Kết quả tỷ số, trực tiếp Bravos do Maquis vs CRD Libolo, 21h00 12/06

Bravos do Maquis
Kết quả bóng đá Angola Girabola League

Bravos do Maquis vs CRD Libolo


21:00 ngày 12/06/2021

Hoãn
CRD Libolo
Bravos do Maquis
?
CRD Libolo
?

Trực tiếp kết quả tỷ số Bravos do Maquis vs CRD Libolo & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Bravos do Maquis - CRD Libolo, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Bravos do Maquis vs CRD Libolo

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !
02:00
Hà Lan
3-2
Ukraine
HT
0-0
22:59
Áo
3-1
Macedonia
HT
1-1
20:00
Anh
1-0
Croatia
HT
0-0
07:00
Colombia
1-0
Ecuador
HT
1-0
04:00
Brazil
3-0
Venezuela
HT
1-0
13:00
Hàn Quốc
2-1
Lebanon
HT
0-1
12:05
Brisbane Roar
1-2
Adelaide United
HT
0-2
09:15
USA (nữ)
4-0
Jamaica (nữ)
HT
3-0
06:30
Portugal (nữ)
3-3
Nigeria (nữ)
HT
2-1
00:10
Costa Rica (nữ)
3-1
Guatemala (nữ)
HT
2-1
00:00
Costa Rica
3-1
Guatemala
HT
2-1
00:00
U23 Ai Cập
3-0
U23 Nam Phi
HT
3-0
00:00
Sudan
0-1
Zambia
HT
0-0
23:30
malta (nữ)
1-0
Montenegro (nữ)
HT
1-0
22:00
Belarus (nữ) U19
3-0
Armenia (nữ) U19
HT
1-0
22:00
Jordan (nữ)
0-2
Tunisia (nữ)
HT
0-1
20:00
Tanzania
2-0
Malawi
HT
0-0
12:00
Japan (nữ)
5-1
Mexico (nữ)
HT
1-0
06:00
West Chester United
3-1
Hershey
HT
1-1
04:40
Miami Sun FC
0-3
Miami Beach CF
HT
0-1
02:24
Revolver
5-4
Deportivo Lake Mary U23
HT
0-0
00:00
Jacksonville Armada U23
1-0
Port City FC
HT
1-0
21:00
Kongsvinger
4-2
Kjelsas
HT
2-1
20:00
Westfalia Kinderhaus 1920
1-1
TUS Bovinghausen 04
HT
0-1
19:30
LD Maputo
2-2
Vilankulo FC
HT
1-2
19:00
Hodd
2-0
Aalesund FK
HT
0-0
19:00
Eintracht Norderstedt
3-3
Heider SV
HT
1-2
15:30
Union 60 Bremen
1-3
Bremer SV
HT
1-3
01:00
Viking
4-1
Valerenga
HT
1-1
22:59
Lillestrom
2-1
Haugesund 1
HT
2-1
22:59
Bodo Glimt
2-0
Mjondalen IF
HT
1-0
22:59
Sarpsborg 08
0-0
Brann
HT
0-0
22:59
Stromsgodset
2-1
Rosenborg
HT
0-1
02:00
Rayo Vallecano
1-2
Girona
HT
1-1
17:00
Omiya Ardija
1-1
Tochigi SC
HT
1-1
17:00
FC Ryukyu
3-0
Giravanz Kitakyushu
HT
1-0
16:00
Ehime FC
1-3
Zweigen Kanazawa FC
HT
0-2
13:00
Machida Zelvia
0-2
Blaublitz Akita
HT
0-0
13:00
Jubilo Iwata
1-0
Ventforet Kofu 1
HT
1-0
12:00
Montedio Yamagata
2-0
Renofa Yamaguchi
HT
1-0
12:00
V-Varen Nagasaki
1-0
Matsumoto Yamaga FC
HT
1-0
12:00
JEF United Ichihara Chiba
0-1
Tokyo Verdy
HT
0-1
12:00
Albirex Niigata
0-1
Fagiano Okayama
HT
0-0
12:00
Mito Hollyhock
2-0
SC Sagamihara
HT
1-0
12:00
Kyoto Sanga
2-2
Thespa Kusatsu
HT
1-1
06:30
Bragantino
2-2
Fluminense RJ
HT
2-0
06:30
Bahia
0-1
Internacional RS 1
HT
0-1
06:30
Fortaleza
1-0
Sport Club Recife PE 1
HT
0-0
06:30
Chapecoense SC
0-0
Ceara
HT
0-0
02:00
Gremio (RS)
0-1
Atletico Paranaense
HT
0-1
02:00
Atletico Mineiro
1-0
Sao Paulo
HT
1-0
02:00
Flamengo
2-0
America MG
HT
1-0
17:40
Gornik Leczna
3-0
Sandecja Nowy Sacz
HT
1-0
17:40
Miedz Legnica
1-1
Zaglebie Sosnowiec
HT
0-1
17:40
LKS Nieciecza
0-0
OKS Stomil Olsztyn
HT
0-0
17:40
GKS Tychy
1-1
LKS Lodz
HT
0-0
17:40
Widzew lodz
2-1
Odra Opole
HT
1-1
17:40
Radomiak Radom
2-0
Korona Kielce
HT
2-0
17:40
1 Chrobry Glogow
0-3
Arka Gdynia
HT
0-1
17:40
GKS Jastrzebie
2-1
Resovia Rzeszow
HT
0-1
17:40
Puszcza Niepolomice
2-0
GKS Belchatow
HT
1-0
16:30
1 Gyeongnam FC
1-2
Gimcheon Sangmu
HT
0-0
14:00
Ansan Greeners FC
2-3
Busan I Park
HT
1-1
06:30
Monagas SC
4-0
Universidad Central de Venezuela
HT
1-0
02:00
Estudiantes Merida FC
6-2
CD Hermanos Colmenares
HT
1-2
00:30
Qviding FIF
2-3
FC Trollhattan
HT
2-1
21:00
IFK Lulea
3-1
IF Sylvia
HT
3-0
18:00
Hammarby TFF
3-2
Sandvikens IF
HT
1-1
18:00
Brommapojkarna
2-0
Pitea IF
HT
1-0
19:00
Ringkobing
1-2
IF Skjold S by
HT
1-2
16:00
Pocheon FC
4-0
Yeoju Sejong
HT
0-0
14:00
Jungnang Chorus Mustang FC
0-3
Chungju Citizen
HT
0-0
14:00
Pyeongchang FC
2-1
Gangwon II
HT
0-1
15:00
The Gap NPL (nữ)
2-3
Weston Pud(nữ)
HT
1-3
13:30
Brisbane Olympic (nữ)
3-0
Mitchelton (nữ)
HT
2-0
22:00
Kaisar Kyzylorda
0-0
FK Arys
HT
0-0
20:00
FK Taraz
0-2
FC Kairat Almaty
HT
0-1
20:00
Lokomotiv Astana
1-1
Tobol Kostanai
HT
1-1
08:00
MVLA Wolves (nữ)
0-2
California storm (nữ)
HT
0-1
07:00
Chicago KICS FC (nữ)
1-2
Chicago Mustangs (nữ)
HT
0-0
07:00
Nashville Rhythm FC (nữ)
0-0
Chattanooga Red Wolves (nữ)
HT
0-0
06:05
Alabama (nữ)
1-1
Peachtree City (nữ)
HT
1-0
06:00
Miami (nữ)
0-0
Sunrise FC (nữ)
HT
0-0
05:00
Real Central NJ (nữ)
1-2
Sky Blue FC (nữ)
HT
1-1
04:30
Long Island Rough Riders (nữ)
2-2
Connecticut Fusion (nữ)
HT
1-0
04:00
NJ Wizards SC Cedar Stars(w)
1-1
Match Fit Academy FC (nữ)
HT
0-1
03:30
FC Surge (nữ)
5-1
Florida Gulf Coast DL FC(w)
HT
3-1
03:05
Colorado Rapids (nữ)
3-2
Utah Arrows SC (nữ) 1
HT
1-1
03:00
Real Central New Jersey (nữ)
1-2
NJ NY Gotham Reserves (nữ)
HT
1-1
03:00
Pleasanton Rage (nữ)
0-2
Lamorinda United (nữ)
HT
0-1
02:00
Fire and Ice SC(w)
0-3
FC Pride (nữ)
HT
0-1
01:10
Motor City FC (nữ)
0-7
Cleveland Ambassadors(w)
HT
0-4
06:05
Charlotte Independence
3-2
Hartford Athletic
HT
0-0
20:30
1 Rutsiro FC
0-0
Bugesera
HT
0-0
20:00
AS Kigali
4-0
Espoir FC
HT
2-0
20:00
Gorilla FC
0-1
Kiyovu FC
HT
0-0
20:00
APR FC
3-0
Police FC
HT
0-0
20:00
Musanze FC
1-0
Mukura
HT
0-0
17:00
1 Marines FC
1-1
Rayon Sports FC
HT
1-1
19:30
Bidco United
1-1
Gor Mahia 2
HT
1-1
17:00
Equity FC
0-0
AFC Leopards
HT
0-0
20:00
1 Vikingur Reykjavik (nữ)
1-2
KR Reykjavik (nữ)
HT
0-1
21:00
1 Novo Hamburgo RS U20
3-2
Aimore RS U20
HT
0-2
19:00
Juventude (Youth)
5-0
CE Bento Goncalves RS U20
HT
3-0
18:00
Stockport County
0-1
Hartlepool United
HT
0-0
01:00
Kawkab de Marrakech
2-2
Stade Marocain du Rabat
HT
2-1
22:59
Wydad Temara
1-1
TAS de Casablanca
HT
1-1
22:59
Racing Casablanca
3-0
Itihad Z. Khemisset
HT
1-0
01:30
1 Millonarios
2-0
Atletico Junior Barranquilla 1
HT
2-0
00:00
Coritiba PR (Youth)
1-1
Botafogo RJ (Youth)
HT
1-0
03:30
1 Guayaquil SC
1-0
Club Atletico Porteno
HT
0-0
03:00
1 CD Independiente Juniors
1-3
CD El Nacional
HT
0-1
03:00
Gualaceo SC
3-0
CD Puerto Quito
HT
1-0
07:05
Bubali SC
0-4
SV Deportivo Nacional
HT
0-3
05:00
SV Estrella
0-5
SV Britannia
HT
0-3
12:00
Sydney United
1-0
Marconi Stallions
HT
0-0
12:00
Rockdale City Suns
2-4
Blacktown City Demons
HT
1-2
10:00
Northbridge FC Bulls U20
1-4
Wollongong Wolves U20 1
HT
0-2
22:59
Rigas Futbola skola
3-0
Metta/LU Riga
HT
2-0
20:30
FK Spartaks Jurmala
1-2
FK Liepaja
HT
0-1
20:00
Riga FC
1-0
Noah
HT
0-0
18:00
BFC Daugavpils
1-2
FK Valmiera
HT
0-0
22:00
Sara FC
3-2
Unisport de Sokode 1
HT
2-0
22:00
Dyto FC
1-0
Gbohloesu
HT
0-0
01:00
Accra Hearts of Oak
2-0
Medeama SC
HT
1-0
22:00
Ashanti Gold
1-0
Ebusua Dwarfs
HT
0-0
22:00
Aduana Stars
2-0
Liberty Professionals
HT
1-0
22:00
WAFA
1-1
Ghana Dream FC
HT
1-1
22:00
Karela United FC
2-0
Legon Cities FC
HT
1-0
22:00
King Faisal
1-0
Great Olympics
HT
1-0
22:00
Bechem United
2-0
Berekum Chelsea
HT
1-0
22:00
Warri Wolves FC
0-1
Akwa Starlets 1
HT
0-0
22:00
Nasarawa United
2-0
Plateau United
HT
0-0
22:00
Kwara United
1-0
MFM FC
HT
0-0
22:00
Katsina United
3-1
Enyimba
HT
3-0
22:00
Enugu Rangers International
4-1
Sunshine Stars FC
HT
3-0
22:00
1 Adamawa United
2-0
Rivers United
HT
2-0
22:00
Abia Warriors
2-0
Lobi Stars
HT
2-0
22:00
Wikki Tourist
4-3
Ifeanyi Ubah
HT
1-0
21:30
Heartland FC
2-1
Jigawa Golden Stars
HT
2-1
12:00
Musgrave Yellow
8-2
Robina City Blue 2
HT
1-1
04:00
UNAN Managua
2-1
HYH Export Sebaco FC
HT
1-0
21:00
FK Viltis Vilnius
2-0
FK Kauno Zalgiris III
HT
1-0
19:00
DFK Dainava Alytus B
1-6
Ekranas Panevezys
HT
1-3
18:00
FK FM Ateitis
4-0
Fortuna Kaunas
HT
1-0
16:00
Nevezis II
6-0
Hegelmann Litauen II
HT
4-0
09:05
ASC San Diego
1-3
FC Arizona
HT
1-3
07:00
Tormenta FC
1-0
Toronto FC II
HT
1-0
07:00
Long Island Rough Riders
2-0
FC Motown
HT
1-0
06:45
Juventus Academy Miami
4-3
Adrestia FC
HT
2-3
06:30
Westchester Flames
1-3
Morris Elite
HT
0-1
06:05
1 North Texas SC
3-0
Greenville Triumph
HT
2-0
06:00
Junior Lone Star
4-0
Real Central NJ
HT
3-0
05:00
Fort Wayne FC
1-1
Grand Rapids FC
HT
0-1
04:05
Texas Spurs
2-1
Side FC 92
HT
0-1
04:00
PDX FC
1-0
Nani Lian
HT
0-0
03:40
Roc City Boom
3-2
FCY New York
HT
1-0
03:05
Weston
2-2
Tampa Bay Rowdies B
HT
0-2
02:50
New Jersey Alliance FC
3-2
Sons of Queens FC
HT
2-1
02:10
Tulsa Athletics
4-0
Arkansas Wolves FC
HT
2-0
22:00
Hamilton FC (nữ)
0-1
St Johnstone (nữ)
HT
0-1
15:00
Pine Hills
2-2
Moggill FC
HT
1-2
02:05
1 JAHE
0-3
ASC Snim
HT
0-0
23:30
AS Armee
2-1
FC Inter Nouakchott
HT
1-0
14:00
Fremantle City FC U23 (nữ)
1-0
Murdoch University Melville FC U23 (nữ)
HT
1-0
21:00
Pierikos
1-1
AEP Kozani
HT
1-1
21:00
Santorini 2020
2-2
AO Episkopis Rethymno
HT
1-0
21:00
Almopos Arideas
1-0
Panserraikos
HT
0-0
21:00
Kalamata AO
1-0
Kallithea
HT
0-0
21:00
Niki Volou
6-1
Aspropyrgos Enosis 1
HT
2-1
21:00
Rhodos FC
1-2
Ialysos
HT
0-1
21:00
Asteras Vlachioti
1-0
Egaleo Athens
HT
0-0
18:00
Lithuania (nữ)
2-0
Faroe Islands (nữ)
HT
1-0
16:00
Estonia (nữ)
4-1
Latvia (nữ)
HT
4-0
14:00
Perth SC (nữ)
5-0
Curtin University FC (nữ)
HT
0-0
14:00
Balcatta (nữ)
3-1
Subiaco AFC (nữ)
HT
1-0
19:00
Tooro United
1-0
Kigezi Homeboys FC
HT
1-0
19:00
Proline FC
3-1
Water FC
HT
0-0
22:00
Lech Poznan (Youth)
3-1
SMS Lodz Youth
HT
0-0
20:00
Arka Gdynia (Youth)
6-2
Lechia Gdansk (Youth)
HT
0-0
17:00
Zaglebie Lubin (Youth)
4-0
Escola Varsovia Warszawa Youth
HT
0-0
17:00
Korona Kielce (Youth)
1-2
Pogon Szczecin(Youth)
HT
0-0
01:00
Bjorninn
3-1
Alafoss
HT
3-1
20:00
1 Ymir
5-1
Hordhur
HT
3-1
12:00
Tuggeranong United
0-1
Canberra FC
HT
0-0
12:00
St George Willawong Reserves
3-4
Bayside United FC Reserve
HT
0-2
21:00
Acheron Kanalaki
2-0
Posidonas Neas Michanionas
HT
1-0
00:30
CF Soller
0-1
UD Alcudia
HT
0-1
00:00
2 CD Cardassar
1-1
Llosetense
HT
0-0
23:30
CD Cebrerena
2-0
CD Penalanda
HT
2-0
23:30
1 Club Deportivo Tropezon
2-0
AD Siete Villas 1
HT
2-0
22:59
Huercal
3-0
CD Plus Ultra
HT
2-0
22:59
1 Ciudad de Murcia
2-2
EDMF Churra
HT
1-1
22:59
CA Monzon
2-0
CD Robres 1
HT
0-0
22:59
UE Sants
1-1
CF Montanesa 1
HT
0-0
22:59
Ribadumia CF
3-2
Paiosaco
HT
0-1
22:59
UA Horta
1-1
Valls UE
HT
0-0
22:59
CD Barco
3-1
Viveiro CF
HT
2-1
22:59
Figueres
2-1
Igualada
HT
0-0
22:59
UD Ourense
2-0
SD Festra
HT
0-0
22:59
CE Banyoles
1-1
Santfeliuenc FC
HT
0-0
22:59
Muleno CF
1-1
SFC Minerva
HT
0-0
22:59
UD Atios
0-4
CD As Pontes
HT
0-1
22:59
Deportiva Minera
4-2
Olimpico de Totana
HT
1-0
22:59
Lorca FC
1-1
EG El Palmar
HT
1-1
22:30
Tamar Ritter
3-0
Club Deportivo Sarinena
HT
0-0
22:30
CD Carinena
4-2
Epila CF
HT
3-0
22:00
CD Bezana
1-1
Barreda Balompie
HT
0-0
22:00
CD Pena Azagresa
0-2
UDC Txantrea KKE
HT
0-1
22:00
CD Barquereno
1-4
CD Guarnizo
HT
1-2
22:00
Polvorin
0-1
UD Somozas
HT
0-0
22:00
Ribamontan Al Mar CF
1-2
SD Torina
HT
0-1
22:00
SD Revilla
0-6
Solares Medio Cudeyo
HT
0-4
18:00
CD Vera
0-0
Villa Santa Brigida
HT
0-0
18:00
1 Atletico Tacoronte
4-1
UD Guia 1
HT
1-0
17:20
CD Valdefierro
3-1
AD Sabinanigo
HT
1-0
17:00
UD Fraga
1-2
CD Villanueva
HT
1-1
17:00
Real Burgos
1-2
CD Becerril
HT
0-1
17:00
CD Pontellas
1-2
AG Estudiantes
HT
0-1
17:00
Mostoles CF
0-3
CD San Fernando de Henares
HT
0-0
16:30
Villaverde Boetticher CF
0-1
AD Complutense Alcala 1
HT
0-0
16:30
1 Atletico Pinto
1-2
RSD Alcala Henares
HT
0-1
16:30
Real Aranjuez CF
0-1
Villanueva del Pardillo
HT
0-0
16:30
CD El Alamo
3-1
DAV Santa Ana
HT
2-1
08:30
Launceston United (nữ)
1-3
Olympia FC Warriors (nữ)
HT
1-1
12:10
Solomon Warriors FC
4-0
Marist FC
HT
0-0
18:00
Babrungas
3-2
FK Panevezys-2
HT
1-0
17:00
FK Kauno Zalgiris II
0-3
Suduva Marijampole II
HT
0-2
17:00
Kazlu Ruda FK Silas
3-0
FK Trakai II
HT
0-0
17:05
Farashganj SC
0-1
Kawran Bazar Progoti
HT
0-1
18:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19
2-1
Viitorul Constanta U19
HT
0-1
16:00
Steaua Bucuresti U19
3-1
Gaz Metan Medias U19
HT
1-1
22:30
TJ Tatran Oravske Vesele
1-0
MFK Lokomotiva Zvolen
HT
0-0
22:30
Tatran Krasno nad Kysucou
1-2
Namestovo
HT
0-2
22:30
FTC Filakovo
3-1
Jednota Banova
HT
0-1
22:00
SK Milenium
2-3
Spisska Nova Ves
HT
2-3
22:00
FK Svidnik
2-5
Slavia TU Kosice
HT
1-3
22:00
Pokrok SEZ Krompachy
2-4
Humenne
HT
1-1
22:00
Tomasov
3-1
Dunajska Luzna
HT
2-0
22:00
FC Vion Zlate Moravce B
1-0
TJ Imel
HT
1-0
22:00
OFK Malzenice
3-0
TJ Druzstevnik Vrakun
HT
0-0
22:00
MFK Sobrance
1-6
TeslaStropkov
HT
0-3
20:00
Spisske Podhradie
1-4
Mladost Kalsa
HT
0-1
01:00
Jednosc Warszawa
2-3
Targowek Warszawa
HT
0-1
22:59
1 FC Rukh Brest
3-0
FC Torpedo Zhodino 1
HT
0-0
21:00
FK Isloch Minsk
1-1
Dinamo Brest
HT
0-0
20:30
Samtredia
0-2
Dinamo Tbilisi
HT
0-1
20:30
FC Shukura Kobuleti
0-0
FC Saburtalo Tbilisi
HT
0-0
22:59
Syrianska Eskilstuna IF
2-0
Smedby AIS
HT
0-0
21:00
Tegs SK
2-4
Skelleftea FF
HT
0-4
21:00
IFK Berga
2-1
Eslovs BK
HT
1-1
21:00
Karlslunds IF HFK
2-2
Huddinge IF
HT
2-0
21:00
1 Syrianska Botkyrka IF
1-2
Motala AIF FK
HT
1-1
20:00
IFK Ostersund
0-3
Sandviks IK
HT
0-1
20:00
Gottne IF
1-0
Bergnasets AIK
HT
1-0
20:00
Karlskrona AIF
1-0
FBK Balkan
HT
0-0
20:00
Vanersborg FK
1-4
Angered BK
HT
0-1
20:00
Jarfalla
2-1
IFK Lidingo FK 1
HT
0-0
20:00
IFK Skovde FK
4-1
Nordvarmland FF
HT
2-0
20:00
1 IFK Stocksund
2-3
FC Stockholm Internazionale 1
HT
1-0
19:00
BK Olympic
1-1
Rappe GOIF
HT
0-1
19:00
Vinbergs IF
3-0
Hoganas BK
HT
1-0
19:00
Varbergs GIF FK
0-1
Husqvarna
HT
0-0
19:00
1 IK Tord
3-4
Savedalens IF
HT
2-1
19:00
Nykopings BIS
5-1
Varmbols FC
HT
1-1
19:00
Stenungsunds IF
0-2
BK Forward
HT
0-1
19:00
Kvarnsvedens IK
2-3
Skiljebo SK
HT
1-1
18:00
FC Gute
4-3
Sandvikens AIK FK
HT
2-3
18:00
Onsala BK
2-1
Vastra Frolunda
HT
2-0
18:00
Eskilsminne IF
1-1
Ullared
HT
0-1
17:00
Ytterhogdal IK
2-0
Storfors AIK
HT
2-0
17:00
Assyriska United IK
2-0
Eskilstuna City FK
HT
1-0
01:00
JS kabylie
1-1
Biskra
HT
0-1
23:50
MC Alger
1-0
Al Zawraa
HT
1-0
22:59
OM Medea
0-0
NC Magra
HT
0-0
22:59
JSM Skikda
1-2
WA Tlemcen
HT
1-2
21:00
KFS Vestmannaeyjar
1-2
Augnablik Kopavogur
HT
1-1
20:00
Zug 94
2-1
Grasshoppers U21
HT
1-1
22:30
Gnistan Helsinki
0-2
MP MIKELI
HT
0-2
22:30
MuSa
3-0
Vaasa VPS
HT
2-0
22:30
JIPPO
0-2
Jaro
HT
0-0
22:00
RoPS Rovaniemi
0-1
TPS Turku
HT
0-1
19:00
PK-35 Vantaa
3-0
KPV
HT
0-0
15:15
1 Rochedale Rovers
2-3
Sunshine Coast FC
HT
1-2
14:30
1 Virginia United
1-8
Caboolture FC
HT
0-4
13:15
North Star
2-3
Taringa Rovers
HT
0-3
20:00
Chikhura Sachkhere
2-5
FC Sioni Bolnisi 1
HT
0-3
20:00
WIT Georgia Tbilisi
1-1
FC Metalurgi Rustavi
HT
0-1
20:00
Merani Martvili
3-1
Gareji Sagarejo
HT
1-0
21:30
Rial Kovachevci (nữ)
0-5
Pirin Blagoevgrad (nữ)
HT
0-2
16:00
FK Paldin Plovdiv (nữ)
2-0
ZHFK Varna (nữ)
HT
2-0
15:00
Levski Chepintsi (nữ)
1-10
Sevlievo (nữ)
HT
1-3
15:00
1 Atromitos U19
4-3
Aris Thessaloniki U19
HT
1-0
02:00
Atyra FC
1-1
resistencia SC
HT
1-0
21:00
1 Fulgencio Yegros
1-2
Guarani de Trinidad
HT
1-0
21:00
Tacuary
1-3
Independiente Luque
HT
0-2
21:00
Sportivo Trinidense
1-1
Club Fernando de la Mora
HT
0-0
21:00
2 de Mayo PJC
0-0
Deportivo Capiata
HT
0-0
21:00
1 Sportivo Iteno
0-0
Rubio nu 1
HT
0-0
06:30
Vitoria BA
0-0
Operario Ferroviario PR
HT
0-0
06:30
Coritiba PR
1-1
Londrina PR
HT
1-0
02:00
Avai FC SC
1-2
Brusque FC
HT
0-0
02:00
Botafogo RJ
3-0
Remo Belem (PA)
HT
1-0
16:15
Olympique Medea U21
0-0
NC Magra U21
HT
0-0
16:10
2 JS Kabylie U21
2-2
US Biskra U21
HT
0-0
16:10
MC Alger U21
3-2
JS Saoura U21
HT
2-1
16:00
JSM Skikda U21
1-0
WA Tlemcen U21
HT
0-0
12:30
Wing Go FC
2-2
New fair Kuitan
HT
1-0
12:30
Lansbury FC
0-1
Kowloon Cricket Club
HT
0-1
12:30
KCDRSC
1-10
King Mountain
HT
1-7
12:30
Tsun Tat Kwok Keung
5-2
Lung Moon FC
HT
3-0
07:30
Sport Chavelines Juniors
0-0
Sport Huancayo
HT
0-0
03:00
FBC Melgar
1-2
Carlos Manucci 1
HT
0-1
00:15
Deportivo Llacuabamba
2-2
San Martin de Porres
HT
1-1
00:00
Inter Milan U20
2-0
Bologna U20
HT
1-0
22:00
Spal U19
1-0
Sassuolo U20
HT
0-0
20:00
AS Roma U20
2-0
AC Milan U20
HT
2-0
16:00
Genoa U20
5-0
Lazio U20
HT
2-0
16:00
Torino U20
0-1
Juventus U20
HT
0-0
21:00
KajHa
4-0
FC Raahe
HT
3-0
22:00
Toftir B68
1-3
B36 Torshavn
HT
1-3
21:00
KI Klaksvik
4-0
TB/FCS/Royn
HT
2-0
21:00
EB Streymur
2-1
NSI Runavik
HT
0-0
21:00
1 HB Torshavn
1-2
Vikingur Gotu
HT
0-1
21:05
Kasimpasa U19
5-2
Goztepe U19 1
HT
2-0
21:00
Medipol Basaksehir U19
3-1
Antalyaspor U19
HT
1-1
19:00
Ankaragucu U19
4-2
Hatayspor U19
HT
2-0
19:30
Maktaaral
0-1
FK Aksu
HT
0-0
19:00
Kairat Academy
1-4
Okzhetpes
HT
0-2
19:00
Bulat Temirtau
1-2
Ekibastuzets
HT
0-1
18:00
Tarlan
6-0
FK Igilik
HT
1-0
17:00
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II
2-1
Akademiya Ontustik
HT
1-0
15:45
Hong Kong FC
3-0
Shatin SA
HT
2-0
14:30
Yuen Long FC
3-3
South China AA
HT
2-0
14:30
Wing Yee FT
1-3
North District FC
HT
1-1
14:30
Central Western District RSA
2-2
Wong Tai Sin
HT
2-2
14:30
Citizen
3-1
Wofoo Tai Po
HT
1-1
14:30
Kai Jing
1-1
Sham Shui Po 1
HT
0-0
12:30
Metro Gallery
2-2
Eastern District SA 1
HT
1-0
17:30
Aarhus 1900 (nữ)
4-2
Fortuna Hjorring B (nữ)
HT
0-0
17:30
IF Lyseng (nữ)
2-4
Vildbjerg SF (nữ)
HT
1-1
13:00
Suzuka unlimited
0-2
Verspah Oita
HT
0-0
17:00
Daejeon Korail
1-0
Gangneung City
HT
1-0
15:00
Busan Transportation Corporation
2-2
Cheonan City
HT
1-1
15:00
Gimhae City
3-1
Pyeongtaek Citizen
HT
2-0
14:00
Gyeongju KHNP
1-2
Cheongju Jikji
HT
0-0
22:59
Padova
0-0
Alessandria
HT
0-0
20:00
AC Tres Coracoes U20
0-1
CA Serranense U20
HT
0-0
23:10
Niroye Zamini
1-0
Pas
HT
0-0
23:10
Oghab Tehran
3-1
Shahin Bandar Anzali
HT
1-0
23:05
Shahrdari Mahshahr
1-1
Shahid Ghandi
HT
1-0
21:15
1 Shahrdari Bam
2-1
Milad Mehr
HT
2-1
22:00
Neftchi Fargona
2-0
Yangiyer
HT
1-0
20:30
Xorazm Urganch
1-1
Aral Nukus
HT
1-1
20:30
FK Chigatoy
4-6
Zaamin
HT
2-3
20:00
FC Lochin
3-0
FC Zhomboy
HT
0-0
20:00
FC Bunyodkor II Chrichik
0-2
FK G'ijduvon
HT
0-2
21:05
Cittanovese
1-2
ASD San Luca
HT
1-0
21:00
1 US Folgore Caratese
1-1
Lavagnese
HT
0-1
21:00
Audace Cerignola
4-1
Nardo
HT
1-0
21:00
1 Sestri Levante
2-0
ACSD Saluzzo
HT
1-0
21:00
Asd Pineto Calcio
1-2
Castelfidardo
HT
1-1
21:00
Messina
2-1
Castrovillari
HT
0-0
21:00
1 Scandicci
0-2
ASD Lornano Badese
HT
0-0
21:00
ASD Muravera
0-1
Sassari Torres
HT
0-0
21:00
Rieti
1-2
Nuovo Campobasso
HT
1-2
21:00
ASD Grassina
0-1
ASD Sporting Trestina
HT
0-1
21:00
Recanatese
4-4
San Nicolo Notaresco 1
HT
2-1
21:00
Virtus Bolzano
1-0
ASD San Giorgio-Sedico
HT
1-0
21:00
1 Prato
1-3
Forli
HT
0-0
21:00
1 Real Calepina FC
2-2
USD Casatese 1
HT
2-1
21:00
Rimini
3-1
Correggese Calcio 1
HT
0-1
21:00
Vis Nova Giussano
2-0
Ponte San Pietro
HT
1-0
21:00
Tritium
2-3
Fanfulla Cavenago
HT
0-1
21:00
ASD Citta Di Varese
0-1
A.S.D. Bra
HT
0-0
21:00
ASD Flaminia Civita Castellana
2-2
Foligno Calcio
HT
1-0
21:00
Mezzolara
0-1
Aglianese
HT
0-1
21:00
ASD Cannara
2-2
San Donato Tavarnelle
HT
0-2
21:00
1 Lentigione
0-1
US Fiorenzuola
HT
0-0
21:00
ASD Caldiero Terme
5-1
Montebelluna
HT
2-1
21:00
GSD Ambrosiana
3-3
Azy based nano Bo
HT
2-0
21:00
AS Ostia Mare
2-2
US Pianese
HT
1-0
21:00
1 FC Vado
0-5
Legnano
HT
0-3
21:00
Desenzano Calvina
2-3
Nibionnoggiono 1
HT
0-2
21:00
As Casale Calcio
1-2
Sanremese
HT
1-1
21:00
SC Caronnese
0-2
USD Castellanzese
HT
0-2
20:00
Blue Birds FC (nữ)
2-3
Kathorus United (nữ)
HT
2-2
18:00
Soweto Fabulous (nữ)
3-0
Nicko Taurus (nữ)
HT
1-0
16:00
Macarthur Rams (nữ)
0-1
Sydney Olympic FC (nữ)
HT
0-0
15:00
NWS Koala (nữ)
2-3
APIA Leichardt (nữ)
HT
0-2
12:15
Manly Utd (nữ)
0-1
Illawarra Stingrays (nữ)
HT
0-1
12:00
Bankstown City Lions (nữ)
0-4
University of Sydney (nữ)
HT
0-1
00:00
1 Toure Kunda Footpro
1-0
Mbour 1
HT
1-0
00:00
Casamance
5-0
AS Dakar Sacre Coeur
HT
2-0
00:00
AS Douanes Dakar
0-4
Teunhueth FC
HT
0-2
00:00
Diambars
3-0
ASEC Ndiambour
HT
2-0
00:00
ASC Jaraaf
2-0
US Goree
HT
0-0
22:30
OTP
3-1
SJK Akatemia
HT
3-1
22:30
GBK Kokkola
0-2
VIFK
HT
0-1
22:30
GrIFK Kauniainen
2-3
FC Ilves-Kissat
HT
1-0
22:30
1 Ilves Tampere II
0-2
SalPa
HT
0-0
22:30
NJS
2-1
Lahden Reipas
HT
0-1
22:30
Atlantis
2-1
PeKa
HT
1-0
22:30
KaPa
1-2
JaPS 1
HT
1-1
22:30
Honka Akatemia
1-0
Jazz Pori
HT
1-0
21:00
PK Keski Uusimaa
0-2
PEPO Lappeenranta
HT
0-2
17:00
OLS Oulu
2-0
PS Kemi Kings
HT
0-0
21:00
Belenenses U19
0-3
Braga U19
HT
0-1
22:10
Arka Gdynia II
1-2
Lechia Gdansk II
HT
0-0
20:00
Baltyk Gdynia
2-1
GKS Przodkowo
HT
1-1
19:00
KTS-K Luzino
1-1
Grom Nowy Staw
HT
0-0
16:00
Pomorzanin Torun
1-3
Jarota Jarocin
HT
0-0
00:00
Real Madrid U19
2-1
Atletico de Madrid U19
HT
0-1
17:00
Deportivo La Coruna U19
2-1
Las Palmas U19
HT
1-1
17:00
Malaga U19
2-0
Bilbao U19 1
HT
0-0
02:00
1 Ferrovalvulas FC
0-1
Total Soccer FC
HT
0-1
00:00
Deportivo Alexis Garcia
0-2
Molino Viejo
HT
0-1
19:40
Chitipa United
0-0
Karonga United
HT
0-0
19:40
Ekwendeni Hammers
1-0
Mighty Tigers
HT
1-0
15:00
Brisbane Strikers
2-7
Queensland Lions SC
HT
0-5
13:10
Gold Coast Knights
4-2
Sunshine Coast Wanderers FC
HT
3-2
13:05
1 Logan Lightning
2-2
Moreton Bay United
HT
2-1
21:00
Benfica Lubango
0-0
Ferroviario Do Huambo
HT
0-0
21:00
Santa Rita FC
1-0
Desportivo Huila
HT
0-0
18:00
Fu Moon FC
1-2
Sao Jose(AP)
HT
0-2
16:00
Tung Sing FC
5-0
Lucky Mile FC
HT
1-0
14:30
Yau Tsim Mong
1-2
Kwong Wah AA
HT
0-0
14:30
Wan Chai
1-0
Kowloon City
HT
0-0
14:30
Kwai Tsing District FA
1-2
Kwun Tong
HT
1-2
14:30
Flower
1-4
Tuen Mun Football Team
HT
0-0
00:30
PAOK Saloniki (nữ)
2-0
Avantes Chalkidas (nữ)
HT
1-0
13:00
Rochdale Rovers U23
1-3
Sunshine Coast U23
HT
0-1
13:00
WDSC Wolves U23
1-6
Brisbane City U23
HT
0-3
12:55
Brisbane Strikers U23
2-4
Lions FC U23
HT
0-2
12:10
Ipswich knights U23
1-1
Mitchelton U23
HT
1-1
22:59
Arsenal Dzyarzhynsk
3-0
Kommunalnik Slonim
HT
1-0
21:00
FK Lida
1-2
FC Baranovichi 1
HT
0-1
19:00
Krumkachy Minsk
4-0
Volna Pinsk
HT
2-0
13:30
Yokohama S CC Futsal
1-3
Shriker osaka Futsal
HT
1-2
03:00
Club Nanas (nữ)
6-1
EL Nacional (nữ)
HT
2-0
22:59
Quito FC (nữ)
1-2
Academia Sport JC (nữ)
HT
1-1
03:00
1 CD Universitario (nữ)
1-4
Tauro FC (nữ)
HT
0-1
18:00
IFK Varnamo
0-1
Trelleborgs FF
HT
0-1
20:20
PSP Macau
1-2
Windsor Arch Ka I
HT
0-1
18:00
CD Monte Carlo
0-4
Cheng Fung
HT
0-1
22:00
Portimonense U17
1-1
Vitoria FC Setubal U17
HT
0-0
22:00
Sporting Lisbon Sad U17
2-1
Rio Ave U17
HT
0-0
22:00
Cova da Pied U17
5-3
Louletano U17
HT
0-0
17:00
Uniao Almeirim U17
1-1
Real Sport Clube U17
HT
0-0
17:00
Padroense U17
3-1
Pacos Ferreira U17
HT
0-0
17:00
Boavista U17
5-5
FC Famalicao U17
HT
0-0
17:00
Peniche U17
2-7
Sintrense U17
HT
0-0
17:00
Uniao Leiria U17
4-1
Fatima U17
HT
0-0
17:00
Feirense U17
5-0
Seia FCU17
HT
0-0
17:00
Lusitania Lourosa U17
4-1
Regua U17
HT
0-0
17:00
GD Estoril-Praia U17
5-0
Loures U17
HT
0-0
17:00
Academico Viseu U17
2-3
Tondela U17
HT
0-0
17:00
Sp Espinho U17
1-2
Salgueiros U17
HT
0-0
17:00
Belenenses U17
1-3
Spg C Braga U17
HT
0-0
01:30
Nacional Montevideo
3-1
Centro Atletico Fenix
HT
3-1
22:30
Deportivo Maldonado
2-1
Cerro Largo
HT
1-1
14:05
St George Willawong FC
3-2
Bayside United FC 1
HT
1-0
20:00
ZESCO United Ndola
2-0
NAPSA Stars
HT
1-0
18:00
Forest Rangers
0-0
Indeni FC
HT
0-0
19:00
FFC Turbine Potsdam II (nữ)
3-0
Arminia Bielefeld (nữ)
HT
1-0
01:00
San Pedro FC
1-1
ASEC MIMOSAS
HT
0-0
22:30
AF Amadou Diallo Djekanou
0-0
Societe Omnisports De L'Armee
HT
0-0
15:30
Waf Brigittenau
1-3
Stadlau
HT
0-1
15:30
SV Vols
3-0
FC Zirl
HT
1-0
03:30
AD Destroyer FC
3-3
CD Platense Municipal Zacatecoluca
HT
0-2

90phút [3-3], 120phút [3-3], Pen [4-3],

12:00
Gungahlin United(w)
2-3
Canberra Olympic(w)
HT
0-2
20:00
CR Flamengo (RJ) (Youth)
9-1
Macae U20
HT
6-1
12:00
Kataller Toyama
1-1
Roasso Kumamoto
HT
1-0
12:00
Kamatamare Sanuki
1-2
Fukushima United FC
HT
0-0
06:00
Galvez AC
2-1
GA Sampaio
HT
1-1
02:25
Juazeirense
2-0
ASA
HT
0-0
02:10
Paragominas FC PA
4-1
Tocantinopolis
HT
1-0
02:00
ABC RN
4-0
Sousa PB
HT
1-0
02:00
Caldense MG
0-1
Ferroviaria SP
HT
0-0
02:00
Cianorte PR
0-0
Inter de Limeira
HT
0-0
02:00
Penarol AM
0-1
Castanhal PA
HT
0-0
02:00
Caxias RS
5-1
Rio Branco PR
HT
1-0
02:00
Porto Velho EC
1-3
Brasiliense
HT
0-3
02:00
Ypiranga AP
2-1
Atletico Acreano
HT
1-0
02:00
Goianesia GO
3-3
Uniao Rondonopolis MT
HT
1-1
02:00
Nova Mutum EC
2-0
Jaragua EC
HT
1-0
01:00
Santo Andre
0-1
Boavista F.C 1
HT
0-0
01:00
Madureira
1-1
Portuguesa Desportos
HT
0-0
01:00
Rio Branco VN
2-1
Boa
HT
1-1
01:00
Central SC
3-2
Caucaia CE
HT
1-1
01:00
Campinense
3-0
America FC Natal RN
HT
3-0
01:00
CS Sergipe
1-0
Retro/PE
HT
1-0
01:00
Marcilio Dias SC
1-1
Cascavel PR 1
HT
0-1
17:00
FC Flora Tallinn
2-0
Vaprus Parnu 1
HT
1-0
21:00
Amazone FAP (nữ)
1-1
FC Ebolowa (nữ)
HT
0-0
03:30
Raja Casablanca Atlhletic
0-1
Renaissance Sportive de Berkane
HT
0-0
01:15
1 Hassania Agadir
3-5
Wydad Casablanca
HT
1-1
20:00
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
6-2
MFK Tyumen Futsal
HT
4-1
17:00
Norilsky Nickel Futsal
5-3
MFK CPRF Futsal
HT
2-0
21:30
Tolosa CF (nữ)
4-2
Berriozar CF (nữ)
HT
2-0
21:00
Levante Las Planas (nữ)
3-1
Getafe (nữ) 1
HT
0-0
17:15
UD Llanera (nữ)
2-6
UD Mos (nữ)
HT
2-4
17:00
CD Monte (nữ)
0-1
Sardoma CF (nữ)
HT
0-1
17:00
Castro FC (nữ)
1-1
Umia CF (nữ)
HT
1-0
17:00
Victoria CF (nữ)
1-1
Real Betis B (nữ)
HT
0-1
17:00
Sporting Gijon II (nữ)
5-0
CD Valladares (nữ)
HT
1-0
17:00
San Ignacio (nữ)
3-0
CD Castejon (nữ)
HT
2-0
16:30
Elche (nữ)
5-0
CFS La Garita (nữ)
HT
3-0
16:00
Oiartzun KE (nữ)
3-1
CD Itaroa Huarte (nữ)
HT
1-0
18:00
HJK Helsinki U20
5-1
VJS Vantaa U20
HT
2-0
13:05
Canterbury Bankstown FC
0-0
Central Coast United FC
HT
0-0
12:00
Central Coast Mariners (Youth)
4-1
SD Raiders FC
HT
2-1
02:00
Parana PR
1-1
Figueirense 1
HT
1-1
02:00
Botafogo PB
1-2
Volta Redonda
HT
0-0
21:00
Tombense
2-2
Altos/PI
HT
1-2
21:00
Criciuma
2-1
Ypiranga(RS)
HT
2-0
01:00
Artsul RJ
1-1
Duque de Caxias RJ
HT
1-0
01:00
Uniao Central
0-2
Belford Roxo RJ
HT
0-0
01:00
Paduano RJ
1-0
CAAC Brasil FC
HT
1-0
01:00
Barcelona EC
1-1
Santa Cruz RJ
HT
1-1
05:20
3-0
HT
2-0
02:00
1 Atletico Vega Real
1-3
Jarabacoa FC
HT
0-2
22:00
UniversidadO M
4-0
Atletico De San Francisco
HT
2-0
20:00
IFK Norrkoping DFK (nữ)
0-1
IFK Kalmar (nữ)
HT
0-0
16:00
Urawa Red Diamonds
2-2
Vissel Kobe
HT
2-1
15:00
Yokohama Marinos
1-3
Consadole Sapporo
HT
0-1
15:00
Shonan Bellmare
1-4
FC Tokyo
HT
1-3
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Petro Atletico de Luanda
24
28
57
2
Primeiro de Agosto
24
19
51
3
Sagrada Esperanca
23
20
49
4
Interclube Luanda
23
17
40
5
Bravos do Maquis
22
10
38
6
Recreativo Caala
24
9
35
7
Ferroviario Do Huambo
24
-12
29
8
Academica Do Lobito
22
-6
26
9
Benfica Lubango
23
-4
25
10
Desportivo Huila
24
-8
25
11
CRD Libolo
21
-10
23
12
Sporting Cabinda
22
-13
23
13
Progresso
24
-12
22
14
Baixa de Cassanje
23
-17
21
15
Cuando Cubango
22
-6
20
16
Santa Rita FC
23
-15
15
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657