Thời gian | Bảng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 22:00 | Clube Albergaria (nữ) | 2-0 | Vilaverdense (nữ) | (2-0) | ||
24/03 21:00 | CA Ouriense (nữ) | 2-3 | SCU Torreense (nữ) | (1-1) | ||
24/03 18:00 | Maritimo (nữ) | 1-4 | SF Damaiense (nữ) | (1-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 21:50 | Racing Power (nữ) | 0-1 | Valadares Gaia FC (nữ) | (0-1) | ||
23/03 21:00 | SL Benfica (nữ) | 4-1 | Braga (nữ) | (1-1) | ||
23/03 18:00 | Famalicao (nữ) | 1-4 | Sporting CP (nữ) | (0-3) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 22:00 | Vilaverdense (nữ) | 0-1 | Racing Power (nữ) | (0-1) | ||
17/03 18:00 | SCU Torreense (nữ) | 4-0 | Valadares Gaia FC (nữ) | (2-0) | ||
17/03 18:00 | CA Ouriense (nữ) | 1-2 | Maritimo (nữ) | (1-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 22:00 | Sporting CP (nữ) | 5-0 | Clube Albergaria (nữ) | (2-0) | ||
16/03 18:00 | Braga (nữ) | 3-1 | Famalicao (nữ) | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 22:00 | SF Damaiense (nữ) | 1-1 | SL Benfica (nữ) | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 22:59 | Sporting B (nữ) | 2-0 | Estoril Praia (nữ) | (1-0) | ||
10/03 22:00 | SL Benfica (nữ) | 2-0 | Famalicao (nữ) | (1-0) | ||
10/03 22:00 | CA Ouriense (nữ) | 0-5 | Racing Power (nữ) | (0-3) | ||
10/03 18:00 | Maritimo (nữ) | 1-2 | Clube Albergaria (nữ) | (1-2) | ||
10/03 18:00 | SF Damaiense (nữ) | 1-0 | Valadares Gaia FC (nữ) | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 22:00 | SCU Torreense (nữ) | 0-3 | Sporting CP (nữ) | (0-2) | ||
09/03 18:00 | Braga (nữ) | 2-2 | Vilaverdense (nữ) | (1-1) | ||
Thứ tư, Ngày 06/03/2024 | ||||||
06/03 18:00 | Valadares Gaia FC (nữ) | 0-1 | Maritimo (nữ) | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 22:00 | Sporting CP (nữ) | 3-1 | Braga (nữ) | (1-1) | ||
03/03 18:00 | Clube Albergaria (nữ) | 0-6 | SL Benfica (nữ) | (0-4) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 22:00 | Famalicao (nữ) | 1-3 | SCU Torreense (nữ) | (1-2) | ||
02/03 22:00 | Valadares Gaia FC (nữ) | 1-0 | CA Ouriense (nữ) | (1-0) | ||
02/03 22:00 | Vilaverdense (nữ) | 2-1 | SF Damaiense (nữ) | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 18/02/2024 | ||||||
18/02 22:00 | Maritimo (nữ) | 4-1 | SCU Torreense (nữ) | (4-0) | ||
18/02 22:00 | SL Benfica (nữ) | 6-1 | CA Ouriense (nữ) | (4-0) | ||
18/02 22:00 | Racing Power (nữ) | 1-0 | Sporting CP (nữ) | (0-0) | ||
18/02 18:00 | Valadares Gaia FC (nữ) | 4-0 | Vilaverdense (nữ) | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 17/02/2024 | ||||||
17/02 22:00 | Famalicao (nữ) | 1-2 | SF Damaiense (nữ) | (1-1) | ||
17/02 22:00 | Clube Albergaria (nữ) | 2-3 | Braga (nữ) | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 10/02/2024 | ||||||
10/02 22:00 | SCU Torreense (nữ) | 1-0 | Vilaverdense (nữ) | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 07/02/2024 | ||||||
07/02 18:00 | SL Benfica (nữ) | 3-0 | SCU Torreense (nữ) | (2-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 04/02/2024 | ||||||
04/02 22:00 | SF Damaiense (nữ) | 1-0 | Clube Albergaria (nữ) | (1-0) | ||
04/02 18:00 | Braga (nữ) | 0-1 | Racing Power (nữ) | (0-0) | ||
04/02 18:00 | Maritimo (nữ) | 0-1 | SL Benfica (nữ) | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 03/02/2024 | ||||||
03/02 22:00 | CA Ouriense (nữ) | 1-2 | Famalicao (nữ) | (1-1) | ||
03/02 22:00 | Sporting CP (nữ) | 2-0 | Valadares Gaia FC (nữ) | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 28/01/2024 | ||||||
28/01 18:00 | Valadares Gaia FC (nữ) | 2-1 | Braga (nữ) | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 27/01/2024 | ||||||
27/01 22:00 | Clube Albergaria (nữ) | 0-1 | CA Ouriense (nữ) | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay