Kết quả tỷ số, trực tiếp Atletico Madrid vs Chelsea, 03h00 24/02

Atletico Madrid
Kết quả bóng đá Cúp C1 châu Âu

Atletico Madrid vs Chelsea


03:00 ngày 24/02/2021

Đã kết thúc
Chelsea
Atletico Madrid
0
HT

0 - 0
Chelsea
1

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 2

Tỷ lệ Atletico Madrid vs Chelsea


TLCA
1.05 : 0:0 : 0.87
TL bàn thắng:
9.09 : 1 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
254.00 : 10.00 : 1.06
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Atletico Madrid vs Chelsea

      1'        Mason Mount
   Marcos Llorente Moreno       63'    
      64'        Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho
      68' 0-1      Olivier Giroud
      74'        Ngolo Kante↑Mason Mount↓
      74'        Hakim Ziyech↑Mateo Kovacic↓
      80'        Reece James↑Callum Hudson-Odoi↓
   Renan Augusto Lodi Dos Santos↑Joao Felix Sequeira↓       82'    
   Lucas Torreira↑Saul Niguez Esclapez↓       82'    
   Moussa Dembele↑Angel Correa↓       82'    
   Victor Machin Perez, Vitolo↑Mario Hermoso Canseco↓       84'    
      87'        Christian Pulisic↑Timo Werner↓
      87'        Kai Havertz↑Olivier Giroud↓
   Thomas Lemar       90'    

Đội hình thi đấu Atletico Madrid vs Chelsea

Atletico Madrid   Chelsea
Jan Oblak 13   16 Edouard Mendy
Mario Hermoso Canseco 22   28 Caesar Azpilicueta
Felipe Augusto de Almeida Monteiro 18   4 Andreas Christensen
Stefan Savic 15   2 Antonio Rudiger
Thomas Lemar 11   20 Callum Hudson-Odoi
Saul Niguez Esclapez 8   5 Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho
Jorge Resurreccion Merodio, Koke 6   17 Mateo Kovacic
Marcos Llorente Moreno 14   3 Marcos Alonso
Joao Felix Sequeira 7   19 Mason Mount
Angel Correa 10   11 Timo Werner
Luis Suarez 9   18 Olivier Giroud

Đội hình dự bị

Renan Augusto Lodi Dos Santos 12   33 Emerson Palmieri dos Santos
Moussa Dembele 19   15 Kurt Zouma
Miguel San Roman Ferrandiz 31   24 Reece James
Geoffrey Kondogbia 4   9 Tammy Abraham
Lucas Torreira 5   21 Benjamin Chilwell
Sergio Camello 27   29 Kai Havertz
Victor Machin Perez, Vitolo 20   13 Wilfredo Caballero
Álvaro García 28   22 Hakim Ziyech
Ivo Grbic 1   10 Christian Pulisic
Ricard Sanchez Sendra 29   7 Ngolo Kante
      23 Billy Gilmour
      1 Kepa Arrizabalaga Revuelta

Số liệu thống kê Atletico Madrid vs Chelsea

Atletico Madrid   Chelsea
0
 
Giao bóng trước
 
5
 
Phạt góc
 
6
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
2
 
Thẻ vàng
 
2
6
 
Tổng cú sút
 
11
0
 
Sút trúng cầu môn
 
5
3
 
Sút ra ngoài
 
2
3
 
Cản sút
 
4
21
 
Sút Phạt
 
9
37%
 
Kiểm soát bóng
 
63%
29%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
71%
398
 
Số đường chuyền
 
680
75%
 
Chuyền chính xác
 
86%
9
 
Phạm lỗi
 
21
0
 
Việt vị
 
1
31
 
Đánh đầu
 
31
16
 
Đánh đầu thành công
 
15
4
 
Cứu thua
 
0
17
 
Rê bóng thành công
 
9
3
 
Đánh chặn
 
9
22
 
Ném biên
 
22
17
 
Cản phá thành công
 
9
10
 
Thử thách
 
5
89
 
Pha tấn công
 
147
41
 
Tấn công nguy hiểm
 
65
02:15
Sheffield United
Liverpool
HT
0-0
23:30
Chelsea
Manchester United
HT
0-0
21:00
Tottenham Hotspur
Burnley
HT
3-0
19:00
Leicester City
Arsenal
HT
1-2
19:00
Crystal Palace
Fulham
HT
0-0
03:00
Villarreal
Atletico Madrid
HT
0-1
00:30
Granada CF
Elche
HT
1-1
22:15
Cadiz
Betis
HT
0-0
20:00
Celta Vigo
Valladolid
HT
0-0
00:00
Bayer Leverkusen
SC Freiburg
HT
0-0
21:30
FSV Mainz 05
Augsburg
HT
0-1
19:30
Union Berlin
TSG Hoffenheim
HT
1-1
02:45
AS Roma
AC Milan
HT
0-1
00:00
1 Napoli
Benevento
HT
1-0
21:00
Udinese
Fiorentina
HT
0-0
21:00
Inter Milan
Genoa
HT
1-0
21:00
Crotone
Cagliari 1
HT
0-0
18:30
Sampdoria
Atalanta
HT
0-1
03:00
Marseille
Lyon 1
HT
1-1
22:59
Lille
Strasbourg
HT
0-1
21:00
Reims
Montpellier
HT
0-0
21:00
1 Nimes
Nantes
HT
0-1
21:00
Lorient
Saint Etienne
HT
0-1
21:00
Angers
Lens
HT
2-1
19:00
Monaco
Stade Brestois
HT
0-0
14:30
Suwon Samsung Bluewings
Gwangju Football Club
HT
0-0
12:00
Pohang Steelers
Incheon United
HT
0-1
19:10
Samut Prakan City
Bangkok Glass
HT
0-1
18:30
Sukhothai
Bangkok United FC
HT
0-1
18:05
Port FC
Rayong FC
HT
2-0
17:00
Chonburi Shark FC
Suphanburi FC
HT
2-1
14:10
Newcastle Jets
Wellington Phoenix
HT
0-1
12:05
1 Sydney FC
FC Macarthur
HT
0-1
22:00
SL Benfica (w)
Maritimo (w)
HT
2-0
22:00
SCU Torreense (w)
Famalicao (w)
HT
0-4
22:00
Amora (w)
CA Ouriense (w)
HT
1-0
05:00
Sunset FC
Academy SC
HT
1-2
05:00
HT
2-0
03:00
Deportivo Lara
CD Hermanos Colmenares
HT
1-1
03:00
Portuguesa FC
Universidad Central de Venezuela
HT
0-0
02:40
1 Always Ready
Atletico Palmaflor Vinto
HT
0-1
02:30
JS Vieux-Habitants
Jeunesse Evolution
HT
1-0
22:00
Benfica (w)
SF Damaiense (w)
HT
0-0
21:00
Huanamo
Osters IF
HT
1-0
20:30
FK Graffin Vlasim
Chrudim
HT
0-0
20:30
Pitea IF (w)
Moron BK (w)
HT
0-0
20:00
Vasalunds IF
Haninge
HT
0-2
19:00
Wacker Innsbruck (w)
Vorderland (w)
HT
0-0
19:00
B 73 Slagelse
Bronshoj
HT
0-0
19:00
1 FC Minsk
FC Gomel
HT
0-0
18:30
FK Kuban Kholding
Sibir-M Novosibirsk
HT
2-1
17:30
1 Inter Cherkessk
Stavropolye-2009 1
HT
0-2
17:10
Virtus Francavilla U19
Bisceglie 1913 U19
HT
1-0
17:00
Suduva
Nevezis Kedainiai
HT
0-0
16:30
FC Flora Tallinn (w)
JK Tallinna Kalev (w)
HT
1-1
16:00
Northern Redbacks (w)
Balcatta (w)
HT
0-0
15:00
Brisbane City (w)
Gold Coast city (w)
HT
2-0
19:00
Wycombe Wanderers
Norwich City
HT
0-0
03:00
Nacional da Madeira
Sporting Braga
HT
0-2
00:30
CD Tondela
Gil Vicente 1
HT
1-0
22:00
Portimonense
Maritimo
HT
0-0
22:45
AZ Alkmaar
Feyenoord
HT
2-2
20:30
Groningen
Fortuna Sittard
HT
0-0
20:30
PSV Eindhoven
AFC Ajax
HT
1-0
18:15
1 Sparta Rotterdam
Willem II
HT
0-0
22:00
FC Sion
Vaduz
HT
0-0
22:00
Luzern
Young Boys
HT
1-0
22:00
Lausanne Sports
Lugano
HT
1-0
22:59
Trabzonspor
Fenerbahce
HT
0-0
20:00
1 Goztepe
Kasimpasa 1
HT
1-0
21:00
Livingston
Saint Johnstone
HT
0-1
23:30
Slask Wroclaw
Pogon Szczecin
HT
2-1
21:00
2 Cracovia Krakow
Zaglebie Lubin
HT
1-2
18:30
Wisla Plock
Wisla Krakow
HT
0-0
08:05
Santos Laguna
FC Juarez
HT
2-0
06:00
Monterrey
Club Tijuana
HT
1-0
22:59
1 FC Krasnodar
Ural Sverdlovsk Oblast
HT
1-0
20:30
1 Terek Grozny
Dynamo Moscow
HT
0-2
18:00
1 Spartak Moscow
Rubin Kazan 1
HT
0-0
21:00
SKF Sered
Slovan Bratislava
HT
0-2
02:45
1 Sint-Truidense
KAS Eupen
HT
0-1
22:00
KFCO Wilrijk
Mouscron Peruwelz
HT
0-1
19:30
Standard Liege
Anderlecht
HT
0-1
23:05
Dinamo Zagreb
Slaven Koprivnica
HT
0-0
21:00
HNK Gorica
Istra 1961 Pula
HT
0-1
03:00
Real Oviedo
Zaragoza
HT
0-0
00:15
1 Tenerife
AD Alcorcon
HT
0-0
22:00
Sporting Gijon
RCD Espanyol
HT
1-1
20:00
Fuenlabrada
Girona
HT
0-1
00:00
Leixoes
Viseu
HT
0-0
22:00
Casa Pia AC
Oliveirense 1
HT
2-0
21:00
1 CD Mafra
Penafiel
HT
1-0
18:15
Estoril
SL Benfica B
HT
1-2
19:30
Nurnberg
Eintracht Braunschweig
HT
0-0
19:30
Heidenheimer
Fortuna Dusseldorf
HT
1-0
19:30
SV Sandhausen
VfL Osnabruck 1
HT
1-0
13:30
Renofa Yamaguchi
Matsumoto Yamaga FC
HT
0-0
13:00
FC Ryukyu
Jubilo Iwata
HT
1-0
13:00
Tokyo Verdy
Ehime FC
HT
2-0
12:05
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
HT
1-0
12:00
Tochigi SC
Fagiano Okayama
HT
0-1
12:00
JEF United Ichihara Chiba
Ventforet Kofu
HT
0-1
12:00
Machida Zelvia
Montedio Yamagata
HT
0-0
12:00
Thespa Kusatsu
Blaublitz Akita
HT
1-1
18:15
Almere City FC
SC Cambuur
HT
0-1
22:30
Domzale
ND Gorica
HT
0-0
20:30
ASK Bravo Publikum
NK Mura 05
HT
0-0
01:30
Botosani
Steaua Bucuresti
HT
0-0
22:59
AFC Hermannstadt
Sepsi
HT
1-1
00:00
1 Midtjylland
Brondby IF
HT
0-0
22:00
FC Copenhagen
Aarhus AGF
HT
1-3
20:00
Odense BK
Randers FC
HT
1-1
20:00
Nordsjaelland
Aalborg
HT
1-1
22:00
CSKA 1948 Sofia
Levski Sofia
HT
0-0
19:30
Botev Plovdiv
PFK Montana
HT
0-0
17:00
1 Botev Vratsa
Tsarsko Selo
HT
0-2
07:35
Boca Juniors
Sarmiento Junin
HT
0-0
05:20
Estudiantes La Plata
Racing Club
HT
0-0
03:10
CA Platense
River Plate
HT
0-1
18:40
Korona Kielce
Chrobry Glogow 1
HT
1-1
14:00
Busan I Park
Seoul E-Land FC
HT
0-0
20:00
Uerdingen KFC 05
MSV Duisburg
HT
1-2
19:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Zwickau
HT
0-0
22:59
Giresunspor
Altay Spor Kulubu
HT
0-0
20:00
Eskisehirspor
Istanbulspor
HT
0-2
20:00
Bursaspor
Akhisar Bld.Geng
HT
1-2
17:30
Keciorengucu
Samsunspor
HT
0-0
01:00
Monarcas Morelia
Celaya FC
HT
0-0
18:45
Pandurii Targu-Jiu
Petrolul Ploiesti
HT
0-4
16:30
Farul Constanta
Luceafarul Oradea
HT
0-0
02:00
1 Gornik Polkowice
Chojniczanka Chojnice
HT
1-2
19:00
Stargard Szczecinski
Slask Wroclaw II
HT
0-0
22:00
Kolubara
Dinamo Vranje
HT
1-0
19:00
Radnicki Pirot
FK Radnicki Sremska Mitrovica
HT
0-0
19:00
Kabel Novi Sad
Sloga Kraljevo
HT
0-0
19:00
Borac Cacak
Jagodina
HT
0-0
19:00
Zemun
FK Buducnost Dobanovci
HT
0-0
19:00
Fasil Kenema
Kedus Giorgis
HT
0-0
14:00
Dire Dawa
Sebeta City
HT
2-2
22:59
Steve Biko
Immigration FC
HT
0-1
16:00
Lefkothea Latisa (w)
Omonia Nicosia (w)
HT
0-0
16:00
Ermis Apollon (w)
Karmiotissa Chrisomilia (w)
HT
0-0
16:00
Apollon Limassol LFC (w)
Nea Salamis Famagusta (w)
HT
0-0
19:30
1 FK Partizani B
Burreli
HT
0-1
19:00
Litex Lovech
Ludogorets Razgrad II
HT
0-1
21:00
NK Croatia Zmijavci
NK Osijek II
HT
1-0
19:00
Bijelo Brdo
Hajduk Split II
HT
0-0
17:00
Ergene Velimese
Gumushanespor
HT
1-0
17:00
Kocaelispor
Afjet Afyonspor
HT
1-1
17:00
Sancaktepe Belediye Spor
Hacettepe SK
HT
0-2
23:05
Crvena Zvezda
Proleter
HT
2-0
01:30
Debrecin VSC
Vasas
HT
0-0
22:59
Szombathelyi Haladas
Kaposvar
HT
4-0
20:00
Szolnoki MAV FC
Gyirmot SE
HT
1-0
20:00
Szentlorinc SE
Pecsi MFC
HT
0-0
20:00
Bodajk FC Siofok
Szegedi AK
HT
1-1
20:00
Kazincbarcika
Nyiregyhaza
HT
0-0
20:00
Gyori ETO
DEAC
HT
1-0
20:00
Csakvari TK
SOROKSAR 1
HT
2-0
20:00
Budaorsi SC
FC Ajka
HT
0-5
20:00
Bekescsaba
Dorogi FC
HT
0-0
03:10
Club Ciudad de Bolivar
Independiente Neuquen 1
HT
0-0
03:10
Racing de Cordoba
Ben Hur Rafaela 1
HT
2-1
03:10
1 Gimnasia yTiro
CSD Fontana 2
HT
1-0
01:00
Botafogo/PB (w)
Perolas Negras (W)
HT
1-0
17:00
Bergama Belediyespor
Modafen Spor
HT
0-1
20:00
1 STK Samorin
Tatran LM 1
HT
0-0
16:30
Slovan Bratislava B
Sport Podbrezova
HT
0-0
20:30
SC Paysandu Para
Castanhal PA
HT
0-0
04:15
Atletico Mineiro
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
HT
1-0
02:00
CA Patrocinense
Athletic Club MG
HT
0-0
01:30
Pouso Alegre
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
HT
0-0
06:35
Real Santander
Deportes Quindio
HT
1-1
02:00
Tigres Zipaquira
Universitario de Popayan 1
HT
0-1
20:00
Musongati FC
Athletico Olympic
HT
0-0
20:00
Royal Muramvya FC
Aigle Noir
HT
0-0
20:00
Le Messager Ngozi
Kayanza Utd
HT
0-0
20:00
BS Dynamic
Muzinga FC
HT
1-0
20:00
Olympique Star
Flambeau de l'Est
HT
0-0
22:00
Vilaverdense
Montalegre
HT
2-1
22:00
Lourinhanense
Loures
HT
1-0
22:00
Sanjoanense
Lusitanos 1
HT
1-0
22:00
Vidago FC
Merelinense
HT
0-1
22:00
Leca
Coimbroes 1
HT
1-0
22:00
Fafe
Rio Ave B
HT
2-1
22:00
Juventude de Evora
Pinhalnovense 1
HT
0-0
22:00
Uniao Leiria
CG Vitoria Sernache
HT
1-0
22:00
UD Santarem
SCU Torreense
HT
0-1
22:00
Sporting Braga II
Sal gadacz
HT
0-1
22:00
AD Castro Daire
S. Joao Ver
HT
0-2
22:00
Clube Desportivo Trofense
Salgueiros
HT
1-0
22:00
CF Estrela
Belenenses B 1
HT
1-0
22:00
SU 1 Dezembro
FC Caldas
HT
1-0
22:00
Esp. Lagos
Moura
HT
0-0
22:00
Vianense
Mirandela
HT
0-0
22:00
CF Canelas 2010
Valadares Gaia FC
HT
1-0
22:00
Maria da Fonte
CD Cerveira
HT
1-0
22:00
Berco SC
mondinense 1
HT
3-0
22:00
Marr Tino
Brito SC
HT
0-0
22:00
Beira Mar
Sp. Espinho
HT
1-0
22:00
Alcains
Sertanense FC
HT
0-1
19:45
Mokala Pancheners
Olhanense SC
HT
0-0
19:00
Rabo Peixe
Olimpico Montijo
HT
0-0
18:00
Fabril Barreiro
Sporting CP B
HT
0-1
18:00
Louletano
Amora FC 1
HT
1-0
18:00
Oriental Lisboa
GD Fontinhas
HT
0-0
18:00
Sacavenense
Sintrense 1
HT
1-0
17:45
1 Real Sport Clube Queluz
Praiense 1
HT
1-0
05:00
Sao Paulo
Botafogo SP
HT
0-0
05:00
Ferroviaria SP
Inter de Limeira
HT
0-0
05:00
Santo Andre
Santos
HT
1-2
04:00
Bragantino
Corinthians Paulista (SP)
HT
0-0
21:00
Chabab Atlas Khenifra
Olympique Dcheira
HT
0-0
21:00
Wydad Temara
Kawkab de Marrakech
HT
0-0
21:00
ASS Association Sportive de Sa
Wydad Fes
HT
0-0
21:00
Raja de Beni Mellal
TAS de Casablanca
HT
0-0
22:59
Throttur Reykjavik U19
IA Kari U19
HT
0-0
06:05
Deportivo Pasto
America de Cali
HT
1-0
04:00
Deportes Tolima
Aguilas Doradas
HT
0-0
02:00
Envigado FC
Dep.Independiente Medellin
HT
1-1
01:00
Rio Branco VN
Serra
HT
2-0
21:00
Aston Villa (w)
Arsenal (w)
HT
0-0
21:00
Birmingham (w)
Manchester City (w)
HT
0-1
21:00
Tottenham Hotspur (w)
Everton FC (w)
HT
1-2
00:00
Ajaccio Gfco
Sedan
HT
0-0
17:30
Rapid Vienna (Youth)
FC Liefering
HT
1-0
16:30
FC Wacker Innsbruck
Kapfenberg 1
HT
0-0
00:00
Senglea Athletic
Valletta FC
HT
0-2
20:00
Balzan FC
Sliema Wanderers FC
HT
3-1
19:00
Kakamega Homeboyz
AFC Leopards
HT
0-2
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Bandari
HT
0-0
19:00
Posta Rangers
Sofapaka FC
HT
0-2
19:00
KCB SC
Kariobangi Sharks
HT
0-2
01:00
Puebla (w)
Queretaro (w)
HT
0-0
00:15
Chivas Guadalajara (w)
Aguilas de Leon (w)
HT
3-0
22:00
Chivas Guadalajara U20
Pumas U20
HT
0-0
22:00
Monterrey U20
Club Tijuana U20
HT
0-0
02:30
Nova Mutum EC
Sociedade Acao
HT
0-0
02:00
1 Comercial-MS
Uniao ABC
HT
1-0
20:05
Cuiaba
Pocone MT
HT
4-1
22:00
Asante Kotoko FC
Accra Hearts of Oak
HT
0-0
20:30
IFK Norrkoping DFK (w)
Linkopings (w)
HT
0-2
22:00
Lobi Stars
Katsina United
HT
1-0
22:00
Kwara United
Warri Wolves FC 1
HT
1-0
22:00
Jigawa Golden Stars
Enyimba
HT
0-0
22:00
Ifeanyi Ubah
Plateau United
HT
0-0
22:00
Enugu Rangers International
Heartland FC 1
HT
2-0
22:00
Akwa United
Rivers United
HT
1-0
22:00
Sunshine Stars FC
Adamawa United
HT
0-0
20:00
Akwa Starlets
Kano Pillars
HT
1-2
18:15
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Hapoel Bnei Arrara Ara
HT
1-0
04:30
Xelaju MC
CD Puerto de Iztapa
HT
2-1
02:00
Deportivo Sanarate
CSyD Sacachispas
HT
0-0
00:00
CD Achuapa
Coban Imperial 1
HT
0-0
04:00
UNAN Managua
FC Naciones Unidas
HT
3-2
04:00
1 Deportivo Masaya
Rivas FC 2
HT
1-0
04:00
America JDE
Bravos Primavera
HT
0-1
19:00
Al-Shorta Damascus
Al Horiyah
HT
1-0
21:00
Fremad Amager
Hobro
HT
0-1
19:30
Herfolge Boldklub Koge
Vendsyssel
HT
2-0
20:00
UMF Selfoss (w)
KR Reykjavik (w)
HT
0-0
23:30
APOEL Nicosia
Ethnikos Achnas FC
HT
1-0
21:00
Olympiakos Nicosia FC
Omonia Nicosia FC
HT
0-0
19:45
Levadiakos
Doxa Dramas
HT
0-0
19:45
Panahaiki-2005
SKODA Xanthi
HT
1-0
18:45
Ergotelis
Apollon Larissas 1
HT
0-0
22:59
Etoile Filante Ouagadougou
Vitesse Delft
HT
0-1
22:59
AS Police Ouagadougou
Royal FC
HT
1-1
00:00
1 Municipal Turrialba
Futbol Consultants Moravia
HT
0-2
20:30
Vojvodina (w)
ZFK TSC (w) 1
HT
1-0
19:30
Pozarevac (w)
ZFK Zemun (w)
HT
3-0
02:00
Desportiva Alianca Youth
CS Esportivo AL
HT
0-0
17:00
Lernayin Artsakh
FC West Armenia
HT
0-0
17:00
Shirak Gjumri B
Noravank
HT
0-0
22:00
F91 Dudelange
UNA Strassen
HT
0-0
22:00
Hamm RM Benfica FC
Racing Beirut
HT
0-0
22:00
CS Petange
Jeunesse Esch
HT
0-0
22:00
Victoria Rosport
Etzella Ettelbruck
HT
0-2
22:00
Progres Niedercorn
Red Boys Differdange
HT
0-0
22:00
Fola Esch
Rodange 91 2
HT
2-0
22:00
FC Wiltz 71
US Mondorf-les-Bains
HT
2-0
06:00
Barcelona SC(ECU)
Tecnico Universitario
HT
1-0
03:30
Olmedo Riobamba
Liga Dep. Universitaria Quito
HT
0-0
01:00
9 de Octubre
Mushuc Runa
HT
0-2
21:00
NK Rudes U19
NK Dugopolje U19 1
HT
0-0
19:00
Zagreb locomotive U19
ZNK Osijek U19 1
HT
1-0
16:00
Inter Zapresic U19
Sesvete U19
HT
2-0
20:30
Pardubice (w)
Dukla Prague (w)
HT
0-2
19:00
Slovacko (w)
FC Viktoria Plzen (w)
HT
0-0
00:45
Real Sociedad C
SD Balmaseda FC
HT
0-1
00:30
Eldense
Novelda CF
HT
0-0
00:30
Huracan Balazote
Atletico Ibanes
HT
0-0
00:00
Torrent C.F
Acero
HT
0-1
00:00
CA Bembibre
CD La Virgen Del Camino
HT
0-0
23:30
Vilamarxant CF
Atletico Saguntino
HT
0-0
23:30
Atletico Porcuna CF
Torredonjimeno
HT
2-0
23:30
Caudal
CD Mosconia
HT
0-0
23:30
Atletico Pulpileno
CD Plus Ultra
HT
1-0
22:59
Suodu Pei
Santurtzi CD
HT
0-0
22:59
CF Vimenor
Castro
HT
0-0
22:59
Manchego Ciudad
Almansa
HT
0-0
22:59
Mazarron CF
Racing Murcia
HT
1-0
22:59
CD Marchamalo
CD Tarancon 1
HT
0-1
22:59
Pena Sport
Bidzala
HT
0-0
22:59
CD Barquereno
CD Bezana
HT
0-0
22:59
CS Puertollano
Quintanar Del Rey
HT
3-0
22:59
UD Alzira
CD Roda
HT
0-0
22:59
Naxara
UD Logrones B
HT
1-1
22:59
RCP Valverdeno
Jerez
HT
0-1
22:59
CD Choco
CD Estradense
HT
0-1
22:59
CP Valdivia
Kinatu
HT
0-0
22:59
CD Corellano
Valle de Egues
HT
1-1
22:59
CD Coria
CD Calamonte
HT
1-1
22:59
AG Estudiantes
CD As Pontes
HT
4-0
22:59
CD River Ega
CD Subiza
HT
0-0
22:59
1 Real Avila CF
Colegios Diocesanos
HT
0-0
22:59
AD Llerenense
Olivenza FC
HT
1-0
22:59
UD Atios
Arosa SC
HT
0-0
22:59
La Baneza
Atletico Astorga
HT
0-0
22:59
1 Olimpico de Totana
EDMF Churra
HT
1-0
22:59
G. Segoviana
Numancia B
HT
2-0
22:59
1 CD Cardassar
UD Collerense
HT
0-1
22:59
CD Becerril
CD Penalanda
HT
0-0
22:59
CDFC La Calzada
Tudelano
HT
1-0
22:59
Flat Earth FC
Rayo Vallecano B
HT
0-0
22:59
UD Paiosaco
Polvorin 1
HT
0-0
22:59
Almazan
Arandina
HT
1-0
22:59
Moralo CP
CF Campanario
HT
0-0
22:59
Ribadumia CF
CD Barco
HT
0-0
22:59
Gimnastica Torrelavega
Club Deportivo Tropezon
HT
0-0
22:45
Viveiro CF
CSD Arzua
HT
0-2
22:45
CCD Alberite
Casalarreina
HT
0-1
22:30
UD Fraga
CA Monzon
HT
0-0
22:30
Rio Sports
CA River Ebro
HT
3-0
22:30
AD Almudevar
CF Calamocha
HT
0-0
22:30
Alfaro
CD Berceo
HT
0-0
22:30
CF Illueca
SD Huesca II
HT
0-0
22:30
CD Torrijos
CD Azuqueca
HT
1-0
22:30
Club Deportivo Sarinena
CD Cuarte Industrial
HT
0-0
22:30
1 CD Pena Azagresa
CD Ardoi Draw
HT
0-0
22:30
Manzanares CF
Albacete B
HT
0-0
22:30
Murchante
Fontellas
HT
0-0
22:30
La Solana
Almagro CF
HT
0-0
22:30
CD Arenteiro
UD Ourense
HT
0-0
22:30
SD Festra
Racing Villalbes
HT
0-0
22:30
Tamar Ritter
CD Binefar
HT
0-0
22:30
CD Pradejon
Yague CF
HT
0-0
22:00
SD Borja
Utebo FC
HT
0-0
22:00
UF Beniganim
Hercules II
HT
0-0
22:00
Barbastro
AD Sabinanigo
HT
0-0
22:00
CD Mirandes B
CD Cebrerena
HT
1-0
22:00
FC Cartagena
FC La Union Atletico
HT
0-1
19:00
Atletico Victoria
Tenisca
HT
0-1
19:00
CD Vera
CD Santa Ursula
HT
1-1
19:00
CD Buzanada
CD Mensajero
HT
0-1
19:00
Atletico Tacoronte
CD Atletico Paso
HT
1-1
19:00
La Quadra
Arucas CF
HT
0-0
19:00
UD Gran Tarajal ST
UD Kia
HT
0-0
19:00
AD Union Adarve
CD San Fernando de Henares 1
HT
2-0
19:00
UD Alcudia
Formentera
HT
0-0
18:30
CF Platges De Calvia
CD Binissalem
HT
0-0
18:30
Samano
Ribamontan Al Mar CF
HT
2-0
18:30
Atletico Mancha real
Almeria B
HT
1-1
18:30
CD Diocesano
CF Trujillo
HT
2-2
18:15
Melilla CD
CD El Palo
HT
1-0
18:15
Villanueva del Pardillo
Alcobendas Sport
HT
0-0
18:00
DAV Santa Ana
Compston Ekala
HT
0-0
18:00
UD Llanera
Aviles Stadium CF
HT
1-1
18:00
UP Plasencia
AD Lobon
HT
1-0
18:00
Mostoles
Leganes B
HT
0-0
18:00
Racing B
FC Rinconeda Polanco
HT
2-0
18:00
CD Vallobin
UC Ceares
HT
0-1
18:00
Coria CF
La Palma
HT
1-2
18:00
CD Valdefierro
Teruel
HT
0-1
18:00
1 Deportivo La Coruna B
Bergantinos CF
HT
1-0
18:00
RSD Alcala Henares
CF Pozuelo Alarcon
HT
0-0
18:00
CD Varea
CD Arnedo
HT
1-1
18:00
2 Pobla De Mafumet CF
CE Manresa 1
HT
0-1
18:00
CD Tedeon
CP Calasancio
HT
1-0
18:00
Deportiva Minera
Muleno CF
HT
0-0
18:00
EC Granollers
CE Banyoles
HT
0-0
18:00
Vianes
CD Anguiano
HT
1-1
18:00
CP San Cristobal
Igualada
HT
1-0
18:00
CD Montijo
EMD Aceuchal
HT
3-0
18:00
Epila CF
Brea
HT
0-0
18:00
Poli Almeria
CD Huetor Vega
HT
3-0
18:00
CE Europa
Terrassa
HT
1-1
18:00
Ted Contois Feng
Arroyo Club Polideportivo
HT
1-1
18:00
CD Ariznabarra
Urduliz FT
HT
0-1
18:00
CD Guadalajara
UB Conquense
HT
1-0
18:00
Cacereno
CD Azuaga
HT
2-0
18:00
EG El Palmar
UCAM Murcia CF B
HT
0-2
18:00
Girona B
Sant Andreu
HT
1-1
18:00
SD Lenense
Real Aviles
HT
1-1
18:00
Murcia B
UD Los Garres
HT
0-0
18:00
UD Somozas
Silva SD
HT
0-0
18:00
Figueres
UE Sants
HT
1-0
18:00
UD Gijon Industrial
SD Navarro CF
HT
2-0
18:00
EI San Martin
CD Llanes
HT
0-1
18:00
Ibiza Islas Pitiusas
CD Genova
HT
1-0
18:00
Rapido de Bouzas
CD Pontellas
HT
0-0
17:45
Grama
CF Peralada
HT
0-0
17:30
CF Trival Valderas
CD El Alamo
HT
1-0
17:30
Real Aranjuez CF
Villaverde Boetticher CF
HT
0-1
17:30
Ciudad de Murcia
Lorca FC 1
HT
1-0
17:30
Llosetense
Santa Catalina Atletico
HT
0-1
17:30
Real Jaen CF
Loja CD
HT
0-0
17:30
Huercal
Mar Menor
HT
0-0
17:30
Real Zaragoza B
Bell Bridget
HT
0-1
17:30
Parla Escuela
Alcorcon B
HT
0-0
17:30
Recambios Colon CD
Villarreal C
HT
0-0
17:30
CD Illescas
CD Pedroneras
HT
1-1
17:30
Atletico Pinto
Mostoles CF
HT
1-0
17:30
SFC Minerva
Aguilas CF
HT
0-1
17:00
Santutxu FC
Urgatz
HT
1-0
22:59
Chippa United
Cape Town City
HT
1-0
20:00
TS Sporting
Richards Bay
HT
0-0
20:00
Pretoria Callies
JDR Stars
HT
0-0
12:05
Melbourne Victory (w)
Canberra United (w)
HT
1-1
12:00
Solomon Warriors FC
Central Coast Football Club
HT
1-0
17:05
Agrani Bank Ltd SC
Fakirapool Young Mens Club
HT
0-0
16:45
Jhamsikhel Youth Club
Khumaltar Youth Club
HT
0-1
13:30
Boys Union Club
Naya Basti Yuwa Club
HT
2-0
22:00
Dila Gori
Shukura Kobuleti 1
HT
1-0
20:00
FC Telavi
Samtredia
HT
1-0
22:59
Utsiktens BK
Elfsborg
HT
1-1
22:59
Umea FC
Djurgardens
HT
0-3
21:00
Oskarshamns AIK
Hammarby
HT
0-1
21:00
Falkenberg
Degerfors IF
HT
1-2
21:00
Kalmar
IK Brage 1
HT
0-0
19:00
IK Sirius FK
Trelleborgs FF
HT
0-0
19:00
IF Lodde
Orebro
HT
0-5
19:00
IFK Goteborg
GIF Sundsvall
HT
0-0
19:00
Sandvikens IF
IFK Norrkoping FK
HT
0-0
00:00
Lleida
Barcelona B
HT
0-1
23:30
SD Laredo
Portugalete
HT
0-1
22:59
Recreativo Huelva
C.D. San Fernando Isleno 1
HT
2-1
22:59
Real Sociedad B
Arenas Club de Getxo
HT
1-0
22:59
Leioa
Alaves B
HT
0-1
18:00
CF Rayo Majadahonda
Las Rozas
HT
0-0
18:00
UD San Sebastian Reyes
Baleares 1
HT
1-0
18:00
1 Las Palmas Atletico
Cadiz B
HT
0-0
06:00
Platense
Honduras Progreso
HT
0-2
05:00
CD Motagua
CD Olimpia
HT
1-2
01:50
Rio Claro
Sao Bernardo
HT
2-1
20:00
Sertaozinho
XV de Piracicaba
HT
0-0
21:00
Werder Bremen (w)
SV Meppen (w)
HT
1-0
19:00
Turbine Potsdam (w)
SC Sand (w)
HT
1-1
20:30
FC Twente Enschede (w)
PSV Eindhoven (w)
HT
1-1