Kết quả tỷ số, trực tiếp Uniao Almeirim vs UD Santarem, 18h00 24/02

Uniao Almeirim
Kết quả bóng đá Portugal Campeonato Nacional

Uniao Almeirim vs UD Santarem


18:00 ngày 24/02/2021

Đã kết thúc
UD Santarem
Uniao Almeirim
0
HT

0 - 2
UD Santarem
4

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 5 - 3

Tỷ lệ Uniao Almeirim vs UD Santarem


TLCA
1.02 : 0:0 : 0.82
TL bàn thắng:
3.33 : 4 1/2 : 0.12
TL Thắng - Hòa - Bại
52.00 : 6.90 : 1.05
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Uniao Almeirim vs UD Santarem

      17' 0-1     
      23' 0-2     
      48' 0-3     
      57' 0-4     

Đội hình thi đấu Uniao Almeirim vs UD Santarem

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Uniao Almeirim vs UD Santarem

Uniao Almeirim   UD Santarem
2
 
Phạt góc
 
8
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
7
5
 
Thẻ vàng
 
3
12
 
Tổng cú sút
 
9
4
 
Sút trúng cầu môn
 
5
8
 
Sút ra ngoài
 
4
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
51%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
49%
129
 
Pha tấn công
 
102
73
 
Tấn công nguy hiểm
 
54
02:15
Tottenham Hotspur
Crystal Palace
HT
1-1
23:30
Manchester City
Manchester United
HT
0-1
21:00
Liverpool
Fulham
HT
0-1
19:00
West Brom
Newcastle United
HT
0-0
03:00
Athletic Bilbao
Granada CF
HT
1-0
00:30
Sociedad
Levante
HT
1-0
22:15
Atletico Madrid
Real Madrid
HT
1-0
20:00
SD Huesca
Celta Vigo
HT
2-2
00:00
Arminia Bielefeld
Union Berlin
HT
0-0
21:30
FC Koln
Werder Bremen
HT
0-0
02:45
Napoli
Bologna
HT
1-0
00:00
Sampdoria
Cagliari
HT
0-1
21:00
Crotone
Torino 1
HT
1-1
21:00
Verona
AC Milan
HT
0-1
21:00
Fiorentina
Parma
HT
2-1
18:30
AS Roma
Genoa
HT
1-0
14:30
FC Seoul
Suwon City
HT
1-0
12:05
Suwon Samsung Bluewings
Seongnam FC 1
HT
1-0
19:05
Port FC
Bangkok United FC
HT
1-0
18:35
Ratchaburi FC
Chonburi Shark FC 1
HT
0-0
18:10
Sukhothai
Samut Prakan City
HT
0-1
17:10
Bangkok Glass
Chiangrai United
HT
0-0
14:10
Western United FC
Western Sydney
HT
0-0
12:05
Wellington Phoenix
Perth Glory
HT
2-0
22:59
Sporting (w)
Braga (w)
HT
0-0
22:15
Famalicao (w)
Clube Albergaria (w)
HT
3-1
22:00
A-dos-Francos (w)
Amora (w)
HT
0-1
22:00
1 UR Cadima (w)
Gil Vicente FC (w)
HT
0-3
22:00
SF Damaiense (w)
CA Ouriense (w)
HT
0-0
18:00
Maritimo (w)
SCU Torreense (w)
HT
3-0
03:00
Arsenal Club PB
Stade Lamentinois
HT
2-0
20:30
UKS SMS II Lodz (w)
Polonia Sroda Wlkp (w)
HT
2-0
19:00
Orebro (w)
AIK Solna (w)
HT
0-0
18:30
Pitea IF (w)
Hammarby (w)
HT
0-2
18:00
AB Copenhagen
Roskilde
HT
2-0
18:00
Curtin University FC (w)
Fremantle City FC (w)
HT
0-1
16:10
Subiaco AFC (w)
Murdoch University Melville FC (w)
HT
0-2
16:05
FK Isloch Minsk
Krumkachy Minsk
HT
0-1
03:00
Rio Ave
SC Farense
HT
1-0
00:30
Maritimo
Moreirense
HT
0-1
22:45
1 Vitesse Arnhem
AZ Alkmaar
HT
1-0
20:30
Heracles Almelo
PEC Zwolle
HT
0-0
20:30
Fortuna Sittard
PSV Eindhoven
HT
0-2
18:15
AFC Ajax
Groningen
HT
1-0
19:00
Dundee United
Celtic FC
HT
0-0
22:00
Luzern
St. Gallen
HT
1-2
22:00
Lugano
FC Zurich
HT
0-1
22:00
Lausanne Sports
FC Sion
HT
1-1
22:59
Galatasaray
Sivasspor 1
HT
1-2
20:00
1 Hatayspor
Kayserispor
HT
0-2
20:00
1 Genclerbirligi
Istanbul BB
HT
0-0
17:30
Karagumruk
Ankaragucu
HT
0-0
23:30
Slask Wroclaw
Legia Warszawa
HT
0-0
21:00
Pogon Szczecin
Lech Poznan
HT
0-1
18:30
Piast Gliwice
Stal Mielec
HT
0-1
08:10
Santos Laguna
Necaxa
HT
1-0
22:59
Spartak Moscow
FC Krasnodar
HT
2-0
20:30
Dynamo Moscow
Tambov
HT
1-0
18:00
Ural Sverdlovsk Oblast
FC Ufa 1
HT
0-0
02:45
Racing Genk
Cercle Brugge 1
HT
2-0
00:15
Anderlecht
Mechelen
HT
1-0
22:00
Club Brugge
Zulte-Waregem
HT
2-0
19:30
Mouscron Peruwelz
Standard Liege
HT
1-0
23:30
Dinamo Zagreb
Rijeka
HT
1-0
21:00
ZNK Osijek
HNK Gorica
HT
0-0
03:00
1 Reggio Audace FC
Lecce
HT
0-3
21:00
Empoli
Cittadella
HT
1-0
03:00
1 Girona
Almeria
HT
0-0
00:15
Mallorca
FC Cartagena
HT
1-0
22:00
Ponferradina
Sporting Gijon
HT
0-1
20:00
Malaga
Sabadell
HT
0-0
21:00
Oliveirense
GD Chaves
HT
0-1
18:15
Penafiel
Academica Coimbra
HT
0-1
19:30
Fortuna Dusseldorf
Nurnberg
HT
0-0
19:30
Eintracht Braunschweig
SV Sandhausen 1
HT
0-0
13:05
Tokyo Verdy
Montedio Yamagata
HT
0-1
12:05
Fagiano Okayama
Zweigen Kanazawa FC
HT
0-1
12:05
Kyoto Sanga
Matsumoto Yamaga FC
HT
0-0
12:05
Tochigi SC
Blaublitz Akita
HT
0-1
12:05
Ehime FC
JEF United Ichihara Chiba
HT
1-1
02:00
De Graafschap
FC Eindhoven
HT
0-0
23:00
NK Olimpija Ljubljana
NK Publikum Celje
HT
1-0
21:00
Tabor Sezana
ASK Bravo Publikum
HT
0-0
01:30
Steaua Bucuresti
Gaz Metan Medias
HT
0-0
20:00
FC Astra Giurgiu
AFC Hermannstadt
HT
1-1
02:00
Vejle
Odense BK
HT
0-0
00:00
Nordsjaelland
AC Horsens
HT
1-1
22:00
Midtjylland
Aarhus AGF
HT
0-1
20:00
Brondby IF
FC Copenhagen
HT
0-0
18:00
1 Randers FC
Lyngby
HT
1-0
22:00
Levski Sofia
Botev Plovdiv
HT
2-1
19:30
Beroe Stara Zagora
Ludogorets Razgrad
HT
0-1
17:00
Etar
CSKA 1948 Sofia
HT
1-1
07:35
Velez Sarsfield
Boca Juniors
HT
1-2
05:20
Patronato Parana
Union Santa Fe
HT
0-0
05:20
Gimnasia La Plata
Defensa Y Justicia 1
HT
0-0
03:10
Arsenal de Sarandi
Estudiantes La Plata
HT
0-3
20:30
Puszcza Niepolomice
Arka Gdynia
HT
0-0
18:40
GKS Tychy
Zaglebie Sosnowiec
HT
1-1
19:10
Spartak Nalchik
Druzhba Maykop
HT
1-0
18:00
FC Yessentuki
Krasnodar III
HT
1-1
18:00
FK Makhachkala
FC Tuapse
HT
1-1
23:15
Al Nasr Dubai
Al-Sharjah
HT
1-0
20:30
Khor Fakkan
Al-Dhafra
HT
2-0
20:30
Ajman
Al Wehda(UAE)
HT
1-2
14:00
Jeonnam Dragons
Gyeongnam FC
HT
1-0
20:00
Bayern Munchen (Youth)
SV Wehen Wiesbaden
HT
1-0
19:00
Unterhaching
Hallescher FC
HT
1-0
22:59
Altay Spor Kulubu
Tuzlaspor 1
HT
1-0
20:00
Akhisar Bld.Geng
Eskisehirspor
HT
1-0
20:00
Boluspor
Bursaspor 1
HT
0-0
17:30
Umraniyespor
Giresunspor
HT
2-1
06:00
CF Atlante
Tepatitlan de Morelos 1
HT
1-0
18:00
FC Timisoara
Metaloglobus
HT
1-0
16:00
Dunarea Calarasi
Ripensia Timisoara
HT
1-0
16:00
Luceafarul Oradea
Scolar Resita
HT
1-0
02:15
Pogon Siedlce
Chojniczanka Chojnice
HT
0-1
19:00
Skra Czestochowa
Slask Wroclaw II
HT
0-0
20:00
FK Radnicki Sremska Mitrovica
Kabel Novi Sad
HT
0-1
20:00
Dinamo Vranje
IMT Novi Beograd
HT
1-1
19:00
Bahir Dar Kenema FC
Hadiya Hossana 1
HT
0-0
14:00
Wolaita Dicha
Adama City
HT
0-0
16:15
AEL Champions (W)
Ermis Apollon (w)
HT
1-0
16:00
Omonia Nicosia (w)
Apollon Limassol LFC (w)
HT
0-3
20:00
Perak
MISC-MIFA
HT
0-0
20:30
Sportist Svoge
Litex Lovech
HT
0-0
20:00
1 Polisi Tanzania FC
Young Africans
HT
0-0
20:00
Coastal Union
KMC FC
HT
0-0
18:00
Mtibwa Sugar
Gwambina FC
HT
0-1
21:30
Bijelo Brdo
Radnik Sesvete
HT
1-0
21:30
Hajduk Split II
NK Croatia Zmijavci
HT
0-1
20:00
Dinamo Zagreb II
NK Solin
HT
0-0
01:15
Crvena Zvezda
Cukaricki Stankom
HT
0-0
23:05
1 FK Rad Beograd
Partizan Belgrade
HT
0-2
21:00
Vojvodina Novi Sad
Habitpharm Javor
HT
2-0
21:00
Radnicki Nis
Backa Topola
HT
1-0
21:00
Novi Pazar
FK Spartak Zlatibor Voda
HT
1-1
21:00
Metalac Gornji Milanovac
FK Vozdovac Beograd 1
HT
0-0
21:00
Macva Sabac
Proleter
HT
2-1
19:00
Indjija
Radnik Surdulica
HT
0-0
22:59
1 Szombathelyi Haladas
SOROKSAR
HT
0-0
20:30
Szolnoki MAV FC
Vasas 1
HT
0-0
20:30
Szentlorinc SE
Dorogi FC
HT
0-0
20:30
Bodajk FC Siofok
FC Ajka
HT
0-1
20:30
Kazincbarcika
DEAC
HT
1-0
20:30
Gyirmot SE
Szegedi AK
HT
0-0
20:30
Csakvari TK
Nyiregyhaza
HT
0-0
20:30
Budaorsi SC
Pecsi MFC
HT
0-1
20:30
Bekescsaba
Gyori ETO
HT
1-0
03:20
1 Sportivo Rivadavia San Juan
Atenas De Pocito 1
HT
0-1
03:00
Sportivo Del Bono
Desamparados 1
HT
1-1
01:00
Perolas Negras (W)
Angra Dos Reis RJ (W)
HT
0-0
00:45
Nautico Capibaribe (w)
Sport Recife (w)
HT
0-1
18:00
Cankaya FK
Fatsa Belediyespor
HT
0-0
18:00
1877 Alemdagspor
Dai Lin Jissbon
HT
0-0
18:00
Golcukspor
Batman Petrolspor
HT
0-0
16:30
MSK Zilina B
Slovan Bratislava B
HT
0-0
21:00
Chelsea U23
Brighton U23
HT
0-0
20:00
Liverpool U23
Derby County U23
HT
0-3
06:35
Atletico Mineiro
Uberlandia MG
HT
1-0
01:00
Athletic Club MG
Boa Esporte Clube
HT
1-0
20:00
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
Tombense
HT
0-0
03:15
Real Santander
Universitario de Popayan
HT
0-1
03:00
Orsomarso
Bogota FC
HT
1-1
03:00
Valledupar FC
Cortulua 1
HT
0-1
03:00
Barranquilla FC
Atletico FC 1
HT
0-0
01:30
Deportes Quindio
Fortaleza F.C
HT
0-0
01:00
HBTorshavn II
EB/Streymur II
HT
1-0
20:00
1 Bumamuru
Musongati FC
HT
0-2
20:00
Rukinzo FC
BS Dynamic
HT
0-0
22:59
GD Fontinhas
Fabril Barreiro
HT
1-1
22:00
Oliveira Hospital
ARC Oleiros
HT
0-0
22:00
Belenenses B
Ideal
HT
3-1
22:00
Olimpico Montijo
CF Estrela 1
HT
1-0
22:00
Amora FC
aljustrelense
HT
2-0
22:00
Merelinense
GD Braganca
HT
1-2
22:00
Loures
UD Santarem
HT
0-0
22:00
Lusitanos
CCDR Vila Cortez
HT
0-1
22:00
Vitoria Guimaraes B
Fafe
HT
0-0
22:00
Oriental Dragon
Real Sport Clube Queluz
HT
0-2
22:00
Vila Real
Clube Desportivo Trofense
HT
1-0
22:00
1 CG Vitoria Sernache
Marinhense
HT
1-0
22:00
S. Joao Ver
CF Canelas 2010
HT
0-0
22:00
Pinhalnovense
Mokala Pancheners
HT
0-1
22:00
Salgueiros
USC Paredes 1
HT
1-0
22:00
FC Caldas
Pero pinheiro
HT
0-0
22:00
Sal gadacz
Vidago FC
HT
0-0
22:00
Brito SC
Pevidem SC
HT
0-0
18:30
Rio Ave B
Berco SC
HT
1-0
18:00
Sintrense
Uniao Almeirim
HT
0-0
18:00
Sporting CP B
Rabo Peixe
HT
1-0
01:00
Guarani SP
Bragantino 1
HT
1-1
21:00
Ituano SP
Mirassol
HT
0-1
21:00
1 Corinthians Paulista (SP)
Ponte Preta
HT
1-1
21:00
Itihad Z. Khemisset
ASS Association Sportive de Sa
HT
0-0
21:00
JS Soualem
Chabab Atlas Khenifra
HT
0-0
21:00
Kawkab de Marrakech
Raja de Beni Mellal
HT
0-0
08:05
Boyaca Chico
Deportes Tolima
HT
2-1
05:40
Jaguares de Cordoba
Patriotas FC
HT
3-1
03:30
America de Cali
Deportivo Pereira
HT
0-0
22:00
West Ham United (w)
Chelsea FC (w)
HT
0-1
21:00
Manchester City (w)
Everton FC (w)
HT
0-0
21:00
Brighton H.A. (w)
Tottenham Hotspur (w)
HT
0-0
21:00
Birmingham (w)
Arsenal (w)
HT
0-2
19:00
Manchester United (w)
Aston Villa (w)
HT
2-0
06:20
Botafogo RJ
Resende-RJ
HT
2-0
04:00
Boavista F.C
Bangu
HT
1-0
02:00
Fluminense RJ
Portuguesa RJ
HT
0-1
01:30
Nova Iguacu
Madureira
HT
0-0
04:00
1 Atletico Marte Reserves
CD Chalatenango Reserves
HT
0-2
02:00
CD Luis Angel Firpo Reserves
Jocoro FC Reserves
HT
1-0
22:00
Partizani Tirana
Skenderbeu Korca
HT
0-0
19:00
Kastrioti Kruje
KF Tirana
HT
0-1
19:00
KS Bylis
Teuta Durres
HT
1-1
12:05
Sydney United
Sydney FC (Youth)
HT
3-1
17:00
FC Liefering
SV Horn
HT
4-1
16:30
Grazer AK
Austria Wien (Youth)
HT
0-0
22:00
HB Koge (w)
Nordsjaelland (w)
HT
2-0
20:00
Brondby IF (w)
AGF Kvindefodbold APS (W)
HT
0-0
00:00
1 Valletta FC
Gudja United
HT
1-0
20:00
1 Zejtun Corinthians
Sirens
HT
0-0
19:00
Mathare United
Kakamega Homeboyz
HT
1-2
19:00
Gor Mahia
KCB SC
HT
0-0
06:00
Saint Louis Athletica (w)
Club America (w)
HT
1-0
01:00
Barretos SP
Penapolense
HT
1-0
21:00
Bandeirante
Noroeste
HT
1-0
21:00
GOSK Gabela
Jedinstvo Bihac
HT
0-0
21:00
FK Radnik Hadzici
NK Travnik
HT
0-1
21:00
1 NK Vis Simm-Bau
FK Buducnost Banovici
HT
0-0
00:00
Santos Laguna U20
Necaxa U20
HT
0-0
22:00
Pumas U20
CDSyC Cruz Azul U20
HT
0-0
19:00
GKS Gornik Leczna (w)
Biedrzychowice (W)
HT
4-0
18:15
KKP Bydgoszcz (w)
APLG Gdansk (w)
HT
1-1
18:00
WKS Slask Wroclaw (W)
Row Rybnik (w)
HT
1-0
03:10
Colegiales
Uhl Que Sa
HT
1-1
02:00
Uniao ABC
Costa Rica MS
HT
0-1
20:05
Sociedade Acao
CE Dom Bosco
HT
3-0
20:00
Luverdense
Nova Mutum EC 2
HT
0-0
22:00
Bechem United
Ebusua Dwarfs
HT
0-1
22:00
Berekum Chelsea
Medeama SC
HT
1-0
22:00
Ghana Dream FC
Great Olympics
HT
0-0
22:00
Accra Hearts of Oak
WAFA 1
HT
1-0
22:00
Techiman City
Legon Cities FC
HT
0-0
22:00
1 Kano Pillars
Enugu Rangers International
HT
1-1
22:00
Heartland FC
Abia Warriors
HT
1-2
22:00
Adamawa United
Akwa Starlets
HT
1-0
22:00
Wikki Tourist
Kwara United
HT
1-0
22:00
Rivers United
Jigawa Golden Stars 1
HT
1-0
22:00
Plateau United
MFM FC
HT
0-0
22:00
Nasarawa United
Lobi Stars
HT
0-0
22:00
Katsina United
Sunshine Stars FC
HT
0-0
04:30
Xelaju MC
Malacateco
HT
0-0
02:00
CD Achuapa
CSD Municipal
HT
1-0
03:00
Tipitapa
FC Yali
HT
0-0
20:00
San Judas
AD America
HT
0-3
18:45
Pars Jonoubi Jam
Qashqai Shiraz
HT
0-0
18:45
Esteghlal Mollasani
Shahin Bushehr
HT
1-1
18:15
Shahrdari Astara
Persepolis Pakdasht
HT
0-0
18:15
Navad Urmia
Kheybar Khorramabad 1
HT
0-0
18:15
Mes krman
Esteghlal Khozestan
HT
0-0
18:15
Khooshe Talaee Sana Saveh
Khouneh Be Khouneh 1
HT
0-1
18:15
Baderan Tehran FC
Malavan
HT
1-0
03:00
1 Ginga Atlanta
Olympians FC
HT
0-0
00:00
Capital City FC
Brockton United
HT
0-1
21:00
Vendsyssel
Helsingor
HT
1-1
21:00
Silkeborg
Herfolge Boldklub Koge
HT
0-0
01:45
Fram Reykjavik (w)
IR Reykjavik (w)
HT
0-2
14:00
Newmarket SFC
AC Carina
HT
1-0
23:30
AEK Larnaca
Olympiakos Nicosia FC
HT
2-0
21:00
Ermis Aradippou
Nea Salamis
HT
0-0
01:30
Panahaiki-2005
Diagoras
HT
0-1
19:45
Apollon Larissas
Trikala
HT
0-0
19:45
Kissamikos
Levadiakos
HT
0-0
18:45
Giorgos Karaiskakis
Ierapetra
HT
1-2
18:30
Ergotelis
Doxa Dramas
HT
1-0
01:00
RC Kadiogo
Etoile Filante Ouagadougou
HT
1-0
22:59
US Forces Armees
ASF Bobo
HT
1-0
22:40
RC Bobo Dioulasso
ASFA-Yennenga
HT
1-1
00:00
AD Cofutpa
Municipal San Ramon
HT
0-0
00:00
ZFK Spartak Subotica (w)
ZFK Masinac (w)
HT
3-0
20:30
ZFK TSC (w)
ZFK Kolubara (w)
HT
0-0
17:00
ZFK Zemun (w)
ZFK Radnicki 1923 (w)
HT
2-0
02:00
Jacyoba AC
Murici
HT
0-2
17:00
FC West Armenia
Urartu II
HT
0-0
17:00
BKMA
Pyunik B
HT
1-1
22:00
UNA Strassen
Hamm RM Benfica FC
HT
1-0
22:00
1 Etzella Ettelbruck
US Mondorf-les-Bains 1
HT
0-0
22:00
Racing Beirut
CS Petange
HT
1-0
22:00
Hostert
Victoria Rosport
HT
2-0
22:00
Red Boys Differdange
Fola Esch
HT
0-2
06:00
1 Guayaquil City
Barcelona SC(ECU)
HT
0-2
03:30
1 Manta FC
Deportivo Cuenca 1
HT
1-0
01:00
1 Olmedo Riobamba
Macara
HT
0-0
21:30
Zaglebie Lubin (Youth)
Cracovia Krakow (Youth)
HT
0-0
18:00
Lech Poznan (Youth)
Zha Buse U19
HT
0-0
18:00
Korona Kielce (Youth)
Jagiellonia Bialystok (Youth)
HT
0-0
17:00
Gornik Zabrze (Youth)
Escola Varsovia Warszawa Youth
HT
0-0
16:00
NK Dugopolje U19
NK Istra 1961 U19
HT
2-1
21:30
FC Viktoria Plzen (w)
Pardubice (w)
HT
3-2
13:30
The Lakes Reserves
Acacia Ridge Reserves
HT
1-1
13:00
Mount Gravatt Hawks SC (R)
Bayside United FC Reserve
HT
1-0
02:00
Atletico Saguntino
UD Alzira
HT
0-1
01:00
Compston Ekala
RSD Alcala Henares
HT
0-0
01:00
Eldense
UF Beniganim
HT
0-0
00:30
Huetor Tajar
Poli Almeria
HT
0-0
00:30
Xerez Deportivo FC
Conil CF
HT
0-0
00:30
CD Torreperogil
CD Huetor Vega 2
HT
0-1
00:30
CD Barco
CD Arenteiro
HT
0-0
00:30
CD El Palo
Antequera CF
HT
1-1
00:00
UE Sants
UE Vilassar de Mar
HT
0-0
00:00
1 AD Lobon
CF Campanario 1
HT
0-1
00:00
Lorca FC
Huercal 1
HT
2-0
00:00
Bergantinos CF
AG Estudiantes 1
HT
1-0
22:59
CD Arnedo
CDFC La Calzada
HT
0-0
22:59
CD Agoncillo
Vianes
HT
0-0
22:59
CF Alondras
CD Choco 1
HT
0-0
22:59
2 UD Los Barrios
CA Antoniano
HT
0-2
22:59
CD Pontellas
Ribadumia CF
HT
2-0
22:59
CD Binefar
Real Zaragoza B
HT
1-1
22:59
CD As Pontes
SD Festra
HT
1-0
22:59
CD Anguiano
Alfaro
HT
1-2
22:59
1 Acero
Silla CF
HT
0-0
22:59
Terrassa
FC Vilafranca
HT
0-2
22:59
Igualada
Santfeliuenc FC 1
HT
0-1
22:59
Castro
UC Cartes
HT
0-0
22:59
CD Tuilla
CD Llanes
HT
2-2
22:59
CD Mosconia
UD Gijon Industrial
HT
0-3
22:59
Aviles Stadium CF
CD Vallobin
HT
0-0
22:59
Urraca
CD Colunga
HT
0-0
22:59
Teruel
Tamar Ritter
HT
1-0
22:59
1 Tudelano
CD Villegas 1
HT
1-1
22:59
CD Cebrerena
Beroil Bupolsa
HT
1-0
22:59
Novelda CF
Elche CF Ilicitano
HT
1-1
22:59
Casalarreina
CD Pradejon
HT
0-0
22:45
CD Cayon
CD Barquereno
HT
2-0
22:30
Utebo FC
Brea
HT
0-0
22:30
CA River Ebro
Naxara
HT
0-0
22:30
UCAM Murcia CF B
SFC Minerva 1
HT
2-1
22:30
CA Cirbonero
Lourdes
HT
0-0
22:30
CSD Arzua
UD Somozas
HT
0-1
22:30
CD Cantolagua
Pena Azagresa
HT
2-0
22:30
CF Illueca
CD Carinena
HT
1-0
22:30
Racing Murcia
Deportiva Minera 1
HT
0-0
22:30
CF Peralada
EC Granollers
HT
0-0
22:30
UE Valls
Pobla De Mafumet CF
HT
0-0
22:00
1 CD Robres
AD Almudevar 2
HT
0-0
22:00
CF Soller
CD Manacor
HT
0-1
22:00
Polvorin
Deportivo La Coruna B
HT
2-1
22:00
SD San Ignacio
Anaitasuna
HT
0-0
22:00
Club Deportivo Tropezon
Selaya FC
HT
2-0
21:45
Leganes B
RCD Carabanchel
HT
0-0
19:00
Tenisca
Atletico Union Guimar
HT
0-0
19:00
Arucas CF
UD Guia
HT
0-1
19:00
CD Mensajero
Atletico Tacoronte
HT
0-0
19:00
UD San Fernando
UD Gran Tarajal ST
HT
0-0
19:00
UB Lebrijana
AD Ceuta
HT
0-0
19:00
Atletico Victoria
CD Atletico Paso
HT
0-0
19:00
Albacete B
Huracan Balazote
HT
2-0
19:00
Tenerife B
CD Buzanada
HT
3-0
18:30
CD Binissalem
San Jodie
HT
0-0
18:30
Formentera
Santanyi
HT
0-0
18:30
Motril
Malaga B
HT
0-0
18:15
CD Alhaurino
Velez CF
HT
2-1
18:15
UD Los Garres
Olimpico de Totana
HT
0-0
18:00
CD Azuqueca
CD Guadalajara
HT
0-0
18:00
CD Estradense
UD Atios
HT
1-0
18:00
Numancia B
Arandina
HT
0-0
18:00
CD Pedroneras
Toledo
HT
0-0
18:00
CF Pozuelo Alarcon
Flat Earth FC
HT
0-0
18:00
UB Conquense
CD Marchamalo
HT
0-0
18:00
Olivenza FC
CD Miajadas
HT
0-0
18:00
CD Azuaga
CD Diocesano
HT
0-0
18:00
EMD Aceuchal
Extremadura B
HT
0-0
18:00
CD Utrera
Lucena CF
HT
0-0
18:00
Arroyo Club Polideportivo
AD Llerenense
HT
0-0
18:00
Castilleja CF
Cordoba B
HT
0-0
18:00
UE Castelldefels
CE Europa
HT
0-2
18:00
CD Berceo
CD Varea
HT
0-0
18:00
UA Horta
Figueres
HT
1-0
18:00
CD Montijo
Moralo CP
HT
0-0
18:00
CD Guarnizo
CF Vimenor
HT
0-1
18:00
Kinatu
UP Plasencia
HT
0-2
18:00
SD Navarro CF
UD Llanera
HT
1-1
18:00
CF Trujillo
Ted Contois Feng
HT
1-0
18:00
Atletico Mancha real
Real Jaen CF
HT
0-0
18:00
Real Aviles
CD Praviano
HT
1-1
18:00
CE Banyoles
Cerdanyola del Valles
HT
0-0
18:00
CD Calamonte
CP Valdivia
HT
2-1
18:00
Real Burgos CF
G. Segoviana
HT
0-0
18:00
L Entregu CF
Valdesoto
HT
1-0
18:00
Aguilas CF
Murcia B
HT
0-0
18:00
CD Penaranda
CyDL Jupiter Leones
HT
0-0
18:00
Maracena
Polkuna Athletics
HT
0-0
18:00
CF Calamocha
Barbastro
HT
0-1
18:00
CD Ferriolense
Constancia
HT
0-2
18:00
Villarreal C
Torrent C.F
HT
1-0
18:00
Almeria B
Torredonjimeno
HT
0-0
18:00
CD Cuarte Industrial
Villanueva
HT
1-0
18:00
Coria CF
Sevilla C 1
HT
0-0
18:00
CD Gerena
La Palma
HT
0-0
18:00
2 UD Paterna
Vilamarxant CF
HT
2-0
18:00
CD Estebona
Alhaurin de la Torre
HT
0-0
18:00
Bell Bridget
UD Fraga
HT
1-0
18:00
UC Ceares
SD Lenense
HT
0-0
18:00
CD Cabecense
Arcos CF
HT
1-1
18:00
CD Rota
Xerez Deportivo
HT
0-0
18:00
1 Sant Andreu
Grama
HT
0-1
18:00
CP Calasancio
CCD Alberite
HT
0-0
18:00
Real Titanico Laviana
EI San Martin
HT
0-0
18:00
Mostoles CF
Parla Escuela
HT
0-0
18:00
Racing Villalbes
Viveiro CF
HT
1-0
17:45
AD Sabinanigo
SD Borja
HT
0-0
17:45
AD Siete Villas
Racing B 1
HT
0-0
17:30
SAD Villaverde San Andres
Atletico Pinto
HT
2-0
17:30
CD El Alamo
Mostoles
HT
1-1
17:30
Alcorcon B
CF Trival Valderas
HT
2-0
17:30
CD Tarancon
CD Villacanas
HT
0-0
17:30
CF Intercity
Crevillente 1
HT
1-0
17:30
CD Basconia
Suodu Pei
HT
1-0
17:30
SD Huesca II
CD Valdefierro
HT
0-0
17:30
Epila CF
Club Deportivo Sarinena
HT
0-0
17:30
FC La Union Atletico
FC Cartagena B 1
HT
1-1
17:30
EDMF Churra
At. Pulpileno
HT
1-0
17:30
CD San Fernando de Henares
Villanueva del Pardillo
HT
0-0
16:30
Rayo Vallecano B
AD Union Adarve
HT
1-0
16:00
1 CD Paracuellos Antamira
Torrejon CF 1
HT
1-0
12:05
Canberra United (w)
Brisbane Roar (w)
HT
3-1
23:15
Al Rayyan
Al-Ahli Doha
HT
1-0
23:15
Umm Salal
Al-Sadd
HT
0-1
21:00
Al-Arabi SC
Qatar SC
HT
1-0
21:00
Al-Wakra
Al-Sailiya
HT
0-0
16:45
Jhamsikhel Youth Club
Bansbari Club
HT
0-2
13:30
Naya Basti Yuwa Club
Shree Kumari Club
HT
2-1
22:59
IFK Norrkoping FK
IFK Goteborg
HT
1-1
22:59
GIF Sundsvall
Sandvikens IF
HT
1-3
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
HT
0-0
21:00
1 Akropolis IF
Landskrona BoIS
HT
0-0
21:00
Hacken
Helsingborg
HT
0-0
21:00
Dalkurd FF
IK Gauthiod
HT
2-0
19:00
1 Hammarby
AIK Solna
HT
1-0
19:00
AFC Eskilstuna
Oskarshamns AIK
HT
4-1
01:00
Villanovense
Badajoz
HT
0-0
01:00
Merida AD
Extremadura
HT
0-0
01:00
Deportivo La Coruna
Pontevedra
HT
1-0
00:00
UE Cornella
RCD Espanyol B
HT
1-3
00:00
1 CF Internacional De Madrid
Real Madrid Castilla
HT
0-0
00:00
Arenas Club de Getxo
Real Union Irun
HT
0-0
00:00
1 Cordoba
Real Murcia
HT
1-1
22:59
Racing Santander
Real Sociedad B
HT
0-0
22:59
Barcelona B
UE Llagostera
HT
1-2
22:59
CF Salmantino
Zamora CF
HT
1-1
22:59
CD Linares Deportivo
Ejido 1
HT
0-0
22:59
Haro Deportivo
UD Mutilve
HT
0-0
22:59
2 CD Guijuelo
Unionistas de Salamanca
HT
0-0
22:59
Marino luanco
CD Covadonga
HT
2-1
22:30
UE Olot
LHospitalet
HT
1-2
22:30
SD Amorebieta
Leioa
HT
1-1
22:30
Numancia
Burgos CF
HT
0-0
22:00
Real Oviedo B
Sporting de Gijon B
HT
0-0
19:00
UD Tamaraceite
Atletico Sanluqueno
HT
0-0
18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
HT
0-0
18:00
Real Balompedica Linense
C.D. San Fernando Isleno
HT
0-0
18:00
UD San Sebastian Reyes
Getafe B
HT
0-0
18:00
UD Poblense
CD Artistico Navalcarnero
HT
0-1
18:00
Gimnastic Tarragona
Lleida
HT
1-0
18:00
Las Rozas
Baleares
HT
1-2
18:00
Atletico de Madrid B
CF Rayo Majadahonda
HT
1-0
18:00
CF Badalona
Andorra CF
HT
0-0
18:00
CD Tudelano
CD Izarra
HT
0-0
18:00
UD Levante B
Valencia CF Mestalla 1