Kết quả tỷ số, trực tiếp Viljandi Tulevik vs Vaprus Parnu, 18h15 24/02

Viljandi Tulevik
Kết quả bóng đá Giao hữu quốc tế

Viljandi Tulevik vs Vaprus Parnu


18:15 ngày 24/02/2021

Đã kết thúc
Vaprus Parnu
Viljandi Tulevik
2
HT

0 - 0
Vaprus Parnu
0

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Viljandi Tulevik vs Vaprus Parnu

      1-0  49'    
      2-0  74'    

Đội hình thi đấu Viljandi Tulevik vs Vaprus Parnu

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Viljandi Tulevik vs Vaprus Parnu

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !
03:15
Crystal Palace
Manchester United
HT
0-0
01:00
1 Sheffield United
Aston Villa
HT
1-0
01:00
Burnley
Leicester City
HT
1-1
02:45
Atalanta
Crotone
HT
1-1
02:45
AC Milan
Udinese
HT
0-0
02:45
Genoa
Sampdoria
HT
0-0
02:45
Fiorentina
AS Roma
HT
0-0
02:45
Cagliari
Bologna
HT
1-0
02:45
Benevento
Verona
HT
0-2
00:30
Sassuolo
Napoli
HT
2-1
03:00
Strasbourg
Monaco
HT
0-0
03:00
Nantes
Reims
HT
1-1
03:00
Montpellier
Lorient
HT
1-1
03:00
Lille
Marseille
HT
0-0
03:00
Bordeaux
PSG
HT
0-1
01:00
Saint Etienne
Lens
HT
1-2
01:00
Nice
Nimes
HT
1-0
01:00
1 Metz
Angers
HT
0-1
01:00
Lyon
Rennes
HT
0-0
01:00
Stade Brestois
Dijon
HT
3-1
16:00
Kawasaki Frontale
Cerezo Osaka
HT
1-2
19:00
Prachuap Khiri Khan
Port FC
HT
0-2
18:30
1 Bangkok United FC
Nakhon Ratchasima
HT
1-1
18:00
Suphanburi FC
Samut Prakan City
HT
1-0
18:00
Rayong FC
Ratchaburi FC
HT
0-1
22:59
Lunds BK
Varbergs BoIS FC
HT
1-0
22:59
Eskilstuna United (w)
Djurgardens (w)
HT
3-0
22:05
Rivers Angels (w)
Royal Queens FC (w)
HT
0-0
16:15
Glenorchy Knights FC
Newtown Eagles
HT
0-0
15:30
Dnepr Mogilev
FK Orsha
HT
3-2
14:30
Olympia FC Warriors Reserves
University of Tasmania SC
HT
3-0
13:45
Beach City
South East United FC
HT
1-1
17:00
Bosnia (w) U19
North Macedonia (w) U19
HT
4-0
03:15
Stoke City
Swansea City
HT
1-1
02:45
Sheffield Wednesday
Rotherham United 1
HT
0-1
02:45
Bristol City
Bournemouth AFC
HT
1-1
02:00
Queens Park Rangers (QPR)
Barnsley
HT
1-2
02:00
Watford
Wycombe Wanderers
HT
1-0
00:30
Norwich City
Brentford
HT
1-0
01:00
Hamilton Academical
Saint Johnstone
HT
1-0
01:00
Livingston
Glasgow Rangers
HT
0-0
03:00
Barcelona
Sevilla 2
HT
1-0
02:30
Vaduz
Lausanne Sports
HT
0-1
02:30
Basel
Young Boys
HT
1-1
00:15
St. Gallen
Servette 1
HT
0-1
22:59
Kayserispor
Caykur Rizespor
HT
0-0
22:59
Ankaragucu
Galatasaray 1
HT
1-0
20:00
Sivasspor
Hatayspor
HT
0-0
20:00
Istanbul BB
Konyaspor
HT
0-0
17:30
Erzurum BB
Karagumruk
HT
1-1
02:45
RB Leipzig
VfL Wolfsburg
HT
0-0
00:30
Rot-Weiss Essen
Holstein Kiel
HT
0-2
05:15
Caracas FC
Univ.Cesar Vallejo 1
HT
1-0
02:30
Legia Warszawa
Piast Gliwice
HT
0-1
23:30
Chojniczanka Chojnice
Cracovia Krakow
HT
0-1
00:00
Penafiel
Oliveirense
HT
0-0
22:00
SC Covilha
Viseu
HT
2-1
00:45
Almere City FC
Volendam
HT
1-2
02:00
FC Copenhagen
Vejle
HT
1-0
00:00
1 Aarhus AGF
Nordsjaelland
HT
0-1
00:00
AC Horsens
Aalborg
HT
1-0
22:59
Saarbrucken
MSV Duisburg
HT
1-0
22:59
VFB Lubeck
Hansa Rostock
HT
0-0
22:59
Uerdingen KFC 05
Ingolstadt
HT
0-1
23:15
PSV Wellingara
Latrikunda Utd
HT
0-1
19:35
Flamurtari
Egnatia
HT
0-1
20:00
Kagera Sugar
Azam
HT
1-2
20:00
Ruvu Shooting
Dodoma Jiji FC
HT
0-1
18:00
Mwadui FC
Namungo FC
HT
0-0
18:00
Ihefu SC
Gwambina FC
HT
0-1
22:05
1 Backa Topola
Crvena Zvezda 1
HT
0-0
22:05
FK Spartak Zlatibor Voda
Macva Sabac 1
HT
1-1
22:05
Proleter
Radnicki Nis
HT
1-0
22:05
Habitpharm Javor
Indjija 1
HT
1-0
20:00
FK Vozdovac Beograd
FK Backa Backa Palanka
HT
0-1
20:00
Cukaricki Stankom
Metalac Gornji Milanovac
HT
1-0
20:00
Radnik Surdulica
Novi Pazar
HT
1-1
20:00
FK Napredak Krusevac
FK Rad Beograd
HT
0-1
20:00
Mladost Lucani
Zlatibor Cajetina
HT
0-2
00:00
Vasas
Bodajk FC Siofok
HT
0-0
00:00
Szegedi AK
Szolnoki MAV FC
HT
1-1
00:00
1 Kaposvar
Budaorsi SC
HT
1-0
00:00
FC Ajka
Debrecin VSC 2
HT
1-1
20:30
SOROKSAR
Szentlorinc SE
HT
0-0
20:30
Pecsi MFC
Szombathelyi Haladas
HT
0-0
20:30
Nyiregyhaza
Bekescsaba
HT
2-0
20:30
Gyori ETO
Kazincbarcika
HT
1-0
20:30
Dorogi FC
Csakvari TK
HT
0-0
20:30
DEAC
Gyirmot SE
HT
1-1
16:00
Tobol Kostanai
FC Kairat Almaty 1
HT
1-1
22:00
Vision FC
Phar Rangers FC
HT
0-0
22:00
Bepong Storm Academy
Achiken FC
HT
0-0
02:00
1 Chelsea FC (w)
Atletico de Madrid (w) 1
HT
0-0
00:15
VfL Wolfsburg (w)
LSK Kvinner (w)
HT
1-0
00:00
FC Rosengard (w)
St. Polten (w)
HT
0-1
23:45
Manchester City (w)
Fiorentina (w)
HT
2-0
22:45
Barcelona (w)
Fortuna Hjorring (w)
HT
2-0
01:00
Botafogo RJ(w)
Flamengo/RJ (w)
HT
1-2
01:00
Angra Dos Reis RJ (W)
Boavista SC Saquarema (W)
HT
2-3
01:00
Fluminense RJ (w)
Vasco Da Gama(w)
HT
1-2
18:00
Darica Genclerbirligi
Kutahyaspor
HT
0-0
18:00
Karsiyaka
Catalca Spor
HT
2-3
18:00
Nevsehirspor Genclik
Dai Lin Jissbon
HT
0-0
18:00
Celspor
Yalovaspor 1
HT
0-0
18:00
Yesilyurt Belediyespor
Ofspor 1
HT
0-3
18:00
Yimpas Yozgatspor
Erzin Belediyespor
HT
0-1
18:00
1 Kizilcabolukspor
Diyarbakirspor
HT
0-0
18:00
Yomraspor
Fethiyespor
HT
2-0
18:00
Artvin Hopaspor
Utkoi
HT
0-1
18:00
Tepecik Bld
Ceyhanspor
HT
1-0
18:00
Fatsa Belediyespor
EdirnesporGenclik
HT
0-0
18:00
Tekirdagspor
Mardin BB
HT
1-1
18:00
Nazillispor
Halide Edip Adivarspor
HT
0-0
18:00
Karaman Belediyespor
Kahta 02 Spor
HT
0-1
18:00
Erbaaspor S
Ispartaspor
HT
1-0
18:00
1 Batman Petrolspor
Cizrespor 1
HT
1-1
18:00
1 Yeni Altindag BS
Golcukspor
HT
1-1
18:00
1 Cankaya FK
Kemerspor 2003
HT
0-0
18:00
Somaspor
Arhavispor
HT
1-0
18:00
1877 Alemdagspor
Manisaspor
HT
1-1
18:00
Sile Yildizspor
Elazig Belediyespor
HT
2-1
17:00
Sanger
Tokatspor
HT
2-0
17:00
Osmaniyespor
Erokspor
HT
0-0
17:00
Bukaspor
Payasspor
HT
2-0
22:59
Levski Sofia
Beroe Stara Zagora 1
HT
1-1
20:00
Tsarsko Selo
Ludogorets Razgrad
HT
0-2
17:00
Botev Plovdiv
CSKA 1948 Sofia
HT
0-1
05:15
Athletic Club MG
America MG
HT
0-0
05:00
Boa Esporte Clube
Pouso Alegre
HT
0-0
05:00
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
CA Patrocinense
HT
0-1
04:00
Fortaleza F.C
Union Magdalena
HT
0-1
03:00
Leones
Llaneros FC
HT
0-0
03:00
Real Cartagena
Universitario de Popayan
HT
1-0
03:00
Atletico FC
Tigres Zipaquira
HT
0-0
03:30
Sporting CP B
Olimpico Montijo 1
HT
0-0
02:30
CCDR Vila Cortez
AD Castro Daire
HT
0-1
22:00
Alverca
Uniao Almeirim
HT
0-0
22:00
Pinhalnovense
Louletano
HT
1-0
22:00
Amora FC
Esp. Lagos
HT
1-0
05:00
Sao Caetano
Bragantino
HT
0-2
05:00
Corinthians Paulista (SP)
Palmeiras
HT
1-2
03:00
1 Inter de Limeira
Sao Paulo
HT
0-1
03:00
Santos
Ferroviaria SP
HT
1-0
04:00
Botafogo RJ
Boavista F.C
HT
0-0
03:00
Volta Redonda
Madureira
HT
1-0
01:00
Macae
Bangu
HT
0-0
22:00
KS Perparimi Kukesi
KF Laci
HT
0-1
22:00
Teuta Durres
Vllaznia Shkoder
HT
1-0
19:00
Skenderbeu Korca
Kastrioti Kruje
HT
0-0
19:00
KF Tirana
KS Bylis
HT
1-0
19:00
Apolonia Fier
Partizani Tirana
HT
1-0
19:15
1 Kakamega Homeboyz
Gor Mahia
HT
1-0
19:00
Nairobi Stima
Modern Coast
HT
0-1
01:00
Panathinaikos
Pas Giannina
HT
0-2
22:59
Lamia
PAOK Saloniki
HT
0-1
22:35
1 Warri Wolves FC
Enyimba
HT
1-1
22:00
Plateau United
Rivers United 1
HT
0-1
22:00
Akwa Starlets
Wikki Tourist
HT
1-1
03:15
FC Porto
Sporting Braga 1
HT
1-3
04:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
Xelaju MC
HT
0-0
04:00
CSD Municipal
Deportivo Sanarate
HT
1-1
04:00
Guastatoya
CD Achuapa
HT
1-0
04:00
Coban Imperial
CSyD Sacachispas
HT
0-2
01:00
Malacateco
Antigua GFC
HT
0-0
01:00
CD Puerto de Iztapa
C.S.D. Comunicaciones
HT
2-2
20:30
Trikala
Panahaiki-2005
HT
0-0
20:00
SKODA Xanthi
Apollon Larissas
HT
0-0
20:00
Levadiakos
Giorgos Karaiskakis
HT
1-0
20:00
Ionikos
Ergotelis
HT
1-1
19:00
Diagoras
Ierapetra
HT
0-0
18:30
Doxa Dramas
Kissamikos
HT
0-1
22:00
FC Robo (w)
Dream Star (W)
HT
2-0
22:00
Delta Queens (w)
Pelican Stars (W)
HT
0-0
17:00
Urartu II
BKMA
HT
0-0
01:30
Hamm RM Benfica FC
Hostert
HT
0-1
01:30
FC Wiltz 71
Swift Hesperange
HT
0-1
01:30
F91 Dudelange
Rodange 91
HT
3-1
01:30
Fola Esch
Victoria Rosport
HT
1-0
01:30
Racing Beirut
Jeunesse Esch
HT
0-0
01:30
CS Petange
Etzella Ettelbruck
HT
0-0
01:30
UNA Strassen
Red Boys Differdange
HT
0-0
01:30
Progres Niedercorn
US Mondorf-les-Bains
HT
0-0
02:30
CD Pontellas
CF Alondras
HT
0-1
02:00
1 Mostoles CF
Leganes B
HT
0-0
02:00
Manzanares CF
La Roda CF
HT
1-0
02:00
Santfeliuenc FC
UE Castelldefels
HT
0-1
02:00
AD Union Adarve
Flat Earth FC
HT
1-0
02:00
CD Vera
Atletico Union Guimar 2
HT
1-0
01:15
AD Siete Villas
Samanod
HT
1-0
01:00
CF Montanesa
CE Europa
HT
2-1
01:00
Cerdanyola del Valles
UE Vilassar de Mar
HT
0-1
01:00
Real Zaragoza B
CF Illueca
HT
0-0
00:00
Villarreal C
Atletico Saguntino
HT
0-0
00:00
UD Paterna
Silla CF
HT
1-0
00:00
Novelda CF
CF Intercity
HT
0-0
00:00
1 Jove Espanol
Crevillente 2
HT
0-0
23:30
Atletico Victoria
CD Atletico Paso
HT
0-0
22:59
UD Ibarra
Tenisca
HT
1-0
22:30
1 San Rafael
San Jodie 2
HT
1-1
12:10
Honiara City FC
Southern United Honiara
HT
0-0
16:30
FC Bengaluru United
Kickstart FC
HT
1-2
20:00
Dhaka City FC
Farashganj SC
HT
0-2
18:00
Wari Club
Nofel Sporting Club
HT
0-0
16:45
Khumaltar Youth Club
Boys Union Club
HT
2-0
13:30
Naya Basti Yuwa Club
Tushal Youth Club
HT
1-0
00:30
Ostersunds FK
Akropolis IF
HT
0-0
02:00
Yeclano Deportivo
Lorca Deportiva FC
HT
1-1
00:30
1 Leioa
Arenas Club de Getxo
HT
1-1
00:00
Real Madrid Castilla
CF Rayo Majadahonda
HT
0-0
22:59
Barakaldo CF
SD Amorebieta
HT
0-1
22:30
Numancia
Real Oviedo B
HT
2-1
19:00
Las Palmas Atletico
Recreativo Huelva
HT
2-0
18:00
Baleares
CD Artistico Navalcarnero
HT
0-0
20:30
Xylotympou
Asil Lysi
HT
0-1
20:30
Akritas Chloraka
Omonia Psevda
HT
1-0
23:30
MP MIKELI
JIPPO 1
HT
2-0
04:30
Real Sociedad Tocoa
CD Olimpia
HT
1-2
04:00
C.D. Real de Minas
CD Motagua
HT
0-2
20:25
Wajj
Al Kholood
HT
1-1
20:10
Al-Orubah
Al Najma(KSA)
HT
0-1
19:55
Afief
Al mojzel
HT
0-1
19:55
Al-Sharq
Al-Riyadh
HT
0-0
19:55
Al-Washm
Hottain (KSA)
HT
3-0
19:40
Al-Rawdhah
Al Dahab
HT
0-1
19:35
Al-Trgee
Al Selmiyah
HT
3-0
02:45
Anderlecht
Cercle Brugge
HT
1-0
00:00
KAS Eupen
KAA Gent
HT
0-0
20:00
Rejiche
Club Africain
HT
0-0
20:00
Etoile Metlaoui
ES du Sahel
HT
0-0
20:00
J.S. Kairouanaise
Olympique de Beja
HT
0-0
00:30
Elva
Tartu JK Maag Tammeka B
HT
1-0
21:15
FC Neftci Baku
Sabah FK Baku
HT
1-0
19:00
Standard Sumgayit
Zira FK
HT
0-0
21:00
FC Tambov Youth
Chertanovo Moscow Youth
HT
0-0
18:00
Spartak Moscow Youth
Rotor Volgograd Youth 1
HT
1-1
18:00
FK Krasnodar Youth
PFC Sochi Youth
HT
0-0
18:00
FK Rostov Youth
Arsenal Tula Youth
HT
1-1
17:00
FC Terek Groznyi Youth
Dinamo Moscow Youth
HT
2-0
17:00
Khimki Youth
Lokomotiv Moscow Youth
HT
0-0
16:00
2 Zenit St.Petersburg Youth
CSKA Moscow (R) 1
HT
1-2
16:00
Konopliev Youth
Rubin Kazan (R)
HT
2-1
05:30
Fortaleza
CRB AL
HT
1-0
22:00
Lamontville Golden Arrows
Baroka FC
HT
0-0
20:00
Chippa United
Cape Town City
HT
0-0
20:00
1 Al Zarka
Tanta 1
HT
0-1
02:00
Frei Paulistano
CS Maruinense
HT
0-0
01:15
America EC Pedrinhas
AD Confianca
HT
0-1
22:20
Al-Thuqbah
Najran SC
HT
0-1
22:20
Al Sahel
Al-Nahdha
HT
1-2
20:30
Al Bukayriyah
Hajer
HT
0-1
20:20
Uhud
Arar FC
HT
1-0
20:05
Al-Hazm
Al-Draih
HT
0-0
19:50
Al-Shoalah
Al-Feiha
HT
0-1
19:40
AL-jeel
AL-Rbeea Jeddah
HT
1-1
01:30
Juventude MA
Sampaio Correa
HT
0-0
01:30
Lions Gibraltar
Lynx FC
HT
0-2
19:30
Inglewood United
Perth Glory (Youth)
HT
0-5
19:30
ECU Joondalup
Cockburn City
HT
0-0
19:30
Bayswater City
Armadale SC
HT
1-0
17:30
Rocking ham City
Willip
HT
2-1
17:30
Balcatta FC
Perth SC
HT
1-2
17:30
Floreat Athena
Sorrento F.C.
HT
0-1
02:30
AC Monopoli
Bisceglie 1913
HT
0-0
02:30
1 USD Virtus Verona
Padova
HT
0-0
02:30
Catania
Palermo 1
HT
0-0
00:30
Pontedera
Pistoiese
HT
1-0
00:00
JuventusU23
Novara 1
HT
1-1
23:30
Modena
Imolese
HT
1-0
23:30
Juve Stabia
Bari
HT
0-1
23:30
1 Catanzaro
Avellino 1
HT
0-1
23:30
SudTirol
Alma Juventus Fano
HT
2-0
23:30
Ravenna
Societa Sportiva Matelica Calcio
HT
0-1
21:00
1 Foggia
Vibonese
HT
0-0
21:00
Albinoleffe
Lucchese
HT
0-0
21:00
Legnago Salus
Carpi
HT
0-0
21:00
Fermana
Cesena 1
HT
2-0
21:00
1 Paganese
Viterbese
HT
1-1
21:00
Arezzo
Mantova
HT
1-1
21:00
Vis Pesaro
Feralpisalo
HT
1-0
21:00
Triestina
Gubbio
HT
0-0
21:00
US Casertana 1908
Francavilla
HT
4-0
21:00
Pro Vercelli
Us Pergolettese
HT
1-0
21:00
1 Piacenza
Giana
HT
0-0
21:00
Lecco
Renate AC
HT
0-1
04:00
Sport Club Recife PE
Salgueiros AC
HT
1-1
02:00
1 Afogados da Ingazeira FC
Reet 1
HT
1-1
02:00
1 Central SC
Santa Cruz PE
HT
0-1
01:30
Croatia Indoor Soccer
Ukraine Indoor Soccer
HT
1-2
01:00
Albania Indoor Soccer
Denmark Indoor Soccer
HT
1-1
19:30
Hungary Indoor Soccer
Israel Indoor Soccer
HT
1-2
01:00
FSV Frankfurt
SC Freiburg (Youth)
HT
1-0
01:00
SSV Ulm 1846
Rot-Weiss Koblenz
HT
1-0
00:00
Alemannia Aachen
Preuben Munster
HT
0-2
00:00
Wuppertaler
Fortuna Koln
HT
1-0
00:00
SV Lippstadt
Sportfreunde Lotte
HT
0-0
20:00
Renova Cepciste
FC Vardar Skopje 1
HT
2-0
20:00
Rabotnicki Skopje
FK Shkendija 79
HT
0-0
20:00
Borec Veles
Belasica Strumica
HT
2-1
20:00
Academy Pandev
FK Makedonija Gjorce Petrov
HT
1-0
20:00
FC Struga Trim Lum
Pelister Bitola
HT
0-0
20:00
2 Sileks
FK Shkupi
HT
0-0
01:00
Monrovia Black Star
AS Korofina
HT
1-0
22:59
Djoliba
Cercle de Bamako
HT
0-0
22:45
AS Nianan
Sonni AC 1
HT
1-1
00:30
Club Brugge(U23)
Westerlo
HT
1-1
00:30
Jeunesse Molenbeek
Seraing United
HT
1-2
20:45
Al Shorta Al Qadarif
Hay Al-Arab
HT
0-0
20:45
Al Ahly Shendi
Alamal Atbara
HT
0-0
02:30
Sant Julia
Penya Encarnada
HT
1-1
02:30
Inter Club Escaldes
CE Carroi
HT
0-0
21:00
L'Aquila
Scandicci
HT
0-0
20:30
1 ASD Muravera
Latina
HT
0-0
20:30
San Nicolo Notaresco
Tolentino 1
HT
1-0
20:30
Forli
Real Forte Querceta
HT
0-0
20:30
Foligno Calcio
San Donato Tavarnelle 1
HT
0-0
20:30
FC Matese
Atletico Porto Santelpidio
HT
2-0
20:25
Olympia Agnonese
Giulianova 1
HT
0-1
20:15
Nuova Monterosi
Vis Artena
HT
1-0
22:59
US Goree
ASC Jaraaf 1
HT
1-0
22:59
CNEPS Excellence
Casamance
HT
1-0
03:00
Concordia AC
Brusque FC
HT
1-0
02:00
Juventus SC
Hercilio Luz SC
HT
1-0
02:30
CD Ofra U19
Llano del Moro U19
HT
2-1
00:45
CD Castellon U19
Alboraya U19
HT
0-0
00:00
CD Choco U19
Celta Vigo U19
HT
1-1
00:00
Ural CF U19
Calasanz U19
HT
0-0
00:00
CF Rayo Majadahonda U19
Rayo Vallecano U19
HT
2-0
00:00
Seneca CF U19
Castilleja CF U19
HT
0-1
22:00
Valladolid U19
Alcorcon U19
HT
0-0
03:05
Sturm Graz
Red Bull Salzburg
HT
0-1
01:00
Wolfsberger AC
LASK Linz
HT
0-0
20:30
Al Zawi A
J Verhoe Leigh
HT
0-0
20:00
Al Akhdar
Al-Tahaddi
HT
1-1
00:30
Xaghra United
Hamrun Spartans
HT
0-3
00:30
Santa Lucia
Mosta FC
HT
0-0
00:30
Senglea Athletic
Valletta FC
HT
0-1
22:59
Pembroke Athleta
Hibernians FC
HT
0-0
02:30
Martal Method (w)
Kirkop United (w)
HT
0-5
03:00
SC Heerenveen
AFC Ajax
HT
0-1
19:00
Jrmana
Al-Majd Damascus
HT
1-1
19:00
Al-Yaqdhah
Al-Mkhram
HT
0-0
00:00
FC Dnipro Dnipropetrovsk
PFC Oleksandria 1
HT
0-0
00:00
Ahrobiznes TSK Romny
FC Shakhtar Donetsk 1
HT
0-0
22:00
Dynamo Kyiv
Kolos Kovalyovka 2
HT
0-0
19:00
1 Defensores de Forres
Zorya
HT
1-1
02:00
AE Jataiense
Gremio Anapolis
HT
0-0
01:30
Jaragua EC
Ipora EC
HT
0-0
00:30
Deportivo La Coruna W
Sporting De Huelva (w)
HT
0-0
22:00
Real Madrid (w)
CDEF Logrono (w)
HT
1-0
22:59
Thaqafi Tulkarm
Hilal AL Quds
HT
1-0
20:00
Tubas
Wadi Al Nes
HT
0-0
02:00
Fehervar Videoton
Paksi SE Honlapja
HT
1-0
23:30
Ujpesti
Dafuji cloth MTE 1
HT
0-0
21:15
Mezokovesd Zsory
ZalaegerzsegTE 1
HT
2-0
00:00
Ethnikos Achnas FC
Olympiakos Nicosia FC
HT
0-1
22:00
AEL Limassol
Nea Salamis
HT
0-0
20:00
SC Freiburg (w)
SC Sand (w)
HT
1-0
20:00
Lusaka Dynamos
Forest Rangers
HT
0-1
20:00
Green Eagles
Green Buffaloes
HT
0-2
20:00
Buildcon FC
Power Dynamos
HT
1-1
18:00
1 Nkwazi
Zanaco
HT
0-1
15:00
Pursath
Pailin
HT
0-2
15:00
Takeo
Kampong Speu
HT
0-0
01:45
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Haifa
HT
1-2
01:00
Hapoel Kiryat Shmona
Hapoel Beer Sheva 1
HT
1-1
00:50
Maccabi Petah Tikva FC
Maccabi Netanya
HT
0-1
19:00
Ranong FC
Navy FC
HT
1-0
19:00
Udon Thani
Khonkaen United
HT
0-1
19:00
1 Customs Department FC
Ayutthaya United
HT
2-0
19:00
Khonkaen FC
Uthai Thani Forest 1
HT
1-0
18:00
Chainat FC
Samut Sakhon
HT
1-1
18:00
JL Chiangmai United FC
Phrae United FC
HT
1-0
18:00
Nakhon Pathom FC
Lampang FC
HT
0-1
18:00
Sisaket FC
Kasetsart FC
HT
1-2
17:00
Nong Bua Lamphu
Chiangmai FC 1
HT
1-0
22:59
Gambia Armed Force
BK Milan
HT
1-1
16:00
FC Ufa
Ural Sverdlovsk Oblast
HT
0-0
22:10
1 Al-Hadd
East Riffa
HT
1-1
02:00
CRE Tocantins (GO)
Capital TO
HT
0-0
02:00
River AC Teresina
4 de Julho
HT
2-0
02:00
Parnahyba PI
Altos/PI
HT
0-0
14:05
KYVO
FC Lamjao
HT
1-2
01:30
AA Luziania
Brasiliense
HT
0-3
03:00
Atletico Union Guimar (w)
UD San Antonio Pilar (w)
HT
0-0
02:00
Torrelodones (w)
Dinamo Guadalajara (w)
HT
0-1
04:00
Bahia
United Nations Club
HT
0-1
02:00
Alagoinhas Atletico BA
Bahia de Feira BA
HT
0-0
02:00
Vitoria da Conquista BA
AD Atlanta Doce Mel
HT
0-0
04:00
San Judas
El Sauce FC
HT
4-1
04:00
Tipitapa
Diriangen
HT
0-2
00:00
Organica Masachapa FC
Jalapa
HT
0-0
04:00
Limon FC
Herediano
HT
0-1
01:30
IRT Itihad de Tanger
FAR Forces Armee Royales
HT
1-1
22:59
Raja Casablanca Atlhletic
USK US Sidi Kacem
HT
1-0
20:30
Kawkab de Marrakech
Hassania Agadir
HT
0-0
22:59
Dinamo Zagreb
Slaven Koprivnica
HT
0-0
20:30
ZNK Osijek
Rijeka
HT
1-1
22:00
Sporting FC (w)
Braga (w)
HT
1-1
01:00
Slavia Praha
Karlovy Vary Dvory
HT
6-1
22:59
Slovan Liberec
Dynamo Ceske Budejovice
HT
0-0
20:00
Teplice
Brno
HT
0-0
20:00
Wigan U23
Crewe Alexandra U23
HT
0-1
20:00
Sheffield Utd U23
Sheffield Wed U23 1
HT
1-1
23:15
Al-Sailiya
Al-Arabi SC
HT
1-1
20:50
Al-Garrafa
Al-Sadd
HT
0-3
01:30
Petrolul Ploiesti
FC Astra Giurgiu
HT
0-0
22:30
1 Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
HT
1-0
20:00
Vipers
Bright Stars
HT
0-0
20:00
Uganda Police FC
Mbarara City
HT
1-1
17:00
Kashima Antlers
Sagan Tosu
HT
1-0
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Shimizu S-Pulse
HT
0-0
16:00
Yokohama Marinos
Vegalta Sendai
HT
1-0
16:00
Kashiwa Reysol
Yokohama FC
HT
0-0
16:00
FC Tokyo
Tokushima Vortis
HT
0-0
16:00
Avispa Fukuoka
Consadole Sapporo
HT
1-3
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657