Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ năm, Ngày 28/03/2024 | ||||||
28/03 21:00 | 21 | Polonia Warszawa (Youth) | 3-2 | Warta Poznan Youth | (2-1) | |
28/03 20:00 | 21 | Wisla Krakow (Youth) | 1-2 | Legia Warszawa (Youth) | (1-0) | |
28/03 18:00 | 21 | Lech Poznan (Youth) | 3-1 | Zaglebie Lubin (Youth) | (2-1) | |
28/03 18:00 | 21 | Sandecja Youth | 0-3 | Pogon Szczecin(Youth) | (0-0) | |
28/03 17:00 | 21 | Rakow Czestochowa (Youth) | 0-0 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 19:30 | 20 | Korona Kielce U19 | 1-0 | Rakow Czestochowa (Youth) | (0-0) | |
23/03 18:00 | 20 | Polonia Warszawa (Youth) | 1-1 | Cracovia Krakow (Youth) | (0-0) | |
23/03 18:00 | 20 | Zaglebie Lubin (Youth) | 3-1 | Odra Opole Youth | (1-1) | |
23/03 18:00 | 20 | Pogon Szczecin(Youth) | 3-2 | Widzew lodz (Youth) | (1-2) | |
23/03 18:00 | 20 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 1-1 | Wisla Krakow (Youth) | (1-0) | |
23/03 18:00 | 20 | Legia Warszawa (Youth) | 3-1 | Sandecja Youth | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 22/03/2024 | ||||||
22/03 17:00 | 20 | Arka Gdynia (Youth) | 3-1 | Lech Poznan (Youth) | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 21:00 | 19 | Sandecja Youth | 1-1 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | (0-0) | |
17/03 18:00 | 19 | Cracovia Krakow (Youth) | 2-3 | Warta Poznan Youth | (1-1) | |
17/03 18:00 | 19 | Widzew lodz (Youth) | 4-3 | Legia Warszawa (Youth) | (2-1) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 20:30 | 19 | Lech Poznan (Youth) | 0-0 | Polonia Warszawa (Youth) | (0-0) | |
16/03 18:00 | 19 | Rakow Czestochowa (Youth) | 0-1 | Zaglebie Lubin (Youth) | (0-1) | |
16/03 18:00 | 19 | Wisla Krakow (Youth) | 4-4 | Korona Kielce U19 | (2-2) | |
16/03 17:00 | 19 | Odra Opole Youth | 2-1 | Arka Gdynia (Youth) | (0-0) | |
Thứ tư, Ngày 13/03/2024 | ||||||
13/03 18:00 | 19 | Gornik Zabrze (Youth) | 2-0 | Pogon Szczecin(Youth) | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 17:00 | 18 | Cracovia Krakow (Youth) | 1-1 | Lech Poznan (Youth) | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 19:45 | 18 | Warta Poznan Youth | 4-0 | Pogon Szczecin(Youth) | (0-0) | |
09/03 19:15 | 18 | Korona Kielce U19 | 0-0 | Sandecja Youth | (0-0) | |
09/03 19:00 | 18 | Legia Warszawa (Youth) | 0-1 | Gornik Zabrze (Youth) | (0-0) | |
09/03 18:00 | 18 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 4-1 | Widzew lodz (Youth) | (1-0) | |
09/03 18:00 | 18 | Polonia Warszawa (Youth) | 7-0 | Odra Opole Youth | (2-0) | |
09/03 17:00 | 18 | Zaglebie Lubin (Youth) | 2-0 | Wisla Krakow (Youth) | (0-0) | |
09/03 17:00 | 18 | Arka Gdynia (Youth) | 2-0 | Rakow Czestochowa (Youth) | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 20:00 | 17 | Odra Opole Youth | 2-2 | Cracovia Krakow (Youth) | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 18:00 | 17 | Wisla Krakow (Youth) | 1-4 | Arka Gdynia (Youth) | (1-4) | |
02/03 18:00 | 17 | Gornik Zabrze (Youth) | 2-4 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | (1-2) | |
02/03 18:00 | 17 | Rakow Czestochowa (Youth) | 0-2 | Polonia Warszawa (Youth) | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 01/03/2024 | ||||||
01/03 18:00 | 17 | Sandecja Youth | 3-0 | Zaglebie Lubin (Youth) | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 02/12/2023 | ||||||
02/12 20:30 | 17 | Widzew lodz (Youth) | 2-1 | Korona Kielce U19 | (1-1) | |
02/12 18:00 | 17 | Lech Poznan (Youth) | 2-1 | Warta Poznan Youth | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 01/12/2023 | ||||||
01/12 18:00 | 17 | Pogon Szczecin(Youth) | 3-2 | Legia Warszawa (Youth) | (3-2) | |
Thứ tư, Ngày 29/11/2023 | ||||||
29/11 19:00 | 12 | Wisla Krakow (Youth) | 1-4 | Rakow Czestochowa (Youth) | (1-2) | |
Thứ bảy, Ngày 25/11/2023 | ||||||
25/11 20:00 | 16 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 4-1 | Pogon Szczecin(Youth) | (1-0) | |
25/11 19:00 | 16 | Lech Poznan (Youth) | 1-0 | Odra Opole Youth | (0-0) | |
25/11 19:00 | 16 | Arka Gdynia (Youth) | 6-0 | Sandecja Youth | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay