Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 20:00 | 29 | SS Virtus | 4-1 | San Giovanni | (2-1) | |
14/04 20:00 | 29 | AC Juvenes | 1-0 | Cailungo | (1-0) | |
14/04 20:00 | 29 | Fiorentino | 1-3 | Faetano | (0-2) | |
14/04 20:00 | 29 | SP La Fiorita | 2-0 | SP Domagnano | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 20:00 | 29 | S.S Pennarossa | 2-4 | Folgore/Falciano | (1-1) | |
13/04 20:00 | 29 | SP Cosmos | 0-1 | SP Libertas | (0-1) | |
13/04 20:00 | 29 | Tre Fiori | 2-1 | Tre Penne | (1-1) | |
13/04 20:00 | 29 | San Marino Academy U22 | 0-7 | Murata | (0-5) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 20:00 | 28 | Cailungo | 0-3 | SS Virtus | (0-1) | |
07/04 20:00 | 28 | SP La Fiorita | 3-2 | Tre Penne | (2-1) | |
07/04 20:00 | 28 | SP Libertas | 1-2 | Tre Fiori | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 23:15 | 28 | Folgore/Falciano | 2-2 | Fiorentino | (1-1) | |
06/04 20:00 | 28 | Faetano | 0-3 | AC Juvenes | (0-1) | |
06/04 20:00 | 28 | Murata | 1-0 | SP Cosmos | (0-0) | |
06/04 20:00 | 28 | SP Domagnano | 2-0 | San Marino Academy U22 | (1-0) | |
06/04 20:00 | 28 | San Giovanni | 9-0 | S.S Pennarossa | (3-0) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 21:00 | 27 | Fiorentino | 2-0 | SP Domagnano | (2-0) | |
17/03 21:00 | 27 | S.S Pennarossa | 4-3 | Faetano | (1-2) | |
17/03 21:00 | 27 | Cailungo | 0-4 | San Giovanni | (0-0) | |
17/03 00:15 | 27 | AC Juvenes | 4-1 | SP Libertas | (2-1) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 21:00 | 27 | Tre Penne | 2-1 | Folgore/Falciano | (1-0) | |
16/03 21:00 | 27 | Tre Fiori | 0-1 | Murata | (0-0) | |
16/03 21:00 | 27 | SS Virtus | 1-0 | SP Cosmos | (1-0) | |
16/03 21:00 | 27 | San Marino Academy U22 | 0-3 | SP La Fiorita | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 03:15 | 26 | San Giovanni | 3-1 | SP Domagnano | (2-0) | |
Thứ năm, Ngày 14/03/2024 | ||||||
14/03 03:15 | 26 | Folgore/Falciano | 1-0 | AC Juvenes | (0-0) | |
14/03 03:15 | 26 | SP Libertas | 1-3 | Tre Penne | (0-0) | |
14/03 03:15 | 26 | Cailungo | 1-3 | Tre Fiori | (0-2) | |
14/03 03:15 | 26 | SP La Fiorita | 2-0 | Fiorentino | (1-0) | |
14/03 03:15 | 26 | Murata | 0-1 | SS Virtus | (0-0) | |
Thứ tư, Ngày 13/03/2024 | ||||||
13/03 03:15 | 26 | SP Cosmos | 6-2 | S.S Pennarossa | (4-0) | |
13/03 03:15 | 26 | Faetano | 3-1 | San Marino Academy U22 | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 21:00 | 25 | Tre Fiori | 1-1 | SP La Fiorita | (0-0) | |
10/03 21:00 | 25 | SS Virtus | 2-0 | Folgore/Falciano | (1-0) | |
10/03 21:00 | 25 | Tre Penne | 0-2 | SP Domagnano | (0-0) | |
10/03 00:15 | 25 | S.S Pennarossa | 0-2 | Cailungo | (0-2) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 21:00 | 25 | Faetano | 1-2 | San Giovanni | (1-1) | |
09/03 21:00 | 25 | AC Juvenes | 2-4 | Murata | (1-4) | |
09/03 21:00 | 25 | San Marino Academy U22 | 0-5 | SP Cosmos | (0-1) | |
09/03 21:00 | 25 | Fiorentino | 4-3 | SP Libertas | (2-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay