Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 05/05/2024 | ||||||
05/05 18:00 | 4 | Holstebro BK | 3-1 | Vegar | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 04/05/2024 | ||||||
04/05 19:00 | 4 | Naesby | 2-1 | Ishoj IF | (1-0) | |
04/05 18:30 | 4 | VSK Arhus | 1-1 | BK Frem | (0-1) | |
04/05 18:00 | 4 | IF Lyseng | 5-0 | SfB Oure | (3-0) | |
04/05 18:00 | 4 | Vanlose | 2-0 | Young Boys FD | (0-0) | |
04/05 00:00 | 4 | Holbaek | 1-1 | BK Avarta | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 18:00 | 3 | BK Avarta | 2-0 | VSK Arhus | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 19:00 | 3 | SfB Oure | 0-2 | Young Boys FD | (0-1) | |
27/04 19:00 | 3 | Holstebro BK | 4-1 | Vanlose | (1-1) | |
27/04 18:00 | 3 | Holbaek | 3-2 | Naesby | (2-2) | |
27/04 18:00 | 3 | Vegar | 5-5 | IF Lyseng | (1-3) | |
27/04 18:00 | 3 | Ishoj IF | 1-1 | BK Frem | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 18:00 | 2 | IF Lyseng | 1-0 | Vanlose | (1-0) | |
21/04 18:00 | 2 | Ishoj IF | 2-0 | Holbaek | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 19:00 | 2 | Young Boys FD | 0-1 | Holstebro BK | (0-1) | |
20/04 19:00 | 2 | SfB Oure | 0-0 | Vegar | (0-0) | |
20/04 19:00 | 2 | BK Frem | 1-0 | BK Avarta | (0-0) | |
20/04 18:30 | 2 | VSK Arhus | 0-3 | Naesby | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 18:00 | 1 | Holbaek | 1-1 | VSK Arhus | (1-1) | |
14/04 18:00 | 1 | BK Avarta | 1-2 | Ishoj IF | (1-0) | |
14/04 18:00 | 1 | Holstebro BK | 2-3 | IF Lyseng | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 19:00 | 1 | Naesby | 1-4 | BK Frem | (1-3) | |
13/04 19:00 | 1 | Vegar | 1-0 | Young Boys FD | (1-0) | |
13/04 18:00 | 1 | Vanlose | 3-1 | SfB Oure | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 19:00 | 22 | BK Avarta | 2-4 | Naesby | (0-1) | |
06/04 19:00 | 22 | Holbaek | 1-2 | Vanlose | (0-0) | |
06/04 19:00 | 22 | Vegar | 0-5 | Holstebro BK | (0-1) | |
06/04 19:00 | 22 | Young Boys FD | 2-3 | IF Lyseng | (2-1) | |
06/04 19:00 | 22 | BK Frem | 2-0 | VSK Arhus | (0-0) | |
06/04 19:00 | 22 | SfB Oure | 2-1 | Ishoj IF | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 01/04/2024 | ||||||
01/04 19:00 | 21 | Holstebro BK | 0-1 | Holbaek | (0-0) | |
01/04 19:00 | 21 | Naesby | 1-1 | SfB Oure | (0-1) | |
01/04 18:30 | 21 | VSK Arhus | 6-2 | BK Avarta | (3-0) | |
01/04 18:00 | 21 | Vanlose | 0-1 | Young Boys FD | (0-0) | |
01/04 18:00 | 21 | Ishoj IF | 2-2 | BK Frem | (0-1) | |
01/04 18:00 | 21 | IF Lyseng | 1-1 | Vegar | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 28/03/2024 | ||||||
28/03 20:00 | 20 | SfB Oure | 0-0 | VSK Arhus | (0-0) | |
28/03 20:00 | 20 | Young Boys FD | 1-1 | BK Frem | (1-0) | |
28/03 19:10 | 20 | Vegar | 0-0 | Vanlose | (0-0) | |
28/03 19:00 | 20 | BK Avarta | 0-1 | Ishoj IF | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay