Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 19:00 | Lahti s (nữ) | 1-2 | VJS Vantaa (nữ) | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 20:00 | Ilott (nữ) | 0-4 | Helsinki B (nữ) | (0-0) | ||
27/04 19:00 | Ilves II (nữ) | 3-2 | EBK Espoo (nữ) | (2-1) | ||
27/04 18:30 | VIFK Vaasa (nữ) | 2-0 | KTP Kotka (nữ) | (2-0) | ||
27/04 17:00 | ONS (nữ) | 1-1 | TPS Turku (nữ) | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 21:00 | Helsinki B (nữ) | 3-1 | KTP Kotka (nữ) | (0-1) | ||
21/04 18:00 | Ilves II (nữ) | 1-2 | VIFK Vaasa (nữ) | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 22:00 | Ilott (nữ) | 0-2 | Lahti s (nữ) | (0-1) | ||
20/04 18:00 | VJS Vantaa (nữ) | 2-3 | ONS (nữ) | (0-2) | ||
20/04 18:00 | EBK Espoo (nữ) | 2-4 | TPS Turku (nữ) | (2-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 19:00 | Lahti s (nữ) | 3-1 | Ilves II (nữ) | (0-0) | ||
14/04 19:00 | KTP Kotka (nữ) | 6-1 | VJS Vantaa (nữ) | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 18:00 | VIFK Vaasa (nữ) | 3-1 | EBK Espoo (nữ) | (0-0) | ||
13/04 17:00 | ONS (nữ) | 3-0 | Ilott (nữ) | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 22:59 | TPS Turku (nữ) | 4-2 | Helsinki B (nữ) | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 17:00 | ONS (nữ) | 0-3 | EBK Espoo (nữ) | (0-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 14/10/2023 | ||||||
14/10 19:30 | Lahti s (nữ) | 4-3 | Ilves II (nữ) | (1-3) | ||
14/10 19:00 | Ilott (nữ) | 1-1 | EBK Espoo (nữ) | (0-1) | ||
14/10 19:00 | KuPS Akatemia (nữ) | 2-2 | NJS (nữ) | (0-1) | ||
14/10 19:00 | Jyvaskylan Pallokerho (nữ) | 1-1 | PK Keski Uusimaa (nữ) | (0-1) | ||
14/10 19:00 | VIFK Vaasa (nữ) | 3-0 | KTP Kotka (nữ) | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 08/10/2023 | ||||||
08/10 20:00 | KTP Kotka (nữ) | 0-3 | Jyvaskylan Pallokerho (nữ) | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 07/10/2023 | ||||||
07/10 22:30 | PK Keski Uusimaa (nữ) | 2-2 | VIFK Vaasa (nữ) | (0-1) | ||
07/10 20:00 | EBK Espoo (nữ) | 0-2 | KuPS Akatemia (nữ) | (0-1) | ||
07/10 18:00 | NJS (nữ) | 0-8 | Lahti s (nữ) | (0-1) | ||
07/10 15:00 | Ilves II (nữ) | 3-0 | Ilott (nữ) | (2-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 01/10/2023 | ||||||
01/10 22:00 | Ilves II (nữ) | 2-0 | NJS (nữ) | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 30/09/2023 | ||||||
30/09 20:00 | Jyvaskylan Pallokerho (nữ) | 1-0 | VIFK Vaasa (nữ) | (0-0) | ||
30/09 20:00 | EBK Espoo (nữ) | 1-0 | Lahti s (nữ) | (1-0) | ||
30/09 19:30 | Ilott (nữ) | 0-2 | KuPS Akatemia (nữ) | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 29/09/2023 | ||||||
29/09 22:30 | PK Keski Uusimaa (nữ) | 2-2 | KTP Kotka (nữ) | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/09/2023 | ||||||
16/09 20:00 | Jyvaskylan Pallokerho (nữ) | 3-0 | KTP Kotka (nữ) | (3-0) | ||
16/09 19:00 | KuPS Akatemia (nữ) | 2-1 | Ilves II (nữ) | (0-0) | ||
16/09 18:00 | Lahti s (nữ) | 0-1 | Ilott (nữ) | (0-1) | ||
16/09 18:00 | VIFK Vaasa (nữ) | 1-4 | PK Keski Uusimaa (nữ) | (0-1) | ||
16/09 17:00 | NJS (nữ) | 0-2 | EBK Espoo (nữ) | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/09/2023 | ||||||
10/09 19:00 | KTP Kotka (nữ) | 3-1 | VIFK Vaasa (nữ) | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/09/2023 | ||||||
09/09 20:00 | PK Keski Uusimaa (nữ) | 0-2 | Jyvaskylan Pallokerho (nữ) | (0-1) | ||
09/09 20:00 | Ilott (nữ) | 1-1 | NJS (nữ) | (0-1) | ||
09/09 20:00 | EBK Espoo (nữ) | 1-2 | Ilves II (nữ) | (1-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay