Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 05/05/2024 | ||||||
05/05 20:15 | Vinder Vatanspor-VRI | 0-0 | B 1913 Odense | (0-0) | ||
05/05 20:00 | AaB 2 | 1-1 | Hedensted | (0-0) | ||
05/05 18:00 | Horsens Freja | 2-2 | Norresundby | (1-2) | ||
05/05 18:00 | Ringkobing | 3-1 | Fjordager IF | (1-0) | ||
05/05 18:00 | Vorup FB | 1-3 | B 1909 Odense | (0-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 04/05/2024 | ||||||
04/05 20:30 | Varde | 2-1 | Dalum | (0-0) | ||
04/05 20:00 | Nr. sundby | 2-0 | Skjold | (1-0) | ||
04/05 18:30 | Allerod | 1-1 | Karlslunde IF | (1-0) | ||
04/05 18:30 | Marienlyst | 0-1 | Odder IGF | (0-1) | ||
04/05 18:00 | Hobro IK 2 | 0-2 | Tarup Paarup IF | (0-0) | ||
04/05 18:00 | OKS | 3-0 | Viby IF | (0-0) | ||
04/05 18:00 | Slagelse BI | 2-4 | Greve Fodbold | (1-0) | ||
04/05 17:00 | Ringsted | 2-0 | Herlev IF | (0-0) | ||
04/05 17:00 | Ledoje-Smorum Fodbold | 0-0 | KFUM Roskilde | (0-0) | ||
04/05 00:00 | B1908 | 4-4 | Næstved IF 2 | (0-2) | ||
04/05 00:00 | Valle Brooklyn | 1-0 | AB Tarnby | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 03/05/2024 | ||||||
03/05 23:30 | Bronshoj | 2-1 | Glostrup FK | (2-0) | ||
03/05 23:30 | Gorslev IF | 0-4 | Horsholm-Usserod IK | (0-3) | ||
03/05 23:30 | Aarhus Fremad 2 | 2-0 | Kjellerup | (2-0) | ||
03/05 22:59 | Tarnby FF | 2-3 | Frederikssund IK | (1-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 19:00 | Fjordager IF | 0-1 | Hobro IK 2 | (0-0) | ||
27/04 19:00 | Herlev IF | 1-3 | B1908 | (0-0) | ||
27/04 19:00 | Skjold | 0-5 | Bronshoj | (0-0) | ||
27/04 19:00 | Hedensted | 2-0 | Varde | (0-0) | ||
27/04 19:00 | Næstved IF 2 | 0-2 | Slagelse BI | (0-0) | ||
27/04 18:30 | Viby IF | 2-0 | B 1909 Odense | (0-0) | ||
27/04 18:30 | Norresundby | 3-3 | Marienlyst | (0-0) | ||
27/04 18:30 | KFUM Roskilde | 2-0 | Ringsted | (0-0) | ||
27/04 18:00 | Frederikssund IK | 1-2 | Gorslev IF | (0-0) | ||
27/04 18:00 | Odder IGF | 3-2 | OKS | (0-0) | ||
27/04 18:00 | Dalum | 0-0 | Ringkobing | (0-0) | ||
27/04 18:00 | Tarup Paarup IF | 4-0 | Vinder Vatanspor-VRI | (0-0) | ||
27/04 18:00 | Karlslunde IF | 1-2 | Nr. sundby | (0-0) | ||
27/04 18:00 | Greve Fodbold | 0-0 | Valle Brooklyn | (0-0) | ||
27/04 18:00 | B 1913 Odense | 1-2 | AaB 2 | (0-0) | ||
27/04 17:00 | Glostrup FK | 2-1 | Tarnby FF | (0-0) | ||
27/04 00:00 | Horsholm-Usserod IK | 4-4 | Allerod | (1-3) | ||
27/04 00:00 | Aarhus Fremad 2 | 0-2 | Vorup FB | (0-1) | ||
27/04 00:00 | Kjellerup | 1-6 | Horsens Freja | (0-3) | ||
Thứ năm, Ngày 25/04/2024 | ||||||
25/04 00:00 | AB Tarnby | 1-3 | Ledoje-Smorum Fodbold | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay