
17:00
FC Floresti
2-5
FC Milsami
HT
1-3
19:00
2 Shurtan Guzor
0-6
Olympic FK Tashkent
HT
0-4
19:00
Aral Nukus
0-2
Neftchi Fargona
HT
0-1
19:00
Al-Arabi
1-2
Al-Mohafza
HT
1-1
19:00
Al-Yaqdhah
1-2
Al-Majd Damascus
HT
1-0
19:00
Afrin SC
3-5
Shortet Homa
HT
2-2
20:00
Markaz Tulkarm
3-1
Al Quwwat Al Falistinia
HT
1-1
15:45
Adelaide Blue Eagles Reserve
0-2
Adelaide Raiders SC Reserve
HT
0-1
16:15
Church Boys United
2-1
Jhapa XI
HT
2-1
19:00
PFC Neftchi II
4-0
Keshla FK II
HT
2-0
18:30
Qaradag Lokbatan
2-1
FK Kapaz Ganca
HT
1-0
18:30
Sabah II
2-0
Qarabag II
HT
1-0
18:00
Turan Tovuz
3-0
Standard Sumgayit II
HT
0-0
20:00
Carajas EC
0-0
Ag. Maraba
HT
0-0
17:15
FC Bulleen Lions (nữ)
1-7
South Melbourne (nữ)
HT
0-6
19:00
Watford U23
0-0
Hull City U23
HT
0-0
19:00
Charlton U23
4-0
Sheffield Wed U23
HT
2-0
16:10
AFC Thoubal
3-2
Young Physiques Union
HT
2-1
13:45
Manipur Police SC
2-0
NACO
HT
0-0
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Hoang Anh Gia Lai
9
12
22
2
The Cong
9
5
19
3
Than Quang Ninh
9
3
18
4
SHB Da Nang
9
3
16
5
T T Hanoi
9
3
13
6
Becamex Binh Duong
9
-2
13
7
Nam Dinh FC
9
1
12
8
Binh Dinh
9
1
12
9
Thanh Hoa
9
2
11
10
Song Lam Nghe An
9
-3
10
11
CLB TPHCM
9
-5
10
12
XM Hai Phong FC
9
-7
10
13
Sai Gon FC
9
-7
9
14
Hong Linh Ha Tinh
9
-6
6
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657