Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 15:30 | 25 | MSK Zilina B | 2-1 | TJ Spartak Myjava | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 21:30 | 25 | Tatran Presov | 4-1 | Povazska Bystrica | (3-1) | |
20/04 21:30 | 25 | OFK Malzenice | 3-0 | Dolny Kubin | (1-0) | |
20/04 21:30 | 25 | Humenne | 0-2 | FC Artmedia Petrzalka | (0-1) | |
20/04 21:30 | 25 | Tatran LM | 1-3 | MSK Puchov | (1-2) | |
20/04 20:00 | 25 | KFC Komarno | 2-0 | STK Samorin | (1-0) | |
20/04 19:00 | 25 | Spisska Nova Ves | 3-0 | Slavoj Trebisov | (2-0) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 22:59 | 25 | Sokol Dolna Zdana | 2-1 | Slovan Bratislava B | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 15:30 | 24 | FC Artmedia Petrzalka | 4-0 | Dolny Kubin | (3-0) | |
14/04 15:30 | 24 | Slovan Bratislava B | 5-2 | MSK Zilina B | (3-1) | |
14/04 15:30 | 24 | STK Samorin | 2-1 | Tatran Presov | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 21:00 | 24 | MSK Puchov | 2-0 | Spisska Nova Ves | (0-0) | |
13/04 21:00 | 24 | Slavoj Trebisov | 1-1 | Humenne | (0-1) | |
13/04 21:00 | 24 | Tatran LM | 1-2 | Povazska Bystrica | (0-1) | |
13/04 00:00 | 24 | TJ Spartak Myjava | 2-0 | KFC Komarno | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 22:59 | 24 | Sokol Dolna Zdana | 1-0 | OFK Malzenice | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 20:00 | 23 | Dolny Kubin | 1-2 | Slavoj Trebisov | (0-1) | |
07/04 16:00 | 23 | Tatran LM | 2-1 | STK Samorin | (1-0) | |
07/04 15:30 | 23 | OFK Malzenice | 1-2 | FC Artmedia Petrzalka | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 21:00 | 23 | Spisska Nova Ves | 2-0 | Povazska Bystrica | (1-0) | |
06/04 21:00 | 23 | Tatran Presov | 2-1 | TJ Spartak Myjava | (1-0) | |
06/04 21:00 | 23 | Humenne | 1-0 | MSK Puchov | (0-0) | |
06/04 20:00 | 23 | KFC Komarno | 5-2 | Slovan Bratislava B | (3-1) | |
06/04 19:30 | 23 | MSK Zilina B | 2-2 | Sokol Dolna Zdana | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 31/03/2024 | ||||||
31/03 15:30 | 22 | MSK Zilina B | 4-3 | OFK Malzenice | (2-1) | |
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 21:00 | 22 | STK Samorin | 3-0 | Spisska Nova Ves | (0-0) | |
30/03 20:00 | 22 | Tatran LM | 1-1 | TJ Spartak Myjava | (1-1) | |
Thứ sáu, Ngày 29/03/2024 | ||||||
29/03 22:59 | 22 | Sokol Dolna Zdana | 0-2 | KFC Komarno | (0-1) | |
29/03 21:00 | 22 | MSK Puchov | 0-0 | Dolny Kubin | (0-0) | |
29/03 18:00 | 22 | Slavoj Trebisov | 1-2 | FC Artmedia Petrzalka | (1-1) | |
29/03 16:30 | 22 | Slovan Bratislava B | 0-0 | Tatran Presov | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 28/03/2024 | ||||||
28/03 21:00 | 22 | Povazska Bystrica | 1-3 | Humenne | (0-3) | |
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 20:30 | 21 | Dolny Kubin | 1-1 | Povazska Bystrica | (0-0) | |
24/03 17:00 | 21 | Tatran LM | 3-1 | Slovan Bratislava B | (1-0) | |
24/03 16:30 | 21 | OFK Malzenice | 3-1 | Slavoj Trebisov | (2-1) | |
24/03 16:30 | 21 | FC Artmedia Petrzalka | 4-2 | MSK Puchov | (2-1) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 20:30 | 21 | KFC Komarno | 3-0 | MSK Zilina B | (2-0) | |
23/03 20:30 | 21 | Tatran Presov | 2-0 | Sokol Dolna Zdana | (1-0) | |
23/03 20:30 | 21 | Humenne | 1-0 | STK Samorin | (0-0) | |
23/03 20:30 | 21 | Spisska Nova Ves | 0-0 | TJ Spartak Myjava | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay