Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 05/05/2024 | ||||||
05/05 22:00 | 25 | SK Zapy | 3-0 | FK Kolin | (2-0) | |
05/05 22:00 | 25 | Sokol Brozany | 1-0 | Jablonec B | (1-0) | |
05/05 22:00 | 25 | Taborsko Akademie | 3-0 | Ceske Budejovice B | (1-0) | |
05/05 16:00 | 26 | Zlinsko | 2-1 | SC Znojmo | (0-1) | |
05/05 15:30 | 25 | Viktoria Plzen B | 3-1 | Loko Vltavin | (0-0) | |
05/05 15:30 | 26 | Zlin B | 0-2 | Hodonin Sardice | (0-0) | |
05/05 15:15 | 25 | Slovan Liberec II | 3-1 | Hradec Kralove B | (1-0) | |
05/05 15:15 | 25 | Bohemians1905 B | 2-1 | Slavia Prague B | (1-0) | |
05/05 15:15 | 26 | Slovacko II | 0-0 | Unicov | (0-0) | |
05/05 15:15 | 25 | Dukla Praha B | 1-1 | Admira Praha | (1-0) | |
05/05 15:15 | 25 | Chlumec nad Cidlinou | 1-2 | Mlada Boleslav B | (0-0) | |
05/05 00:00 | 26 | Hranice KUNZ | 0-1 | Banik Ostrava B | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 04/05/2024 | ||||||
04/05 22:59 | 26 | Hlucin | 3-2 | Frydek-Mistek | (2-1) | |
04/05 22:59 | 25 | Karlovy Vary Dvory | 2-1 | FK Kraluv Dvur | (0-0) | |
04/05 22:00 | 25 | Slovan Velvary | 0-1 | Pardubice B | (0-1) | |
04/05 22:00 | 25 | Arsenal Ceska Lipa | 2-1 | Banik Most-Sous | (1-0) | |
04/05 21:50 | 26 | TJ Start Brno | 1-1 | Frydlant | (1-0) | |
04/05 19:30 | 25 | Preddie J | 2-4 | Povltava FA | (1-0) | |
04/05 15:30 | 26 | Blansko | 2-2 | Uhersky Brod | (1-0) | |
04/05 15:30 | 25 | Teplice B | 1-0 | Zivanice | (0-0) | |
04/05 15:30 | 25 | FK Prepere | 0-0 | Usti nad Labem | (0-0) | |
04/05 15:15 | 26 | TJ Tatran Bohunice | 0-1 | Trinec | (0-0) | |
04/05 15:15 | 26 | Slovan Rosice | 3-1 | MFK Karvina B | (0-0) | |
04/05 15:15 | 25 | SK Motorlet Praha | 1-0 | Sokol Hostoun | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 03/05/2024 | ||||||
03/05 22:59 | 25 | FC Pisek | 1-2 | Domazlice | (0-1) | |
Thứ tư, Ngày 01/05/2024 | ||||||
01/05 22:59 | 33 | Hlucin | 3-3 | Zlinsko | (1-1) | |
01/05 22:00 | 33 | Frydlant | 2-1 | Trinec | (1-1) | |
01/05 22:00 | 19 | Povltava FA | 0-5 | Slavia Prague B | (0-3) | |
01/05 22:00 | 33 | Unicov | 1-2 | Blansko | (1-0) | |
01/05 21:30 | 33 | Frydek-Mistek | 0-1 | Banik Ostrava B | (0-1) | |
01/05 21:30 | 33 | Slovacko II | 2-0 | Hranice KUNZ | (0-0) | |
01/05 21:30 | 33 | Zlin B | 2-1 | TJ Start Brno | (0-1) | |
01/05 21:30 | 33 | Hodonin Sardice | 2-0 | Uhersky Brod | (2-0) | |
01/05 21:30 | 33 | Slovan Rosice | 2-2 | TJ Tatran Bohunice | (2-0) | |
01/05 15:15 | 33 | MFK Karvina B | 5-1 | SC Znojmo | (3-0) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 22:00 | 24 | Sokol Hostoun | 1-0 | Dukla Praha B | (0-0) | |
28/04 22:00 | 24 | SK Zapy | 5-0 | FK Prepere | (3-0) | |
28/04 22:00 | 24 | Taborsko Akademie | 4-2 | FC Pisek | (2-1) | |
28/04 20:00 | 25 | SC Znojmo | 1-1 | Blansko | (0-0) | |
28/04 15:15 | 24 | Admira Praha | 2-1 | Karlovy Vary Dvory | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay