Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 05/05/2024 | ||||||
05/05 22:59 | 6 | Assyriska | 3-1 | FC Stockholm Internazionale | (1-1) | |
05/05 21:00 | 6 | Ariana | 3-1 | Lunds BK | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 04/05/2024 | ||||||
04/05 22:59 | 6 | Vasalunds IF | 2-0 | Orebro Syrianska IF | (1-0) | |
04/05 21:00 | 6 | Norrby IF | 0-0 | Torns IF | (0-0) | |
04/05 21:00 | 6 | Falkenberg | 3-0 | Eskilsminne IF | (2-0) | |
04/05 21:00 | 6 | FC Trollhattan | 2-0 | BK Olympic | (1-0) | |
04/05 21:00 | 6 | Karlbergs BK | 2-2 | Sollentuna United | (2-0) | |
04/05 21:00 | 6 | Onsala BK | 2-3 | Oskarshamns AIK | (2-0) | |
04/05 21:00 | 6 | Angelholms FF | 2-0 | Ljungskile | (1-0) | |
04/05 18:00 | 6 | FC Rosengard | 0-1 | Tvaakers IF | (0-1) | |
04/05 18:00 | 6 | IF Karlstad Fotboll | 0-1 | Friska Viljor FC | (0-1) | |
04/05 18:00 | 6 | Umea FC | 2-1 | FBK Karlstad | (1-1) | |
04/05 18:00 | 6 | Jonkopings Sodra IF | 0-1 | Torslanda IK | (0-0) | |
04/05 16:30 | 6 | Pitea IF | 1-5 | Assyriska United IK | (0-2) | |
04/05 00:00 | 6 | IFK Stocksund | 2-2 | Taby | (1-0) | |
04/05 00:00 | 6 | AFC Eskilstuna | 0-1 | Hammarby TFF | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 21:00 | 5 | Ljungskile | 3-0 | Eskilsminne IF | (3-0) | |
28/04 21:00 | 5 | Assyriska | 3-2 | Taby | (0-2) | |
28/04 21:00 | 5 | Sollentuna United | 2-1 | Pitea IF | (1-1) | |
28/04 20:00 | 5 | FC Stockholm Internazionale | 1-2 | Umea FC | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 22:00 | 5 | Assyriska United IK | 4-1 | IFK Stocksund | (2-0) | |
27/04 21:30 | 5 | Jonkopings Sodra IF | 1-3 | FC Rosengard | (1-1) | |
27/04 21:00 | 5 | FBK Karlstad | 0-3 | Karlbergs BK | (0-2) | |
27/04 21:00 | 5 | Vasalunds IF | 0-1 | IF Karlstad Fotboll | (0-1) | |
27/04 21:00 | 5 | Ariana | 1-1 | Oskarshamns AIK | (0-0) | |
27/04 21:00 | 5 | Hammarby TFF | 3-0 | Friska Viljor FC | (0-0) | |
27/04 21:00 | 5 | BK Olympic | 0-3 | Norrby IF | (0-1) | |
27/04 18:00 | 5 | Onsala BK | 2-2 | Falkenberg | (1-1) | |
27/04 18:00 | 5 | Torns IF | 2-1 | Tvaakers IF | (1-0) | |
27/04 00:00 | 5 | Orebro Syrianska IF | 2-2 | AFC Eskilstuna | (1-2) | |
27/04 00:00 | 5 | Torslanda IK | 2-2 | FC Trollhattan | (1-0) | |
27/04 00:00 | 5 | Angelholms FF | 1-1 | Lunds BK | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 21:00 | 4 | Karlbergs BK | 2-2 | Hammarby TFF | (1-0) | |
21/04 20:00 | 4 | Ljungskile | 0-0 | Torns IF | (0-0) | |
21/04 20:00 | 4 | Falkenberg | 0-1 | Norrby IF | (0-0) | |
21/04 20:00 | 4 | Taby | 2-2 | Umea FC | (0-2) | |
21/04 18:00 | 4 | Tvaakers IF | 1-2 | BK Olympic | (0-1) | |
21/04 18:00 | 4 | Pitea IF | 1-1 | Orebro Syrianska IF | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 21:00 | 4 | Oskarshamns AIK | 1-1 | Torslanda IK | (1-0) | |
20/04 21:00 | 4 | Eskilsminne IF | 1-3 | Jonkopings Sodra IF | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay