Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 25/09/2022 | ||||||
25/09 20:00 | Vaxjo (nữ) | 4-0 | Ravasens IK Karlskoga (nữ) | (3-0) | ||
Thứ ba, Ngày 20/09/2022 | ||||||
20/09 00:00 | Bergdalens IK (nữ) | 3-2 | Jitex DFF (nữ) | (2-1) | ||
Thứ năm, Ngày 23/06/2022 | ||||||
23/06 22:59 | Bergdalens IK (nữ) | 1-4 | Gamla Upsala SK (nữ) | (1-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020 | ||||||
14/11 21:00 | 4 | Lidkopings FK (w) | 0-2 | AIK Solna (w) | (0-1) | |
14/11 21:00 | 4 | Bollstanas Sk (w) | 1-1 | Brommapojkarna (w) | (1-1) | |
14/11 21:00 | 4 | IFK Kalmar (w) | 3-1 | Kvarnsvedens IK (w) | (1-1) | |
14/11 21:00 | 4 | Mallbackens IF (w) | 1-3 | Jitex DFF (w) | (0-1) | |
14/11 21:00 | 4 | Hammarby (w) | 5-2 | Alvsjo AIK FF (w) | (3-1) | |
14/11 21:00 | 4 | Alingsas (W) | 1-0 | Sunnana SK (w) | (0-0) | |
14/11 21:00 | 4 | Sandvikens IF (W) | 0-2 | Moron BK (w) | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020 | ||||||
08/11 21:00 | 26 | Alingsas (W) | 1-1 | Mallbackens IF (w) | (0-0) | |
08/11 19:00 | 26 | Sandvikens IF (W) | 2-0 | Sunnana SK (w) | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 07/11/2020 | ||||||
07/11 22:00 | 26 | Bollstanas Sk (w) | 1-7 | AIK Solna (w) | (0-4) | |
07/11 21:00 | 26 | Kvarnsvedens IK (w) | 0-1 | Alvsjo AIK FF (w) | (0-0) | |
07/11 21:00 | 26 | Jitex DFF (w) | 0-1 | IFK Kalmar (w) | (0-0) | |
07/11 20:00 | 26 | Lidkopings FK (w) | 3-2 | Brommapojkarna (w) | (1-1) | |
07/11 20:00 | 26 | Hammarby (w) | 2-0 | Moron BK (w) | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020 | ||||||
01/11 22:59 | 25 | Sunnana SK (w) | 1-2 | Jitex DFF (w) | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020 | ||||||
31/10 22:59 | 25 | Mallbackens IF (w) | 2-1 | Kvarnsvedens IK (w) | (2-0) | |
31/10 22:00 | 25 | AIK Solna (w) | 2-0 | Lidkopings FK (w) | (1-0) | |
31/10 21:00 | 25 | IFK Kalmar (w) | 1-2 | Alingsas (W) | (1-1) | |
31/10 19:30 | 25 | Alvsjo AIK FF (w) | 0-3 | Hammarby (w) | (0-2) | |
31/10 19:00 | 25 | Brommapojkarna (w) | 1-1 | Sandvikens IF (W) | (1-0) | |
31/10 18:00 | 25 | Moron BK (w) | 1-0 | Bollstanas Sk (w) | (1-0) | |
Thứ tư, Ngày 28/10/2020 | ||||||
28/10 00:30 | 3 | Jitex DFF (w) | 0-4 | Alingsas (W) | (0-3) | |
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020 | ||||||
25/10 20:00 | 3 | Moron BK (w) | 0-3 | Hammarby (w) | (0-2) | |
25/10 17:00 | 3 | Sunnana SK (w) | 0-3 | Lidkopings FK (w) | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020 | ||||||
24/10 20:00 | 3 | Kvarnsvedens IK (w) | 0-0 | Sandvikens IF (W) | (0-0) | |
24/10 20:00 | 3 | Alvsjo AIK FF (w) | 0-2 | Mallbackens IF (w) | (0-0) | |
24/10 18:00 | 3 | AIK Solna (w) | 5-1 | Bollstanas Sk (w) | (2-0) | |
Thứ sáu, Ngày 23/10/2020 | ||||||
23/10 22:59 | 3 | Brommapojkarna (w) | 1-2 | IFK Kalmar (w) | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020 | ||||||
18/10 19:00 | 24 | Bollstanas Sk (w) | 0-2 | Kvarnsvedens IK (w) | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020 | ||||||
17/10 22:00 | 24 | Mallbackens IF (w) | 3-0 | Brommapojkarna (w) | (1-0) | |
17/10 20:00 | 24 | Jitex DFF (w) | 0-5 | Hammarby (w) | (0-2) | |
17/10 20:00 | 24 | IFK Kalmar (w) | 5-3 | Sandvikens IF (W) | (3-2) | |
17/10 20:00 | 24 | Alingsas (W) | 7-0 | Alvsjo AIK FF (w) | (5-0) | |
17/10 18:00 | 24 | AIK Solna (w) | 1-0 | Moron BK (w) | (1-0) | |
17/10 17:00 | 24 | Lidkopings FK (w) | 1-1 | Sunnana SK (w) | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 15/10/2020 | ||||||
15/10 00:00 | 2 | Alingsas (W) | 1-4 | Moron BK (w) | (1-1) | |
15/10 00:00 | 2 | Bollstanas Sk (w) | 1-0 | Alvsjo AIK FF (w) | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay