Kết quả tỷ số, trực tiếp Tottenham Hotspur vs Manchester United, 22h30 11/04

Trực tiếp kết quả tỷ số Tottenham Hotspur vs Manchester United & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Tottenham Hotspur - Manchester United, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Tottenham Hotspur vs Manchester United

      18'        Scott Mctominay
   Son Heung Min (Assist:Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho)    1-0  40'    
      41'        Edinson Cavani
      48'        Frederico Rodrigues Santos
      57' 1-1      Frederico Rodrigues Santos
   Moussa Sissoko↑Giovani Lo Celso↓       61'    
      67'        Luke Shaw
      70'        Harry Maguire
      72'        Mason Greenwood↑Marcus Rashford↓
   Erik Lamela↑Tanguy Ndombele Alvaro↓       78'    
      79' 1-2      Edinson Cavani (Assist:Mason Greenwood)
   Gareth Bale↑Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho↓       82'    
      90'        Nemanja Matic↑Bruno Joao N. Borges Fernandes↓
      90' 1-3      Mason Greenwood (Assist:Paul Pogba)
   Moussa Sissoko       90'    

Tường thuật trận đấu

  KẾT THÚC! Tottenham Hotspur 1, Manchester United 3
90+7”   KẾT THÚC TRẬN ĐẤU! Tỷ số chung cuộc Tottenham Hotspur 1, Manchester United 3
90+6” Goal!Tottenham Hotspur 1, Manchester United 3. Mason Greenwood (Manchester United) right footed shot from the right side of the box to the bottom right corner. Assisted by Paul Pogba.
90+4”   ĐÁ PHẠT. Luke Shaw (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
90+4”   PHẠM LỖI! Serge Aurier (Tottenham Hotspur) phạm lỗi.
90+2”   THẺ PHẠT. Moussa Sissoko (Tottenham bên phía Hotspur) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
90+2”   ĐÁ PHẠT. Fred (Manchester bị phạm lỗi và United) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
90+2”   PHẠM LỖI! Moussa Sissoko (Tottenham Hotspur) phạm lỗi.
90+1”   ĐÁ PHẠT. Luke Shaw (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
90+1”   PHẠM LỖI! Harry Kane (Tottenham Hotspur) phạm lỗi.
90”   THAY NGƯỜI. Manchester United. Nemanj thay đổi nhân sự khi rút Bruno Fernandes ra nghỉ và Matic là người thay thế.
87”   ĐÁ PHẠT. Pierre-Emile Højbjerg (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
87”   PHẠM LỖI! Scott McTominay (Manchester United) phạm lỗi.
85”   PHẠT GÓC. Tottenham Hotspur được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Fred là người đá phạt.
85”   CẢN PHÁ! Harry Kane (Tottenham Hotspur) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương. Assisted by Sergio Reguilón.
83”   PHẠT GÓC. Tottenham Hotspur được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Victor Lindelöf là người đá phạt.
82”   THAY NGƯỜI. Tottenham Hotspur. Garet thay đổi nhân sự khi rút Lucas Moura ra nghỉ và Bale là người thay thế.
81”   NGUY HIỂM. Serge Aurier (Tottenham Hotspur) có sút xa ngoài vòng cấm, bóng đi chệch khung thành trong gang tấc.
79” Goal!Tottenham Hotspur 1, Manchester United 2. Mason Greenwood (Manchester United) header from the centre of the box to the bottom right corner. Assisted by Bruno Fernandes.
78”   THAY NGƯỜI. Tottenham Hotspur. Eri thay đổi nhân sự khi rút Tanguy Ndombele ra nghỉ và Lamela là người thay thế.
76”   ĐÁ PHẠT. Paul Pogba (Manchester bị phạm lỗi và United) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
76”   PHẠM LỖI! Pierre-Emile Højbjerg (Tottenham Hotspur) phạm lỗi.
74”   Attempt missed. Mason Greenwood (Manchester United) left footed shot from the right side of the box is close, but misses to the right. Assisted by Paul Pogba.
73”   VIỆT VỊ. Serge Aurier rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Sissoko (Tottenham Hotspur. Mouss).
73”   Attempt blocked. Moussa Sissoko (Tottenham Hotspur) right footed shot from the right side of the box is blocked.
73”   Attempt saved. Harry Kane (Tottenham Hotspur) right footed shot from a difficult angle on the left is saved in the bottom left corner. Assisted by Son Heung-Min.
72”   DỨT ĐIỂM HIỂM HÓC! Fred (Manchester United) sút chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bị thủ môn cản phá
73”   PHẠT GÓC. Tottenham Hotspur được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Dean Henderson là người đá phạt.
72”   THAY NGƯỜI. Manchester United. Maso thay đổi nhân sự khi rút Marcus Rashford ra nghỉ và Greenwood là người thay thế.
71”   Attempt missed. Serge Aurier (Tottenham Hotspur) header from the centre of the box misses to the left. Assisted by Son Heung-Min with a cross following a set piece situation.
70”   THẺ PHẠT. Harry Maguire (Manchester bên phía United) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
70”   ĐÁ PHẠT. Harry Kane (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
70”   PHẠM LỖI! Harry Maguire (Manchester United) phạm lỗi.
67”   THẺ PHẠT. Luke Shaw (Manchester bên phía United) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
67”   PHẠT GÓC. Tottenham Hotspur được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Aaron Wan-Bissaka là người đá phạt.
67”   ĐÁ PHẠT. Lucas Moura (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
67”   PHẠM LỖI! Luke Shaw (Manchester United) phạm lỗi.
67”   Attempt blocked. Paul Pogba (Manchester United) right footed shot from very close range is blocked. Assisted by Bruno Fernandes.
66”   PHẠT GÓC. Manchester United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Joe Rodon là người đá phạt.
64”   Attempt missed. Paul Pogba (Manchester United) header from the centre of the box misses to the left. Assisted by Luke Shaw with a cross following a corner.
63”   PHẠT GÓC. Manchester United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Hugo Lloris là người đá phạt.
63”   Attempt saved. Bruno Fernandes (Manchester United) left footed shot from outside the box is saved in the bottom right corner. Assisted by Aaron Wan-Bissaka.
60”   Attempt saved. Son Heung-Min (Tottenham Hotspur) right footed shot from the centre of the box is saved.
61”   THAY NGƯỜI. Tottenham Hotspur. Mouss thay đổi nhân sự khi rút Giovani Lo Celso ra nghỉ và Sissoko là người thay thế.
57” Goal!Tottenham Hotspur 1, Manchester United 1. Fred (Manchester United) left footed shot from very close range.
57”   Attempt saved. Edinson Cavani (Manchester United) left footed shot from the centre of the box is saved.
56”   PHẠT GÓC. Manchester United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Joe Rodon là người đá phạt.
55”   Attempt saved. Scott McTominay (Manchester United) right footed shot from outside the box is saved.
53”   PHẠT GÓC. Manchester United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Joe Rodon là người đá phạt.
50”   ĐÁ PHẠT. Lucas Moura (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
50”   PHẠM LỖI! Luke Shaw (Manchester United) phạm lỗi.
49”   CỨU THUA. Aaron Wan-Bissaka (Manchester United) dứt điểm bằng chân phải góc hẹp nhưng không thắng được thủ môn.in the centre of the goal. Assisted by Luke Shaw.
48”   THẺ PHẠT. Fred (Manchester bên phía United) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
48”   Attempt missed. Harry Kane (Tottenham Hotspur) right footed shot from the right side of the box is just a bit too high. Assisted by Giovani Lo Celso.
46”   ĐÁ PHẠT. Tanguy Ndombele (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
46”   PHẠM LỖI! Fred (Manchester United) phạm lỗi.
45”   BẮT ĐẦU HIỆP 2! Tottenham Hotspur 1, Manchester United 0
45+4”   KẾT THÚC HIỆP 1! Tỷ số Tottenham Hotspur 1, Manchester United 0
45+1”   ĐÁ PHẠT. Paul Pogba (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
45+1”   PHẠM LỖI! Son Heung-Min (Tottenham Hotspur) phạm lỗi.
45”   ĐÁ PHẠT. Pierre-Emile Højbjerg (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
45”   PHẠM LỖI! Bruno Fernandes (Manchester United) phạm lỗi.
44”   ĐÁ PHẠT. Son Heung-Min (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
44”   PHẠM LỖI! Marcus Rashford (Manchester United) phạm lỗi.
43”   PHẠM LỖI! Son Heung-Min (Tottenham Hotspur) phạm lỗi.
43”   ĐÁ PHẠT. Bruno Fernandes (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
41”   Edinson Cavani (Manchester United) is shown the yellow card.
41”   ĐÁ PHẠT. Joe Rodon (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
41”   PHẠM LỖI! Edinson Cavani (Manchester United) phạm lỗi.
40” VÀOOOO!! Từ đường kiến tạo thông minh của Lucas Moura, Hotspur) sút chân trái vào góc thấp bên trái cầu môn nâng tỷ số lên thành Tottenham Hotspur 1, Manchester United 0. Son Heung-Min (Tottenha.
37”   VIỆT VỊ. Harry Kane rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Reguilón (Tottenham Hotspur. Sergi).
35”   VAR Decision: No GoalTottenham Hotspur 0-0 Manchester United.
33”   ĐÁ PHẠT. Son Heung-Min (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
33”   PHẠM LỖI! Scott McTominay (Manchester United) phạm lỗi.
30”   ĐÁ PHẠT. Lucas Moura (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
30”   PHẠM LỖI! Luke Shaw (Manchester United) phạm lỗi.
27”   PHẠM LỖI! Lucas Moura (Tottenham Hotspur) phạm lỗi.
27”   ĐÁ PHẠT. Luke Shaw (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
20”   PHẠT GÓC. Tottenham Hotspur được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Scott McTominay là người đá phạt.
18”   THẺ PHẠT. Scott McTominay (Manchester bên phía United) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
18”   ĐÁ PHẠT. Tanguy Ndombele (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
18”   PHẠM LỖI! Scott McTominay (Manchester United) phạm lỗi.
17”   ĐÁ PHẠT. Joe Rodon (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
17”   PHẠM LỖI! Harry Maguire (Manchester United) phạm lỗi.
17”   PHẠT GÓC. Manchester United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Eric Dier là người đá phạt.
16”   Attempt blocked. Marcus Rashford (Manchester United) right footed shot from the right side of the box is blocked. Assisted by Edinson Cavani.
16”   VIỆT VỊ. Son Heung-Min rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Højbjerg (Tottenham Hotspur. Pierre-Emil).
14”   VIỆT VỊ. Edinson Cavani rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Maguire (Manchester United. Harr).
13”   PHẠM LỖI! Edinson Cavani (Manchester United) phạm lỗi.
13”   ĐÁ PHẠT. Eric Dier (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
11”   ĐÁ PHẠT. Son Heung-Min (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
11”   PHẠM LỖI! Victor Lindelöf (Manchester United) phạm lỗi.
9”   PHẠT GÓC. Tottenham Hotspur được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Victor Lindelöf là người đá phạt.
9”   ĐÁ PHẠT. Marcus Rashford (Manchester bị phạm lỗi và United) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
9”   PHẠM LỖI! Tanguy Ndombele (Tottenham Hotspur) phạm lỗi.
8”   ĐÁ PHẠT. Fred (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
8”   PHẠM LỖI! Lucas Moura (Tottenham Hotspur) phạm lỗi.
7”   ĐÁ PHẠT. Harry Kane (Tottenham bị phạm lỗi và Hotspur) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
7”   PHẠM LỖI! Fred (Manchester United) phạm lỗi.
7”   PHẠM LỖI! Pierre-Emile Højbjerg (Tottenham Hotspur) phạm lỗi.
7”   ĐÁ PHẠT. Bruno Fernandes (Manchester bị phạm lỗi và United) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
3”   Attempt missed. Son Heung-Min (Tottenham Hotspur) right footed shot from the centre of the box following a corner.
2”   PHẠT GÓC. Tottenham Hotspur được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Luke Shaw là người đá phạt.
2”   Attempt blocked. Lucas Moura (Tottenham Hotspur) right footed shot from the centre of the box is blocked. Assisted by Son Heung-Min.
1”   ĐÁ PHẠT. Scott McTominay (Manchester bị phạm lỗi và United) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
1”   PHẠM LỖI! Tanguy Ndombele (Tottenham Hotspur) phạm lỗi.
  TRẬN ĐẤU BẮT ĐẦU!
  Công bố đội hình ra sân hai đội. Cầu thủ khởi động.

Số liệu thống kê Tottenham Hotspur vs Manchester United

Tottenham Hotspur   Manchester United
0
 
Giao bóng trước
 
7
 
Phạt góc
 
5
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
5
12
 
Tổng cú sút
 
12
3
 
Sút trúng cầu môn
 
7
6
 
Sút ra ngoài
 
2
3
 
Cản sút
 
3
16
 
Sút Phạt
 
14
47%
 
Kiểm soát bóng
 
53%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
437
 
Số đường chuyền
 
497
81%
 
Chuyền chính xác
 
84%
11
 
Phạm lỗi
 
15
3
 
Việt vị
 
1
23
 
Đánh đầu
 
23
7
 
Đánh đầu thành công
 
16
4
 
Cứu thua
 
2
23
 
Rê bóng thành công
 
19
9
 
Đánh chặn
 
14
20
 
Ném biên
 
19
23
 
Cản phá thành công
 
19
9
 
Thử thách
 
14
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
98
 
Pha tấn công
 
115
41
 
Tấn công nguy hiểm
 
48
23:30
Chelsea
1-0
Manchester City
HT
0-0
02:30
Athletic Bilbao
0-4
Barca
HT
0-0
02:15
Wolves
1-0
Sheffield United
HT
0-0
18:30
Newcastle United
3-2
West Ham United 1
HT
2-0
23:30
Bayer Leverkusen
3-0
FC Koln
HT
1-0
20:30
Union Berlin
2-1
VfB Stuttgart
HT
2-0
20:30
SC Freiburg
4-0
Schalke 04
HT
2-0
20:30
Monchengladbach
4-0
Eintracht Frankfurt
HT
1-0
20:30
Augsburg
0-0
Arminia Bielefeld
HT
0-0
20:30
VfL Wolfsburg
2-3
Bayern Munchen
HT
1-3
01:45
Cagliari
4-3
Parma
HT
1-2
22:59
Sassuolo
3-1
Fiorentina
HT
0-1
20:00
Sampdoria
3-1
Verona
HT
0-1
20:00
Crotone
1-2
Udinese 1
HT
0-1
22:00
Marseille
3-2
Lorient
HT
0-1
17:45
Angers
0-3
Rennes
HT
0-1
19:15
1 Sài Gòn FC
0-0
Hải Phòng FC
HT
0-0
17:00
Binh Dinh
0-1
Thanh Hóa FC
HT
0-1
17:00
Sông Lam Nghệ An
0-2
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
HT
0-1
14:30
Jeonbuk Hyundai Motors
1-0
Seongnam FC
HT
0-0
12:00
Suwon Samsung Bluewings
3-0
Ulsan Hyundai FC
HT
1-0
17:00
Gwangju Football Club
0-1
Pohang Steelers
HT
0-0
14:30
Incheon United
0-3
Jeju United
HT
0-1
14:30
FC Seoul
0-1
Daegu FC
HT
0-1
12:00
Suwon City
2-1
Gangwon FC
HT
0-1
15:00
Gamba Osaka
0-0
Shimizu S-Pulse
HT
0-0
13:00
Cerezo Osaka
1-0
Urawa Red Diamonds
HT
0-0
13:00
Nagoya Grampus
1-2
Sagan Tosu
HT
0-2
12:00
Kawasaki Frontale
1-1
Hiroshima Sanfrecce
HT
1-0
13:00
Shonan Bellmare
0-0
Vissel Kobe
HT
0-0
12:00
Yokohama FC
2-2
Vegalta Sendai
HT
1-0
12:00
Avispa Fukuoka
1-0
FC Tokyo
HT
0-0
12:00
Tokushima Vortis
0-1
Kashima Antlers
HT
0-1
12:00
Oita Trinita
0-1
Kashiwa Reysol
HT
0-0
07:40
Nashville
2-2
FC Cincinnati
HT
1-2
07:40
Chicago Fire
2-2
New England Revolution 1
HT
2-2
07:05
New York Red Bulls
1-2
FC Kansas City
HT
0-0
07:05
FC Dallas
0-0
Colorado Rapids
HT
0-0
07:05
DC United
2-1
New York City FC
HT
2-1
05:00
Los Angeles FC
2-0
Austin FC
HT
0-0
02:20
Orlando City
0-0
Atlanta United
HT
0-0
01:00
Montreal Impact
4-2
Toronto FC
HT
2-1
15:10
FC Macarthur
2-2
Newcastle Jets
HT
2-1
13:05
1 Sydney FC
2-2
Adelaide United
HT
1-0
16:10
Melbourne City
7-0
Melbourne Victory 1
HT
2-0
14:05
Western United FC
1-0
Central Coast Mariners
HT
1-0
01:00
Tractor S.C.
0-0
Al-Sharjah
HT
0-0
01:00
Foolad Khozestan
1-0
Al Wihdat Amman
HT
1-0
01:00
Al-Nasr(KSA)
3-1
Al-Sadd
HT
1-0
00:00
Al Rayyan
1-3
Persepolis
HT
1-0
22:00
Al Quwa Al Jawiya
0-0
Pakhtakor
HT
0-0
21:30
Al Wehda(UAE)
0-0
FC Goa
HT
0-0
06:00
City Soccer FC
1-1
Florida Fusion
HT
0-1
03:00
Orange County Blues FC
1-3
Los Angeles Galaxy II
HT
0-0
02:30
Birmingham Legion
4-1
Chattanooga Red Wolves
HT
3-1
02:00
Omaha
2-1
Sporting Kansas City(R)
HT
1-1
02:00
Tulsa Roughneck
1-1
Austin Bold
HT
0-1
02:00
Louisville City FC
2-0
Pittsburgh Riverhounds
HT
1-0
00:00
Indy Eleven
3-0
Forward Madison FC
HT
0-0
00:00
New Mexico United
3-1
FC Tucson
HT
1-1
22:30
HJK Helsinki
1-2
Lahti
HT
0-1
22:00
Jerv
3-2
Sandnes Ulf
HT
2-0
21:30
Valerenga (nữ)
7-0
Grei (nữ)
HT
4-0
21:00
Viking
1-1
Asane Fotball
HT
1-1
21:00
Inter Turku
1-0
IFK Mariehamn
HT
1-0
21:00
Odd Grenland
0-0
Sandefjord
HT
0-0
21:00
SJK Seinajoen
3-0
KPV
HT
2-0
20:30
Kristiansund BK
0-3
Ranheim IL
HT
0-1
20:00
Sogndal
4-1
Brann
HT
4-1
20:00
ZESCO United Ndola
4-0
Konkola Blades
HT
1-0
20:00
UKS SMS II Lodz (nữ)
2-6
Tarnovia Tarnow (nữ) 1
HT
0-4
19:30
Molde
2-1
Stjordals Blink
HT
2-1
19:00
Sportowa Czworka Radom (nữ)
1-1
Pogon Tczew (nữ) 1
HT
1-0
19:00
Amazon Grimstad (nữ)
1-2
Lyn (nữ)
HT
1-0
19:00
Gnistan Helsinki
0-1
HIFK
HT
0-1
19:00
Start Kristiansand
2-3
Bryne
HT
1-1
19:00
Roa (nữ)
5-0
Honefoss (nữ)
HT
1-0
19:00
Ovrevoll Hosle(nữ)
1-0
Fart (nữ)
HT
1-0
19:00
Jaro
1-0
Ilves Tampere II
HT
1-0
19:00
Mjondalen IF
5-2
Grorud
HT
1-0
18:00
Rosenborg
3-0
Raufoss
HT
1-0
18:00
Rosenborg BK (nữ)
4-1
KIL/Hemne (nữ)
HT
4-1
17:30
Lusaka Dynamos
3-0
Zanaco
HT
1-0
02:00
1 Norwich City
1-3
Bournemouth AFC
HT
1-0
18:30
Middlesbrough
1-2
Queens Park Rangers (QPR) 1
HT
1-2
18:30
Sheffield Wednesday
1-1
Bristol City 1
HT
1-0
18:30
Nottingham Forest
0-2
Huddersfield Town
HT
0-1
18:30
Luton Town
1-0
Watford 1
HT
0-0
18:30
1 Stoke City
0-0
Preston North End
HT
0-0
18:30
Swansea City
2-2
Wycombe Wanderers
HT
0-0
18:30
Brentford
0-0
Millwall
HT
0-0
02:30
1 Rio Ave
0-0
Sporting Braga
HT
0-0
00:00
Benfica
1-2
Gil Vicente
HT
0-1
00:00
Belenenses
2-0
Maritimo
HT
1-0
21:30
Vitoria Guimaraes
1-0
Santa Clara
HT
1-0
21:30
1 Moreirense
2-3
CD Tondela
HT
2-3
20:00
Hammarby
2-0
Mjallby AIF
HT
1-0
23:15
Kriens
0-1
Schaffhausen
HT
0-0
23:15
1 Grasshopper
1-0
FC Wil 1900
HT
0-0
01:30
St. Gallen
0-0
Luzern
HT
0-0
23:15
FC Sion
2-2
FC Zurich
HT
1-1
22:59
Goztepe
1-3
Galatasaray
HT
1-2
20:00
Yeni Malatyaspor
1-0
Alanyaspor
HT
0-0
20:00
Trabzonspor
1-1
Hatayspor
HT
1-0
17:30
Denizlispor
2-3
Erzurum BB
HT
0-1
16:00
Huda Hue
1-1
Khatoco Khanh Hoa
HT
1-1
18:00
Pho Hien
0-1
TTBD Phu Dong
HT
0-0
17:00
Quang Nam
5-2
Can Tho
HT
2-1
01:00
Wisla Krakow
0-1
Warta Poznan
HT
0-0
22:30
Rakow Czestochowa
3-1
Lech Poznan
HT
2-0
20:00
Lechia Gdansk
2-2
Piast Gliwice
HT
0-1
09:05
Club America
1-1
CDSyC Cruz Azul
HT
1-0
07:00
Chivas Guadalajara
2-0
Club Tijuana 1
HT
0-0
05:00
Atletico San Luis
1-4
Puebla
HT
0-1
16:00
Ural Sverdlovsk Oblast
0-1
Rubin Kazan 1
HT
0-1
22:59
FC Krasnodar
2-2
Zenit St. Petersburg
HT
1-0
20:30
Lokomotiv Moscow
4-1
Rostov FK 1
HT
2-1
20:30
Rotor Volgograd
0-3
Dynamo Moscow
HT
0-0
18:00
Terek Grozny
3-1
Khimki
HT
2-0
22:00
SKF Sered
2-0
Michalovce
HT
1-0
22:00
1 Nitra
0-3
FK Senica
HT
0-3
22:00
Dunajska Streda
2-0
Trencin
HT
2-0
20:30
MFK Ruzomberok
1-0
Sokol Dolna Zdana 1
HT
0-0
20:30
Slovan Bratislava
1-2
Spartak Trnava
HT
0-1
01:45
Royal Antwerp
3-2
Racing Genk
HT
0-1
00:00
Charleroi
2-3
KAS Eupen
HT
1-3
00:05
Rijeka
3-0
NK Lokomotiva Zagreb
HT
3-0
22:59
Pordenone Calcio SSD
2-0
Frosinone
HT
2-0
21:00
Cittadella
1-0
Chievo
HT
0-0
19:00
Salernitana
2-1
Venezia
HT
0-1
19:00
Reggina
2-1
Reggio Audace FC
HT
1-1
19:00
Pisa
3-0
Cosenza Calcio 1914
HT
0-0
19:00
Monza
2-1
Cremonese
HT
2-0
19:00
Vicenza
1-2
Lecce
HT
0-0
19:00
Empoli
4-2
Brescia
HT
3-1
23:15
Las Palmas
1-1
Malaga
HT
0-0
23:15
Sporting Gijon
0-1
Real Oviedo
HT
0-1
21:00
Castellon
1-0
Mallorca
HT
1-0
19:00
CD Lugo
1-3
AD Alcorcon
HT
0-1
17:00
Feirense
1-0
Varzim
HT
1-0
01:00
Sochaux
1-1
Pau FC
HT
1-0
01:00
Rodez Aveyron
2-2
Paris FC
HT
1-1
01:00
USL Dunkerque
1-1
Grenoble 2
HT
1-1
01:00
Chambly FC
2-0
Amiens
HT
2-0
01:00
AJ Auxerre
3-2
Nancy
HT
2-1
01:00
Ajaccio
3-0
Chamois Niortais
HT
2-0
01:00
Valenciennes
0-1
Guingamp
HT
0-0
01:00
Toulouse
1-0
Chateauroux
HT
0-0
20:00
1 Clermont
1-1
Le Havre
HT
0-1
20:00
Troyes
1-0
Caen
HT
1-0
18:00
St. Pauli
4-0
Wurzburger Kickers
HT
3-0
11:00
SC Sagamihara
1-2
Jubilo Iwata
HT
1-1
15:00
FC Ryukyu
2-0
Tokyo Verdy 1
HT
0-0
14:00
Fagiano Okayama
1-2
Mito Hollyhock
HT
1-0
12:00
Kyoto Sanga
6-1
Giravanz Kitakyushu
HT
3-1
12:00
Albirex Niigata
1-0
Zweigen Kanazawa FC
HT
0-0
12:00
JEF United Ichihara Chiba
0-0
Tochigi SC
HT
0-0
12:00
Omiya Ardija
0-1
Ehime FC
HT
0-1
12:00
V-Varen Nagasaki
0-3
Machida Zelvia
HT
0-1
12:00
Matsumoto Yamaga FC
3-3
Ventforet Kofu
HT
1-3
12:00
Renofa Yamaguchi
1-0
Thespa Kusatsu
HT
1-0
00:00
Dundalk
1-1
St. Patricks Athletic
HT
0-0
00:00
Shamrock Rovers
2-1
Longford Town
HT
0-1
00:00
Sligo Rovers
1-0
Finn Harps
HT
0-0
01:00
Go Ahead Eagles
3-0
Almere City FC
HT
1-0
01:00
FC Koper
1-0
Tabor Sezana
HT
0-0
22:15
ND Gorica
0-1
NK Olimpija Ljubljana
HT
0-0
20:00
ASK Bravo Publikum
2-2
Domzale
HT
1-0
00:30
CS Universitatea Craiova
0-0
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
HT
0-0
21:30
Gaz Metan Medias
1-1
FC Voluntari
HT
1-1
19:00
Chindia Targoviste
2-0
Hermannstadt
HT
1-0
07:30
Union La Calera
1-1
Audax Italiano
HT
1-0
05:00
O.Higgins
0-0
Deportes La Serena
HT
0-0
00:00
Arda
1-0
Beroe Stara Zagora
HT
0-0
21:45
Botev Plovdiv
0-1
Slavia Sofia
HT
0-1
06:15
Newells Old Boys
2-0
Patronato Parana
HT
1-0
04:00
Boca Juniors
3-1
Atletico Tucuman 1
HT
2-1
01:45
San Lorenzo
1-1
Argentinos juniors
HT
1-0
23:30
Sarmiento Junin
1-0
Lanus
HT
0-0
21:00
2 Sandecja Nowy Sacz
3-1
Widzew lodz
HT
2-0
20:00
Resovia Rzeszow
1-0
OKS Stomil Olsztyn
HT
0-0
17:40
Gornik Leczna
0-0
Puszcza Niepolomice
HT
0-0
21:00
Luki Energiya
2-1
Torpedo Vladimir
HT
2-0
21:00
Dnepr Smolensk
0-2
Rodina Moskva
HT
0-0
20:00
1 FC Murom
0-2
Dolgiye Prudy
HT
0-1
20:00
Zvezda Irkutsk
0-3
Zenit-2 St.Petersburg
HT
0-0
18:00
Znamya Truda
1-1
Dinamo Moscow B
HT
1-1
17:00
Sibir-M Novosibirsk
3-1
Volga Ulyanovsk
HT
0-0
17:00
Dinamo Barnaul
1-0
FK Volna Nizhegorodskaya
HT
0-0
17:00
FK Kolomna
1-1
FK Leningradets
HT
1-0
13:00
1 FK Chita
0-2
Zvezda Sint Petersburg
HT
0-0
14:00
Jeonnam Dragons
2-1
Gimcheon Sangmu 1
HT
0-0
11:30
FC Anyang
2-1
Chungnam Asan
HT
1-0
16:30
Gyeongnam FC
1-2
Busan I Park
HT
0-1
14:00
Bucheon FC 1995
0-1
Ansan Greeners FC
HT
0-0
01:00
Boulogne
2-1
Stade Briochin
HT
0-1
01:00
Red Star FC 93
3-0
Cholet So
HT
2-0
00:00
Concarneau
3-1
Bastia Borgo
HT
2-0
00:00
Sete FC
1-0
Stade Lavallois MFC
HT
0-0
23:30
Colchester United
2-1
Walsall
HT
2-1
18:30
Harrogate Town
2-1
Bradford City
HT
1-0
18:30
Forest Green Rovers
3-2
Scunthorpe United
HT
1-1
18:30
Carlisle United
0-0
Port Vale
HT
0-0
18:30
Newport County
0-1
Cambridge United
HT
0-0
18:30
Morecambe
4-3
Oldham Athletic
HT
3-1
18:30
Leyton Orient
2-0
Barrow
HT
0-0
18:30
Grimsby Town
2-1
Bolton Wanderers
HT
1-0
18:30
Tranmere Rovers
0-0
Salford City
HT
0-0
18:30
Stevenage Borough
0-1
Mansfield Town
HT
0-1
18:30
Exeter City
0-0
Southend United
HT
0-0
19:00
1 Magdeburg
0-0
Zwickau
HT
0-0
19:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
0-2
TSV 1860 Munchen
HT
0-0
19:00
Kaiserslautern
2-1
Saarbrucken
HT
2-1
19:00
Viktoria koln
2-0
Hallescher FC
HT
1-0
19:00
SC Verl
3-0
Uerdingen KFC 05 1
HT
2-0
05:30
3 Deportivo Lara
1-2
Yaracuyanos
HT
1-2
03:00
Caracas FC
2-0
Universidad Central de Venezuela 1
HT
1-0
18:00
Dunfermline Athletic
3-1
Queen of South
HT
1-0
18:00
Arbroath
4-0
Ayr United
HT
3-0
18:00
1 Alloa Athletic
1-2
Raith Rovers
HT
1-0
22:59
Adana Demirspor
3-0
Giresunspor
HT
3-0
20:00
Keciorengucu
0-1
Tuzlaspor
HT
0-1
22:00
Brommapojkarna
2-0
Umea FC
HT
0-0
21:00
Skovde AIK
1-0
Osterlen FF
HT
0-0
21:00
IFK Lulea
0-2
Sandvikens IF 1
HT
0-0
21:00
Lunds BK
1-1
Atvidabergs
HT
0-1
21:00
FC Linkoping City
1-3
Utsiktens BK
HT
0-2
20:00
Oskarshamns AIK
5-1
Torns IF
HT
2-0
18:00
Gefle IF
1-2
Dalkurd FF
HT
1-0
18:00
IFK Malmo FK
2-0
Lindome GIF
HT
1-0
18:00
Tvaakers IF
2-2
Qviding FIF
HT
2-1
18:00
Orebro Syrianska IF
1-0
Hudiksvalls ABK
HT
0-0
18:00
Assyriska Turab IK JKP
1-4
Vanersborgs IF
HT
1-2
15:00
Ripensia Timisoara
2-1
Universitaea Cluj 1
HT
1-1
16:30
Petrolul Ploiesti
1-1
Gloria Buzau
HT
0-1
15:00
Scolar Resita
2-0
Concordia Chiajna
HT
0-0
15:00
Metaloglobus
1-0
CSS Islla Te Nagh
HT
0-0
15:00
Farul Constanta
3-1
ACS Comuna Recea
HT
2-0
14:55
CS Aerostar Bacau
1-5
Luceafarul Oradea 1
HT
1-3
21:00
Olimpia Elblag
3-1
Lech II Poznan
HT
1-1
21:00
Wigry Suwalki
4-1
Bytovia Bytow 1
HT
2-1
21:00
Skra Czestochowa
0-1
Hutnik Krakow
HT
0-0
20:00
Garbarnia Krakow
2-1
Sokol Ostroda
HT
1-0
18:45
Ierapetra
1-2
SKODA Xanthi
HT
1-0
18:45
Levadiakos
1-2
Ionikos
HT
1-0
18:45
Diagoras
2-0
Trikala
HT
1-0
16:00
Kalamata AO
0-0
Niki Volou
HT
0-0
21:00
Radnicki Pirot
2-1
FK Loznica
HT
1-0
21:00
Kabel Novi Sad
1-0
Zemun
HT
0-0
21:00
Sloga Kraljevo
0-0
Jagodina
HT
0-0
19:00
FC Cahul-2005
0-0
Real Succes
HT
0-0
19:00
FC Tighina
3-3
Glodeni
HT
0-0
19:00
FC Sireti
3-7
Victoria Bardar
HT
0-0
19:00
Iskra Stal Ribnita
1-2
CSF Baliti
HT
0-0
19:00
Flacara Falesti
2-0
FC Sucleia
HT
0-0
19:00
CSF Sparta
1-1
FC Sheriff B
HT
0-0
22:59
Dire Dawa
1-1
Bahir Dar Kenema FC
HT
1-1
20:00
Hadiya Hossana
2-0
Welkite Ketema
HT
0-0
22:59
Samger FC
2-0
Red Hawks FC
HT
1-0
22:59
Jam City
1-0
Falcons FC
HT
0-0
21:00
Perak
1-1
Kedah
HT
0-0
20:15
Sabah
4-0
Pahang UiTM FC
HT
2-0
17:55
KS Dinamo Tirana
2-1
FK Vora
HT
1-0
18:00
Greve Fodbold
0-3
Herlev IF
HT
0-2
18:00
IF Skjold Birkerod
2-1
Otterup
HT
1-0
17:00
BK Fremad Valby
1-2
KFUM
HT
1-0
17:00
Taastrup FC
1-3
Allerod
HT
1-0
20:00
Kariana Erden
0-3
Litex Lovech
HT
0-0
22:59
Young Africans
1-0
Biashara United FC
HT
0-0
20:00
Mtibwa Sugar
1-1
Kagera Sugar
HT
1-1
18:00
Coastal Union
2-1
Ruvu Shooting
HT
1-1
12:00
Goyang FC
1-3
Seoul United
HT
0-1
12:00
1 Chuncheon Citizen
0-2
Jungnang Chorus Mustang FC
HT
0-1
13:00
1 FC Namdong
0-2
Gangwon II
HT
0-1
13:00
1 Siheung City
2-1
Chungju Citizen 1
HT
1-0
12:00
Jeonju Citizen FC
0-4
Pocheon FC
HT
0-0
12:00
Yangpyeong
1-1
Yeoju Sejong 1
HT
1-0
12:00
Jinju Citizen
4-0
Pyeongchang FC
HT
1-0
13:25
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
5-3
Moreton Bay United (nữ)
HT
2-1
16:30
Brisbane City (nữ)
4-1
The Gap NPL (nữ)
HT
1-1
15:45
Logan Lightning (nữ)
3-0
Dare southwest Queensland (nữ)
HT
3-0
15:30
Peninsula Power NPL (nữ)
0-8
Gold Coast city (nữ)
HT
0-3
15:15
Mitchelton (nữ)
3-1
Virginia United SC (nữ)
HT
2-1
14:00
Queensland Lions(w)
4-0
Capalaba (nữ)
HT
3-0
16:00
FK Taraz
1-0
Akzhayik Oral
HT
0-0
18:00
Szeged-Csanad Grosics U19
0-0
Dunaujvaros PASE U19
HT
0-0
18:00
Bekescsaba U19
0-2
Budai FC U19
HT
0-0
16:00
1 ZalaegerzsegTE U19
3-2
KaposvarU19
HT
1-1
21:30
NK Osijek II
1-0
NK Opatija
HT
0-0
21:30
NK Croatia Zmijavci
4-2
Medjimurje
HT
0-1
21:30
Rudes
2-2
NK Solin
HT
1-0
21:30
HNK Cibalia
2-0
Radnik Sesvete
HT
1-0
21:30
NK Junak
1-0
Kustosija
HT
0-0
21:30
NK Dugopolje
1-1
Inter Zapresic
HT
1-0
21:30
NK Orijent Rijeka
0-0
Bijelo Brdo
HT
0-0
17:00
VIFK Vaasa (nữ)
1-1
RoPS (nữ)
HT
0-1
14:30
Bunyodkor Tashkent(nữ)
4-0
PFK Qizilqum (nữ)
HT
4-0
14:30
FK Buxoro (nữ)
0-0
Lokomotiv Tashkent (nữ)
HT
0-0
14:30
Metallurg(nữ)
1-4
Sogdiana (nữ)
HT
1-4
14:30
AGMK (nữ)
7-1
Pakhtakor Tashkent (nữ)
HT
4-0
14:30
Sevinch (nữ)
0-0
Navbahor (nữ)
HT
0-0
00:00
Crvena Zvezda
2-1
Radnik Surdulica
HT
0-1
15:30
Adelaide Olympic
1-3
Adelaide Panthers
HT
0-2
14:30
Adelaide City FC
1-0
Adelaide Blue Eagles
HT
1-0
12:30
Sturt Lions
1-1
Campbelltown City SC
HT
1-1
12:30
Adelaide Raiders SC
1-4
Adelaide Comets FC
HT
0-2
06:00
Sao Paulo/SP (nữ)
1-1
Gremio (nữ)
HT
0-0
06:00
SC Corinthians Paulista (nữ)
3-0
Associacao Napoli Cacadorense (nữ)
HT
1-0
06:00
Internacional(w)
1-1
Santos (nữ)
HT
1-1
12:00
Inglewood United U20
4-3
Sorrento F.C. U20
HT
3-1
12:00
Bayswater U20
3-1
FloreatAthena U20
HT
2-0
12:00
ECU Joondalup U20
5-2
Rockingham City FC U20
HT
4-1
12:00
Cockburn City U20
1-1
Pires U20
HT
0-0
12:00
Gwelup Croatia U20
1-1
Perth Glory FC U20
HT
0-0
12:00
Armadale SC U20
1-1
Balcatta U20
HT
0-0
15:30
STK Samorin
3-1
FC Artmedia Petrzalka 1
HT
1-0
21:30
FK Kosice
5-0
MFK Dubnica nad Vahom
HT
1-0
21:30
MSK Puchov
1-1
MFK Skalica
HT
0-0
21:30
Tatran LM
1-1
Sport Podbrezova 1
HT
0-1
21:30
KFC Komarno
2-1
Slavoj Trebisov
HT
0-0
21:30
Poprad
1-6
MSK Zilina B
HT
0-4
16:00
Partizan Bardejov
2-1
Slovan Bratislava B
HT
0-0
20:00
Tapajos
0-1
SC Paysandu Para
HT
0-1
05:00
1 Caldense MG
0-0
Athletic Club MG
HT
0-0
03:30
America MG
2-0
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
HT
1-0
05:40
Atletico Huila
3-0
Fortaleza F.C
HT
0-0
03:30
Leones
3-3
Cortulua
HT
1-2
03:00
Valledupar FC
3-0
Atletico FC 1
HT
1-0
20:05
Uniao Inhumas U20
2-2
Atletico Cerrado U20
HT
1-0
20:00
Aigle Noir
1-0
Inter Stars
HT
0-0
20:00
Bumamuru
2-0
Rukinzo FC
HT
0-0
20:00
Athletico Olympic
0-3
Bujumbura City
HT
0-1
14:00
1 Stirling Macedonia
3-3
FC Ashfield
HT
0-2
14:00
Forrestfield United
1-2
Fremantle City
HT
1-0
14:00
Subiaco AFC
0-4
Olympic Kingsway SC
HT
0-2
14:00
UWA-Nedlands FC
4-3
Quinns FC
HT
2-2
14:00
Joondalup United
2-1
Mandurah City
HT
0-0
22:30
Altrincham
0-4
Sutton United
HT
0-2
18:30
Woking
0-4
Wrexham
HT
0-1
18:30
Barnet
3-1
Aldershot Town
HT
1-1
18:30
Wealdstone FC
2-7
Hartlepool United
HT
0-3
18:30
Stockport County
2-2
Maidenhead United
HT
1-1
18:30
Notts County
0-1
Eastleigh
HT
0-1
18:30
Dagenham Redbridge
3-2
Solihull Moors 1
HT
2-1
18:30
Yeovil Town
1-0
Boreham Wood
HT
1-0
18:30
Chesterfield
1-2
Bromley
HT
0-1
18:15
Halifax Town
4-2
Kings Lynn
HT
2-2
17:30
FC Ilbirs
4-1
FK Kara-Balta 1
HT
1-0
05:00
FC Cremas (nữ)
4-0
FCF El Estor (nữ)
HT
2-0
04:00
Cobaneras FC (nữ)
0-1
Fray (nữ)
HT
0-1
04:00
Marquense (nữ)
4-1
CDF Patulul (nữ)
HT
2-0
00:00
Antigua GFC (nữ)
0-2
CSD Municipal (nữ)
HT
0-1
08:15
Gremio Novorizontin
3-1
Ferroviaria SP
HT
2-1
06:00
Bragantino
2-1
Mirassol
HT
1-1
05:00
Wydad Fes
1-0
Racing Casablanca
HT
1-0
05:00
Kawkab de Marrakech
1-1
Chabab Ben Guerir
HT
0-0
05:00
Olympique Dcheira
1-2
Club Salmi
HT
0-0
07:05
Portuguesa RJ
2-2
Flamengo
HT
2-0
02:00
Fluminense RJ
1-0
Botafogo RJ
HT
0-0
01:15
Madureira
4-2
Macae
HT
2-0
05:00
Alianza FC San Salvador U20
1-0
Jocoro FC Reserves
HT
0-0
03:30
Santa Tecla U20
0-2
CD Aguila Reserves
HT
0-0
01:30
Atletico Marte Reserves
2-2
CD Sonsonate U20
HT
1-0
13:30
White City Woodville
3-0
Adelaide Hills
HT
1-0
12:30
Eastern United
0-1
Fulham United FC
HT
0-0
12:30
Para Hills Knlghts SC
0-1
Adelaide Cobras FC
HT
0-1
12:30
Western Strikers SC
2-1
Playford City Patriots
HT
2-1
12:00
West Bay
1-2
Adelaide Victory
HT
0-1
21:00
KS Perparimi Kukesi
2-2
KF Tirana
HT
1-0
21:00
Partizani Tirana
3-1
Kastrioti Kruje
HT
1-1
15:35
1 Sydney FC (Youth)
2-3
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
HT
0-2
11:45
1 Wollongong Wolves
0-5
Blacktown City Demons
HT
0-2
16:05
Ted Reiter Mountain City Rovers
0-0
Sydney United
HT
0-0
15:05
Marconi Stallions
0-0
Sydney Olympic
HT
0-0
12:30
Sutherland Sharks
0-4
Rockdale City Suns
HT
0-2
12:10
Northbridge Bulls
3-4
Manly United
HT
0-1
16:30
Rapid Vienna (Youth)
1-0
SV Horn 1
HT
0-0
15:30
SG Austria Klagenfurt
3-0
Grazer AK
HT
1-0
19:30
SKU Amstetten
0-3
FC Liefering 1
HT
0-0
19:30
FC Superfund Pasching
2-3
FAC Team Fur Wien
HT
2-0
19:30
FC Blau Weiss Linz
5-0
SK Vorwarts Steyr
HT
3-0
19:30
Austria Wien (Youth)
0-2
FC Wacker Innsbruck
HT
0-0
09:30
Wollongong Wolves U20
0-1
Blacktown City FC U20
HT
0-1
14:20
St.George Saints U20
5-2
SD Raiders U20 1
HT
3-0
14:20
Blacktown Spartans U20
2-0
Hakoah Sydney City East U20
HT
2-0
14:00
Mt Druitt Town Rangers U20
0-5
Sydney United 58 U20
HT
0-3
13:00
Marconi Stallions U20
2-0
Sydney Olympic U20
HT
1-0
20:30
Lecce U20
2-0
Cosenza Calcio Youth
HT
1-0
20:00
Pescara U20
4-0
Reggina U19
HT
0-0
20:00
Verona U19
4-3
Brescia U20
HT
1-1
20:00
Pisa U19
1-2
Spezia U19
HT
0-0
20:00
Cittadella U20
0-3
Venezia F.C. Youth
HT
0-1
19:30
Chievo U19
2-2
S.S.D. Monza 1912 Youth
HT
1-0
19:00
US Cremonese U20
2-3
Udinese U20
HT
0-0
17:00
Virtus Entella U20
3-2
Frosinone U20
HT
2-0
21:00
HB Koge (nữ)
3-0
Thisted FC (nữ)
HT
2-0
19:00
Sundby BK (nữ)
3-5
AGF Kvindefodbold APS (nữ) 1
HT
1-3
19:00
Nordsjaelland (nữ)
1-0
Kolding BK (nữ)
HT
0-0
19:00
Aalborg (nữ)
1-2
Odense BK (nữ)
HT
1-0
19:00
Brondby IF (nữ)
4-1
Fortuna Hjorring (nữ)
HT
2-0
18:00
ASA Aarhus (nữ)
2-0
Boldklubben AF 1893 (nữ)
HT
2-0
00:00
Unam Pumas (nữ)
3-2
Queretaro (nữ)
HT
2-1
22:00
Atlas (nữ)
3-1
Club Necaxa (nữ)
HT
0-0
22:00
1 Mazatlan FC (nữ)
0-2
Pachuca (nữ)
HT
0-0
21:30
Zvijezda Gradacac
5-1
NK Slaven Zivinice
HT
4-0
21:30
Bratstvo Gracanica
1-0
NK TOSK Tesanj
HT
0-0
21:00
Drina Zvornik
2-0
Sutjeska Foca 1
HT
1-0
22:59
Club America U20
3-1
CDSyC Cruz Azul U20
HT
0-0
22:00
San Luis U20
1-2
Puebla U20
HT
0-0
21:00
Chivas Guadalajara U20
2-1
Club Tijuana U20
HT
0-0
16:00
Trnje
2-0
DUGO SELO 1
HT
1-0
22:00
1 NK Nask Nasice
1-2
HNK Vukovar 91
HT
0-0
22:00
Bjelovar
3-1
NK Rudar Mursko Sredisce
HT
0-0
22:00
Crikvenica NK
3-0
NK Uljanik
HT
2-0
22:00
Vuteks Sloga
3-3
NK Vihor
HT
2-0
21:30
NK Zagorec Krapina
1-2
GAJ Mace
HT
0-1
21:30
NK Vrapce
0-2
NK Lucko
HT
0-1
21:30
NK Vodice
2-0
Jadran LP
HT
1-0
21:30
NK Maksimir
3-2
Bistra 1
HT
0-1
18:30
Biedrzychowice (w)
2-3
Row Rybnik (w)
HT
0-2
18:00
GKS Katowice (w)
2-1
WKS Slask Wroclaw (w)
HT
1-1
17:15
Czarni Sosnowiec (w)
1-3
KKPK Medyk Konin (w)
HT
0-0
17:00
MKS Olimpia Szczecin (w)
1-2
UKS Lodz (w)
HT
1-0
01:30
CA San Miguel
2-0
Club Atletico Acassuso
HT
1-0
01:30
Villa San Carlos
3-2
Colegiales 1
HT
1-2
01:30
UAI Urquiza
1-2
Uhl Que Sa
HT
0-2
01:30
Deportivo Merlo
2-1
Canuelas FC 1
HT
2-1
00:00
Deportivo Armenio
1-0
Los Andes
HT
1-0
06:00
Panama City FC
2-2
Alianza FC Panama Reserves 3
HT
0-0
05:00
Costa Del Este Reserves
4-1
San Martin FC
HT
1-1
19:00
Riga FC
4-0
BFC Daugavpils
HT
3-0
11:30
Maitland FC Reserves
3-0
Charlestown Azzurri Reserves
HT
1-0
09:30
Broadmeadow Magic Reserves
6-2
Weston Workers Reserves
HT
1-2
01:00
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
3-1
Otzma FC Holon
HT
1-1
19:30
Tzeirei Sakhnin
1-2
Hapoel Tuba-Zangariyye
HT
1-1
17:30
Kerala Blasters II
1-4
KSEB FC
HT
0-2
13:00
Goulburn Valley Suns
1-2
Kingston City
HT
1-1
12:15
Manningham United Blues
0-2
Pascoe Vale SC
HT
0-0
12:00
Langwarrin
1-3
Werribee City
HT
0-1
12:00
Moreland City
1-1
North Geelong Warriors 1
HT
1-1
22:00
Elmina Sharks
1-0
WAFA
HT
0-0
22:00
King Faisal
0-0
Ashanti Gold
HT
0-0
21:00
Maccabi Yaffo Kabilio U19
2-3
Hapoel Qiryat Ono U19
HT
1-1
17:15
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
6-0
AS Ramat Elyahu U19 1
HT
1-0
16:15
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
1-1
Beitar Jerusalem Oren U19
HT
0-1
16:00
Ashdod MS U19
3-5
Maccabi Haifa U19 2
HT
1-3
15:00
Hapoel Ramat Gan U19
3-1
Beitar Nes Tubruk U19 1
HT
2-1
15:00
1 Hapoel Beer Sheva U19
1-2
Hapoel Tel Aviv U19 1
HT
1-0
15:00
Hapoel Hod Hasharon U19
1-0
Beitar Tel Aviv Bat Yam U19
HT
0-0
15:00
Ironi Nesher U19
0-2
Hapoel Raanana Roei U19
HT
0-1
15:00
Ironi Modiin U19
0-3
Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19
HT
0-1
14:30
Bnei Sakhnin U19
1-0
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
HT
1-0
14:30
Gadna Tel Aviv U19
4-1
Maccabi Ein Mahal Jamal U19
HT
2-0
14:10
1 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
2-2
Football Club Nave Yosef U19 1
HT
2-0
17:30
1 University Azzurri FC
1-0
Darwin Olympics
HT
0-0
13:40
Hellenic AC
5-1
Darwin Hearts
HT
0-0
07:00
C.S.D. Comunicaciones
3-0
Deportivo Sanarate
HT
1-0
04:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
1-1
Coban Imperial
HT
1-0
01:00
CD Puerto de Iztapa
4-0
CSyD Sacachispas
HT
1-0
13:05
Surfers Paradise
11-0
Robina City Blue
HT
7-0
16:00
Palm Beach
1-2
Nerang
HT
1-1
15:05
Tweed United
8-1
Palm Beach SC B
HT
4-1
14:20
Musgrave Mustangs B
1-1
Legends
HT
0-1
14:20
1 Mudgeeraba
0-0
Ormeau White 1
HT
0-0
14:00
Kingscliff FC
7-1
Runaway Bay Green
HT
2-1
13:00
Broadbeach United
1-3
Southport Warriors
HT
1-1
16:30
Vilnius FK Zalgiris C
4-0
FM Klaipedos
HT
1-0
17:00
DFK Dainava Alytus B
3-1
BFA Vilnius II
HT
3-0
14:00
Wallsend
4-3
Kahibah FC
HT
2-2
11:30
Cessnock City Hornets
0-11
Cooks Hill United
HT
0-6
18:00
Lyngby Fodbold Club U19
2-2
BrondbyU19
HT
0-0
17:30
Horsens U19
4-1
Sonderjyske U19
HT
2-0
17:30
Odense BK U19
3-1
Aarhus AGF U19
HT
1-1
17:00
FC Kobenhavn U19
2-2
Vejle U19
HT
0-0
17:00
Esbjerg U19
2-1
Randers Freja U19
HT
0-0
07:30
1 Juventus Academy Doral
2-2
Miami Beach CF 1
HT
1-0
06:00
Tormenta FC
0-1
Fort Lauderdale Strikers
HT
0-1
04:00
New England Revolution B
0-3
Richmond Kickers
HT
0-2
03:00
Treasure Coast Tritons
1-1
Miami FC
HT
0-0
20:00
Fremad Amager
0-0
Hobro
HT
0-0
19:00
Vendsyssel
1-0
Hvidovre IF
HT
0-0
18:15
Herfolge Boldklub Koge
0-3
Silkeborg
HT
0-0
15:00
Logan Metro
3-2
AC Carina
HT
1-0
14:00
New Farm
1-7
Pine Hills
HT
0-3
06:15
1 FC Inter Nouakchott
1-4
ASAC Concorde 1
HT
0-2
04:15
King Nouakchott
0-0
Medine Trarza
HT
0-0
16:00
1 FC Zestafoni
1-2
Aragvi Dusheti
HT
0-1
23:30
Anorthosis Famagusta FC
0-2
Omonia Nicosia FC
HT
0-1
21:00
Ermis Aradippou
2-0
APOEL Nicosia
HT
1-0
18:00
FK Sloga 1934 Vinica
1-1
FC Plackovica
HT
0-0
18:00
FK Kadino
2-1
FK Drita Bogovinje 1
HT
0-1
18:00
Kamenica-Sasa
2-1
Pobeda Prilep
HT
0-0
18:00
Vlazrimi Kicevo
0-1
FK Teteks Tetovo
HT
0-0
18:00
Pehchevo
1-0
FK Kozuv
HT
0-0
18:00
FK Tikves Kavadarci
3-0
FK Osogovo
HT
1-0
18:00
FK Rinija Gostivar
1-1
FK Ohrid 2004
HT
0-0
18:00
Bregalnica Stip
5-1
FK Roseman
HT
4-1
18:00
KF Veleshta
3-2
Korab Debar
HT
0-1
20:00
IK Uppsala (nữ)
4-1
Lidkopings FK (nữ)
HT
3-1
19:00
Umea IK (nữ)
7-1
Bollstanas Sk (nữ)
HT
1-1
19:00
Jitex DFF (nữ)
3-0
Sundsvalls DFF (nữ)
HT
2-0
18:00
Borgeby FK (nữ)
2-3
Alvsjo AIK FF (nữ)
HT
1-0
01:15
AS Douanes Ouagadougou
3-1
RC Kadiogo
HT
1-1
22:59
AS Police Ouagadougou
0-1
US Forces Armees
HT
0-0
22:59
RC Bobo Dioulasso
0-0
KOZAF
HT
0-0
14:00
Perth SC (nữ)
2-3
Northern Redbacks (nữ)
HT
1-1
14:00
Balcatta (nữ)
2-0
Curtin University FC (nữ)
HT
1-0
18:30
Khujand
2-0
CSKA Pamir Dushanbe
HT
1-0
18:30
Dushanbe-83
1-0
FC Khatlon
HT
1-0
19:30
Tanjong Pagar Utd
0-6
Albirex Niigata FC
HT
0-3
19:30
Hougang United FC
1-1
Young Lions
HT
0-0
09:00
Puntarenas
2-1
Municipal San Ramon
HT
1-0
03:00
Futbol Consultants Moravia
0-1
AD Guanacasteca
HT
0-0
15:10
Selena SN Constanta (nữ)
1-0
Independenta Baia Mare (nữ)
HT
0-0
15:00
Vasas Odorhei (nữ)
0-0
Becicherecu Mic (nữ)
HT
0-0
15:00
Heniu Prundu Bargaului (nữ)
3-1
Piros Security (nữ) 1
HT
1-1
15:00
Universitatea Galati (nữ)
0-0
Olimpia Cluj (nữ)
HT
0-0
14:00
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
4-2
FC Magura 2012 Bacau (nữ)
HT
3-0
20:00
ZFK Masinac (nữ)
1-0
LASK Crvena Zvezda (nữ)
HT
0-0
14:05
Cockburn City
0-3
Perth SC
HT
0-2
14:00
Willip
1-1
Perth Glory (Youth)
HT
0-0
14:00
ECU Joondalup
2-0
Rocking ham City
HT
1-0
14:00
Bayswater City
1-4
Floreat Athena
HT
0-1
14:00
Armadale SC
1-1
Balcatta FC 1
HT
1-1
14:00
Inglewood United
1-2
Sorrento F.C.
HT
1-2
03:00
Coruripe Al
0-1
Murici
HT
0-0
02:00
1 Nacional de Patos PB
1-1
Perilima PB
HT
0-0
00:30
Jeunesse Esch
2-1
Rodange 91
HT
1-0
22:59
Racing Union Luxemburg
0-2
Hostert
HT
0-0
21:00
Hamm RM Benfica FC
5-0
Victoria Rosport
HT
1-0
20:00
Proline FC
1-0
Luweero United
HT
1-0
08:00
Guayaquil City
2-2
Liga Dep. Universitaria Quito
HT
2-1
05:30
Sociedad Deportiva Aucas
1-3
Olmedo Riobamba
HT
0-1
03:00
1 Macara
1-0
Orense SC 1
HT
0-0
19:26
Rukh Brest Reserves
1-1
Smorgon 2
HT
0-0
20:00
NK Varazdin U19
3-2
NK Rudes U19
HT
0-0
19:00
Hrvatski Dragovoljac U19
3-1
NK Istra 1961 U19 1
HT
1-0
18:30
Slaven Belupo U19
2-1
ZNK Osijek U19
HT
0-0
18:00
Rijeka U19
1-2
Sesvete U19
HT
1-1
16:00
Hajduk Split U19
6-1
Inter Zapresic U19
HT
3-0
19:00
Slavia Praha (w)
9-1
Pardubice (w)
HT
3-0
18:00
Dukla Prague (nữ)
1-7
Sparta Praha (nữ)
HT
0-4
17:00
Horni Herspice (w)
0-3
FC Viktoria Plzen (w)
HT
0-1
12:05
Canberra FC
4-1
Tuggeranong United
HT
3-0
12:00
Gungahlin United
1-2
Cooma Tigers
HT
1-2
14:30
1 Monaro Panthers
1-2
Woden Valley
HT
0-1