Kết quả tỷ số, trực tiếp Manchester City vs Wolves, 03h00 03/03

Manchester City
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Manchester City vs Wolves


03:00 ngày 03/03/2021

Đã kết thúc
Wolves
HT

1 - 0
Wolves
1

Trực tiếp kết quả tỷ số Manchester City vs Wolves & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Manchester City - Wolves, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Manchester City vs Wolves

   Leander Dendoncker(OW)    1-0  15'    
      55'        Fabio Silva↑Jonathan Castro Otto, Jonny↓
      61' 1-1      Conor Coady (Assist:Joao Filipe Iria Santos Moutinho)
      71'        Pedro Neto
   Gabriel Fernando de Jesus    2-1  80'    
   Ilkay Gundogan↑Bernardo Mota Veiga de Carvalho e Silva↓       82'    
      90'        Owen Otasowie↑Ruben Neves↓
   Gabriel Fernando de Jesus    3-1  90'    
   Riyad Mahrez    4-1  90'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Manchester City vs Wolves

Manchester City   Wolves
0
 
Giao bóng trước
 
10
 
Phạt góc
 
2
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
0
 
Thẻ vàng
 
1
22
 
Tổng cú sút
 
6
10
 
Sút trúng cầu môn
 
1
4
 
Sút ra ngoài
 
2
8
 
Cản sút
 
3
5
 
Sút Phạt
 
13
73%
 
Kiểm soát bóng
 
27%
75%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
25%
786
 
Số đường chuyền
 
295
92%
 
Chuyền chính xác
 
82%
9
 
Phạm lỗi
 
5
3
 
Việt vị
 
1
21
 
Đánh đầu
 
21
13
 
Đánh đầu thành công
 
8
0
 
Cứu thua
 
5
14
 
Rê bóng thành công
 
17
15
 
Đánh chặn
 
12
11
 
Ném biên
 
4
1
 
Woodwork
 
0
8
 
Cản phá thành công
 
4
5
 
Thử thách
 
3
172
 
Pha tấn công
 
67
111
 
Tấn công nguy hiểm
 
15
23:30
Chelsea
1-0
Manchester City
HT
0-0
02:30
Athletic Bilbao
0-4
Barca
HT
0-0
02:15
Wolves
1-0
Sheffield United
HT
0-0
18:30
Newcastle United
3-2
West Ham United 1
HT
2-0
23:30
Bayer Leverkusen
3-0
FC Koln
HT
1-0
20:30
Union Berlin
2-1
VfB Stuttgart
HT
2-0
20:30
SC Freiburg
4-0
Schalke 04
HT
2-0
20:30
Monchengladbach
4-0
Eintracht Frankfurt
HT
1-0
20:30
Augsburg
0-0
Arminia Bielefeld
HT
0-0
20:30
VfL Wolfsburg
2-3
Bayern Munchen
HT
1-3
01:45
Cagliari
4-3
Parma
HT
1-2
22:59
Sassuolo
3-1
Fiorentina
HT
0-1
20:00
Sampdoria
3-1
Verona
HT
0-1
20:00
Crotone
1-2
Udinese 1
HT
0-1
22:00
Marseille
3-2
Lorient
HT
0-1
17:45
Angers
0-3
Rennes
HT
0-1
19:15
1 Sài Gòn FC
0-0
Hải Phòng FC
HT
0-0
17:00
Binh Dinh
0-1
Thanh Hóa FC
HT
0-1
17:00
Sông Lam Nghệ An
0-2
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
HT
0-1
17:00
Gwangju Football Club
0-1
Pohang Steelers
HT
0-0
14:30
Incheon United
0-3
Jeju United
HT
0-1
14:30
FC Seoul
0-1
Daegu FC
HT
0-1
12:00
Suwon City
2-1
Gangwon FC
HT
0-1
13:00
Shonan Bellmare
0-0
Vissel Kobe
HT
0-0
12:00
Yokohama FC
2-2
Vegalta Sendai
HT
1-0
12:00
Avispa Fukuoka
1-0
FC Tokyo
HT
0-0
12:00
Tokushima Vortis
0-1
Kashima Antlers
HT
0-1
12:00
Oita Trinita
0-1
Kashiwa Reysol
HT
0-0
07:40
Nashville
2-2
FC Cincinnati
HT
1-2
07:40
Chicago Fire
2-2
New England Revolution 1
HT
2-2
07:05
New York Red Bulls
1-2
FC Kansas City
HT
0-0
07:05
FC Dallas
0-0
Colorado Rapids
HT
0-0
07:05
DC United
2-1
New York City FC
HT
2-1
05:00
Los Angeles FC
2-0
Austin FC
HT
0-0
02:20
Orlando City
0-0
Atlanta United
HT
0-0
01:00
Montreal Impact
4-2
Toronto FC
HT
2-1
16:10
Melbourne City
7-0
Melbourne Victory 1
HT
2-0
14:05
Western United FC
1-0
Central Coast Mariners
HT
1-0
01:00
Tractor S.C.
0-0
Al-Sharjah
HT
0-0
01:00
Foolad Khozestan
1-0
Al Wihdat Amman
HT
1-0
01:00
Al-Nasr(KSA)
3-1
Al-Sadd
HT
1-0
00:00
Al Rayyan
1-3
Persepolis
HT
1-0
22:00
Al Quwa Al Jawiya
0-0
Pakhtakor
HT
0-0
21:30
Al Wehda(UAE)
0-0
FC Goa
HT
0-0
06:00
City Soccer FC
1-1
Florida Fusion
HT
0-1
03:00
Orange County Blues FC
1-3
Los Angeles Galaxy II
HT
0-0
02:30
Birmingham Legion
4-1
Chattanooga Red Wolves
HT
3-1
02:00
Omaha
2-1
Sporting Kansas City(R)
HT
1-1
02:00
Tulsa Roughneck
1-1
Austin Bold
HT
0-1
02:00
Louisville City FC
2-0
Pittsburgh Riverhounds
HT
1-0
00:00
Indy Eleven
3-0
Forward Madison FC
HT
0-0
00:00
New Mexico United
3-1
FC Tucson
HT
1-1
22:30
HJK Helsinki
1-2
Lahti
HT
0-1
22:00
Jerv
3-2
Sandnes Ulf
HT
2-0
21:30
Valerenga (nữ)
7-0
Grei (nữ)
HT
4-0
21:00
Viking
1-1
Asane Fotball
HT
1-1
21:00
Inter Turku
1-0
IFK Mariehamn
HT
1-0
21:00
Odd Grenland
0-0
Sandefjord
HT
0-0
21:00
SJK Seinajoen
3-0
KPV
HT
2-0
20:30
Kristiansund BK
0-3
Ranheim IL
HT
0-1
20:00
Sogndal
4-1
Brann
HT
4-1
20:00
ZESCO United Ndola
4-0
Konkola Blades
HT
1-0
20:00
UKS SMS II Lodz (nữ)
2-6
Tarnovia Tarnow (nữ) 1
HT
0-4
19:30
Molde
2-1
Stjordals Blink
HT
2-1
19:00
Sportowa Czworka Radom (nữ)
1-1
Pogon Tczew (nữ) 1
HT
1-0
19:00
Amazon Grimstad (nữ)
1-2
Lyn (nữ)
HT
1-0
19:00
Gnistan Helsinki
0-1
HIFK
HT
0-1
19:00
Start Kristiansand
2-3
Bryne
HT
1-1
19:00
Roa (nữ)
5-0
Honefoss (nữ)
HT
1-0
19:00
Ovrevoll Hosle(nữ)
1-0
Fart (nữ)
HT
1-0
19:00
Jaro
1-0
Ilves Tampere II
HT
1-0
19:00
Mjondalen IF
5-2
Grorud
HT
1-0
18:00
Rosenborg
3-0
Raufoss
HT
1-0
18:00
Rosenborg BK (nữ)
4-1
KIL/Hemne (nữ)
HT
4-1
17:30
Lusaka Dynamos
3-0
Zanaco
HT
1-0
02:00
1 Norwich City
1-3
Bournemouth AFC
HT
1-0
18:30
Middlesbrough
1-2
Queens Park Rangers (QPR) 1
HT
1-2
18:30
Sheffield Wednesday
1-1
Bristol City 1
HT
1-0
18:30
Nottingham Forest
0-2
Huddersfield Town
HT
0-1
18:30
Luton Town
1-0
Watford 1
HT
0-0
18:30
1 Stoke City
0-0
Preston North End
HT
0-0
18:30
Swansea City
2-2
Wycombe Wanderers
HT
0-0
18:30
Brentford
0-0
Millwall
HT
0-0
02:30
1 Rio Ave
0-0
Sporting Braga
HT
0-0
00:00
Benfica
1-2
Gil Vicente
HT
0-1
00:00
Belenenses
2-0
Maritimo
HT
1-0
21:30
Vitoria Guimaraes
1-0
Santa Clara
HT
1-0
21:30
1 Moreirense
2-3
CD Tondela
HT
2-3
20:00
Hammarby
2-0
Mjallby AIF
HT
1-0
23:15
Kriens
0-1
Schaffhausen
HT
0-0
23:15
1 Grasshopper
1-0
FC Wil 1900
HT
0-0
01:30
St. Gallen
0-0
Luzern
HT
0-0
23:15
FC Sion
2-2
FC Zurich
HT
1-1
22:59
Goztepe
1-3
Galatasaray
HT
1-2
20:00
Yeni Malatyaspor
1-0
Alanyaspor
HT
0-0
20:00
Trabzonspor
1-1
Hatayspor
HT
1-0
17:30
Denizlispor
2-3
Erzurum BB
HT
0-1
18:00
Pho Hien
0-1
TTBD Phu Dong
HT
0-0
17:00
Quang Nam
5-2
Can Tho
HT
2-1
01:00
Wisla Krakow
0-1
Warta Poznan
HT
0-0
22:30
Rakow Czestochowa
3-1
Lech Poznan
HT
2-0
20:00
Lechia Gdansk
2-2
Piast Gliwice
HT
0-1
09:05
Club America
1-1
CDSyC Cruz Azul
HT
1-0
07:00
Chivas Guadalajara
2-0
Club Tijuana 1
HT
0-0
05:00
Atletico San Luis
1-4
Puebla
HT
0-1
22:59
FC Krasnodar
2-2
Zenit St. Petersburg
HT
1-0
20:30
Lokomotiv Moscow
4-1
Rostov FK 1
HT
2-1
20:30
Rotor Volgograd
0-3
Dynamo Moscow
HT
0-0
18:00
Terek Grozny
3-1
Khimki
HT
2-0
22:00
SKF Sered
2-0
Michalovce
HT
1-0
22:00
1 Nitra
0-3
FK Senica
HT
0-3
22:00
Dunajska Streda
2-0
Trencin
HT
2-0
20:30
MFK Ruzomberok
1-0
Sokol Dolna Zdana 1
HT
0-0
20:30
Slovan Bratislava
1-2
Spartak Trnava
HT
0-1
01:45
Royal Antwerp
3-2
Racing Genk
HT
0-1
00:00
Charleroi
2-3
KAS Eupen
HT
1-3
00:05
Rijeka
3-0
NK Lokomotiva Zagreb
HT
3-0
22:59
Pordenone Calcio SSD
2-0
Frosinone
HT
2-0
21:00
Cittadella
1-0
Chievo
HT
0-0
19:00
Salernitana
2-1
Venezia
HT
0-1
19:00
Reggina
2-1
Reggio Audace FC
HT
1-1
19:00
Pisa
3-0
Cosenza Calcio 1914
HT
0-0
19:00
Monza
2-1
Cremonese
HT
2-0
19:00
Vicenza
1-2
Lecce
HT
0-0
19:00
Empoli
4-2
Brescia
HT
3-1
23:15
Las Palmas
1-1
Malaga
HT
0-0
23:15
Sporting Gijon
0-1
Real Oviedo
HT
0-1
21:00
Castellon
1-0
Mallorca
HT
1-0
19:00
CD Lugo
1-3
AD Alcorcon
HT
0-1
17:00
Feirense
1-0
Varzim
HT
1-0
01:00
Sochaux
1-1
Pau FC
HT
1-0
01:00
Rodez Aveyron
2-2
Paris FC
HT
1-1
01:00
USL Dunkerque
1-1
Grenoble 2
HT
1-1
01:00
Chambly FC
2-0
Amiens
HT
2-0
01:00
AJ Auxerre
3-2
Nancy
HT
2-1
01:00
Ajaccio
3-0
Chamois Niortais
HT
2-0
01:00
Valenciennes
0-1
Guingamp
HT
0-0
01:00
Toulouse
1-0
Chateauroux
HT
0-0
20:00
1 Clermont
1-1
Le Havre
HT
0-1
20:00
Troyes
1-0
Caen
HT
1-0
18:00
St. Pauli
4-0
Wurzburger Kickers
HT
3-0
15:00
FC Ryukyu
2-0
Tokyo Verdy 1
HT
0-0
14:00
Fagiano Okayama
1-2
Mito Hollyhock
HT
1-0
12:00
Kyoto Sanga
6-1
Giravanz Kitakyushu
HT
3-1
12:00
Albirex Niigata
1-0
Zweigen Kanazawa FC
HT
0-0
12:00
JEF United Ichihara Chiba
0-0
Tochigi SC
HT
0-0
12:00
Omiya Ardija
0-1
Ehime FC
HT
0-1
12:00
V-Varen Nagasaki
0-3
Machida Zelvia
HT
0-1
12:00
Matsumoto Yamaga FC
3-3
Ventforet Kofu
HT
1-3
12:00
Renofa Yamaguchi
1-0
Thespa Kusatsu
HT
1-0
00:00
Dundalk
1-1
St. Patricks Athletic
HT
0-0
00:00
Shamrock Rovers
2-1
Longford Town
HT
0-1
00:00
Sligo Rovers
1-0
Finn Harps
HT
0-0
01:00
Go Ahead Eagles
3-0
Almere City FC
HT
1-0
01:00
FC Koper
1-0
Tabor Sezana
HT
0-0
22:15
ND Gorica
0-1
NK Olimpija Ljubljana
HT
0-0
20:00
ASK Bravo Publikum
2-2
Domzale
HT
1-0
00:30
CS Universitatea Craiova
0-0
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
HT
0-0
21:30
Gaz Metan Medias
1-1
FC Voluntari
HT
1-1
19:00
Chindia Targoviste
2-0
Hermannstadt
HT
1-0
07:30
Union La Calera
1-1
Audax Italiano
HT
1-0
05:00
O.Higgins
0-0
Deportes La Serena
HT
0-0
00:00
Arda
1-0
Beroe Stara Zagora
HT
0-0
21:45
Botev Plovdiv
0-1
Slavia Sofia
HT
0-1
06:15
Newells Old Boys
2-0
Patronato Parana
HT
1-0
04:00
Boca Juniors
3-1
Atletico Tucuman 1
HT
2-1
01:45
San Lorenzo
1-1
Argentinos juniors
HT
1-0
23:30
Sarmiento Junin
1-0
Lanus
HT
0-0
21:00
2 Sandecja Nowy Sacz
3-1
Widzew lodz
HT
2-0
20:00
Resovia Rzeszow
1-0
OKS Stomil Olsztyn
HT
0-0
17:40
Gornik Leczna
0-0
Puszcza Niepolomice
HT
0-0
21:00
Luki Energiya
2-1
Torpedo Vladimir
HT
2-0
21:00
Dnepr Smolensk
0-2
Rodina Moskva
HT
0-0
20:00
1 FC Murom
0-2
Dolgiye Prudy
HT
0-1
20:00
Zvezda Irkutsk
0-3
Zenit-2 St.Petersburg
HT
0-0
18:00
Znamya Truda
1-1
Dinamo Moscow B
HT
1-1
17:00
Sibir-M Novosibirsk
3-1
Volga Ulyanovsk
HT
0-0
17:00
Dinamo Barnaul
1-0
FK Volna Nizhegorodskaya
HT
0-0
17:00
FK Kolomna
1-1
FK Leningradets
HT
1-0
13:00
1 FK Chita
0-2
Zvezda Sint Petersburg
HT
0-0
16:30
Gyeongnam FC
1-2
Busan I Park
HT
0-1
14:00
Bucheon FC 1995
0-1
Ansan Greeners FC
HT
0-0
01:00
Boulogne
2-1
Stade Briochin
HT
0-1
01:00
Red Star FC 93
3-0
Cholet So
HT
2-0
00:00
Concarneau
3-1
Bastia Borgo
HT
2-0
00:00
Sete FC
1-0
Stade Lavallois MFC
HT
0-0
23:30
Colchester United
2-1
Walsall
HT
2-1
18:30
Harrogate Town
2-1
Bradford City
HT
1-0
18:30
Forest Green Rovers
3-2
Scunthorpe United
HT
1-1
18:30
Carlisle United
0-0
Port Vale
HT
0-0
18:30
Newport County
0-1
Cambridge United
HT
0-0
18:30
Morecambe
4-3
Oldham Athletic
HT
3-1
18:30
Leyton Orient
2-0
Barrow
HT
0-0
18:30
Grimsby Town
2-1
Bolton Wanderers
HT
1-0
18:30
Tranmere Rovers
0-0
Salford City
HT
0-0
18:30
Stevenage Borough
0-1
Mansfield Town
HT
0-1
18:30
Exeter City
0-0
Southend United
HT
0-0
19:00
1 Magdeburg
0-0
Zwickau
HT
0-0
19:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
0-2
TSV 1860 Munchen
HT
0-0
19:00
Kaiserslautern
2-1
Saarbrucken
HT
2-1
19:00
Viktoria koln
2-0
Hallescher FC
HT
1-0
19:00
SC Verl
3-0
Uerdingen KFC 05 1
HT
2-0
05:30
3 Deportivo Lara
1-2
Yaracuyanos
HT
1-2
03:00
Caracas FC
2-0
Universidad Central de Venezuela 1
HT
1-0
18:00
Dunfermline Athletic
3-1
Queen of South
HT
1-0
18:00
Arbroath
4-0
Ayr United
HT
3-0
18:00
1 Alloa Athletic
1-2
Raith Rovers
HT
1-0
22:59
Adana Demirspor
3-0
Giresunspor
HT
3-0
20:00
Keciorengucu
0-1
Tuzlaspor
HT
0-1
22:00
Brommapojkarna
2-0
Umea FC
HT
0-0
21:00
Skovde AIK
1-0
Osterlen FF
HT
0-0
21:00
IFK Lulea
0-2
Sandvikens IF 1
HT
0-0
21:00
Lunds BK
1-1
Atvidabergs
HT
0-1
21:00
FC Linkoping City
1-3
Utsiktens BK
HT
0-2
20:00
Oskarshamns AIK
5-1
Torns IF
HT
2-0
18:00
Gefle IF
1-2
Dalkurd FF
HT
1-0
18:00
IFK Malmo FK
2-0
Lindome GIF
HT
1-0
18:00
Tvaakers IF
2-2
Qviding FIF
HT
2-1
18:00
Orebro Syrianska IF
1-0
Hudiksvalls ABK
HT
0-0
18:00
Assyriska Turab IK JKP
1-4
Vanersborgs IF
HT
1-2
16:30
Petrolul Ploiesti
1-1
Gloria Buzau
HT
0-1
15:00
Scolar Resita
2-0
Concordia Chiajna
HT
0-0
15:00
Metaloglobus
1-0
CSS Islla Te Nagh
HT
0-0
15:00
Farul Constanta
3-1
ACS Comuna Recea
HT
2-0
14:55
CS Aerostar Bacau
1-5
Luceafarul Oradea 1
HT
1-3
21:00
Olimpia Elblag
3-1
Lech II Poznan
HT
1-1
21:00
Wigry Suwalki
4-1
Bytovia Bytow 1
HT
2-1
21:00
Skra Czestochowa
0-1
Hutnik Krakow
HT
0-0
20:00
Garbarnia Krakow
2-1
Sokol Ostroda
HT
1-0
18:45
Ierapetra
1-2
SKODA Xanthi
HT
1-0
18:45
Levadiakos
1-2
Ionikos
HT
1-0
18:45
Diagoras
2-0
Trikala
HT
1-0
16:00
Kalamata AO
0-0
Niki Volou
HT
0-0
21:00
Radnicki Pirot
2-1
FK Loznica
HT
1-0
21:00
Kabel Novi Sad
1-0
Zemun
HT
0-0
21:00
Sloga Kraljevo
0-0
Jagodina
HT
0-0
19:00
FC Cahul-2005
0-0
Real Succes
HT
0-0
19:00
FC Tighina
3-3
Glodeni
HT
0-0
19:00
FC Sireti
3-7
Victoria Bardar
HT
0-0
19:00
Iskra Stal Ribnita
1-2
CSF Baliti
HT
0-0
19:00
Flacara Falesti
2-0
FC Sucleia
HT
0-0
19:00
CSF Sparta
1-1
FC Sheriff B
HT
0-0
22:59
Dire Dawa
1-1
Bahir Dar Kenema FC
HT
1-1
20:00
Hadiya Hossana
2-0
Welkite Ketema
HT
0-0
22:59
Samger FC
2-0
Red Hawks FC
HT
1-0
22:59
Jam City
1-0
Falcons FC
HT
0-0
21:00
Perak
1-1
Kedah
HT
0-0
20:15
Sabah
4-0
Pahang UiTM FC
HT
2-0
17:55
KS Dinamo Tirana
2-1
FK Vora
HT
1-0
18:00
Greve Fodbold
0-3
Herlev IF
HT
0-2
18:00
IF Skjold Birkerod
2-1
Otterup
HT
1-0
17:00
BK Fremad Valby
1-2
KFUM
HT
1-0
17:00
Taastrup FC
1-3
Allerod
HT
1-0
20:00
Kariana Erden
0-3
Litex Lovech
HT
0-0
22:59
Young Africans
1-0
Biashara United FC
HT
0-0
20:00
Mtibwa Sugar
1-1
Kagera Sugar
HT
1-1
18:00
Coastal Union
2-1
Ruvu Shooting
HT
1-1
13:00
1 FC Namdong
0-2
Gangwon II
HT
0-1
13:00
1 Siheung City
2-1
Chungju Citizen 1
HT
1-0
12:00
Jeonju Citizen FC
0-4
Pocheon FC
HT
0-0
12:00
Yangpyeong
1-1
Yeoju Sejong 1
HT
1-0
12:00
Jinju Citizen
4-0
Pyeongchang FC
HT
1-0
16:30
Brisbane City (nữ)
4-1
The Gap NPL (nữ)
HT
1-1
15:45
Logan Lightning (nữ)
3-0
Dare southwest Queensland (nữ)
HT
3-0
15:30
Peninsula Power NPL (nữ)
0-8
Gold Coast city (nữ)
HT
0-3
15:15
Mitchelton (nữ)
3-1
Virginia United SC (nữ)
HT
2-1
14:00
Queensland Lions(w)
4-0
Capalaba (nữ)
HT
3-0
18:00
Szeged-Csanad Grosics U19
0-0
Dunaujvaros PASE U19
HT
0-0
18:00
Bekescsaba U19
0-2
Budai FC U19
HT
0-0
16:00
1 ZalaegerzsegTE U19
3-2
KaposvarU19
HT
1-1
21:30
NK Osijek II
1-0
NK Opatija
HT
0-0
21:30
NK Croatia Zmijavci
4-2
Medjimurje
HT
0-1
21:30
Rudes
2-2
NK Solin
HT
1-0
21:30
HNK Cibalia
2-0
Radnik Sesvete
HT
1-0
21:30
NK Junak
1-0
Kustosija
HT
0-0
21:30
NK Dugopolje
1-1
Inter Zapresic
HT
1-0
21:30
NK Orijent Rijeka
0-0
Bijelo Brdo
HT
0-0
17:00
VIFK Vaasa (nữ)
1-1
RoPS (nữ)
HT
0-1
14:30
Bunyodkor Tashkent(nữ)
4-0
PFK Qizilqum (nữ)
HT
4-0
14:30
FK Buxoro (nữ)
0-0
Lokomotiv Tashkent (nữ)
HT
0-0
14:30
Metallurg(nữ)
1-4
Sogdiana (nữ)
HT
1-4
14:30
AGMK (nữ)
7-1
Pakhtakor Tashkent (nữ)
HT
4-0
14:30
Sevinch (nữ)
0-0
Navbahor (nữ)
HT
0-0
00:00
Crvena Zvezda
2-1
Radnik Surdulica
HT
0-1
15:30
Adelaide Olympic
1-3
Adelaide Panthers
HT
0-2
14:30
Adelaide City FC
1-0
Adelaide Blue Eagles
HT
1-0
12:30
Sturt Lions
1-1
Campbelltown City SC
HT
1-1
12:30
Adelaide Raiders SC
1-4
Adelaide Comets FC
HT
0-2
06:00
Sao Paulo/SP (nữ)
1-1
Gremio (nữ)
HT
0-0
06:00
SC Corinthians Paulista (nữ)
3-0
Associacao Napoli Cacadorense (nữ)
HT
1-0
06:00
Internacional(w)
1-1
Santos (nữ)
HT
1-1
12:00
Inglewood United U20
4-3
Sorrento F.C. U20
HT
3-1
12:00
Bayswater U20
3-1
FloreatAthena U20
HT
2-0
12:00
ECU Joondalup U20
5-2
Rockingham City FC U20
HT
4-1
12:00
Cockburn City U20
1-1
Pires U20
HT
0-0
12:00
Gwelup Croatia U20
1-1
Perth Glory FC U20
HT
0-0
12:00
Armadale SC U20
1-1
Balcatta U20
HT
0-0
21:30
FK Kosice
5-0
MFK Dubnica nad Vahom
HT
1-0
21:30
MSK Puchov
1-1
MFK Skalica
HT
0-0
21:30
Tatran LM
1-1
Sport Podbrezova 1
HT
0-1
21:30
KFC Komarno
2-1
Slavoj Trebisov
HT
0-0
21:30
Poprad
1-6
MSK Zilina B
HT
0-4
16:00
Partizan Bardejov
2-1
Slovan Bratislava B
HT
0-0
20:00
Tapajos
0-1
SC Paysandu Para
HT
0-1
05:00
1 Caldense MG
0-0
Athletic Club MG
HT
0-0
03:30
America MG
2-0
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
HT
1-0
05:40
Atletico Huila
3-0
Fortaleza F.C
HT
0-0
03:30
Leones
3-3
Cortulua
HT
1-2
03:00
Valledupar FC
3-0
Atletico FC 1
HT
1-0
20:05
Uniao Inhumas U20
2-2
Atletico Cerrado U20
HT
1-0
20:00
Aigle Noir
1-0
Inter Stars
HT
0-0
20:00
Bumamuru
2-0
Rukinzo FC
HT
0-0
20:00
Athletico Olympic
0-3
Bujumbura City
HT
0-1
14:00
1 Stirling Macedonia
3-3
FC Ashfield
HT
0-2
14:00
Forrestfield United
1-2
Fremantle City
HT
1-0
14:00
Subiaco AFC
0-4
Olympic Kingsway SC
HT
0-2
14:00
UWA-Nedlands FC
4-3
Quinns FC
HT
2-2
14:00
Joondalup United
2-1
Mandurah City
HT
0-0
22:30
Altrincham
0-4
Sutton United
HT
0-2
18:30
Woking
0-4
Wrexham
HT
0-1
18:30
Barnet
3-1
Aldershot Town
HT
1-1
18:30
Wealdstone FC
2-7
Hartlepool United
HT
0-3
18:30
Stockport County
2-2
Maidenhead United
HT
1-1
18:30
Notts County
0-1
Eastleigh
HT
0-1
18:30
Dagenham Redbridge
3-2
Solihull Moors 1
HT
2-1
18:30
Yeovil Town
1-0
Boreham Wood
HT
1-0
18:30
Chesterfield
1-2
Bromley
HT
0-1
18:15
Halifax Town
4-2
Kings Lynn
HT
2-2
17:30
FC Ilbirs
4-1
FK Kara-Balta 1
HT
1-0
05:00
FC Cremas (nữ)
4-0
FCF El Estor (nữ)
HT
2-0
04:00
Cobaneras FC (nữ)
0-1
Fray (nữ)
HT
0-1
04:00
Marquense (nữ)
4-1
CDF Patulul (nữ)
HT
2-0
00:00
Antigua GFC (nữ)
0-2
CSD Municipal (nữ)
HT
0-1
08:15
Gremio Novorizontin
3-1
Ferroviaria SP
HT
2-1
06:00
Bragantino
2-1
Mirassol
HT
1-1
05:00
Wydad Fes
1-0
Racing Casablanca
HT
1-0
05:00
Olympique Dcheira
1-2
Club Salmi
HT
0-0
07:05
Portuguesa RJ
2-2
Flamengo
HT
2-0
02:00
Fluminense RJ
1-0
Botafogo RJ
HT
0-0
01:15
Madureira
4-2
Macae
HT
2-0
05:00
Alianza FC San Salvador U20
1-0
Jocoro FC Reserves
HT
0-0
03:30
Santa Tecla U20
0-2
CD Aguila Reserves
HT
0-0
01:30
Atletico Marte Reserves
2-2
CD Sonsonate U20
HT
1-0
13:30
White City Woodville
3-0
Adelaide Hills
HT
1-0
12:30
Eastern United
0-1
Fulham United FC
HT
0-0
12:30
Para Hills Knlghts SC
0-1
Adelaide Cobras FC
HT
0-1
12:30
Western Strikers SC
2-1
Playford City Patriots
HT
2-1
12:00
West Bay
1-2
Adelaide Victory
HT
0-1
21:00
KS Perparimi Kukesi
2-2
KF Tirana
HT
1-0
21:00
Partizani Tirana
3-1
Kastrioti Kruje
HT
1-1
16:05
Ted Reiter Mountain City Rovers
0-0
Sydney United
HT
0-0
15:05
Marconi Stallions
0-0
Sydney Olympic
HT
0-0
12:30
Sutherland Sharks
0-4
Rockdale City Suns
HT
0-2
12:10
Northbridge Bulls
3-4
Manly United
HT
0-1
19:30
SKU Amstetten
0-3
FC Liefering 1
HT
0-0
19:30
FC Superfund Pasching
2-3
FAC Team Fur Wien
HT
2-0
19:30
FC Blau Weiss Linz
5-0
SK Vorwarts Steyr
HT
3-0
19:30
Austria Wien (Youth)
0-2
FC Wacker Innsbruck
HT
0-0
09:30
Wollongong Wolves U20
0-1
Blacktown City FC U20
HT
0-1
14:20
St.George Saints U20
5-2
SD Raiders U20 1
HT
3-0
14:20
Blacktown Spartans U20
2-0
Hakoah Sydney City East U20
HT
2-0
14:00
Mt Druitt Town Rangers U20
0-5
Sydney United 58 U20
HT
0-3
13:00
Marconi Stallions U20
2-0
Sydney Olympic U20
HT
1-0
20:30
Lecce U20
2-0
Cosenza Calcio Youth
HT
1-0
20:00
Pescara U20
4-0
Reggina U19
HT
0-0
20:00
Verona U19
4-3
Brescia U20
HT
1-1
20:00
Pisa U19
1-2
Spezia U19
HT
0-0
20:00
Cittadella U20
0-3
Venezia F.C. Youth
HT
0-1
19:30
Chievo U19
2-2
S.S.D. Monza 1912 Youth
HT
1-0
19:00
US Cremonese U20
2-3
Udinese U20
HT
0-0
17:00
Virtus Entella U20
3-2
Frosinone U20
HT
2-0
21:00
HB Koge (nữ)
3-0
Thisted FC (nữ)
HT
2-0
19:00
Sundby BK (nữ)
3-5
AGF Kvindefodbold APS (nữ) 1
HT
1-3
19:00
Nordsjaelland (nữ)
1-0
Kolding BK (nữ)
HT
0-0
19:00
Aalborg (nữ)
1-2
Odense BK (nữ)
HT
1-0
19:00
Brondby IF (nữ)
4-1
Fortuna Hjorring (nữ)
HT
2-0
18:00
ASA Aarhus (nữ)
2-0
Boldklubben AF 1893 (nữ)
HT
2-0
00:00
Unam Pumas (nữ)
3-2
Queretaro (nữ)
HT
2-1
22:00
Atlas (nữ)
3-1
Club Necaxa (nữ)
HT
0-0
22:00
1 Mazatlan FC (nữ)
0-2
Pachuca (nữ)
HT
0-0
21:30
Zvijezda Gradacac
5-1
NK Slaven Zivinice
HT
4-0
21:30
Bratstvo Gracanica
1-0
NK TOSK Tesanj
HT
0-0
21:00
Drina Zvornik
2-0
Sutjeska Foca 1
HT
1-0
22:59
Club America U20
3-1
CDSyC Cruz Azul U20
HT
0-0
22:00
San Luis U20
1-2
Puebla U20
HT
0-0
21:00
Chivas Guadalajara U20
2-1
Club Tijuana U20
HT
0-0
22:00
1 NK Nask Nasice
1-2
HNK Vukovar 91
HT
0-0
22:00
Bjelovar
3-1
NK Rudar Mursko Sredisce
HT
0-0
22:00
Crikvenica NK
3-0
NK Uljanik
HT
2-0
22:00
Vuteks Sloga
3-3
NK Vihor
HT
2-0
21:30
NK Zagorec Krapina
1-2
GAJ Mace
HT
0-1
21:30
NK Vrapce
0-2
NK Lucko
HT
0-1
21:30
NK Vodice
2-0
Jadran LP
HT
1-0
21:30
NK Maksimir
3-2
Bistra 1
HT
0-1
18:30
Biedrzychowice (w)
2-3
Row Rybnik (w)
HT
0-2
18:00
GKS Katowice (w)
2-1
WKS Slask Wroclaw (w)
HT
1-1
17:15
Czarni Sosnowiec (w)
1-3
KKPK Medyk Konin (w)
HT
0-0
17:00
MKS Olimpia Szczecin (w)
1-2
UKS Lodz (w)
HT
1-0
01:30
CA San Miguel
2-0
Club Atletico Acassuso
HT
1-0
01:30
Villa San Carlos
3-2
Colegiales 1
HT
1-2
01:30
UAI Urquiza
1-2
Uhl Que Sa
HT
0-2
01:30
Deportivo Merlo
2-1
Canuelas FC 1
HT
2-1
00:00
Deportivo Armenio
1-0
Los Andes
HT
1-0
06:00
Panama City FC
2-2
Alianza FC Panama Reserves 3
HT
0-0
05:00
Costa Del Este Reserves
4-1
San Martin FC
HT
1-1
19:00
Riga FC
4-0
BFC Daugavpils
HT
3-0
09:30
Broadmeadow Magic Reserves
6-2
Weston Workers Reserves
HT
1-2
01:00
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
3-1
Otzma FC Holon
HT
1-1
19:30
Tzeirei Sakhnin
1-2
Hapoel Tuba-Zangariyye
HT
1-1
17:30
Kerala Blasters II
1-4
KSEB FC
HT
0-2
13:00
Goulburn Valley Suns
1-2
Kingston City
HT
1-1
12:15
Manningham United Blues
0-2
Pascoe Vale SC
HT
0-0
12:00
Langwarrin
1-3
Werribee City
HT
0-1
12:00
Moreland City
1-1
North Geelong Warriors 1
HT
1-1
22:00
Elmina Sharks
1-0
WAFA
HT
0-0
22:00
King Faisal
0-0
Ashanti Gold
HT
0-0
21:00
Maccabi Yaffo Kabilio U19
2-3
Hapoel Qiryat Ono U19
HT
1-1
17:15
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
6-0
AS Ramat Elyahu U19 1
HT
1-0
16:15
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
1-1
Beitar Jerusalem Oren U19
HT
0-1
16:00
Ashdod MS U19
3-5
Maccabi Haifa U19 2
HT
1-3
15:00
Hapoel Ramat Gan U19
3-1
Beitar Nes Tubruk U19 1
HT
2-1
15:00
1 Hapoel Beer Sheva U19
1-2
Hapoel Tel Aviv U19 1
HT
1-0
15:00
Hapoel Hod Hasharon U19
1-0
Beitar Tel Aviv Bat Yam U19
HT
0-0
15:00
Ironi Nesher U19
0-2
Hapoel Raanana Roei U19
HT
0-1
15:00
Ironi Modiin U19
0-3
Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19
HT
0-1
14:30
Bnei Sakhnin U19
1-0
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
HT
1-0
14:30
Gadna Tel Aviv U19
4-1
Maccabi Ein Mahal Jamal U19
HT
2-0
14:10
1 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
2-2
Football Club Nave Yosef U19 1
HT
2-0
17:30
1 University Azzurri FC
1-0
Darwin Olympics
HT
0-0
13:40
Hellenic AC
5-1
Darwin Hearts
HT
0-0
07:00
C.S.D. Comunicaciones
3-0
Deportivo Sanarate
HT
1-0
04:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
1-1
Coban Imperial
HT
1-0
01:00
CD Puerto de Iztapa
4-0
CSyD Sacachispas
HT
1-0
16:00
Palm Beach
1-2
Nerang
HT
1-1
15:05
Tweed United
8-1
Palm Beach SC B
HT
4-1
14:20
Musgrave Mustangs B
1-1
Legends
HT
0-1
14:20
1 Mudgeeraba
0-0
Ormeau White 1
HT
0-0
14:00
Kingscliff FC
7-1
Runaway Bay Green
HT
2-1
13:00
Broadbeach United
1-3
Southport Warriors
HT
1-1
17:00
DFK Dainava Alytus B
3-1
BFA Vilnius II
HT
3-0
18:00
Lyngby Fodbold Club U19
2-2
BrondbyU19
HT
0-0
17:30
Horsens U19
4-1
Sonderjyske U19
HT
2-0
17:30
Odense BK U19
3-1
Aarhus AGF U19
HT
1-1
17:00
FC Kobenhavn U19
2-2
Vejle U19
HT
0-0
17:00
Esbjerg U19
2-1
Randers Freja U19
HT
0-0
07:30
1 Juventus Academy Doral
2-2
Miami Beach CF 1
HT
1-0
06:00
Tormenta FC
0-1
Fort Lauderdale Strikers
HT
0-1
04:00
New England Revolution B
0-3
Richmond Kickers
HT
0-2
03:00
Treasure Coast Tritons
1-1
Miami FC
HT
0-0
20:00
Fremad Amager
0-0
Hobro
HT
0-0
19:00
Vendsyssel
1-0
Hvidovre IF
HT
0-0
18:15
Herfolge Boldklub Koge
0-3
Silkeborg
HT
0-0
06:15
1 FC Inter Nouakchott
1-4
ASAC Concorde 1
HT
0-2
04:15
King Nouakchott
0-0
Medine Trarza
HT
0-0
23:30
Anorthosis Famagusta FC
0-2
Omonia Nicosia FC
HT
0-1
21:00
Ermis Aradippou
2-0
APOEL Nicosia
HT
1-0
18:00
FK Sloga 1934 Vinica
1-1
FC Plackovica
HT
0-0
18:00
FK Kadino
2-1
FK Drita Bogovinje 1
HT
0-1
18:00
Kamenica-Sasa
2-1
Pobeda Prilep
HT
0-0
18:00
Vlazrimi Kicevo
0-1
FK Teteks Tetovo
HT
0-0
18:00
Pehchevo
1-0
FK Kozuv
HT
0-0
18:00
FK Tikves Kavadarci
3-0
FK Osogovo
HT
1-0
18:00
FK Rinija Gostivar
1-1
FK Ohrid 2004
HT
0-0
18:00
Bregalnica Stip
5-1
FK Roseman
HT
4-1
18:00
KF Veleshta
3-2
Korab Debar
HT
0-1
20:00
IK Uppsala (nữ)
4-1
Lidkopings FK (nữ)
HT
3-1
19:00
Umea IK (nữ)
7-1
Bollstanas Sk (nữ)
HT
1-1
19:00
Jitex DFF (nữ)
3-0
Sundsvalls DFF (nữ)
HT
2-0
18:00
Borgeby FK (nữ)
2-3
Alvsjo AIK FF (nữ)
HT
1-0
01:15
AS Douanes Ouagadougou
3-1
RC Kadiogo
HT
1-1
22:59
AS Police Ouagadougou
0-1
US Forces Armees
HT
0-0
22:59
RC Bobo Dioulasso
0-0
KOZAF
HT
0-0
18:30
Khujand
2-0
CSKA Pamir Dushanbe
HT
1-0
18:30
Dushanbe-83
1-0
FC Khatlon
HT
1-0
19:30
Tanjong Pagar Utd
0-6
Albirex Niigata FC
HT
0-3
19:30
Hougang United FC
1-1
Young Lions
HT
0-0
09:00
Puntarenas
2-1
Municipal San Ramon
HT
1-0
03:00
Futbol Consultants Moravia
0-1
AD Guanacasteca
HT
0-0
20:00
ZFK Masinac (nữ)
1-0
LASK Crvena Zvezda (nữ)
HT
0-0
14:05
Cockburn City
0-3
Perth SC
HT
0-2
14:00
Willip
1-1
Perth Glory (Youth)
HT
0-0
14:00
ECU Joondalup
2-0
Rocking ham City
HT
1-0
14:00
Bayswater City
1-4
Floreat Athena
HT
0-1
14:00
Armadale SC
1-1
Balcatta FC 1
HT
1-1
14:00
Inglewood United
1-2
Sorrento F.C.
HT
1-2
03:00
Coruripe Al
0-1
Murici
HT
0-0
02:00
1 Nacional de Patos PB
1-1
Perilima PB
HT
0-0
00:30
Jeunesse Esch
2-1
Rodange 91
HT
1-0
22:59
Racing Union Luxemburg
0-2
Hostert
HT
0-0
21:00
Hamm RM Benfica FC
5-0
Victoria Rosport
HT
1-0
20:00
Proline FC
1-0
Luweero United
HT
1-0
08:00
Guayaquil City
2-2
Liga Dep. Universitaria Quito
HT
2-1
05:30
Sociedad Deportiva Aucas
1-3
Olmedo Riobamba
HT
0-1
03:00
1 Macara
1-0
Orense SC 1
HT
0-0
19:26
Rukh Brest Reserves
1-1
Smorgon 2
HT
0-0
20:00
NK Varazdin U19
3-2
NK Rudes U19
HT
0-0
19:00
Hrvatski Dragovoljac U19
3-1
NK Istra 1961 U19 1
HT
1-0
18:30
Slaven Belupo U19
2-1
ZNK Osijek U19
HT
0-0
18:00
Rijeka U19
1-2
Sesvete U19
HT
1-1
16:00
Hajduk Split U19
6-1
Inter Zapresic U19
HT
3-0
19:00
Slavia Praha (w)
9-1
Pardubice (w)
HT
3-0
18:00
Dukla Prague (nữ)
1-7
Sparta Praha (nữ)
HT
0-4
17:00
Horni Herspice (w)
0-3
FC Viktoria Plzen (w)
HT
0-1
14:30
1 Monaro Panthers
1-2
Woden Valley
HT
0-1
12:00
Canberra Olympic
3-0
Belconnen United
HT
0-0
13:25
The Gap FC Reserve
1-1
Western Spirit Reserves 1
HT
0-0
20:30
Neos Asteras Rethymno
1-2
Atsalenios
HT
0-1
00:30
Vilamarxant CF
2-2
Novelda CF
HT
2-1
00:00
Atletico Saguntino
1-0
Elche CF Ilicitano
HT
1-0
00:00
1 CD Roda
1-2
CF Intercity
HT
1-0
23:30
CD Bezana
2-1
SD Torina
HT
1-1
23:30
UD Collerense
1-3
Mallorca B
HT
0-1
23:15
Cultural de Durango
1-1
SD Balmaseda FC
HT
1-0
22:59
CD Genova
3-1
Llosetense
HT
2-1
22:59
Racing Villalbes
0-1
CD Estradense
HT
0-0
22:59
Almagro CF
2-0
CD Madridejos
HT
0-0
22:59
Manchego Ciudad
0-0
CD Guadalajara
HT
0-0
22:59
Acero
2-2
Crevillente 1
HT
1-1
22:59
Atletico Astorga
4-0
Numancia B
HT
3-0
22:30
Urduliz FT
1-2
SD Gernika
HT
0-0
22:30
CD La Virgen Del Camino
0-5
Arandina
HT
0-3
22:00
Atletico Albericia
2-0
Selaya FC
HT
2-0
22:00
Tuoer De Cilliers
0-1
Real Avila CF
HT
0-0
22:00
Andratks
2-1
San Jodie 1
HT
1-0
22:00
Salmantino II
0-0
CD La Granja
HT
0-0
22:00
Samano
1-0
UC Cartes
HT
0-0
22:00
Ribamontan Al Mar CF
1-1
Solares Medio Cudeyo
HT
0-0
22:00
CD Ardoi Draw
2-0
Valle de Egues
HT
0-0
22:00
Pasaia KE
1-2
Sestao
HT
0-0
22:00
Pena Sport
3-2
Beti Kozkor KE
HT
1-1
22:00
Lourdes
1-4
CD Beti Onak
HT
0-0
22:00
CD Cortes
2-0
CD Huarte
HT
0-0
22:00
CD Cantolagua
2-3
MRA Navarra
HT
0-0
22:00
CyDL Jupiter Leones
0-1
Burgos Promesas
HT
0-0
21:30
CD Penaranda
0-2
Almazan
HT
0-1
21:30
Bidzala
3-1
CD River Ega 1
HT
1-0
21:30
Santurtzi CD
0-0
JD Somorrostro
HT
0-0
21:30
CD Lagun Onak
1-5
Urgatz
HT
1-1
21:30
Anaitasuna
2-0
SD Deusto
HT
2-0
21:30
Fontellas
1-2
CD Corellano
HT
0-0
21:30
CD Baztan
0-6
UDC Txantrea KKE
HT
0-4
21:15
CD Manacor
2-1
San Rafael
HT
1-0
21:00
Comillas
3-0
CCD Alberite
HT
1-0
21:00
Suodu Pei
0-2
Aurrera Ondarroa
HT
0-1
20:30
CD Vitoria(SPA)
1-2
Real Sociedad C
HT
1-1
20:30
SD San Ignacio
0-1
SD Beasain
HT
0-0
17:45
Real Jaen CF
1-0
Melilla CD
HT
0-0
17:00
1 Portmany
1-2
Santanyi
HT
0-0
20:00
Pretoria Callies
0-1
Chippa United
HT
0-0
21:00
FC Gomel (w)
1-13
FK Minsk (w)
HT
0-6
19:00
Dinamo Brest (W)
0-9
Energetik-BGU Minsk (w)
HT
0-3
22:00
FK Zalgiris Vilnius B
5-0
Atomsfera Mazeikiai 1
HT
3-0
18:00
Babrungas
5-1
FK Neptunas Klaipeda
HT
4-0
18:00
FK Minija
3-4
FK Kauno Zalgiris II
HT
0-2
17:30
1 FK Trakai II
0-1
Siauliai
HT
0-0
23:30
Saint Johnstone
2-0
Clyde
HT
2-0
23:30
Aberdeen
1-1
Livingston
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [2-2], Pen [5-3],

17:45
Kilmarnock
3-1
Montrose
HT
2-0
16:00
UTA Arad U19
4-1
Universitaea Cluj U19
HT
3-1
16:00
Dinamo Bucharest U19
1-1
AFC Botosani U19
HT
1-1
16:00
ASU Politehnica Timisoara U19
2-0
LPS Bihorul Oradea U19
HT
1-0
16:00
CFR Cluj U19
2-1
Academia Gica Popescu U19
HT
1-1
00:00
Shakhter Soligorsk
4-1
Slavia Mozyr 1
HT
1-0
22:00
BATE Borisov
2-1
Energetik-BGU Minsk
HT
2-1
20:00
Neman Grodno
0-2
FC Minsk
HT
0-1
18:00
FC Torpedo Zhodino
0-2
Dinamo Brest
HT
0-1
21:00
Dila Gori
2-1
Dinamo Batumi
HT
1-0
19:00
Samgurali Tskh
2-1
Torpedo Kutaisi
HT
1-1
17:00
FC Shukura Kobuleti
2-0
FC Telavi
HT
0-0
22:59
Fcf Rapid Lugano (nữ)
0-1
St Gallen (nữ)
HT
0-1
22:00
Servette (nữ)
1-2
FC Zurich Frauen (nữ)
HT
1-0
02:30
AL Salt
3-2
Al-Jazeera
HT
3-1
00:00
LHospitalet
0-1
Atzeneta UE
HT
0-1
00:00
Marino
1-2
Yeclano Deportivo
HT
1-1
23:30
SD Laredo
2-0
SD Tarazona
HT
1-0
22:59
Real Madrid Castilla
2-2
CF Talavera de la Reina
HT
0-0
22:59
Leioa
1-0
CD Izarra
HT
1-0
22:00
CF Rayo Majadahonda
0-2
Villanovense
HT
0-0
22:00
Racing de Ferrol
2-0
Marino luanco 1
HT
2-0
22:00
coruxo FC
4-0
Real Oviedo B
HT
1-0
21:30
SD Amorebieta
0-0
Calahorra
HT
0-0
21:00
Unionistas de Salamanca
3-1
Real Valladol B
HT
2-1
20:45
Athletic Bilbao B
2-0
SD Logrones
HT
1-0
18:00
2 Las Palmas Atletico
0-1
Ejido
HT
0-0
20:00
Omonia Aradippou
4-5
Ahironas Liopetriou
HT
1-2
20:00
Kouris Erimi
0-1
Othellos Athienou
HT
0-0
20:00
Digenis Morphou
0-2
Aris Limassol
HT
0-2
20:00
Agia Napa
2-1
Onisilos Sotiras
HT
1-1
20:00
Asil Lysi
3-1
Dignis Yepsonas
HT
2-1
20:00
AE Zakakiou
0-2
Xylotympou
HT
0-1
20:00
PAEEK
3-1
Anagennisi FC Deryneia
HT
1-0
11:00
AS Harima ALBION (w)
0-1
Ehime FC (w)
HT
0-0
15:15
Rochedale Rovers
4-3
SWQ Thunder
HT
2-1
14:15
Brisbane City
6-0
Ipswich knights SC
HT
4-0
09:00
CD Motagua
1-0
Real Espana
HT
0-0
08:15
Honduras Progreso
0-5
CD Olimpia
HT
0-3
06:00
C.D. Real de Minas
2-2
CD Vida
HT
1-1
05:00
Lobos UPNFM
0-0
Platense
HT
0-0
04:15
Real Sociedad Tocoa
1-1
Marathon
HT
1-1
18:00
FC Gagra
1-0
FC Sioni Bolnisi
HT
1-0
18:00
FC Metalurgi Rustavi
0-0
Baia Zugdidi
HT
0-0
17:00
FC Merani Tbilisi
0-0
FC Shevardeni
HT
0-0