Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ sáu, Ngày 26/04/2024 | ||||||
26/04 17:30 | 11 | Bentleigh greens | 1-0 | Melbourne Heart (Youth) | (0-0) | |
26/04 17:30 | 11 | Northcote City | 2-1 | Brunswick City | (1-0) | |
26/04 17:30 | 11 | Preston Lions | 5-0 | Werribee City | (3-0) | |
Thứ hai, Ngày 22/04/2024 | ||||||
22/04 17:30 | 10 | FC Bulleen Lions | 1-1 | Kingston City | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 12:00 | 10 | Melbourne Heart (Youth) | 0-3 | Preston Lions | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 14:30 | 10 | Caroline Springs George Cross | 0-4 | Bentleigh greens | (0-2) | |
20/04 12:00 | 10 | Langwarrin | 1-3 | Melbourne Victory FC (Youth) | (1-1) | |
20/04 12:00 | 10 | North Geelong Warriors | 1-1 | Eastern Lions SC | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 17:30 | 10 | Brunswick City | 2-1 | Western United FC NPL | (2-1) | |
19/04 17:30 | 10 | Werribee City | 1-2 | Northcote City | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 15/04/2024 | ||||||
15/04 17:30 | 9 | Kingston City | 1-1 | Eastern Lions SC | (0-0) | |
15/04 17:30 | 9 | FC Bulleen Lions | 0-0 | Langwarrin | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 12:00 | 9 | Melbourne Victory FC (Youth) | 2-1 | Brunswick City | (2-1) | |
14/04 12:00 | 9 | Western United FC NPL | 3-2 | Werribee City | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 12:00 | 9 | Bentleigh greens | 3-0 | North Geelong Warriors | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 17:30 | 9 | Northcote City | 3-1 | Melbourne Heart (Youth) | (2-1) | |
12/04 17:30 | 9 | Preston Lions | 2-1 | Caroline Springs George Cross | (0-0) | |
Thứ tư, Ngày 10/04/2024 | ||||||
10/04 17:30 | 5 | Western United FC NPL | 4-2 | Eastern Lions SC | (2-2) | |
Thứ hai, Ngày 08/04/2024 | ||||||
08/04 17:30 | 8 | Kingston City | 4-4 | Langwarrin | (4-1) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 12:00 | 8 | Melbourne Heart (Youth) | 3-3 | Western United FC NPL | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 11:00 | 8 | North Geelong Warriors | 2-4 | Preston Lions | (1-2) | |
Thứ sáu, Ngày 05/04/2024 | ||||||
05/04 16:30 | 8 | Bentleigh greens | 1-3 | Eastern Lions SC | (0-1) | |
05/04 16:30 | 8 | Northcote City | 0-1 | Caroline Springs George Cross | (0-1) | |
05/04 16:30 | 8 | Werribee City | 1-4 | Melbourne Victory FC (Youth) | (0-1) | |
05/04 16:30 | 8 | Brunswick City | 3-1 | FC Bulleen Lions | (0-1) | |
Thứ hai, Ngày 25/03/2024 | ||||||
25/03 16:30 | 7 | FC Bulleen Lions | 5-1 | Werribee City | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 11:00 | 7 | Melbourne Victory FC (Youth) | 3-0 | Melbourne Heart (Youth) | (1-0) | |
24/03 10:00 | 7 | Western United FC NPL | 5-2 | Caroline Springs George Cross | (3-2) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 11:00 | 7 | North Geelong Warriors | 0-5 | Northcote City | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 22/03/2024 | ||||||
22/03 16:30 | 7 | Eastern Lions SC | 3-3 | Preston Lions | (1-2) | |
22/03 16:30 | 7 | Bentleigh greens | 2-0 | Kingston City | (0-0) | |
22/03 16:30 | 7 | Brunswick City | 2-2 | Langwarrin | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 11:00 | 6 | Melbourne Heart (Youth) | 2-2 | FC Bulleen Lions | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 13:30 | 6 | Caroline Springs George Cross | 0-0 | Melbourne Victory FC (Youth) | (0-0) | |
16/03 11:00 | 6 | Eastern Lions SC | 0-3 | Northcote City | (0-1) | |
16/03 11:00 | 6 | North Geelong Warriors | 0-2 | Western United FC NPL | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 16:30 | 6 | Werribee City | 1-1 | Langwarrin | (0-0) | |
15/03 16:30 | 6 | Brunswick City | 2-2 | Kingston City | (0-2) | |
15/03 16:30 | 6 | Bentleigh greens | 3-2 | Preston Lions | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 16:10 | 5 | Melbourne Heart (Youth) | 1-3 | Langwarrin | (1-2) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay