Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Ltd bd hn trực tiếp tối nay

02:00
Newcastle United
Manchester City
+1 3/4
03:00
Granada CF
Real Madrid
+1/4
12:00
Shimizu S-Pulse
Nagoya Grampus
+1/4
12:00
Vegalta Sendai
Avispa Fukuoka
+1/4
07:00
DC United
Chicago Fire
0
16:05
FC Macarthur
Melbourne Victory
-3/4
11:35
Western United FC
Sydney FC
+3/4
19:00
Nasaf Qarshi
Alay
21:00
FC Ahal
Ravshan Kulob
23:05
Bashundhara Kings
Maziya
23:05
FC Altyn Asyr
Khujand
01:00
Pacos de Ferreira
Gil Vicente
-1/4
03:15
Sporting Braga
Moreirense
-1
01:00
Neuchatel Xamax
Grasshopper
01:00
Stade Ouchy
FC Wil 1900
01:00
Kriens
Winterthur
01:00
Schaffhausen
Chiasso
01:00
Thun
Aarau
05:00
Velez Sarsfield
Liga Dep. Universitaria Quito
-3/4
07:00
Always Ready
Olimpia Asuncion
-1 1/4
07:00
America de Cali
Atletico Mineiro
+3/4
07:00
Pachuca
Club America
0
09:05
Santos Laguna
Monterrey
0
17:00
Shenzhen FC
Shandong Taishan
+1/4
19:00
Guangzhou City
Cangzhou Mighty Lions
-1/4
02:00
RCD Espanyol
FC Cartagena
-1/2
22:30
Oliveirense
Viseu
0
12:00
Ventforet Kofu
Blaublitz Akita
-1/2
12:00
Matsumoto Yamaga FC
Zweigen Kanazawa FC
0
12:00
Jubilo Iwata
Thespa Kusatsu
-3/4
12:00
V-Varen Nagasaki
JEF United Ichihara Chiba
-1/4
12:00
Renofa Yamaguchi
SC Sagamihara
-1/4
23:45
Finn Harps
Dundalk
+1/2
01:45
Drogheda United
St. Patricks Athletic
+1/2
21:30
Academica Clinceni
FC Botosani
0
00:30
Chindia Targoviste
FC Viitorul Constanta
+1/2
00:00
Vejle
Odense BK
-1/4
21:30
Etar
Botev Vratsa
0
00:00
PFK Montana
Slavia Sofia
0
01:40
Arka Gdynia
Resovia Rzeszow
-3/4
17:00
Khimki (R)
FK Fakel Voronezh Youth
00:00
Saarbrucken
SV Meppen
-1/4
04:00
Yaracuyanos
Carabobo FC
-1/2
06:15
Portuguesa FC
Trujillanos
-1 1/2
03:00
Caracas FC
Monagas SC
05:15
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
07:30
Universidad Central de Venezuela
LALA FC
00:00
Lindome GIF
Utsiktens BK
02:15
Kari Akranes
KV Vesturbaer
22:00
FK Trajal Krusevac
FK Zarkovo
20:00
FC Sucleia
FC Sheriff B
20:00
CSF Sparta
Olimp Comrat
20:00
CSF Baliti
Drochia
20:00
Iskra Stal Ribnita
Victoria Bardar
20:00
FC Cahul-2005
Glodeni
20:00
Flacara Falesti
FC Tighina
20:00
Real Succes
FC Sireti
21:00
Jadran Dekani
NK Rudar Velenje
21:00
ND Beltinci
NK Fuzinar
21:00
NK Bilje
NK Nafta
21:00
NK Brezice
Brda
21:00
Krka
NK Primorje
21:00
Radomlje
Krsko Posavlje
21:00
Smartno
Drava
22:59
Pirin Blagoevgrad
Strumska Slava
20:00
Gwambina FC
JKT Tanzania
17:15
Moreton Bay United (nữ)
The Gap NPL (nữ)
15:00
FC Shakhtyor Karagandy
FK Arys
-3/4
17:00
Akzhayik Oral
FC Kairat Almaty
19:00
FK Aktobe Lento
Kaisar Kyzylorda
21:00
Lokomotiv Astana
FC Zhetysu Taldykorgan
21:00
Radnik Surdulica
Backa Topola
21:00
Vojvodina Novi Sad
FK Spartak Zlatibor Voda
23:05
FK Backa Backa Palanka
Crvena Zvezda
03:00
Flamengo/RJ (nữ)
Santos (nữ)
+1/4
06:00
Sao Jose (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
+3 1/4
09:00
Tacoma Defiance
San Diego loyalty
0
06:00
Charleston Battery
Charlotte Independence
-1/4
06:00
New York Red Bulls B
Miami FC
-1/4
07:00
Sporting Kansas City(R)
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
Real Monarchs
Los Angeles Galaxy II
20:25
Gol Gohar FC
Zob Ahan
20:30
Nassaji Mazandaran
Foolad Khozestan
20:45
Shahrdary Arak
Shahr Khodrou
21:00
Tractor S.C.
Sanat-Naft
22:00
Persepolis
Esteghlal Tehran
17:30
Rayon Sports FC
Kiyovu FC
20:00
APR FC
Muhanga
20:00
Rutsiro FC
Gasogi Utd
20:00
Bugesera
Gorilla FC
05:00
Vasco da Gama U20
Internacional (RS) Youth
22:59
FC Ashfield
Forrestfield United
02:30
Uniao Leiria
SCU Torreense
07:00
Ponte Preta
Botafogo SP
-3/4
05:30
Bragantino
Palmeiras
07:30
Sao Paulo
Ferroviaria SP
04:00
Deportivo Cali
Deportes Tolima
-1/2
07:00
Club Atletico Porteno
CD Independiente Juniors
0
22:30
FC Haka
KTP Kotka
-3/4
22:30
Honka Espoo
Inter Turku
+1/4
22:30
KuPs
IFK Mariehamn
-1 1/4
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Manly United
-1/2
20:00
Cosenza Calcio Youth
Crotone U19
20:00
Napoli(U19)
Lecce U20
19:00
Nairobi Star City
Wazito FC
19:00
Kariobangi Sharks
Kakamega Homeboyz
05:00
Atlas (nữ)
Chivas Guadalajara (nữ)
09:05
Monterrey (nữ)
Tigres (nữ)
22:30
FK Buducnost Banovici
FK Rudar Kakanj
01:30
Talleres Rem de Escalada
Colegiales
21:00
BFC Daugavpils
Noah
22:00
FK Liepaja
Rigas Futbola skola
22:00
FK Ventspils
FK Valmiera
16:30
Pascoe Vale SC
Langwarrin
12:00
Moreland City
Werribee City
05:15
Club Guabira
Bahia
+1 1/2
05:15
Aragua FC
La Equidad
+1/2
05:15
Gremio (RS)
Lanus
-1
07:30
River Plate (PAR)
Sport Huancayo
-1
07:30
Libertad
Newells Old Boys
-1/2
07:30
Sociedad Deportiva Aucas
FBC Melgar
-1/2
07:30
CA Penarol
Corinthians Paulista (SP)
-1/2
19:00
FC Ironi Or Yehuda
Hapoel Azor
19:00
Sport Club Dimona
Hapoel Bnei Lod
19:30
Hapoel Bnei Zalfa
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
19:30
Maccabi Tzur Shalom
Hapoel Kafr Kanna
19:30
Ironi Tiberias
Hapoel Bnei Pardes
19:30
Rubi Shapira
Hapoel Migdal HaEmek
20:00
SC Daburiyya Osama
MS Tseirey Taybe
16:00
Hellenic AC
Casuarina FC
-1/2
18:00
Darwin Hearts
University Azzurri FC
03:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
Guastatoya
-1/4
17:10
Kingscliff FC
Broadbeach United
04:00
HYH Export Sebaco FC
Gutierrez Nicaragua
-1 1/2
01:00
IBV Vestmannaeyjar
Fram Reykjavik
-1/4
02:15
Vikingur Olafsvik
Afturelding
0
02:15
Kordrengir
UMF Selfoss
-3/4
02:15
Fjolnir
Grotta Seltjarnarnes
-1/2
12:00
New Lambton FC
Cessnock City Hornets
20:45
Qashqai Shiraz
Fajr Sepasi
20:45
Khouneh Be Khouneh
Esteghlal Khozestan
20:45
Baderan Tehran FC
Oxin Alborz
20:45
Khooshe Talaee Sana Saveh
Shahrdari Astara
22:20
Arman Gohar Sirjan
Kheybar Khorramabad
22:45
Pars Jonoubi Jam
Persepolis Pakdasht
22:59
Esteghlal Mollasani
Navad Urmia
00:00
Kolding FC
Hobro
17:30
Brisbane Athletic
Pine Hills
22:59
RC Kadiogo
Sally Tas
18:30
Northern Redbacks (nữ)
Fremantle City FC (nữ)
19:30
BKMA
Lernayin Artsakh
07:00
Deportivo Cuenca
Mushuc Runa
0
10:15
West Canberra Wanderers
Cooma Tigers
12:00
Canberra Olympic
Canberra FC
12:00
Belconnen United
Gungahlin United
19:00
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
FC Gomel (nữ)
20:00
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
Dinamo Brest (nữ)
21:00
Dnepr Mogilev (nữ)
FK Minsk (nữ)
22:00
Kazlu Ruda FK Silas
Banga Gargzdai B
22:00
Suduva Marijampole II
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
Lietava Jonava
Atomsfera Mazeikiai
22:00
Sputnik Rechitsa
Slavia Mozyr
+1/2
00:00
Dinamo Minsk
Smorgon FC
-2
22:00
Al Wihdat Amman
AL Salt
00:30
Al-Baq's
Al Aqaba SC
00:30
Al Faisaly
Al-Jazeera
03:00
Augnablik Kopavogur
KFR Aegir
11:00
NGU Nagoya (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
11:00
Ehime FC (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
16:30
Ipswich knights SC
Western Pride
20:00
FK Gilan Gabala
Sabah FK Baku
22:00
Qarabag
Keshla FK
22:00
Standard Sumgayit
FC Neftci Baku
22:00
Zira FK
Sabail
13:15
HeNan Huishang (nữ)
Zhejiang Hangzhou (nữ)
13:15
Changchun Masses Properties (nữ)
Shanghai RCB (nữ)
15:00
Wuhan Jianghan (nữ)
Beijing Beikong (nữ)
15:30
Guangdong Meizhou Huijun (nữ)
Jiangsu Suning (nữ)
15:30
Shandong Ticai (nữ)
Sichuan (nữ)
01:00
FK Rudar Pljevlja
FK Sutjeska Niksic
01:00
FK Iskra Danilovgrad
FK Buducnost Podgorica
01:00
Decic Tuzi
FK Podgorica
01:00
FK Zeta
OFK Titograd
01:00
Jezero Plav
OFK Petrovac
00:00
Traiskirchen
Neusiedl
00:00
Wiener SC
Andelsbuch
00:00
FC Magna Wiener Neustadt
Karabakh Vienna
00:00
Wiener Viktoria
Team Wiener Linien
00:00
SV Stripfing Weiden
SV Leobendorf
00:00
Trenkwalder Admira (Youth)
SC Mannsdorf
20:00
Torino U20
AS Roma U20
01:30
Bray Wanderers
Cabinteely FC
01:45
UC Dublin
Cork City
01:45
Treaty United
Athlone Town
01:45
Salthill Devon Galway
Wexford (Youth)
20:00
Hapoel Akko
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Kfar Shalem
Hapoel Raanana
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Ironi Nir Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Afula
20:00
Hapoel Iksal
Hapoel Katamon Jerusalem
20:00
Kafr Qasim
Hapoel Umm Al Fahm
20:00
Hapoel Ramat Gan
Sectzya Nes Ziona
20:00
Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Natzrat Illit
11:00
Sony Sendai
Honda Lock SC
11:00
Honda FC
Osaka FC
11:00
Maruyasu Industries
Ban Di Tesi Iwaki
22:50
Al-Ettifaq
Al-Shabab(KSA)
23:15
Al-Faisaly Harmah
Abha
23:20
Al-Ameade
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Qadasiya
01:00
Al Hilal
Al-Baten
02:00
MC Alger
Wydad Casablanca
00:00
HIK Hellerup
Naestved
00:00
Vaxjo (nữ)
FC Rosengard (nữ)
07:00
Real Tomayapo
Independiente Petrolero
00:00
Aston Villa U18
West Bromwich U18
19:00
Olympic FK Tashkent
Aral Nukus
00:00
AS Police
AS Olympique de Missira
02:00
Yeelen
AS Korofina
01:00
Charleroi (nữ)
White Star Bruxelles (w)
01:30
Racing Genk (nữ)
Zulte Waregem VV (w)
17:30
Western United FC NPL
Preston Lions
14:15
Western Springs AFC
Manukau United
-1/2
10:00
Birkenhead United
Auckland United
10:00
Hamilton Wanderers
Eastern Suburbs Auckland
15:00
Meizhou Hakka
Sichuan Jiuniu
-1
17:00
Shanxi Chang An Athletic FC
Zibo Cuju F.C.
-1 3/4
15:45
Adelaide University (nữ)
Fulham United (nữ)
-1/2
17:00
Adelaide Comets (nữ)
Adelaide City (nữ)
17:45
Salisbury Inter (nữ)
Metropolis United (nữ)
22:00
Nielba Wagrowiec
Kotwica Kolobrzeg
00:00
Bron Radom
Pelikan Lowicz
19:30
Red Lions FC
TN Stars
01:00
Slovan Liberec
Brno
-1
22:59
Vysocina jihlava
Viktoria Zizkov
16:00
Five FC
Ajesaia
0
18:30
AS Adema
COSFA FC
03:30
Club Nanas (nữ)
Independiente del Valle (nữ)
+1/4
03:00
CD Universitario (nữ)
Veraguas CD (nữ)
-1/4
04:00
Atletico Chiriqui (nữ)
SD Panama Oeste (nữ)
-2
11:00
Norddea Hokkaido (nữ)
Tsukuba FC (nữ)
11:00
Shizuoka Sangyo University (nữ)
Kibi International University (nữ)
12:00
Gunma FC White Star (nữ)
Okayama Yunogo Belle (nữ)
04:00
Racing Club Haitien
Real Hope FA
0
17:30
Brisbane Knights
Toowong
12:00
The Lakes
Mount Gravatt Hawks
00:30
VV Alkmaar (nữ)
SC Heerenveen (nữ)
00:30
Zwolle (nữ)
Excelsior Barendrecht (nữ)
01:00
PSV Eindhoven (nữ)
ADO Den Haag (nữ)
01:00
FC Twente Enschede (nữ)
Ajax Amsterdam (nữ)
07:10
Atletico Rafaela
Tristan Suarez
-1/2
03:10
Chacarita juniors
Temperley
-1/2
15:00
FC Avan Academy
FC Noah
15:00
Lori Vanadzor
FC Pyunik
15:00
Shirak
Urartu
15:00
FK Van Charentsavan
Ararat Yerevan
11:15
Devonport City
Kingborough Lions
11:15
Olympia Warriors
South Hobart
17:00
Elizabeth Downs SC
Playford City Patriots
22:59
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
Real Betis Futsal
00:20
Al-Qadsia SC
Kazma
00:20
Al-Nasar
Al Kuwait SC
00:20
Al-Shabab(KUW)
Al Fahaheel SC
00:20
Al-Arabi Club (KUW)
Al-Sahel
00:20
Al-Salmiyah
Khaitan
16:45
Port Melbourne
Green Gully Cavaliers
17:30
Bentleigh greens
Melbourne Knights
12:00
Avondale FC
South Melbourne
12:00
Eastern Lions SC
Dandenong City SC
11:00
Kagoshima United
Fujieda MYFC
14:00
Bentleigh greens U20
Melbourne Knights U20
-1/2
14:00
Eastern Lions U20
Dandenong City U20
14:00
Port Melbourne Sharks SC U20
Green Gully Cavaliers U20
14:00
Dandenong Thunder U20
Altona Magic U20
14:00
Hume City U20
Heidelberg United U20
14:00
Avondale FC U20
South Melbourne U20
14:00
St. Albans Saints U20
Oakleigh Cannons U20
19:00
FK Rostov (nữ)
Zenit St Petersburg (nữ)
20:00
Krasnodar FK (nữ)
Yenisey Krasnoyarsk (nữ)
22:00
FK Ryazan (nữ)
Chertanovo Moscow (nữ)
22:00
FK Zalgiris Vilnius
Baltija Panevezys
22:59
Nevezis Kedainiai
Hegelmann Litauen
00:00
Alytis Alytus Dainava
FK Riteriai
18:30
Norilsky Nickel Futsal
Novali Futsal
21:00
MFK Tyumen Futsal
Dynamo Samarra Futsal
21:00
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
MFK Torpedo Futsal
23:30
MFK CPRF Futsal
TTG-Ugra Yugorsk Futsal
21:00
Brechin City
Edinburgh City
21:00
Queen's Park
Stenhousemuir
21:00
Stirling Albion
Cowdenbeath
21:00
Albion Rovers
Elgin City
21:00
Annan Athletic
Stranraer
12:00
Calder United SC (nữ)
Senior NTC (nữ)
12:00
Alamein (nữ)
Box Hill (nữ)
12:00
Bayside United (nữ)
FC Bulleen Lions (nữ)
12:00
Heidelberg United (nữ)
South Melbourne (nữ)
20:55
OTMK Olmaliq
Kuruvchi Bunyodkor
16:30
Bankstown City Lions
Gladesville Ryde Magic
17:15
Sydney University
Inner West Hawks
04:00
AD San Carlos
Deportivo Saprissa
0
04:00
Jicaral
Cartagines Deportiva SA
+1/2
04:00
Perez Zeledon
Sporting San Jose
0
04:00
Santos De Guapiles
AD Grecia
-1/4
04:00
Alajuelense
Guadalupe FC
-1/2
04:00
Herediano
Limon FC
-1
22:00
NBE SC
El Mokawloon El Arab
+1/4
22:00
Ismaily
Aswan
00:00
Ghazl El Mahallah
EL Masry
+1/2
02:00
Zamalek
Enppi
-1 1/4
16:00
Nika Mykolaiv (nữ)
Pantery Uman (nữ)
-1/2
17:00
Zhilstroy Kharkov 2 (nữ)
Voskhod Stara Mayachka (nữ)
16:45
Broadmeadow Magic (nữ)
Warners Bay FC (nữ)
16:45
Charlestown Azzuri (nữ)
New Lambton FC (nữ)
21:45
Al Gela
Al-Ttadamon(KUW)
21:45
Al-Yarmouk
Burgan SC
06:00
Atlantico FC
Cibao FC
06:00
Atletico San Cristobal
Atletico Pantoja
-1/2
11:30
Adamstown Rosebuds FC
Maitland
06:30
ABC RN
Palmeira RN
-3 1/4
01:30
Glenavon Lurgan
Warrenpoint Town
-1
01:00
Sapucaiense RS
Uniao Harmonia FC
01:00
Novo Horizonte
Nova Prata RS
20:00
Malaba youth Football
Busoga United
20:00
Boca Juniors Reserve
Godoy Cruz Reserves
22:30
Newell's Reserves
Estudiantes LP Reserves
01:00
River Plate R
CA Independiente Reserves
03:30
Argentinos Jrs Reserves
Sarmiento Junin Reserve
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657